Results from Blackpool Dance Festival 2018 - Amateur Latin 28. maí 2018
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2018
England - Blackpool 24. maí 2018

Amateur Latin 28. maí 2018

Úrslit

1  Ferdinando Iannaccone & Yulia Musikhina Bandaríkin
2  Klemen Prasnikar & Alexandra Averkieva Slóvenía
3  Damir Haluzan & Anna Mashchyts Slóvenía
4  Petar Daskalov & Zia James England
5  Salvatore Sinardi & Viktoriya Kharchenko Ítalía
6  Austin Joson & Nino Dzneladze Bandaríkin
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [15] Darren Hammond & Milla Lykke Suður Afríka
8  [14] Denys Drozdyuk & Antonina Skobina Bandaríkin
9  [13] Anton Nesterko & Dariya Maryuschenko Úkraína
10  [7] Sam Shamseili & Liza Lakovitsky Danmörk
11  [4] Nasko Gendov & Anna Lisova Ítalía
12  [3] Alexander Chernositov & Arina Grishanina Bandaríkin

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [16] Tal Livshitz & Ilana Keselman Bandaríkin
14  [15] Nikita Pavlov & Ekaterina Sharanova Rússland
15  [13] Oleksandr Kravchuk & Olesya Getsko Úkraína
16  [12] Lloyd Perry & Rebecca Scott England
17  [11] Adam Hathazi & Morgana Lakatos-Hayward Kanada
18  [10] Francesco Garofalo & Magda Strzesnicka Ítalía
18  [10] Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
18  [10] Igor Wilczynski & Irina Grishina Pólland
21  [6] Adelmo Mandia & Leah Rolfe England
22  [5] Nikolay Chernov & Elizaveta Dvoryanova Rússland
22  [5] Joel Lopez & Kristina Bespechnova Spánn
24  [4] Ilya Kashirkin & Yuliia Zhukova Rússland

Round 5 (topp 48)

25  [19] Andrey Patrushev & Ekaterina Bralyuk Rússland
26  [17] Denis Kazakov & Julia Kowalczyk Pólland
26  [17] Aleksandr Porozov & Arina Sokolova Ísrael
26  [17] Ilya Sizov & Arina Voloshina Rússland
29  [16] Maksim Bodnar & Anna Pismennaya Úkraína
29  [16] Ruslan Khisamutdinov & Karina Yusupova Rússland
29  [16] Sergey Maksyuta & Elisaveta Vnuchkova Rússland
29  [16] Tagyr Mansurov & Alexandra Kondrashova Bandaríkin
29  [16] Cristian Priori & Dasha Loginova Ítalía
34  [15] Cosimo Barra & Diana Sharipova Ítalía
34  [15] Volodymyr Nyelyenson & Vlada Kovalenko Úkraína
36  [13] Shim Young Eun & Giulia D'Alessandro Suður-Kórea
36  [13] Ewoud Fidom & Melanie Weiler Holland
38  [12] Mikhail Popov & Veronika Tamarova Rússland
39  [11] Luke Miller & Ellie Beacock England
39  [11] Aleksandr Zevelev & Alina Agarkova Rússland
41  [9] Silvio Antonio Anselmi & Eleonora Riccardi Ítalía
41  [9] Tang Yi Ming & Huang Xin Yi Kína
43  [8] Gleb Chernyavsky & Maryna Steshenko Þýskaland
43  [8] Dmitriy Semeshkin & Karina Zadoyan Rússland
45  [6] Pavel Stepanchuk & Gabriella Sabler Bandaríkin
46  [5] Taras Savitskyy & Yulia Koshkina Bandaríkin
47  [4] Valeriu Leontiev & Line Martin Smed Danmörk
48  [3] Maciej Walczak & Anna Piaseczna Pólland

4. umferð (topp 98)

49  [20] Jakub Drmota & Magdalena Baranowska Pólland
49  [20] Daniel Falkenberg & Zhanna Sablina Rússland
49  [20] Kamil Kuroczko & Sara Janicka Pólland
49  [20] Roman Oligov & Katerina Sahanenko Úkraína
53  [19] Matteo Cossu & Viktoriya Kachalko Ítalía
53  [19] Lu Deyu & Jiao Ran Kína
53  [19] Evgeni Kuzin & Ulyana Maksimkina Rússland
56  [18] Konrad Gadko & Angelika Jaszewska Pólland
56  [18] Andrzej Jarosz & Anna Khrycheva Pólland
56  [18] Konstantin Kaftan & Antonina Zhukova Rússland
56  [18] Artem Martynov & Polina Figurenko Rússland
60  [17] Aaron Flynn & Niamh Curtin Írland
60  [17] Lorenzo Magnante & Beatrice Fabi Ítalía
60  [17] Aleksandr Rodygin & Aleksandra Chinenkova Rússland
63  [16] Stefano Grassi & Korina Travis England
63  [16] Kwok Chun Sing & Xiezhuoyi Fen Kína
65  [15] Rafael Flaishman & Elis Kaplan Ísrael
65  [15] Stas Olarescu & Marketa Vlckova Danmörk
67  [14] Nikolai Tarasov & Sarah Nolan Bandaríkin
68  [13] Kirill Aleksandrov & Anastasiya Dubrovskaya Rússland
68  [13] Nazariy Blagyy & Nikolina Melin Pólland
68  [13] Michal Galek & Klaudia Galek (aka Kedzierska) Pólland
68  [13] Svyatoslav Gerasimov & Anastasiya Zakharchuk Rússland
68  [13] Adrian Kopczynski & Ewelina Mikolajewska Pólland
68  [13] Marko Yong-Kun Long & Victoria Jia-Ni Cheng Kína
74  [11] Kevin Baccanale & Darya Palishchuk Ítalía
74  [11] Andriy Besyedin & Amanda Herrschaft Bandaríkin
74  [11] Brian Dibnah & Georgiana Anamaria Muja Nýja Sjáland
74  [11] Nikita Gordenkov & Bella Bakarova Rússland
74  [11] Federico Marianasonte & Federica Salute Ítalía
74  [11] Jaroslav Obona & Dominika Roskova Slovakía
80  [10] Bogdan Bernatsky & Anastasiya Fedoseeva Rússland
80  [10] Sergiy Chernykov & Mariya Kuryanova Úkraína
80  [10] Daniel Hustiuc & Martina Zuccarello Ítalía
80  [10] Pirayut Saharifa & Iryna Shved Tæland
80  [10] Bai Zhiqian & Qian Wu Kína
85  [9] Michal Bartkiewicz & Wiktoria Omyla Pólland
85  [9] Wei Xiong Chen & Meng Han Cui Kína
85  [9] Daniil Egorenko & Maria Danutsa Rússland
85  [9] Bo Li & Yan Yan Deng Kína
89  [8] Grigoriy Golodnov & Oleksandra Burakova Úkraína
89  [8] Elliot Hyrycz & Katerina Samonas England
91  [7] Adam Fedko & Joanna Fedko (aka Dąbrowska) Pólland
91  [7] Denys Leonidov & Valeriya Bushuk Úkraína
93  [6] Viktor Burchuladze & Natalya Shevchuk Rússland
94  [5] Evgeniy Barskiy & Valeriya Oleksyuk Rússland
94  [5] Damian Kardasinski & Daria Syta Pólland
96  [4] Vilem Parik & Jana Sigutova Tékkland
96  [4] Wang Da Yu & Chen Jia Kína
98  [1] Valentyn Torkot & Anastasiya Kvurt Úkraína

3. umferð (topp 138)

99  [26] Steven Greenwood & Jessica Bull Ástralía
99  [26] Ryan Raffloer & Jessica Li Bandaríkin
101  [25] Aleksandr Andreichev & Kristina Nikiforova Rússland
101  [25] Jason Cicard & Regina Kleinfelder Frakkland
101  [25] Sergey Efremov & Viktoriia Antoniuk Úkraína
101  [25] Tomasz Glowka & Marta Jureczko Pólland
101  [25] Andreas Ioannou & Martha Birli Grikkland
101  [25] Mueng Soo Kim & So Yeon Park Suður-Kórea
107  [24] Argiris Argiropoulos & Ann Jajanidze Grikkland
107  [24] Mathew Nicholson & Wendy Yuanxin He Ástralía
107  [24] Declan Taylor & Victoria Akhurst Ástralía
110  [23] Sergey Chernenko & Angelika Warzynska Pólland
110  [23] Lukas Chmelik & Zuzana Stastna Tékkland
110  [23] Denys Lebed & Olga Kuzmenko Úkraína
110  [23] Guangyan Yu & Jianqiu Xu Kína
114  [22] Michel Finkelchtein & Yuliya Ishchak Kanada
114  [22] Sebastian Gulaj & Wiktoria Drozd Pólland
114  [22] Ivan Raditsa & Yuliya Tarabrina Rússland
114  [22] Dominik Rudnicki-Sipajlo & Natalia Prylowski Pólland
118  [21] Evgeniy Bobkov & Valeriya Verstova Rússland
118  [21] Vladyslav Khilchenko & Aleksandra Povzun Úkraína
118  [21] Darren Morrissey & Klaudia Zaniewska England
118  [21] Jun Wei Zhang & Hu Wen Li Kína
122  [20] Alexandru Gheorghe Catalin & Caitlin Verner England
122  [20] Luciano Iera & Rosaria Segreto Ítalía
122  [20] Igor Ifliand & Camille Webb Ástralía
122  [20] Tomasz Jaszewski & Alicja Kotarba Pólland
122  [20] Jacob Persson & Linn Hegdahl Svíþjóð
122  [20] Yegor Young & Yuliya Steshenko England
128  [19] Anton Abramenkov & Marika Malikova Rússland
128  [19] Maksymilian Duraj & Joanna Chwastowska Pólland
128  [19] Simone Iannuzzi & Tove Villfor Svíþjóð
128  [19] Vadim Potapov & Guida Araujo Portúgal
128  [19] Simone Spagna & Francesca de Masi Ítalía
133  [17] Samuel Hacke & Katarina Hermanova Bandaríkin
133  [17] Marius Toperczer Muresan & Claudia Ketonen Finnland
135  [16] Mathieu Marechal & Lauren Claydon England
136  [15] Pawel Bartelik & Magdalena Kowal Pólland
136  [15] Vyacheslav Kotov & Weronika Jedwabna Pólland
138  [14] Sergey Yurchenko & Nina Chernyshova Rússland

2. umferð (topp 224)

139  [19] Matthew Keeble & Bethany Goddard England
139  [19] Michal Kulesza & Adrianna Lojszczyk Pólland
139  [19] Justin Sharrock & Amy Sharrock Ástralía
139  [19] Jamie Smuts-Steyn & Helena Alabaf England
139  [19] Kamil Szymczak & Dominika Mliczek Pólland
139  [19] Manuel Vampo & Federica Mosetti Ítalía
139  [19] Robert Zawadzki & Alina Shkliaruk Pólland
139  Carlos Gu & Susan Sun Kína
147  [18] Gianluca Bonavolta & Rita Desiderio Ítalía
147  [18] Jorgen Buse & Minjung Jun Danmörk
147  [18] Dennis Kim & Sophia Kim Suður-Kórea
147  [18] Mengju Li & Xuejiao Yu Kína
147  [18] Oleksandr Martsynyuk & Nicole Duque Úkraína
147  [18] Christian Skibsrud & Olivia Oates England
147  [18] Oleg Yakushev & Viktoriya Yakusheva Rússland
154  [17] Maurizio Conte & Floriana Conte Ítalía
154  [17] Kirill Dovzhik & Alicia Philips Bullock England
154  [17] Roberto Imparato & Beatrice Tiberia Ítalía
154  [17] Vincenzo Termini & Sharon Arena Ítalía
154  [17] Casey Treu & Kayci Treu (aka Kirkham) Bandaríkin
159  [16] Michal Barakowski & Agata Faber Pólland
159  [16] Oleksii Ivasenko & Darya Shevchenko Úkraína
159  [16] Il-Nam Lee & Jinsol Kim Suður-Kórea
159  [16] Scott Nicholson & Sarina Wright Bandaríkin
159  [16] Roberto Santoro & Mariarita Guarino Ítalía
159  [16] Artur Stepanyan & Alexsandra Tumanova Rússland
159  [16] Robert Virenius & Veera Hedman Finnland
159  [16] Zhu Xubin & Mengqi Li Tan Kína
159  [16] Tseng Yu-Chen & Ema Nohalova Tævan
168  [15] Bumjoog Kim & Taehyun Kim Suður-Kórea
168  [15] Simone Picca & Elena Rovere Ítalía
168  [15] Bruno Ruberto & Emma Rousseau Kanada
168  [15] Bogdan Alexandru Voicu & Ana Maria Dima Holland
172  [14] Vitor Fernandes & Luisa Lima Portúgal
172  [14] Jiri Gatnar & Aleksandra Mycek Pólland
172  [14] Angel Perez Lopez & Lisa Ruf Þýskaland
172  [14] Matteo Rosati & Sabrina Rossetti Ítalía
172  [14] Lorenzo Tellini & Barbara Failo Ítalía
172  [14] Antonio Valerio & Valentina Avagliano Ítalía
172  [14] Mattia Zini & Violeta Jovanovic Ítalía
179  [13] Flavio Martins Desa & Alessia Castrovinci Sviss
179  [13] Chad Faessler & Danika Flood Kanada
179  [13] Valerio Gerosi & Federica Coronetta Ítalía
179  [13] Wen Jia He & Xiaoyu Zhang Kína
179  [13] Mihail Kirnos & Alena Polozova Rússland
179  [13] Salvatore Mannella & Luciana Baima Ítalía
179  [13] Nikos Moyrkas & Maria-Aliki Kourtesi Grikkland
179  [13] Valeriy Pavlov & Natalya Pavlova (aka Kuznetsova) Ítalía
179  [13] Jiao Shuai & Liu Jinyu Singapúr
179  [13] Dong Chan Um & Jiyeon Kim Suður-Kórea
189  [12] Damian Grabowski & Kinga Kaczmarek Pólland
189  [12] Yang Kai-Ghun & Yang Yung-Ching Kína
189  [12] Andrea Di Martino & Federica Coppola Ítalía
189  [12] Zhang Sheng Nan & Chen Hao Wei Kína
189  [12] Damiano Paradisi & Ilaria Buioni Ítalía
189  [12] Jefferson Pimentel & Lo Weng Che Malasía
189  [12] Ming Hsiu Tsai & Tin Chung Liu Tævan
189  [12] Jerome Wu & Elena Huang Singapúr
197  [11] Grzegorz Antosz & Ewelina Kmieciak Pólland
197  [11] Nikita Borovoy & Anastasiia Rozdabara Úkraína
197  [11] Sander Daamen & Mélissa Manders Holland
197  [11] Daniel Jurca & Emilia Scherfelova Slovakía
197  [11] Aydé Ladogana & Marco Martello Ítalía
197  [11] Marcello Mecocci & Francesca Campobassi Ítalía
197  [11] William Yap & Isabelle Liew Malasía
197  [11] Xu Dong Zang & Yu Nan Shao Kína
205  [10] Ron Garber & Klaudia Petriti Bandaríkin
205  [10] Seongjin Hwang & Soo Jin Jeong Suður-Kórea
205  [10] Domenico Nesta & Elena Guarino Ítalía
208  [9] Per Almberg & Emese Bengtsberg (aka Farsang) Svíþjóð
208  [9] Dwayne Chia & Abigail Chia Malasía
210  [8] Lenel Artist & Thanique Mohnen Holland
210  [8] Alexander Whyatt & Amy Hancock England
210  [8] Kenny Yong & Kirsty Mary Davies England
213  [7] Dariusz Jablonski & Karolina Poniatowicz Pólland
213  [7] Nick Pan & Kate Han Tævan
213  [7] Bruno Rocha & Barbara Catarina Marques Portúgal
213  [7] Tobias Thobe & Hanna Junk Þýskaland
217  [6] Franco Hou & Angela Lee Tævan
217  [6] Mattia Rolla & Oresta Vielaviciute Ítalía
217  [6] James Wu & Chloe Chen Tævan
220  [5] Peng Mingcheng & Tang Wuxiang Kína
221  [4] Vincenzo Bonura & Lisa Damen Holland
222  [3] Kar Man Chong & Say Onn Ooi Malasía
222  [3] Chang Li Jen & Hung Yu Ling Tævan
224  Weitian Shao & You Yi Cai Kína

1. umferð (topp 303)

225  [22] Vincent Corriveau & Bianca Champagne Kanada
225  [22] Hae Soo Lee & Ji Hee Choi Suður-Kórea
225  [22] Mirko Pepe & Simona Danese England
225  [22] Kaloyan Petkov & Marieta Chalkova Búlgaría
225  [22] Simon Richardson & Joanna Lytham England
225  [22] Mikolaj Tama & Marta Kulag Pólland
225  [22] Hongshan Zhou & Miao Yamin Kína
232  [21] Anton Jasinskiy & Oleksandra Yasinskaya (aka Tiahun) Úkraína
232  [21] Bogdan Kobzarenko & Olena Vakulenko Úkraína
232  [21] Dong Jin Lee & Chae Young Kim Suður-Kórea
232  [21] Gong Chao Qun & Zhuo Lian Wei Kína
236  [20] Viktor Nugaev & Vasilisa Rudakova Rússland
237  [19] Piotr Giglewicz & Anna Grygo Pólland
237  [19] Hyun Seung Joo & Hyesu Kwon Suður-Kórea
237  [19] Vito Mandia & Ilenia Fanelli Ítalía
237  [19] Giannis Margaritis & Georgia Zoi Grikkland
237  [19] Fedor Polyanskiy & Dina Akhmetgareeva Rússland
237  [19] Nicolas Reboul & Cynthia Saidi Frakkland
237  [19] Matteo Zibetti & Federica Petrucci Ítalía
244  [18] Zhiyi Dong & Siyuan Ma Kína
244  [18] Christian Hassenstein & Nicola Grote Þýskaland
244  [18] Hyeong-Keun Kim & Su Yeon Ko Suður-Kórea
244  [18] Marco Tseng & Cindy Lee Tævan
244  [18] Ryan Wong & Sara Hu Tævan
249  [17] Chris Jhao & Maggie Liu Tævan
249  [17] Vernon Choo Kay-Yin & Elie Chia Yen-Thing Malasía
249  [17] Piotr Musialkowski & Monika Syzdol Pólland
249  [17] Andrew Nguyen & Lexi Pylat Kanada
249  [17] Konstantin Piskovatsky & Kseniya Turintseva Rússland
249  [17] Meng-Han Tsai & Raquel Astree Tævan
249  [17] Zhanhua Wang & Lianying Wu Kína
249  [17] Shih-Chun Wu & Yu-Wei Huang Tævan
257  [16] Sam Ardekani & Fanny Sandegren Svíþjóð
257  [16] Dylan Cary & Monica Lee Bandaríkin
257  [16] Hang Wu Li & Qing Nan Ou Kína
257  [16] Xing Xing Ling & Tong Sun Kína
257  [16] Kenichi Murase & Shiori Ozawa Japan
257  [16] Shingo Nagoshi & Akiko Nagoshi Japan
257  [16] John Nordberg & Anita Teeling Svíþjóð
257  [16] Keigo Oshikawa & Tomoyo Wada Japan
257  [16] Filippos Rouvinas & Maritina Spiratou Grikkland
257  [16] Lukasz Skupien & Sylwia Pietrzyk Pólland
257  [16] Kristian Valle & Vanessa Gazzini Ítalía
268  [15] Li Shih Chien & Shih Mu Hsuan Tævan
268  [15] Simao Costa & Rita Lopes Portúgal
268  [15] Wesley Van De Kerkhove & Stefanie Haesebroek Belgía
268  [15] Sander Lam & Amber Van Schaik Holland
268  [15] Artur Nawrat & Monika Wieclav Tékkland
268  [15] Constantin Catalin Saramet & Giulia Albasini Ítalía
268  [15] Luke White & Chi-He Elder England
275  [14] Wei Chieh Huang & Yi Chun Hsieh Tævan
275  [14] Roman Kalynii & Nataliya Kalinchuk Úkraína
275  [14] Jin-Ryu Lee & Mi-Yeon Kim Suður-Kórea
275  [14] Tristan Moe & Elna West Bandaríkin
275  [14] Nicolas Sommer & Alexise Pineaud Frakkland
280  [13] Aleksey Dikalyuk & Ripsime Dikalyuk (aka Khachatryan) Rússland
280  [13] Romaine Isaacs & Lenka Stixova Bandaríkin
280  [13] Andrew Michael Promt & Marieke Beks Holland
280  [13] Lorenzo Salmasi & Nilit Preiger Ítalía
280  [13] Zhang Yi & Liu Mei Chen Kína
285  [12] Kaloyan Dragiev & Sanne Woltinge Holland
285  [12] Bernhard Ging & Julia Wendling Þýskaland
287  [11] Tzu-Chiang Chen & Hui-Chuan Hung Tævan
287  [11] Oskar Gedin & Julia Hallberg Svíþjóð
287  [11] Wouter Grootendorst & Evi Luijten Holland
287  [11] Ya Sheng Lin & Maria Fala England
287  [11] Hyun Hyuk Shin & Min Jung Kim Suður-Kórea
287  [11] William Lindgren Stauch & Klara Magnusson Svíþjóð
293  [10] Mihhail Aizatulin & Taisija Shifrina England
293  [10] Chrysovalantis Chreppas & Lefkothea-Maria Papazafeiriou Grikkland
295  [9] Kuan-Lun Lee & Yi-Ning Wu Tævan
296  [8] Min-Kun Chou & I-Chun Pan Tævan
296  [8] Thomas Nelson & Rebecca Lees England
296  [8] Evgenij Uvarov & Anastasiia Balakireva Rússland
299  [7] Tom Brown & Liane Dupont England
299  [7] Yi Ding & Chen Zhang Kína
301  [5] August Jensen & Alise Borne Bandaríkin
301  [5] Daniel Liermann & Julia Reichmann Þýskaland
303  [3] Jonathan Salmon & Jessica Ball England
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}