Results from Imperial Championships 2019 - Amateur Latin Champ 6. október 2019
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Imperial Championships 2019
England - Gatwick 6. október 2019

Amateur Latin Champ 6. október 2019

Úrslit

1  Damir Haluzan & Anna Mashchyts Slóvenía
2  Joel Lopez & Kristina Bespechnova Spánn
3  Tagyr Mansurov & Alexandra Kondrashova Bandaríkin
4  Tal Livshitz & Ilana Keselman Bandaríkin
5  Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
6  Sergey Maksyuta & Valeriya Verstova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [31] Evgeni Kuzin & Ulyana Maksimkina Rússland
8  [27] Cheng Yu Ge & Zi Cheng Kína
9  [21] Nikolai Tarasov & Sarah Nolan Bandaríkin
10  [16] Roman Gerbey & Oksana Lukyanenko Úkraína
11  [12] Jakub Drmota & Magdalena Baranowska Pólland
11  [12] Cristian Priori & Dasha Loginova Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  [16] Matteo Cossu & Anna Scintu Ítalía
14  [15] Cosimo Barra & Diana Sharipova Ítalía
15  [14] Valeriu Leontiev & Line Martin Smed Danmörk
16  [13] Mardy Zhang & Alissia Jia England
18  [8] Lorenzo Magnante & Beatrice Fabi Ítalía
19  [7] Nikita Gordenkov & Bella Bakarova Rússland
19  [7] Mart Ma & Carolina Jong Kína
21  [6] Aleix Civico Pallas & Sara Orriols Spánn
22  [5] Kevin Baccanale & Darya Palishchuk Ítalía
22  [5] Stefano Grassi & Korina Travis England
24  [3] Nikolay Chernov & Adele Zaikman Rússland
25  [2] Robert Virenius & Veera Hedman Finnland

2. umferð (topp 44)

26  [18] Dmitry Chechkyn & Darya Dubchak Rússland
27  [16] Sergiy Agvanyan & Darya Mazhova Úkraína
27  [16] Konstantin Kaftan & Aleksandra Povzun Rússland
27  [16] Stanislav Lipshits & Valeriya Tishkovets Úkraína
30  [14] Aaron Flynn & Niamh Curtin Írland
31  [13] Ernest Jelen & Agata Faber Pólland
31  [13] Alex Maslanka & Christine Budniak Kanada
33  [11] Vadim Shvidanenko & Diana Nonik Úkraína
34  [6] Rami Schehimi & Susan Fichte Þýskaland
34  [6] Li Yaxi & Cheng Li Cheng Kína
36  [5] Shota Suzuki & Chihiro Suzuki Japan
37  [4] Maciej Walczak & Anna Piaseczna Pólland
38  [3] Oleksandr Martsynyuk & Nicole Duque Úkraína
38  [3] Mihai Paraschiv & Irina Elena Tudorache Rúmenía
40  [1] Elliot Hyrycz & Katerina Samonas England
40  [1] Bjorn Ragnarsson & Birgitta Bjornsdottir Ísland
40  [1] Christian Skibsrud & Olivia Oates England
43  Brian Dibnah & Georgiana Anamaria Muja Nýja Sjáland
43  Oleg Skaskiv & Viktoriya Mayster Úkraína
43  Marius Toperczer Muresan & Claudia Ketonen Finnland

1. umferð (topp 85)

47  [16] Valerijs Borovojs & Sarina Wright Bandaríkin
47  [16] Tianyi Liu & Yujia Zhang Kína
47  [16] Taras Savitskyy & Yulia Koshkina Bandaríkin
47  [16] Casey Treu & Kayci Treu (aka Kirkham) Bandaríkin
51  [15] Roberto Imparato & Alessia Lepre Ítalía
51  [15] Mikolaj Tama & Marta Kulag Pólland
51  [15] Dmitriy Vinogradov & Anna Velyka Úkraína
51  [15] Mario Yu & Autun Xu Kína
51  [15] Liu Ziyang & Qianwen Sun Kína
56  [14] Yu Bowen & Xia Fan Kína
56  [14] Alexandru Gheorghe Catalin & Caitlin Verner England
58  [13] Vladyslav Chumak & Anna Tomashevska Úkraína
58  [13] Christian Garofalo & Maria Garofalo Ítalía
58  [13] Samuel Santarelli & Elisa Brunetti Ítalía
61  [12] Daniil Egorenko & Juliana Menzinskaja Rússland
61  [12] Wenhao Liu & Meiqi Wang Kína
61  [12] Aleksandr Ryabtsev & Mariya Oblakova Rússland
64  [11] Ryan Raffloer & Bethany Howard Bandaríkin
65  [10] Andrea Cercego & Giorgia Rigato Ítalía
65  [10] Simone Giraldi & Alice Fabrizi Ítalía
65  [10] Leo Pusa & Inka Hakomaki Finnland
65  [10] Oleksandr Savchenko & Daria Tiuhtea Úkraína
69  [9] Andrey Afonin & Anastasiya Ishchenko Úkraína
69  [9] Vyacheslav Kotov & Weronika Jedwabna Pólland
71  [8] Roman Gopaytsa & Yuliya Kirichenko Úkraína
71  [8] Yuriy Markovetskiy & Alicia Philips Bullock England
71  [8] Diego De Miranda & Francesca Fabozzi Ítalía
74  [7] Tristan Geiger & Catherine Pisarenko Sviss
74  [7] Anton Yurusov & Diana Romashko Rússland
74  [7] Dominik Zimmermann & Mae Lilija Hoffmeister Sviss
78  [6] Mihail Putilin & Darya Vernikova Úkraína
79  [5] Lu Dong & Wang Hui Kína
79  [5] Oleksii Milinchuk & Ekaterina Osminina Úkraína
79  [5] Tino Sacaneno & Lina Carolin Nilsson England
79  [5] Matthew Stickels & Holly Smyth England
83  [4] Jun Wei Zhang & Hu Wen Li Kína
84  [3] Charlie Billington & Georgina Bondfield Nýja Sjáland
85  [1] Martin Suhr Moordieck & Olivia Gjelfort Danmörk
85  [1] David Recio Sanchez & Ana Pujol Mendoza Spánn
87  Alfie Sadowski & Olivia Ng England
87  Dylan Wyatt & Christine Fritsch England
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}