Results from The International Championships 2019 - Amateur Latin 8. október 2019
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

The International Championships 2019
England - Brentwood/London 8. október 2019

Amateur Latin 8. október 2019

Úrslit

1  Ferdinando Iannaccone & Yulia Musikhina Bandaríkin
2  Klemen Prasnikar & Alexandra Averkieva Slóvenía
3  Petar Daskalov & Zia James England
4  Damir Haluzan & Anna Mashchyts Slóvenía
5  Salvatore Sinardi & Viktoriya Kharchenko Ítalía
6  Alexander Chernositov & Arina Grishanina Bandaríkin
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [26] Tagyr Mansurov & Alexandra Kondrashova Bandaríkin
8  [14] Darren Hammond & Milla Lykke Suður Afríka
8  [14] Joel Lopez & Kristina Bespechnova Spánn
10  [10] Carlos Gu & Susan Sun Kína
11  [9] Tal Livshitz & Ilana Keselman Bandaríkin
12  [8] Sam Shamseili & Liza Lakovitsky Danmörk
13  [7] Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
14  [3] Sergey Maksyuta & Valeriya Verstova Rússland
15  [1] Francesco Garofalo & Magda Strzesnicka Ítalía

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

16  [29] Oleksandr Kravchuk & Olesya Getsko Úkraína
17  [27] Adam Hathazi & Morgana Lakatos-Hayward England
17  [27] Adelmo Mandia & Leah Rolfe England
19  [25] Maksim Bigus & Angelina Rozgon Úkraína
20  [21] Matteo Cossu & Anna Scintu Ítalía
20  [21] Aleksandr Zevelev & Alina Agarkova Rússland
22  [18] Chengyu Ge & Zicheng Wu Kína
22  [18] Denis Kazakov & Julia Kowalczyk Pólland
22  [18] Lloyd Perry & Rebecca Scott England
25  [16] Ilya Sizov & Arina Voloshina Rússland
26  [15] Petur Fannar Gunnarsson & Polina Oddr (aka Shevchuk) Ísland
26  [15] Dmitriy Semeshkin & Karina Zadoyan Rússland
28  [13] Andrea Palomba & Lyubina Kuznetsova Ítalía
29  [11] Denys Drozdyuk & Antonina Skobina Bandaríkin
30  [9] Oleg Skaskiv & Viktoriya Mayster Úkraína

4. umferð (topp 45)

31  [44] Giacomo Ballarin & Alessia Altieri Ítalía
31  [44] Tang Yi Ming & Huang Xin Yi Kína
33  [41] Mikhail Popov & Anastasiya Dubrovskaya Rússland
34  [38] Cristian Priori & Dasha Loginova Ítalía
35  [37] Valeriu Leontiev & Line Martin Smed Danmörk
36  [36] Cosimo Barra & Diana Sharipova Ítalía
37  [35] Aimadi Zhang & Jia Hao Yue Kína
38  [34] Ilya Kashirkin & Ekaterina Sharanova Rússland
39  [31] Alessandro Romano & Natalia Arci Ítalía
40  [30] Stas Olarescu & Marketa Vlckova England
41  [29] Jakub Drmota & Magdalena Baranowska Pólland
42  [26] Maksim Bodnar & Olga Kuzmenko Úkraína
43  [24] Angelo Serena & Natalia Horvathova Ítalía
44  [23] Artur Solomovych & Elena Boyko Úkraína
45  [21] Chaochen Yan & Aoxue Kong Kína

3. umferð (topp 82)

46  [16] Aleksandr Andreichev & Kristina Nikiforova Rússland
46  [16] Li Haohang & Rong Deng Kína
46  [16] Marko Yong-Kun Long & Victoria Jia-Ni Cheng Kína
46  [16] Jun Wei Zhang & Hu Wen Li Kína
50  [15] Ilya Gavrikov & Elizaveta Semashko Rússland
50  [15] Nikita Gordenkov & Bella Bakarova Rússland
50  [15] Evgeni Kuzin & Ulyana Maksimkina Rússland
50  [15] Nikolai Tarasov & Sarah Nolan Bandaríkin
54  [14] Kevin Baccanale & Darya Palishchuk Ítalía
54  [14] Ernest Jelen & Agata Faber Pólland
54  [14] Samuel Santarelli & Elisa Brunetti Ítalía
54  [14] Rami Schehimi & Susan Fichte Þýskaland
58  [13] Nikolay Chernov & Adele Zaikman Rússland
58  [13] Aleix Civico Pallas & Sara Orriols Spánn
58  [13] Svyatoslav Gerasimov & Anastasiya Zakharchuk Rússland
61  [12] Sergiy Agvanyan & Darya Mazhova Úkraína
61  [12] Roman Gerbey & Oksana Lukyanenko Úkraína
61  [12] Stefano Grassi & Korina Travis England
61  [12] Roberto Imparato & Alessia Lepre Ítalía
61  [12] Hao Jiang & Guo Yang Kína
66  [11] Grigoriy Golodnov & Oleksandra Burakova Úkraína
66  [11] Johnny Yifan Zhao & Mina Xinru Mao Kína
68  [10] Oskar Dziedzic & Magdalena Tarnowska Pólland
68  [10] Lorenzo Magnante & Beatrice Fabi Ítalía
68  [10] Weitian Shao & You Yi Cai Kína
71  [9] Vladislav Abushenko & Ivanna Solomaha Rússland
71  [9] Taras Savitskyy & Yulia Koshkina Bandaríkin
71  [9] Li Wei & Jingyi Ma Kína
74  [8] Artem Gruzin & Anastasiya Fedoseeva Rússland
74  [8] Leonardo Lini & Aiste Survilaite Litháen
74  [8] Vadim Shvidanenko & Diana Nonik Úkraína
77  [7] Mirko Marsella & Alessia Antonucci Ítalía
77  [7] Daniil Tymoshenko & Vladyslava Vursalova Bandaríkin
79  [6] Elliot Hyrycz & Katerina Samonas England
80  [5] Kai Zhang & Rui Qi Qin Kína
81  [4] Konrad Gadko & Angelika Jaszewska Pólland
81  [4] Alessandro Palmisano & Sofie Svenninggaard Ítalía

2. umferð (topp 173)

83  [15] Konstantin Kaftan & Aleksandra Povzun Rússland
83  [15] Bartosz Lorek & Natalia Karpinska Pólland
83  [15] Gong Chao Qun & Zhuo Lian Wei Kína
86  [14] Michal Bartkiewicz & Wiktoria Omyla Pólland
86  [14] Vladyslav Chumak & Anna Tomashevska Úkraína
86  [14] Brian Dibnah & Georgiana Anamaria Muja Nýja Sjáland
86  [14] Kirill Dovzhik & Lydia Hall England
86  [14] Rostislav Fedchenko & Natalya Shevchuk Rússland
86  [14] Li Yaxi & Cheng Li Cheng Kína
86  [14] Cheng Yu & Huang Huihui Kína
93  [13] Yihang Huang & Luyao Chen Kína
93  [13] Zhu Zheng Hui & Ruiping Xu Kína
93  [13] Alex Maslanka & Christine Budniak Kanada
93  [13] Mateusz Ostrowski & Marzena Dykman (aka Dudek) Pólland
93  [13] Nazar Zakharchenko & Anastasiia Rozdabara Úkraína
98  [12] Evgenij Borushko & Sofiya Zil Úkraína
98  [12] Alexandru Gheorghe Catalin & Caitlin Verner England
98  [12] Nikolay Kaskin & Svetlana Perina Rússland
98  [12] Jason Lozin & Maria Baikova Bandaríkin
98  [12] Maksim Maksimov & Margarita Dzyuba Rússland
98  [12] Nikita Pavinskiy & Polina Korotkova Rússland
98  [12] Ryan Raffloer & Bethany Howard Bandaríkin
98  [12] Jamie Smuts-Steyn & Helena Alabaf England
98  [12] Andrey Stepanov & Kristina Tsyplyakova Rússland
98  [12] Ze Xu Zhang & Xue Chen Kína
108  [11] Rui Feng & Jiaqi Zhu Kína
108  [11] Timur Filatov & Almira Aleksanyan Rússland
108  [11] Elvar Kristinn Gapunay & Selma Lind Arnadottir Ísland
108  [11] Ji Long Kang & Shu Han Wu Kína
108  [11] Maksim Melikhov & Lyubov Shatskaya Rússland
108  [11] Oleksiy Mordvinov & Anastasiya Osadchuk Úkraína
108  [11] Artem Titivkin & Polina Kalashnikova Rússland
108  [11] Ziwang Xie & Qin Wang Kína
108  [11] Guangyan Yu & Jianqiu Xu Kína
117  [10] Dmitry Chechkyn & Darya Dubchak Rússland
117  [10] Aaron Flynn & Niamh Curtin Írland
117  [10] Luca Franceschinis & Mari Randazzo Ítalía
117  [10] Montel Hewson & Jillian Bromwich Írland
117  [10] Dawid Podgajny & Sandra Wieladek Pólland
117  [10] Bjorn Ragnarsson & Birgitta Bjornsdottir Ísland
117  [10] Piotr Swiatkowski & Oliwia Tracz Pólland
117  [10] Marius Toperczer Muresan & Claudia Ketonen Finnland
125  [9] Jorgen Buse & Minjung Jun Danmörk
125  [9] Seth Eldridge & Lyndsey Sorenson Bandaríkin
125  [9] Tomasz Jaszewski & Alicja Kotarba Pólland
125  [9] Stanislav Lipshits & Valeriya Tishkovets Úkraína
125  [9] Chen Long & Xiao Qin Kína
125  [9] Vladislav Mogilenko & Anastasiya Sulima Rússland
125  [9] Zhihong Qiu & Xu Chen Kína
125  [9] Vladislav Stepurko & Dayana Vasyutiak Úkraína
125  [9] Mikolaj Tama & Marta Kulag Pólland
125  [9] Bogdan Alexandru Voicu & Ana Maria Dima Holland
135  [8] Igor Erokhin & Svetlana Erokhina (aka Selyanina) Rússland
135  [8] Jiri Gatnar & Aleksandra Mycek Pólland
135  [8] Harrison Keep & Nadya Martynenko England
135  [8] Ilya Lukoshin & Polina Tishkova Rússland
135  [8] Daniel Medvedovsky & Yael Pasternak Ísrael
135  [8] Egor Novikov & Darya Prusakova Rússland
135  [8] Maciej Walczak & Anna Piaseczna Pólland
135  [8] Liu Ziyang & Qianwen Sun Kína
143  [7] Idan Daich & Rumi Dolmaya Kanada
143  [7] Vyacheslav Kotov & Weronika Jedwabna Pólland
143  [7] Marcello Mecocci & Maria Vittoria Moccia Ítalía
143  [7] István Novák & Daniella Sebesi Ungverjaland
143  [7] Jacob Persson & Linn Hegdahl Svíþjóð
143  [7] Oleksandr Savchenko & Daria Tiuhtea Úkraína
149  [6] Wan Sheng Ding & Cijun Wang Kína
149  [6] Daniil Egorenko & Juliana Menzinskaja Rússland
149  [6] Simone Giraldi & Alice Fabrizi Ítalía
149  [6] Lorenzo Magnanini & Federica Coronetta Ítalía
149  [6] Leo Pusa & Inka Hakomaki Finnland
149  [6] Pasquale Scaturchio & Morena Fazio Ítalía
149  [6] Christian Skibsrud & Olivia Oates England
156  [5] Bogdan Bernatsky & Darya Kravchuk Rússland
156  [5] Valerijs Borovojs & Sarina Wright Bandaríkin
156  [5] Yu Bowen & Xia Fan Kína
156  [5] Simone Iannuzzi & Tove Villfor Svíþjóð
156  [5] Oleksandr Martsynyuk & Nicole Duque Úkraína
156  [5] Oleksii Milinchuk & Ekaterina Osminina Úkraína
156  [5] Matthew Stickels & Holly Smyth England
156  [5] Dmitriy Vinogradov & Anna Velyka Úkraína
156  [5] Sergey Yurchenko & Nina Chernyshova Rússland
156  [5] Xin Zhou & Deng Yanyan Singapúr
166  [4] Artem Balashov & Valeryya Tykhopoeva Rússland
166  [4] Matthew Bezzant & Abigail Werner Bandaríkin
166  [4] Binrui Shi & Yingxue Zhu Kína
166  [4] Anton Yurusov & Diana Romashko Rússland
170  [3] Andrey Afonin & Anastasiya Ishchenko Úkraína
170  [3] Shota Suzuki & Chihiro Suzuki Japan
172  [2] Li Quan Wang & Chen Jiang Kína
173  [1] Nino Yu Wendi & Rebecca Liu Ástralía

1. umferð (topp 264)

174  [19] Girolamo Cavallo & Simona Spada Ítalía
174  [19] Yao Chen & Ji Xiang Kína
174  [19] Wu Xiao Hui & Shi Yun Lin Kína
174  [19] Sean Lama & Goda Simaityte Bandaríkin
174  [19] Wenhao Liu & Meiqi Wang Kína
174  [19] Wen Ge Nie & Rui Zhou Rússland
174  [19] Zi Hui Sun & Yuzhu Zhao Kína
174  [19] Duo Wang & Xuan Yan Kína
182  [18] Federico De Giorgio & Carlotta Arduino Ítalía
182  [18] Wang Yao Hui & Silu Luo Kína
182  [18] Diego De Miranda & Francesca Fabozzi Ítalía
182  [18] Liu Suyang & Yini Pan Kína
182  [18] Gao Run Ze & Ge Ling Kína
187  [17] Ziwen Liu & Weiyue Liu Kína
187  [17] Yi Lin Ma & Badi Di Jie Kína
187  [17] Artem Podolskiy & Evgeniya Kulakova Rússland
187  [17] Zhen Xin Qiu & Aiqi Yang Kína
187  [17] Giuseppe Santaniello & Giusy Scarfato Ítalía
187  [17] Christian Sarra & Ambra Corcione Ítalía
187  [17] Cheng Zhong Xu & Zi Han Zeng Kína
187  [17] Wang Yu & Fan Kao England
195  [16] Anson Au & Evgeniia Erofeeva England
195  [16] Nicola Frassetto & Chiara Caddeddu Ítalía
195  [16] Lewis Istrifi & Chloe Blackshaw England
195  [16] Chan Kwunlung & Chan Chui Mei Hong Kong
195  [16] Wang Zhi Qi & Wang Wei Ru Kína
195  [16] Tino Sacaneno & Lina Carolin Nilsson England
195  [16] Alfie Sadowski & Olivia Ng England
195  [16] Giacomo Scala & Martina Perrella Ítalía
195  [16] Eemeli Tusa & Eniko Toth Finnland
195  [16] Li Yalong & Xiaodan Zhu Kína
195  [16] Qing Hao Zhu & Wang Wutong Kína
206  [15] Cristofaro Bellantuono & Doris Piano Ítalía
206  [15] Stefano Coniglio & Serena Salvato Ítalía
206  [15] Miriam Decicco & Cosimo Gargiullo Ítalía
206  [15] Riccardo Fruttaldo & Giada Salimbanco England
206  [15] Boris Goryshev & Kristina Kovalevskaya Rússland
206  [15] Wei Lin & Long Jia Ling Kína
206  [15] Oliver Long & Evie Davies England
206  [15] Yiyang Luo & Yao Wang Kína
206  [15] Kevin Lusha & Noemi Ficola Ítalía
206  [15] Rosario Lo Presti & Anna Poma Ítalía
206  [15] Zequn Shi & Mingyue Xu Kína
206  [15] Kwok Chun Sing & Xiezhuoyi Fen Kína
206  [15] Liu Ze Yue & Zhou Jun Yin Kína
219  [14] Hao Chen & Jiahui Li Kína
219  [14] Xu Hui Ma & Ying Cao Kína
219  [14] Yuriy Markovetskiy & Alicia Philips Bullock England
219  [14] Emil Martirosyan & Galit Zilbervarg Bandaríkin
219  [14] Georgiy Shpak & Varvara Shivydkina Rússland
219  [14] Ming Tong & Yan Jin Kína
219  [14] Yegor Young & Irina Mihaela Baicea England
226  [13] Wang Aoqi & Tian Yu Xin Kína
226  [13] Steven Dean & Krystal Leggett England
226  [13] Roman Gopaytsa & Yuliya Kirichenko Úkraína
226  [13] Andrew Nguyen & Lexi Pylat Kanada
226  [13] Michele Pittau & Chiara Andrea Manca Ítalía
231  [12] Zhou Chun & Zhu Tong Kína
231  [12] Wu Hao & Li Muzi Kína
231  [12] Yuqi Liang & Jiajia Fu Kína
231  [12] Peng Mingcheng & Tang Wuxiang Kína
231  [12] Martin Suhr Moordieck & Olivia Gjelfort Danmörk
231  [12] Feng Yuxiang & Li Xin Kína
237  [11] Philip Kaloyanov & Daria Dicu England
237  [11] Hang Hao Zhang & Chen Ye Kína
239  [10] Liang Baohui & Xinyi Wang Kína
239  [10] Filippo Costa & Martina Testai Ítalía
239  [10] Leonardo Fronteddu & Arianna Bellucci Ítalía
239  [10] Konstantin Piskovatsky & Kseniya Turintseva Rússland
243  [9] Leonid Babachenko & Olivia Trewhitt England
243  [9] Haoyu Wang & Lu Xu Kína
245  [8] Charlie Billington & Georgina Bondfield Nýja Sjáland
245  [8] Liu Diny Bo & Jinjin Jin Kína
245  [8] Kong Wei Kai & Li Xin Yue Kína
245  [8] Francesco Di Noto & Elisabetta Verdi Ítalía
245  [8] Sun Ruize & Cai Mingxi Kína
250  [7] Liu Jia Cheng & Jian Dan Zhu Kína
250  [7] Sean Hill & Josephine Swash Ástralía
250  [7] Viktor Tsanev & Hristina-Mariya Delcheva Búlgaría
253  [6] Edoardo Chidichimo & Julia Boreyko England
253  [6] Chen Lu Qi & Zhe Wang Kína
253  [6] Kun Tong & Feiyan Liang Kína
256  [5] Binshuai Hu & Hao Jiayan Kína
256  [5] David Recio Sanchez & Ana Pujol Mendoza Spánn
256  [5] Aleksander Spych & Klaudia Kraska Pólland
259  [4] Lorenzo Brignone & Lucia Panero Ítalía
259  [4] Tianci Ma & Kerys Borg England
259  [4] Oliver Manning & Conie Janes England
262  [3] Dylan Wyatt & Christine Fritsch England
263  [2] Sanna Saidy & Sadie Wild England
264  [1] Nick Williams & Charmaine Chan England
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}