Results from International Championships - Amateur Latin 9. október 2018
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

International Championships
England - Brentwood/London 9. október 2018

Amateur Latin 9. október 2018

Úrslit

1  Ferdinando Iannaccone & Yulia Musikhina Bandaríkin
2  Klemen Prasnikar & Alexandra Averkieva Slóvenía
3  Petar Daskalov & Zia James England
4  Damir Haluzan & Anna Mashchyts Slóvenía
5  Salvatore Sinardi & Viktoriya Kharchenko Ítalía
6  Austin Joson & Nino Dzneladze Bandaríkin
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [24] Alexander Chernositov & Arina Grishanina Bandaríkin
8  [20] Denys Drozdyuk & Antonina Skobina Bandaríkin
9  [10] Sam Shamseili & Liza Lakovitsky Danmörk
10  [9] Anton Nesterko & Dariya Maryuschenko Úkraína
11  [7] Nikita Pavlov & Ekaterina Sharanova Rússland
12  [5] Tal Livshitz & Ilana Keselman Bandaríkin
13  [4] Wu Liu Fu & Elena Rabinovich Kína
14  [2] Joel Lopez & Kristina Bespechnova Spánn

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

15  [30] Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
16  [29] Pavel Stepanchuk & Gabriella Sabler Bandaríkin
17  [27] Matteo Cossu & Viktoriya Kachalko Ítalía
17  [27] Francesco Garofalo & Magda Strzesnicka Ítalía
19  [24] Sergey Maksyuta & Valeriya Verstova Rússland
20  [22] Oleg Skaskiv & Viktoriya Mayster Úkraína
21  [21] Lu Deyu & Jiao Ran Kína
21  [21] Tagyr Mansurov & Alexandra Kondrashova Bandaríkin
21  [21] Igor Wilczynski & Irina Grishina Pólland
24  [19] Ilya Sizov & Arina Voloshina Rússland
25  [18] Adam Hathazi & Morgana Lakatos-Hayward Kanada
25  [18] Ruslan Khisamutdinov & Karina Yusupova Rússland
25  [18] Lloyd Perry & Rebecca Scott England
28  [15] Oleksandr Kravchuk & Olesya Getsko Úkraína
29  [13] Petur Fannar Gunnarsson & Polina Oddr (aka Shevchuk) Ísland
30  [8] Adelmo Mandia & Leah Rolfe England

4. umferð (topp 45)

31  [43] Taras Savitskyy & Yulia Koshkina Bandaríkin
32  [41] Cosimo Barra & Diana Sharipova Ítalía
33  [39] Aleksandr Andreichev & Kristina Nikiforova Rússland
34  [37] Aleksandr Porozov & Arina Sokolova Ísrael
34  [37] Cristian Priori & Dasha Loginova Ítalía
36  [36] Chengyu Ge & Zicheng Wu Kína
37  [35] Aimadi Zhang & Jia Hao Yue Kína
38  [34] Dmitriy Semeshkin & Karina Zadoyan Rússland
39  [32] Luke Miller & Ellie Beacock England
39  [32] Stas Olarescu & Marketa Vlckova England
41  [30] Evgeni Kuzin & Ulyana Maksimkina Rússland
42  [28] Tang Yi Ming & Huang Xin Yi Kína
43  [27] Jakub Drmota & Magdalena Baranowska Pólland
43  [27] Kwok Chun Sing & Xiezhuoyi Fen Kína
45  [25] Darren Morrissey & Klaudia Zaniewska England

3. umferð (topp 84)

46  [15] Carlos Gu & Susan Sun Kína
46  [15] Valeriu Leontiev & Line Martin Smed Danmörk
46  [15] Nikolai Tarasov & Sarah Nolan Bandaríkin
49  [14] Andrea Palomba & Lyubina Kuznetsova Ítalía
50  [13] Hao Jiang & Guo Yang Kína
51  [12] Dmitry Chechkyn & Taisiya Chalbasova Rússland
51  [12] Svyatoslav Gerasimov & Anastasiya Zakharchuk Rússland
51  [12] Ilya Kashirkin & Yuliia Zhukova Rússland
51  [12] Marko Yong-Kun Long & Victoria Jia-Ni Cheng Kína
51  [12] Gong Chao Qun & Zhuo Lian Wei Kína
51  [12] Daniil Tymoshenko & Mariya Lukovets Úkraína
57  [11] Kirill Aleksandrov & Anastasiya Dubrovskaya Rússland
57  [11] Evgeniy Barskiy & Valeriya Oleksyuk Rússland
57  [11] Nikolay Chernov & Elizaveta Dvoryanova Rússland
57  [11] Andrey Patrushev & Ekaterina Bralyuk Rússland
57  [11] Nikita Polyakov & Darya Dubchak Rússland
57  [11] Aleksandr Zevelev & Alina Agarkova Rússland
63  [10] Giacomo Ballarin & Alessia Altieri Ítalía
63  [10] Artem Titivkin & Polina Kalashnikova Rússland
65  [9] Nikita Gordenkov & Bella Bakarova Rússland
65  [9] Vincenzo Termini & Sharon Arena Ítalía
67  [8] Oskar Dziedzic & Magdalena Tarnowska Pólland
67  [8] Ewoud Fidom & Melanie Weiler Holland
67  [8] Konrad Gadko & Angelika Jaszewska Pólland
67  [8] Weitian Shao & You Yi Cai Kína
71  [7] Elliot Hyrycz & Katerina Samonas England
71  [7] Chaochen Yan & Aoxue Kong Kína
73  [6] Nazariy Blagyy & Nikolina Melin Pólland
73  [6] Marco Bonavolta & Benedetta Vari Ítalía
73  [6] Nikita Pavinskiy & Polina Korotkova Rússland
73  [6] Li Yalong & Xiaodan Zhu Kína
77  [5] Kristinn Thor Sigurdsson & Lilja Rún Gísladóttir Ísland
78  [4] Brian Dibnah & Georgiana Anamaria Muja Nýja Sjáland
78  [4] Nikolay Kaskin & Svetlana Perina Rússland
78  [4] Sergey Kolesnikov & Violetta Dzenik Rússland
78  [4] Andrey Stepanov & Kristina Tsyplyakova Rússland
82  [3] Justin Sharrock & Amy Sharrock Ástralía
83  [2] Wang Da Yu & Chen Jia Kína
83  [2] Guangyan Yu & Jianqiu Xu Kína

2. umferð (topp 151)

85  [14] Shim Young Eun & Giulia D'Alessandro Suður-Kórea
85  [14] Rostislav Fedchenko & Elizaveta Kozlova Rússland
85  [14] Vyacheslav Kotov & Weronika Jedwabna Pólland
85  [14] Lorenzo Magnante & Beatrice Fabi Ítalía
85  [14] Dmitry Muchnik & Sarit Konikov Ísrael
85  [14] Vladislav Salnikov & Yuliya Gotsulyak (aka Chernysh) Úkraína
91  [13] Kevin Baccanale & Darya Palishchuk Ítalía
91  [13] Kamil Kuroczko & Sara Janicka Pólland
91  [13] Alex Maslanka & Christine Budniak Kanada
91  [13] Nikolay Parshikov & Elizaveta Kuyan Rússland
91  [13] Kai Zhang & Rui Qi Qin Kína
91  [13] Johnny Yifan Zhao & Mina Xinru Mao Kína
97  [12] Sergiy Agvanyan & Darya Mazhova Úkraína
97  [12] Karol Choma & Iwona Weglinska Pólland
97  [12] Aaron Flynn & Niamh Curtin Írland
97  [12] Simone Giraldi & Alice Fabrizi Ítalía
97  [12] Yihang Huang & Luyao Chen Kína
97  [12] Simone Iannuzzi & Tove Villfor Svíþjóð
97  [12] Denis Kazakov & Julia Kowalczyk Pólland
97  [12] Adrian Kopczynski & Ewelina Mikolajewska Pólland
97  [12] Bo Li & Yan Yan Deng Kína
97  [12] Federico Marianasonte & Federica Salute Ítalía
107  [11] Giulio Ferrante & Lidia Martinez Spánn
107  [11] Valerio Gerosi & Federica Coronetta Ítalía
107  [11] Nikita Grygorchuk & Vladyslava Vursalova Úkraína
107  [11] Timofej Ivancenko & Wiktoria Janson Pólland
107  [11] Leo Pusa & Inka Hakomaki Finnland
107  [11] Cheng Zhong Xu & Yue Wen Liao Kína
113  [10] Luka Gavva & Anna Wrotniak Pólland
113  [10] Roman Gerbey & Oksana Lukyanenko Úkraína
113  [10] Craig Jones & Jessica Franchitti-Quirke Skotland
113  [10] Lorenzo Magnanini & Giorgia Magnanini Ítalía
113  [10] Alessandro Romano & Natalia Arci Ítalía
118  [9] Zhong Hao Hou & Chen Yang Zi Kína
118  [9] Ignatiy Malkov & Galina Voitenko England
118  [9] Mieszko Maslowski & Wiktoria Kierasinska Pólland
121  [8] Ilya Filimonov & Anastasiya Torikova Rússland
121  [8] Yuhong Shi & Yinyin Zhang Kína
123  [7] Alexandru Gheorghe Catalin & Caitlin Verner England
123  [7] Mikolaj Dembek & Sylwia Olubinska Pólland
123  [7] Luca Franceschinis & Mari Randazzo Ítalía
123  [7] Oleksandr Martsynyuk & Nicole Duque Úkraína
123  [7] Gleb Molko & Julia Tomas Úkraína
123  [7] Jamie Smuts-Steyn & Helena Alabaf England
123  [7] Piotr Swiatkowski & Anastasiya Chernenkaya Pólland
123  [7] Marius Toperczer Muresan & Claudia Ketonen Finnland
123  [7] Maciej Walczak & Anna Piaseczna Pólland
123  [7] Duo Wang & Xuan Yan Kína
123  [7] Vladislav Zapolskyi & Dariya Tsibulska Úkraína
134  [6] Michal Galek & Klaudia Galek (aka Kedzierska) Pólland
134  [6] Lloyd Grifiths & Bethany Miah Wales
134  [6] Salvatore Mannella & Luciana Baima Ítalía
134  [6] Björn Ragnarsson & Caitlin Heasman England
134  [6] Wojciech Sar & Monika Pasek Pólland
139  [5] Argiris Argiropoulos & Ann Jajanidze Grikkland
139  [5] Jorgen Buse & Minjung Jun Danmörk
139  [5] Wan Sheng Ding & Yujia Zhang Kína
139  [5] Max Firestein & Nicole Renee Mtchedlidze Bandaríkin
139  [5] Domenico Nesta & Elena Rovere Ítalía
139  [5] Jacob Persson & Linn Hegdahl Svíþjóð
139  [5] Vladislav Stepurko & Dayana Vasyutiak Úkraína
139  [5] Antonio Valerio & Valentina Avagliano Ítalía
147  [3] Vyacheslav Samokhin & Aida Kairgalieva Kasakstan
147  [3] Roberto Santoro & Mariarita Guarino Ítalía
147  [3] Vadim Shvidanenko & Diana Nonik Úkraína
150  [2] Alessandro Palmisano & Sofie Svenninggaard Ítalía
151  [1] Kevin Lusha & Noemi Ficola Ítalía

1. umferð (topp 234)

152  [17] Pawel Bartelik & Magdalena Kowal Pólland
152  [17] Andriy Besyedin & Amanda Herrschaft Bandaríkin
152  [17] Gianluca Bonavolta & Rita Desiderio Ítalía
152  [17] Andrea Garau & Aurora Mastinu Ítalía
152  [17] Wu Xiao Hui & Shi Yun Lin Kína
152  [17] Kai Kang & Xi Ya Tian Kína
152  [17] Ziwen Liu & Xu Tianhui Kína
152  [17] Daniel Medvedovsky & Yael Pasternak Ísrael
152  [17] István Novák & Daniella Sebesi Ungverjaland
152  [17] Christian Sarra & Ambra Corcione Ítalía
152  [17] Li Wei & Jingyi Ma Kína
152  [17] Ziwang Xie & Qin Wang Kína
152  [17] Nazar Zakharchenko & Yuliya Pechonkina Úkraína
165  [16] Sota Fujii & Ami Yoshikawa Japan
165  [16] Tianhao Ling & Luole Li Kína
165  [16] Dmitriy Zharov & Tatyana Gorshenina Rússland
165  [16] Li Zhenkai & Deng Yu Kína
169  [15] Matthew Bezzant & Abigail Werner Bandaríkin
169  [15] Gryhoriy Dudyak & Alena Pilipenko Úkraína
169  [15] Puttipong Kongsakul & Sutatip Bunvilai Tæland
169  [15] Chen Long & Xiao Qin Kína
169  [15] Mathieu Marechal & Lauren Claydon England
169  [15] Roman Osadchiy & Darya Rudenko Úkraína
169  [15] Mihály Pellei & Eniko Toth Ungverjaland
169  [15] Yu Hai Tao & Boya Li Kína
177  [14] Yao Chen & Zhu Tong Kína
177  [14] Vlad Fedorov & Oksana Shustrova Rússland
177  [14] Andy Kao & Mrina Zuo Hong Kong
177  [14] Vito Mandia & Ilenia Fanelli Ítalía
181  [13] Yun Peng Chen & Ming Li Yang Kína
181  [13] Riccardo Fruttaldo & Alessia Lepre Ítalía
181  [13] Liang Feng Li & Yao Guang Yu Kína
181  [13] Li Yu Qi & Peng Xiao Dan Kína
181  [13] Matthew Stickels & Holly Smyth England
181  [13] Shi Xiao Tang & Wang Yan Kína
181  [13] Jun Wei Zhang & Hu Wen Li Kína
181  [13] Li Zheng & Yunjia Zhang Kína
189  [12] Steven Greenwood & Jessica Bull Ástralía
189  [12] Vladimir Rozhkov & Darya Budzyuk Rússland
189  [12] Antonio Vincis & Valeria Putuz Ítalía
189  [12] Carter Williams & Anika Baker Bandaríkin
189  [12] Hang Hao Zhang & Xue Chen Kína
189  [12] Liansheng Zhou & Yu Yin Kína
195  [11] Anson Au & Evgeniia Erofeeva England
195  [11] Daniele Benedetti & Eleonora Mecali Ítalía
195  [11] Mattia Rolla & Oresta Vielaviciute Ítalía
195  [11] Tae-Woo Yeom & Park Seonhee Suður-Kórea
195  [11] Mattia Zini & Violeta Jovanovic Ítalía
200  [10] Wei Lin & Long Jia Ling Kína
200  [10] Marco Martello & Ayde Romina Ladogana Ítalía
200  [10] Christian Skibsrud & Olivia Oates England
200  [10] Liu Suyang & Yini Pan Kína
200  [10] Tseng Yu-Chen & Ema Nohalova Tævan
205  [9] Antonino Bivona & Alessia Cacace Ítalía
205  [9] Oleksandr Pospelov & Darya Vernikova Úkraína
207  [8] Gaetano Antonino & Carmelita Brancale Ítalía
207  [8] Alessio Calicchia & Flavia Ianni Ítalía
207  [8] Chun Chung Chan & Miao Jiaqi Kína
207  [8] Boris Goryshev & Kristina Kovalevskaya Rússland
207  [8] Bradley Hobson & Lucy Allan England
207  [8] Kenny Yong & Kirsty Mary Davies England
213  [7] Kento Ebihara & Luna Takagi Japan
213  [7] Romaine Isaacs & Lenka Stixova Bandaríkin
213  [7] Ziran Ma & Zhixin Huang Kína
213  [7] Martin Suhr Moordieck & Emma Rise Adrian Danmörk
213  [7] Kun Tong & Feiyan Liang Kína
218  [6] Alistair Camilleri & Rachelle Muscat Malta
218  [6] Zi Xin Cheng & Yan Ma Kína
218  [6] Oliver Aron Guðmundsson & Sigrun-Rakel Olafsdottir Ísland
218  [6] Vincenzo Turturici & Serena Salvato Ítalía
222  [5] Ji Long Kang & Wang Shuran Kína
222  [5] Eugen Petrisor Miu & Sandra Overballe Pedersen Danmörk
222  [5] Giovanni Vincis & Silvia Scintu Ítalía
222  [5] Jiashuai Wang & Yibo Lu Kína
226  [4] Wen Jia He & Xiaoyu Zhang Kína
226  [4] Haojun Kang & Qianwen Sun Kína
226  [4] Tianci Ma & Kerys Borg England
226  [4] Gustav Skovbon & Luca Kiss Danmörk
226  [4] Fabio Statzu & Anna Trogu Ítalía
231  [3] Chon Io Mui & Katrin Halacheva Makaó
231  [3] Nick Williams & Charmaine Chan England
233  [1] Antonino Mule Gentiluomo & Chiara Angileri Ítalía
233  [1] Michele Pittau & Chiara Andrea Manca Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}