Results from Blackpool Dance Festival 2018 - Amateur Rising Star Latin 24. maí 2018
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2018
England - Blackpool 24. maí 2018

Amateur Rising Star Latin 24. maí 2018

Úrslit

1  Francesco Garofalo & Magda Strzesnicka Ítalía
2  Ilya Kashirkin & Yuliia Zhukova Rússland
3  Nikolay Chernov & Elizaveta Dvoryanova Rússland
4  Cosimo Barra & Diana Sharipova Ítalía
5  Aleksandr Zevelev & Alina Agarkova Rússland
6  Petur Fannar Gunnarsson & Polina Oddr (aka Shevchuk) Ísland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [19] Volodymyr Nyelyenson & Vlada Kovalenko Úkraína
7  [19] Nikita Pavlov & Ekaterina Sharanova Rússland
7  Carlos Gu & Susan Sun Kína
10  [16] Shim Young Eun & Giulia D'Alessandro Suður-Kórea
10  [16] Valeriu Leontiev & Line Martin Smed Danmörk
12  [11] Luke Miller & Ellie Beacock England
13  [10] Justin Sharrock & Amy Sharrock Ástralía
14  [9] Oleg Skaskiv & Viktoriya Mayster Úkraína

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

15  [18] Nikita Polyakov & Darya Dubchak Rússland
15  [18] Kwok Chun Sing & Xiezhuoyi Fen Kína
17  [17] Aleksandr Andreichev & Kristina Nikiforova Rússland
17  [17] Konstantin Kaftan & Antonina Zhukova Rússland
17  [17] Denis Kazakov & Julia Kowalczyk Pólland
20  [16] Konrad Gadko & Angelika Jaszewska Pólland
21  [15] Grigoriy Golodnov & Oleksandra Burakova Úkraína
21  [15] Ignatiy Malkov & Galina Voitenko England
23  [10] Taras Savitskyy & Yulia Koshkina Bandaríkin
24  [7] Nikolay Parshikov & Elizaveta Kuyan Rússland

Round 5 (topp 53)

25  [19] Dmitry Chechkyn & Taisiya Chalbasova Rússland
25  [19] Michel Finkelchtein & Yuliya Ishchak Kanada
25  [19] Yihang Huang & Luyao Chen Kína
25  [19] Gong Chao Qun & Zhuo Lian Wei Kína
29  [18] Michal Bartkiewicz & Wiktoria Omyla Pólland
29  [18] Michal Galek & Klaudia Galek (aka Kedzierska) Pólland
29  [18] Piotr Swiatkowski & Anastasiya Chernenkaya Pólland
32  [17] Lorenzo Magnante & Beatrice Fabi Ítalía
32  [17] Alessio Manni & Giulia Antonelli Ítalía
32  [17] Kristinn Thor Sigurdsson & Lilja Rún Gísladóttir Ísland
32  [17] Maciej Walczak & Anna Piaseczna Pólland
36  [16] Sergiy Agvanyan & Darya Mazhova Úkraína
36  [16] Stas Olarescu & Marketa Vlckova Danmörk
38  [15] Tomasz Glowka & Marta Jureczko Pólland
38  [15] Adrian Kopczynski & Ewelina Mikolajewska Pólland
38  [15] Bo Li & Yan Yan Deng Kína
38  [15] Federico Marianasonte & Federica Salute Ítalía
38  [15] Roman Oligov & Katerina Sahanenko Úkraína
38  [15] Aleksandr Rodygin & Aleksandra Chinenkova Rússland
44  [14] Andriy Besyedin & Amanda Herrschaft Bandaríkin
44  [14] Nikita Gordenkov & Bella Bakarova Rússland
44  [14] Alex Maslanka & Christine Budniak Kanada
44  [14] Alessandro Romano & Natalia Arci Ítalía
44  [14] Marius Toperczer Muresan & Claudia Ketonen Finnland
49  [13] Sota Fujii & Ami Yoshikawa Japan
50  [12] Aaron Flynn & Niamh Curtin Írland
50  [12] Marko Yong-Kun Long & Victoria Jia-Ni Cheng Kína
52  [8] Sergiy Chernykov & Mariya Kuryanova Úkraína
52  [8] Andrey Stepanov & Kristina Tsyplyakova Rússland

4. umferð (topp 95)

54  [21] Nikolay Kaskin & Aleksandra Khatyunina Rússland
54  [21] Daniel Medvedovsky & Yael Pasternak Ísrael
54  [21] Weitian Shao & You Yi Cai Kína
54  [21] Artur Solomovych & Elena Boyko Úkraína
58  [20] Nazariy Blagyy & Nikolina Melin Pólland
58  [20] Brian Dibnah & Georgiana Anamaria Muja Nýja Sjáland
58  [20] Daniel Falkenberg & Zhanna Sablina Rússland
58  [20] Mueng Soo Kim & So Yeon Park Suður-Kórea
58  [20] Nikolai Tarasov & Sarah Nolan Bandaríkin
58  [20] Wang Da Yu & Chen Jia Kína
64  [19] Rafael Flaishman & Elis Kaplan Ísrael
64  [19] Artem Martynov & Polina Figurenko Rússland
66  [18] Andrei Boldyrev & Daniela Roze Kutischev Írland
66  [18] Binrui Shi & Yingxue Zhu Kína
66  [18] Cheng Yu & Huang Huihui Kína
69  [17] Ilya Gavrikov & Vera Sitnikova Rússland
69  [17] Valerio Gerosi & Federica Coronetta Ítalía
69  [17] Elliot Hyrycz & Katerina Samonas England
69  [17] Tomasz Jaszewski & Alicja Kotarba Pólland
69  [17] Vladislav Zapolskyi & Dariya Tsibulska Úkraína
69  [17] Johnny Yifan Zhao & Mina Xinru Mao Kína
69  [17] Bai Zhiqian & Qian Wu Kína
76  [16] Adrian Banas & Magdalena Tarnowska Pólland
76  [16] Tony Cooperman & Rickie Taylor Bandaríkin
76  [16] Ilya Filimonov & Anastasiya Torikova Rússland
76  [16] Taras Slisarenko & Anastasiya Koneva Úkraína
80  [15] Ilya Lukoshin & Valentina Zafran Rússland
80  [15] Mathew Nicholson & Wendy Yuanxin He Ástralía
80  [15] Guangyan Yu & Jianqiu Xu Kína
83  [14] Damian Kardasinski & Daria Syta Pólland
84  [13] Evgeniy Bobkov & Valeriya Verstova Rússland
84  [13] Simone Picca & Elena Rovere Ítalía
84  [13] Vladislav Stepurko & Dayana Vasyutiak Úkraína
84  [13] Nazar Zakharchenko & Yuliya Pechonkina Úkraína
88  [12] Oleksandr Martsynyuk & Nicole Duque Úkraína
88  [12] Vyacheslav Samokhin & Aida Kairgalieva Kasakstan
90  [11] Mateusz Dreling & Katarzyna Przydzial Pólland
91  [10] Elvar Kristinn Gapunay & Kayleigh Andrews Ísland
91  [10] Kirill Ivanov & Alena Trigubko Rússland
91  [10] Vincenzo Termini & Sharon Arena Ítalía
94  [9] Simone Iannuzzi & Tove Villfor Svíþjóð
94  [9] Timofej Ivancenko & Wiktoria Janson Pólland

3. umferð (topp 166)

96  [24] Kevin Baccanale & Darya Palishchuk Ítalía
96  [24] Ewoud Fidom & Melanie Weiler Holland
96  [24] Luka Gavva & Anna Wrotniak Pólland
96  [24] Denys Lebed & Olga Kuzmenko Úkraína
96  [24] Stanislav Lipshits & Angelina Markina Úkraína
96  [24] Jaroslav Obona & Dominika Roskova Slovakía
96  [24] Li Wei & Jingyi Ma Kína
96  [24] Sergey Yurchenko & Nina Chernyshova Rússland
104  [23] Victor Bychkov & Alina Atamanchuk Frakkland
104  [23] Sergey Efremov & Viktoriia Antoniuk Úkraína
104  [23] Samuel Hacke & Katarina Hermanova Bandaríkin
104  [23] Vyacheslav Kotov & Weronika Jedwabna Pólland
104  [23] Bartosz Lewandowski & Anna Walachowska Pólland
104  [23] Mirko Marsella & Alessia Antonucci Ítalía
104  [23] Pirayut Saharifa & Iryna Shved Tæland
104  [23] Oleg Yakushev & Viktoriya Yakusheva Rússland
112  [22] Alexandru Gheorghe Catalin & Caitlin Verner England
112  [22] Jason Cicard & Regina Kleinfelder Frakkland
112  [22] Idan Daich & Rumi Dolmaya Kanada
112  [22] Kirill Dovzhik & Alicia Philips Bullock England
112  [22] Daniel Hustiuc & Martina Zuccarello Ítalía
112  [22] Il-Nam Lee & Jinsol Kim Suður-Kórea
112  [22] Vito Mandia & Ilenia Fanelli Ítalía
112  [22] Samuel Santarelli & Elisa Brunetti Ítalía
112  [22] Robert Virenius & Veera Hedman Finnland
112  [22] Kai Zhang & Rui Qi Qin Kína
112  [22] Jun Wei Zhang & Hu Wen Li Kína
123  [21] Igor Ifliand & Camille Webb Ástralía
123  [21] Lorenzo Magnanini & Giorgia Magnanini Ítalía
123  [21] Miroslav Randjelovic & Michaela Kemnitzer Þýskaland
123  [21] Yegor Young & Yuliya Steshenko England
127  [20] Chad Faessler & Danika Flood Kanada
127  [20] Adam Fedko & Joanna Fedko (aka Dąbrowska) Pólland
127  [20] Steven Greenwood & Jessica Bull Ástralía
127  [20] Roberto Imparato & Beatrice Tiberia Ítalía
127  [20] Andrzej Jarosz & Anna Khrycheva Pólland
127  [20] Artur Stepanyan & Alexsandra Tumanova Rússland
127  [20] Kamil Szymczak & Dominika Mliczek Pólland
127  [20] Antonio Valerio & Valentina Avagliano Ítalía
135  [19] Pawel Benko & Julia Czarnecka Pólland
135  [19] Artem Gruzin & Svetlana Perina Rússland
135  [19] Hao Jiang & Guo Yang Kína
135  [19] Dennis Kim & Sophia Kim Suður-Kórea
135  [19] Darren Morrissey & Klaudia Zaniewska England
135  [19] Mikolaj Tama & Marta Kulag Pólland
141  [18] Vladislav Krupskiy & Valerie Dubinsky Bandaríkin
141  [18] Roberto Santoro & Mariarita Guarino Ítalía
141  [18] Dmitriy Zharov & Tatyana Gorshenina Rússland
144  [17] Argiris Argiropoulos & Ann Jajanidze Grikkland
145  [16] Artem Balashov & Valeryya Tykhopoeva Rússland
145  [16] Zheng Huang & Cong Cong Pang Kína
145  [16] Cristian Pontarelli & Anna Stedile Ítalía
145  [16] Jamie Smuts-Steyn & Helena Alabaf England
145  [16] Zhou Chen Yu & Ye Tong Ji Kína
150  [15] Dominik Rudnicki-Sipajlo & Natalia Prylowski Pólland
150  [15] Xiang Siyu & Yuxuan Xiao Kína
152  [14] Yuhong Shi & Yinyin Zhang Kína
153  [13] Przemyslaw Figurski & Karolina Szymanska Pólland
153  [13] Mihail Kirnos & Alena Polozova Rússland
153  [13] Robert Zawadzki & Alina Shkliaruk Pólland
153  [13] Le Zhou & Qian Zeng Kína
157  [11] Zhong Hao Hou & Chen Yang Zi Kína
157  [11] Marcello Mecocci & Francesca Campobassi Ítalía
157  [11] Yin Shi & Zi Ting Chen Kína
160  [10] Viktor Nugaev & Vasilisa Rudakova Rússland
160  [10] Li Zhenkai & Deng Yu Kína
162  [9] Kyryll Korchmar & Anna Yankul Úkraína
162  [9] Casey Treu & Kayci Treu (aka Kirkham) Bandaríkin
162  [9] James Wu & Chloe Chen Tævan
165  W Björn Ragnarsson & Caitlin Heasman England
165  W Aimadi Zhang & Jia Hao Yue Kína

2. umferð (topp 273)

167  [19] Wei Xiong Chen & Meng Han Cui Kína
167  [19] Jiazhuo Chen & Chuchu Zhang Kína
167  [19] Sergey Chernenko & Angelika Warzynska Pólland
167  [19] Yu Fengyue & Zhao Ruitong Kína
167  [19] Roman Gopaytsa & Yuliya Kirichenko Úkraína
167  [19] Bumjoog Kim & Taehyun Kim Suður-Kórea
167  [19] Anders Koch & Victoria Ore Petersen Danmörk
167  [19] Mengju Li & Xuejiao Yu Kína
167  [19] István Novák & Daniella Sebesi Ungverjaland
167  [19] Jin Seok Park & Hye Ri Eom Suður-Kórea
167  [19] Leo Pusa & Inka Hakomaki Finnland
167  [19] Matthew Stickels & Holly Smyth England
167  [19] Zhu Xubin & Mengqi Li Tan Kína
167  [19] Li Yalong & Xiaodan Zhu Kína
167  [19] Hongshan Zhou & Miao Yamin Kína
182  [18] Michal Barakowski & Agata Faber Pólland
182  [18] Viktor Burchuladze & Natalya Shevchuk Rússland
182  [18] Xuanqi Chen & Jiajia Fu Kína
182  [18] Jiawei Huang & Ye Li Kína
182  [18] Zhu Zheng Hui & Ruiping Xu Kína
182  [18] Xin Meng & Yuxuan Sun Kína
182  [18] Vadim Potapov & Guida Araujo Portúgal
182  [18] Ivan Raditsa & Yuliya Tarabrina Rússland
182  [18] Ryan Raffloer & Jessica Li Bandaríkin
182  [18] Shota Suzuki & Chihiro Suzuki Japan
182  [18] Chaochen Yan & Aoxue Kong Kína
182  [18] William Yap & Isabelle Liew Malasía
182  [18] Tseng Yu-Chen & Ema Nohalova Tævan
182  [18] Mei Yu Zhe & Yue Wang Chile
196  [17] Gaetano Antonino & Carmelita Brancale Ítalía
196  [17] Keyi Chen & Wang Yi Chen Kína
196  [17] Maurizio Conte & Floriana Conte Ítalía
196  [17] Wen Jia He & Xiaoyu Zhang Kína
196  [17] Yong Huang & Jiao Xie Kína
196  [17] Luciano Iera & Rosaria Segreto Ítalía
196  [17] Dong Jin Lee & Chae Young Kim Suður-Kórea
196  [17] Ziwen Liu & Xu Tianhui Kína
196  [17] Scott Nicholson & Sarina Wright Bandaríkin
196  [17] Damiano Paradisi & Ilaria Buioni Ítalía
196  [17] Bruno Ruberto & Emma Rousseau Kanada
196  [17] Chang Shu & Yiting Miao Kína
196  [17] Bogdan Alexandru Voicu & Ana Maria Dima Holland
196  [17] Ziwang Xie & Qin Wang Kína
210  [16] Yu Bowen & Xia Fan Kína
210  [16] Francesco Cattafe & Elisa Tiberio Ítalía
210  [16] Zhou Chun & Yang Shiyu Kína
210  [16] Diego Costantini & Marta Costantini Ítalía
210  [16] Kento Ebihara & Luna Takagi Japan
210  [16] Liu Zhi Guo & Shan Lin He Kína
210  [16] Declan Taylor & Victoria Akhurst Ástralía
210  [16] Dong Chan Um & Jiyeon Kim Suður-Kórea
210  [16] Qisheng Xu & Jin Yi Pei Kína
210  [16] Li Zheng & Yunjia Zhang Kína
210  [16] Michael Ziga & Victoria Sauerwald Þýskaland
221  [15] Yao Chen & Zhu Tong Kína
221  [15] Li Shih Chien & Shih Mu Hsuan Tævan
221  [15] Flavio Martins Desa & Alessia Castrovinci Sviss
221  [15] Wan Sheng Ding & Yujia Zhang Kína
221  [15] Vitor Fernandes & Luisa Lima Portúgal
221  [15] Kai Kang & Xi Ya Tian Kína
221  [15] Wei Song Ma & Su Wan Wang Kína
221  [15] Vasilij Sokoluhin & Arina Noskova Rússland
221  [15] Si Hao Tan & Shi Ying Zhang Kína
221  [15] Mattia Zini & Violeta Jovanovic Ítalía
231  [14] Daniele Canepone & Sofia Canepone Ítalía
231  [14] Luca Franceschinis & Carlotta Marcialis Ítalía
231  [14] Dariusz Jablonski & Karolina Poniatowicz Pólland
231  [14] Hae Soo Lee & Ji Hee Choi Suður-Kórea
231  [14] Piotr Musialkowski & Monika Syzdol Pólland
231  [14] Christian Skibsrud & Olivia Oates England
231  [14] Egor Yakovlev & Anastasiya Golubeva Rússland
231  [14] Hang Hao Zhang & Xue Chen Kína
239  [13] Jorgen Buse & Minjung Jun Danmörk
239  [13] Dmitriy Gordienko & Ekaterina Osminina Úkraína
239  [13] Shai Jason Jiao & Jin Yu Kína
239  [13] Matanel Konevski & Rivka Cooper Ísrael
239  [13] Domenico Nesta & Elena Guarino Ítalía
239  [13] Gabriele Ortenzi & Sara Agus Ítalía
239  [13] Min Kook Yun & So Jin Han Suður-Kórea
239  [13] Xu Dong Zang & Yu Nan Shao Kína
247  [12] Tomoya Hiro & Yukie Takayanagi Japan
247  [12] Vernon Choo Kay-Yin & Elie Chia Yen-Thing Malasía
247  [12] Yuanhong Lei & Xiaoxu Chen Kína
247  [12] Peng Mingcheng & Tang Wuxiang Kína
247  [12] Artur Nawrat & Monika Wieclav Tékkland
247  [12] Yang Pan & Xiaohan Zhang Rússland
247  [12] Jiashuai Wang & Yibo Lu Kína
254  [11] Riccardo Fruttaldo & Alessia Lepre Ítalía
254  [11] Hang Wu Li & Qing Nan Ou Kína
254  [11] Fuxing Li & Xiaofan Wei Kína
254  [11] Ying Feng Pan & Xinqi Xu Kína
254  [11] Cha Sang-Won & Yeonsu Jung Suður-Kórea
254  [11] Zhang Yi & Liu Mei Chen Kína
260  [10] Vincenzo Bonura & Lisa Damen Holland
260  [10] Hyun Seung Joo & Hyesu Kwon Suður-Kórea
260  [10] Zhen Xin Qiu & Wen Zhou Kína
260  [10] Ming Hsiu Tsai & Tin Chung Liu Tævan
260  [10] Marco Tseng & Cindy Lee Tævan
265  [9] Hyeong-Keun Kim & Su Yeon Ko Suður-Kórea
266  [8] Franco Hou & Angela Lee Tævan
266  [8] Diego Zucca & Alice Palma Ítalía
268  [7] Cristofaro Bellantuono & Doris Piano Ítalía
268  [7] Min Seok Jeon & Hyeju Kang Suður-Kórea
270  [6] Min-Kun Chou & I-Chun Pan Tævan
270  [6] Meng-Han Tsai & Raquel Astree Tævan
272  [5] Yu Hibino & Ayumi Wano Japan
273  [4] Xiao Jie Lin & Zhao Lu Yao Kína

1. umferð (topp 361)

274  [23] Daniele Benedetti & Eleonora Mecali Ítalía
274  [23] Dylan Cary & Monica Lee Bandaríkin
274  [23] Jae Yong Cha & Pureum Jeong Japan
274  [23] Wiliam Duffen & Melissa Kirkpatrick England
274  [23] Ron Garber & Klaudia Petriti Bandaríkin
274  [23] Rui Jie Geng & Lin Deng Kína
274  [23] Keenan Goldsberry & Chanel Coles Bandaríkin
274  [23] Boris Goryshev & Kristina Kovalevskaya Rússland
274  [23] Sebastian Gulaj & Wiktoria Drozd Pólland
274  [23] Angel Perez Lopez & Lisa Ruf Þýskaland
274  [23] Zhang Sheng Nan & Chen Hao Wei Kína
274  [23] Nicolas Reboul & Cynthia Saidi Frakkland
274  [23] Hyun Hyuk Shin & Min Jung Kim Suður-Kórea
274  [23] Valentyn Torkot & Anastasiya Kvurt Úkraína
274  [23] Charlie Townsend & Ineta Vaicikasukkiate England
274  [23] Jerome Wu & Elena Huang Singapúr
290  [22] Vincent Corriveau & Bianca Champagne Kanada
290  [22] Chengyu Ge & Zicheng Wu Kína
290  [22] Piotr Giglewicz & Anna Grygo Pólland
290  [22] Seweryn Klekowski & Weronika Mlynarczyk Pólland
290  [22] Michal Kulesza & Adrianna Lojszczyk Pólland
290  [22] Jyun Jiang Lai & Huang Chiao Ning Tævan
290  [22] Michele Lamanna & Silvia Brezigar Ítalía
290  [22] Jin-Ryu Lee & Mi-Yeon Kim Suður-Kórea
290  [22] Mathieu Marechal & Lauren Claydon England
290  [22] Mirko Pepe & Simona Danese England
290  [22] Simone Spagna & Francesca de Masi Ítalía
290  [22] Ruoling Wang & Mengyao Yin Kína
302  [21] Enzo Chao Chi Chung & Tan Jie Xin Malasía
302  [21] Seongjin Hwang & Soo Jin Jeong Suður-Kórea
302  [21] Vladyslav Khilchenko & Aleksandra Povzun Úkraína
302  [21] Andrea Massenti & Michela Dessi Ítalía
302  [21] Simon Richardson & Joanna Lytham England
302  [21] Constantin Catalin Saramet & Giulia Albasini Ítalía
302  [21] Yevhenii Siroshtan & Yelyzaveta Zavadska Úkraína
302  [21] Wang Tianqiang & Weiyue Liu Kína
302  [21] Kenny Yong & Kirsty Mary Davies England
311  [20] Chun Chung Chan & Miao Jiaqi Kína
311  [20] Oliver Chattwood & Amy Edwards England
311  [20] Dwayne Chia & Abigail Chia Malasía
311  [20] Zhiyi Dong & Siyuan Ma Kína
311  [20] Wei Chieh Huang & Yi Chun Hsieh Tævan
311  [20] Andy Kao & Mrina Zuo Hong Kong
311  [20] Tianhao Ling & Luole Li Kína
311  [20] Mihály Pellei & Eniko Toth Ungverjaland
311  [20] Mattia Di Renzo & Francesca Polce Ítalía
311  [20] Di Qi Zhong & Chen Liu Kína
321  [19] Liu Jun Chen & Xin Chi Zhang Kína
321  [19] Ma Kwan Ho & Huen Tsz Ching Hong Kong
321  [19] Wu Xiao Hui & Shi Yun Lin Kína
321  [19] Yang Kai-Ghun & Yang Yung-Ching Kína
321  [19] Andrea Di Martino & Federica Coppola Ítalía
321  [19] Jefferson Pimentel & Lo Weng Che Malasía
321  [19] Mattia Rolla & Oresta Vielaviciute Ítalía
321  [19] Meng Yin Zhou & Qing Hu Kína
329  [18] Tudor Balan & Nina Modak England
329  [18] Kar Man Chong & Say Onn Ooi Malasía
329  [18] Chris Jhao & Maggie Liu Tævan
329  [18] Emiliano Marinelli & Arianna Cardella Ítalía
329  [18] Nick Pan & Kate Han Tævan
329  [18] Evgenij Uvarov & Anastasiia Balakireva Rússland
329  [18] Ou Zhenhao & Yuling Chen Kína
336  [17] Di Gong & Tan Hui Feng Kína
336  [17] Xing Xing Ling & Tong Sun Kína
336  [17] Zhanhua Wang & Lianying Wu Kína
336  [17] Alexander Whyatt & Amy Hancock England
336  [17] Ryan Wong & Sara Hu Tævan
341  [16] Malcolm Linnehan & Nicole Klavansky Bandaríkin
341  [16] Andrew Nguyen & Lexi Pylat Kanada
341  [16] Shih-Chun Wu & Yu-Wei Huang Tævan
344  [15] Tzu-Chiang Chen & Hui-Chuan Hung Tævan
344  [15] Simao Costa & Rita Lopes Portúgal
344  [15] Chang Li Jen & Hung Yu Ling Tævan
344  [15] Piotr Klimaszynski & Agnieszka Kowalczyk Pólland
344  [15] Kuan-Lun Lee & Yi-Ning Wu Tævan
344  [15] Tristan Moe & Courtney Maxfield Bandaríkin
350  [14] Jeongyoon Oh & Hee Yun Koo Suður-Kórea
350  [14] Claudio Pandolfi & Eleonora Monteleone Ítalía
352  [13] Per Almberg & Emese Bengtsberg (aka Farsang) Svíþjóð
352  [13] Joao T Costa & Sofia Lopes Portúgal
352  [13] Yi Ding & Chen Zhang Kína
355  [12] Anton Jasinskiy & Oleksandra Yasinskaya (aka Tiahun) Úkraína
355  [12] James Rainford & Deimante Stirbyte England
355  [12] William Lindgren Stauch & Klara Magnusson Svíþjóð
358  [11] Fredrik Sjöholm & Liv Berring Svíþjóð
359  [10] Kaloyan Petkov & Marieta Chalkova Búlgaría
360  [8] Mark Ke & Cathy Peng Tævan
361  [6] Tae Youn Park & So Young Hong Suður-Kórea
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}