Results from UK Open 2019 - Amateur Latin 16. janúar 2019
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2019
England - Bournemouth 15. janúar 2019

Amateur Latin 16. janúar 2019

Úrslit

1  Ferdinando Iannaccone & Yulia Musikhina Bandaríkin
2  Klemen Prasnikar & Alexandra Averkieva Slóvenía
3  Damir Haluzan & Anna Mashchyts Slóvenía
4  Petar Daskalov & Zia James England
5  Salvatore Sinardi & Viktoriya Kharchenko Ítalía
6  Austin Joson & Nino Dzneladze Bandaríkin
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [19] Anton Nesterko & Dariya Maryuschenko Úkraína
8  [7] Oleksandr Kravchuk & Olesya Getsko Úkraína
9  [6] Alexander Chernositov & Arina Grishanina Bandaríkin
10  [4] Joel Lopez & Kristina Bespechnova Spánn
11  [2] Sam Shamseili & Liza Lakovitsky Danmörk
12  [1] Tagyr Mansurov & Alexandra Kondrashova Bandaríkin

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [19] Wu Liu Fu & Elena Rabinovich Kína
14  [18] Igor Wilczynski & Irina Grishina Pólland
15  [17] Carlos Gu & Susan Sun Kína
15  [17] Tang Yi Ming & Huang Xin Yi Kína
17  [15] Sergey Maksyuta & Valeriya Verstova Rússland
18  [14] Giacomo Ballarin & Alessia Altieri Ítalía
19  [12] Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
20  [11] Adam Hathazi & Morgana Lakatos-Hayward England
21  [10] Francesco Garofalo & Magda Strzesnicka Ítalía
21  [10] Tal Livshitz & Ilana Keselman Bandaríkin
21  [10] Pavel Stepanchuk & Gabriella Sabler Bandaríkin
24  [7] Lloyd Perry & Rebecca Scott England

4. umferð (topp 48)

25  [21] Chengyu Ge & Zicheng Wu Kína
26  [19] Dmitriy Semeshkin & Karina Zadoyan Rússland
26  [19] Ilya Sizov & Arina Voloshina Rússland
26  [19] Aleksandr Zevelev & Alina Agarkova Rússland
26  [19] Aimadi Zhang & Jia Hao Yue Kína
30  [17] Petur Fannar Gunnarsson & Polina Oddr (aka Shevchuk) Ísland
31  [16] Andrea Palomba & Lyubina Kuznetsova Ítalía
32  [15] Evgeni Kuzin & Ulyana Maksimkina Rússland
33  [14] Cosimo Barra & Diana Sharipova Ítalía
33  [14] Roman Gerbey & Oksana Lukyanenko Úkraína
33  [14] Nikita Pavlov & Ekaterina Sharanova Rússland
33  [14] Jun Wei Zhang & Hu Wen Li Kína
37  [13] Denis Kazakov & Julia Kowalczyk Pólland
37  [13] Oleg Skaskiv & Viktoriya Mayster Úkraína
39  [12] Maksim Bodnar & Olga Kuzmenko Úkraína
39  [12] Mikhail Popov & Anastasiya Dubrovskaya Rússland
41  [11] Ruslan Khisamutdinov & Karina Yusupova Rússland
41  [11] Valeriu Leontiev & Line Martin Smed Danmörk
41  [11] Adelmo Mandia & Leah Rolfe England
44  [9] Maksim Bigus & Angelina Rozgon Úkraína
45  [8] Marko Yong-Kun Long & Victoria Jia-Ni Cheng Kína
46  [6] Nikita Pavinskiy & Polina Korotkova Rússland
47  [5] Nikita Gordenkov & Bella Bakarova Rússland
47  [5] Cristian Priori & Dasha Loginova Ítalía

3. umferð (topp 82)

49  [27] Alessandro Romano & Natalia Arci Ítalía
49  [27] Johnny Yifan Zhao & Mina Xinru Mao Kína
51  [26] Kamil Kuroczko & Sara Janicka Pólland
51  [26] Kwok Chun Sing & Xiezhuoyi Fen Kína
51  [26] Bai Zhiqian & Qian Wu Kína
54  [25] Ilya Kashirkin & Yuliia Zhukova Rússland
54  [25] Mengju Li & Xuejiao Yu Kína
56  [24] Svyatoslav Gerasimov & Anastasiya Zakharchuk Rússland
56  [24] Oleksandr Martsynyuk & Nicole Duque Úkraína
58  [23] Kevin Baccanale & Darya Palishchuk Ítalía
58  [23] Nazariy Blagyy & Nikolina Melin Pólland
60  [22] Evgeniy Barskiy & Valeriya Oleksyuk Rússland
60  [22] Jakub Drmota & Magdalena Baranowska Pólland
60  [22] Artur Solomovych & Elena Boyko Úkraína
63  [21] Oskar Dziedzic & Magdalena Tarnowska Pólland
63  [21] Nikolai Tarasov & Sarah Nolan Bandaríkin
65  [19] Li Yaxi & Yanian Deng Kína
66  [17] Shim Young Eun & Giulia D'Alessandro Suður-Kórea
66  [17] Konrad Gadko & Angelika Jaszewska Pólland
68  [16] Aleksandr Andreichev & Kristina Nikiforova Rússland
69  [14] Valerio Gerosi & Federica Coronetta Ítalía
69  [14] Grigoriy Golodnov & Oleksandra Burakova Úkraína
69  [14] Hao Jiang & Guo Yang Kína
69  [14] Vasiliy Paratuy & Natalya Stadnichenko Rússland
73  [13] Sergiy Agvanyan & Darya Mazhova Úkraína
74  [12] Denis Fesenko & Kristina Mendela Úkraína
74  [12] Aaron Flynn & Niamh Curtin Írland
74  [12] Cheng Yu & Huang Huihui Kína
77  [10] Sergiy Chernykov & Mariya Kuryanova Úkraína
77  [10] Denys Leonidov & Valeriya Bushuk Úkraína
79  [9] Luca Franceschinis & Mari Randazzo Ítalía
80  [8] Jason Cicard & Regina Kleinfelder Frakkland
80  [8] Darren Morrissey & Klaudia Zaniewska England
82  [2] Simone Iannuzzi & Tove Villfor Svíþjóð

2. umferð (topp 130)

83  [25] Elliot Hyrycz & Katerina Samonas England
83  [25] Federico Marianasonte & Federica Salute Ítalía
83  [25] Rami Schehimi & Susan Fichte Þýskaland
86  [24] Yu Bowen & Xia Fan Kína
86  [24] Brian Dibnah & Georgiana Anamaria Muja Nýja Sjáland
86  [24] Aleksandr Ryabtsev & Mariya Oblakova Rússland
86  [24] Kristinn Thor Sigurdsson & Lilja Rún Gísladóttir Ísland
90  [23] Ernest Jelen & Agata Faber Pólland
90  [23] Lorenzo Magnante & Beatrice Fabi Ítalía
90  [23] Weitian Shao & You Yi Cai Kína
93  [22] Stas Olarescu & Marketa Vlckova England
93  [22] Wang Da Yu & Chen Jia Kína
95  [21] Ron Garber & Klaudia Petriti Bandaríkin
95  [21] Steven Greenwood & Jessica Bull Ástralía
95  [21] Bartosz Lewandowski & Anna Walachowska Pólland
95  [21] Mateusz Ostrowski & Marzena Dykman (aka Dudek) Pólland
95  [21] Vladyslav Ponomarenko & Aleksandra Slypenchuk Úkraína
95  [21] Ryan Raffloer & Bethany Howard Bandaríkin
101  [20] Lorenzo Magnanini & Giorgia Magnanini Ítalía
101  [20] Zhihong Qiu & Xu Chen Kína
103  [19] Woo Hyeon Kang & Su-Hyun Lee Suður-Kórea
103  [19] Samuel Santarelli & Elisa Brunetti Ítalía
103  [19] Vadim Shvidanenko & Diana Nonik Úkraína
103  [19] Vladislav Zhigarev & Diana Epeykina Rússland
107  [17] Alexandru Gheorghe Catalin & Caitlin Verner England
107  [17] Stefano Grassi & Korina Travis England
107  [17] Ivan Raditsa & Yuliya Tarabrina Rússland
107  [17] Mykyta Vasylenko & Valeriya Tishkovets Úkraína
111  [16] Marco Bonavolta & Benedetta Vari Ítalía
111  [16] Domenico Nesta & Elena Rovere Ítalía
111  [16] Leo Pusa & Inka Hakomaki Finnland
111  [16] Pavel Vinichenko & Ganna Skurativska Úkraína
115  [15] Kirill Dovzhik & Lydia Hall England
115  [15] Vladislav Krupskiy & Valerie Dubinsky Bandaríkin
117  [14] Sergey Efremov & Viktoriia Antoniuk Úkraína
117  [14] Luciano Iera & Rosaria Segreto Ítalía
117  [14] Jacob Persson & Linn Hegdahl Svíþjóð
117  [14] Guangyan Yu & Jianqiu Xu Kína
121  [13] Argiris Argiropoulos & Ann Jajanidze Grikkland
122  [12] Jorgen Buse & Minjung Jun Danmörk
122  [12] Roberto Santoro & Mariarita Guarino Ítalía
122  [12] Mateusz Wiercioch & Magdalena Bandelewicz Pólland
125  [11] Dmitry Muchnik & Sarit Konikov Ísrael
126  [10] Tobias Fladby & Hanna Cresswell-Melstrom England
127  [9] Oliver Long & Evie Davies England
127  [9] Stanislav Sutormin & Polina Tishkova Rússland
127  [9] Ryder Yang & Kathy Yang Tævan
130  [4] Albert Kosinski & Anna Ponomar Úkraína

1. umferð (topp 182)

131  [29] Pawel Bartelik & Magdalena Kowal Pólland
131  [29] Lukas Chmelik & Zuzana Stastna Tékkland
131  [29] Razmik Papyan & Olga Romanenko Úkraína
131  [29] Aleksandr Pochtarenko & Anastasia Boguslavskaya Úkraína
131  [29] Mateusz Sobala & Hanna Kopiec Pólland
131  [29] Maciej Walczak & Anna Piaseczna Pólland
137  [28] Yaroslav Brovarskyy & Vlada Kovalenko Úkraína
137  [28] Kavin Rathna & Haijiao Long Kína
137  [28] Artem Semenov & Darya Markina Rússland
137  [28] Hyun Hyuk Shin & Min Jung Kim Suður-Kórea
137  [28] Jamie Smuts-Steyn & Helena Alabaf England
137  [28] Declan Taylor & Victoria Akhurst Ástralía
143  [27] Tilemachos Fatsis & Elisavet Mantani Grikkland
143  [27] Fabio Oliva & Jenifer Luisa Metallo England
143  [27] Mattia Di Renzo & Francesca Polce Ítalía
143  [27] Antonio Valerio & Valentina Avagliano Ítalía
147  [26] Ethan Brock & Jasmine Saunders England
147  [26] Bogdan Dovgalov & Alisa Margulis Úkraína
147  [26] Daniil Egorenko & Juliana Menzinskaja Rússland
150  [25] Lloyd Grifiths & Bethany Miah Wales
150  [25] Mathieu Marechal & Lauren Claydon England
150  [25] Jin Seok Park & Chae Young Kim Suður-Kórea
153  [24] Tseng Yu-Chen & Ema Nohalova Tævan
154  [23] Anson Au & Evgeniia Erofeeva England
155  [21] Gianluca Bonavolta & Rita Desiderio Ítalía
156  [20] Artur Nawrat & Monika Wieclav Tékkland
156  [20] Filippos Rouvinas & Maritina Spiratou Grikkland
158  [19] Kento Ebihara & Luna Takagi Japan
158  [19] Anton Ivanyshyn & Ganna Litvinovich Úkraína
158  [19] Xin Yuan Liu & Zhu Shuang Shiqi Kína
158  [19] Feng Yuxiang & Li Xin Kína
162  [18] Shin Su Jong & Yea Jin Park Suður-Kórea
163  [17] Maxwell Harrison & Katie Faye Harrison England
163  [17] Giannis Margaritis & Georgia Zoi Grikkland
165  [16] Oskar Gaigl & Viktoria Abilov Þýskaland
165  [16] Hyun Seung Joo & Heejin Oh Suður-Kórea
165  [16] Bogdan Alexandru Voicu & Ana Maria Dima Holland
168  [15] Satoshi Mikami & Jasmiya Buhary Japan
168  [15] Michael Wilson & Rebecca Liu England
170  [14] Per Almberg & Emese Bengtsberg (aka Farsang) Svíþjóð
170  [14] Daniele Canepone & Sofia Canepone Ítalía
170  [14] Aydé Ladogana & Marco Martello Ítalía
170  [14] Ivan Vasilevskiy & Nika Kolomeytseva Úkraína
174  [13] Sander Daamen & Mélissa Manders Holland
174  [13] Romaine Isaacs & Lenka Stixova Bandaríkin
174  [13] Anton Jasinskiy & Oleksandra Yasinskaya (aka Tiahun) Úkraína
177  [11] Jozef Herak & Michaela Komorova Slovakía
178  [10] Philip Kaloyanov & Daria Dicu England
178  [10] Konstantin Piskovatsky & Kseniya Turintseva Rússland
180  [9] Constantin Catalin Saramet & Giulia Albasini Ítalía
181  [5] Peng Mingcheng & Tang Wuxiang Kína
182  [1] Athanasios Tsampoukos & Anna-Dimitra Apostolopoulou Grikkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}