Results from UK Open 2019 - Amateur Latin 16. janúar 2019
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2019
England - Bournemouth 15. janúar 2019

Amateur Latin 16. janúar 2019

Úrslit

1  Ferdinando Iannaccone & Yulia Musikhina Bandaríkin
2  Klemen Prasnikar & Alexandra Averkieva Slóvenía
3  Damir Haluzan & Anna Mashchyts Slóvenía
4  Petar Daskalov & Zia James England
5  Salvatore Sinardi & Viktoriya Kharchenko Ítalía
6  Austin Joson & Nino Dzneladze Bandaríkin
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [19] Anton Nesterko & Dariya Maryuschenko Úkraína
8  [7] Oleksandr Kravchuk & Olesya Getsko Úkraína
9  [6] Alexander Chernositov & Arina Grishanina Bandaríkin
10  [4] Joel Lopez & Kristina Bespechnova Spánn
11  [2] Sam Shamseili & Liza Lakovitsky Danmörk
12  [1] Tagyr Mansurov & Alexandra Kondrashova Bandaríkin

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [19] Wu Liu Fu & Elena Rabinovich Kína
14  [18] Igor Wilczynski & Irina Grishina Pólland
15  [17] Carlos Gu & Susan Sun Kína
15  [17] Tang Yi Ming & Huang Xin Yi Kína
17  [15] Sergey Maksyuta & Valeriya Verstova Rússland
18  [14] Giacomo Ballarin & Alessia Altieri Ítalía
19  [12] Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
20  [11] Adam Hathazi & Morgana Lakatos-Hayward England
21  [10] Francesco Garofalo & Magda Strzesnicka Ítalía
21  [10] Tal Livshitz & Ilana Keselman Bandaríkin
21  [10] Pavel Stepanchuk & Gabriella Sabler Bandaríkin
24  [7] Lloyd Perry & Rebecca Scott England

4. umferð (topp 48)

25  [21] Chengyu Ge & Zicheng Wu Kína
26  [19] Dmitriy Semeshkin & Karina Zadoyan Rússland
26  [19] Ilya Sizov & Arina Voloshina Rússland
26  [19] Aleksandr Zevelev & Alina Agarkova Rússland
26  [19] Aimadi Zhang & Jia Hao Yue Kína
30  [17] Petur Fannar Gunnarsson & Polina Oddr (aka Shevchuk) Ísland
31  [16] Andrea Palomba & Lyubina Kuznetsova Ítalía
32  [15] Evgeni Kuzin & Ulyana Maksimkina Rússland
33  [14] Cosimo Barra & Diana Sharipova Ítalía
33  [14] Roman Gerbey & Oksana Lukyanenko Úkraína
33  [14] Nikita Pavlov & Ekaterina Sharanova Rússland
33  [14] Jun Wei Zhang & Hu Wen Li Kína
37  [13] Denis Kazakov & Julia Kowalczyk Pólland
37  [13] Oleg Skaskiv & Viktoriya Mayster Úkraína
39  [12] Maksim Bodnar & Olga Kuzmenko Úkraína
39  [12] Mikhail Popov & Anastasiya Dubrovskaya Rússland
41  [11] Ruslan Khisamutdinov & Karina Yusupova Rússland
41  [11] Valeriu Leontiev & Line Martin Smed Danmörk
41  [11] Adelmo Mandia & Leah Rolfe England
44  [9] Maksim Bigus & Angelina Rozgon Úkraína
45  [8] Marko Yong-Kun Long & Victoria Jia-Ni Cheng Kína
46  [6] Nikita Pavinskiy & Polina Korotkova Rússland
47  [5] Nikita Gordenkov & Bella Bakarova Rússland
47  [5] Cristian Priori & Dasha Loginova Ítalía

3. umferð (topp 82)

49  [27] Alessandro Romano & Natalia Arci Ítalía
49  [27] Johnny Yifan Zhao & Mina Xinru Mao Kína
51  [26] Kamil Kuroczko & Sara Janicka Pólland
51  [26] Kwok Chun Sing & Xiezhuoyi Fen Kína
51  [26] Bai Zhiqian & Qian Wu Kína
54  [25] Ilya Kashirkin & Yuliia Zhukova Rússland
54  [25] Mengju Li & Xuejiao Yu Kína
56  [24] Svyatoslav Gerasimov & Anastasiya Zakharchuk Rússland
56  [24] Oleksandr Martsynyuk & Nicole Duque Úkraína
58  [23] Kevin Baccanale & Darya Palishchuk Ítalía
58  [23] Nazariy Blagyy & Nikolina Melin Pólland
60  [22] Evgeniy Barskiy & Valeriya Oleksyuk Rússland
60  [22] Jakub Drmota & Magdalena Baranowska Pólland
60  [22] Artur Solomovych & Elena Boyko Úkraína
63  [21] Oskar Dziedzic & Magdalena Tarnowska Pólland
63  [21] Nikolai Tarasov & Sarah Nolan Bandaríkin
65  [19] Li Yaxi & Yanian Deng Kína
66  [17] Shim Young Eun & Giulia D'Alessandro Suður-Kórea
66  [17] Konrad Gadko & Angelika Jaszewska Pólland
68  [16] Aleksandr Andreichev & Kristina Nikiforova Rússland
69  [14] Valerio Gerosi & Federica Coronetta Ítalía
69  [14] Grigoriy Golodnov & Oleksandra Burakova Úkraína
69  [14] Hao Jiang & Guo Yang Kína
69  [14] Vasiliy Paratuy & Natalya Stadnichenko Rússland
73  [13] Sergiy Agvanyan & Darya Mazhova Úkraína
74  [12] Denis Fesenko & Kristina Mendela Úkraína
74  [12] Aaron Flynn & Niamh Curtin Írland
74  [12] Cheng Yu & Huang Huihui Kína
77  [10] Sergiy Chernykov & Mariya Kuryanova Úkraína
77  [10] Denys Leonidov & Valeriya Bushuk Úkraína
79  [9] Luca Franceschinis & Mari Randazzo Ítalía
80  [8] Jason Cicard & Regina Kleinfelder Frakkland
80  [8] Darren Morrissey & Klaudia Zaniewska England
82  [2] Simone Iannuzzi & Tove Villfor Svíþjóð

2. umferð (topp 130)

83  [25] Elliot Hyrycz & Katerina Samonas England
83  [25] Federico Marianasonte & Federica Salute Ítalía
83  [25] Rami Schehimi & Susan Fichte Þýskaland
86  [24] Yu Bowen & Xia Fan Kína
86  [24] Brian Dibnah & Georgiana Anamaria Muja Nýja Sjáland
86  [24] Aleksandr Ryabtsev & Mariya Oblakova Rússland
86  [24] Kristinn Thor Sigurdsson & Lilja Rún Gísladóttir Ísland
90  [23] Ernest Jelen & Agata Faber Pólland
90  [23] Lorenzo Magnante & Beatrice Fabi Ítalía
90  [23] Weitian Shao & You Yi Cai Kína
93  [22] Stas Olarescu & Marketa Vlckova Danmörk
93  [22] Wang Da Yu & Chen Jia Kína
95  [21] Ron Garber & Klaudia Petriti Bandaríkin
95  [21] Steven Greenwood & Jessica Bull Ástralía
95  [21] Bartosz Lewandowski & Anna Walachowska Pólland
95  [21] Mateusz Ostrowski & Marzena Dudek Pólland
95  [21] Vladyslav Ponomarenko & Aleksandra Slypenchuk Úkraína
95  [21] Ryan Raffloer & Bethany Howard Bandaríkin
101  [20] Lorenzo Magnanini & Giorgia Magnanini Ítalía
101  [20] Zhihong Qiu & Xu Chen Kína
103  [19] Woo Hyeon Kang & Su-Hyun Lee Suður-Kórea
103  [19] Samuel Santarelli & Elisa Brunetti Ítalía
103  [19] Vadim Shvidanenko & Diana Nonik Úkraína
103  [19] Vladislav Zhigarev & Diana Epeykina Rússland
107  [17] Alexandru Gheorghe Catalin & Caitlin Verner England
107  [17] Stefano Grassi & Korina Travis England
107  [17] Ivan Raditsa & Yuliya Tarabrina Rússland
107  [17] Mykyta Vasylenko & Valeriya Tishkovets Úkraína
111  [16] Marco Bonavolta & Benedetta Vari Ítalía
111  [16] Domenico Nesta & Elena Rovere Ítalía
111  [16] Leo Pusa & Inka Hakomaki Finnland
111  [16] Pavel Vinichenko & Ganna Skurativska Úkraína
115  [15] Kirill Dovzhik & Lydia Hall England
115  [15] Vladislav Krupskiy & Valerie Dubinsky Bandaríkin
117  [14] Sergey Efremov & Viktoriia Antoniuk Úkraína
117  [14] Luciano Iera & Rosaria Segreto Ítalía
117  [14] Jacob Persson & Linn Hegdahl Svíþjóð
117  [14] Guangyan Yu & Jianqiu Xu Kína
121  [13] Argiris Argiropoulos & Ann Jajanidze Grikkland
122  [12] Jorgen Buse & Minjung Jun Danmörk
122  [12] Roberto Santoro & Mariarita Guarino Ítalía
122  [12] Mateusz Wiercioch & Magdalena Bandelewicz Pólland
125  [11] Dmitry Muchnik & Sarit Konikov Ísrael
126  [10] Tobias Fladby & Hanna Cresswell-Melstrom England
127  [9] Oliver Long & Evie Davies England
127  [9] Stanislav Sutormin & Polina Tishkova Rússland
127  [9] Ryder Yang & Kathy Yang Tævan
130  [4] Albert Kosinski & Anna Ponomar Pólland

1. umferð (topp 182)

131  [29] Pawel Bartelik & Magdalena Kowal Pólland
131  [29] Lukas Chmelik & Zuzana Stastna Tékkland
131  [29] Razmik Papyan & Olga Romanenko Úkraína
131  [29] Aleksandr Pochtarenko & Anastasia Boguslavskaya Úkraína
131  [29] Mateusz Sobala & Hanna Kopiec Pólland
131  [29] Maciej Walczak & Anna Piaseczna Pólland
137  [28] Yaroslav Brovarskyy & Vlada Kovalenko Úkraína
137  [28] Kavin Rathna & Haijiao Long Kína
137  [28] Artem Semenov & Darya Markina Rússland
137  [28] Hyun Hyuk Shin & Min Jung Kim Suður-Kórea
137  [28] Jamie Smuts-Steyn & Helena Alabaf England
137  [28] Declan Taylor & Victoria Akhurst Ástralía
143  [27] Tilemachos Fatsis & Elisavet Mantani Grikkland
143  [27] Fabio Oliva & Jenifer Luisa Metallo England
143  [27] Mattia Di Renzo & Francesca Polce Ítalía
143  [27] Antonio Valerio & Valentina Avagliano Ítalía
147  [26] Ethan Brock & Jasmine Saunders England
147  [26] Bogdan Dovgalov & Alisa Margulis Úkraína
147  [26] Daniil Egorenko & Juliana Menzinskaja Rússland
150  [25] Lloyd Grifiths & Bethany Miah Wales
150  [25] Mathieu Marechal & Lauren Claydon England
150  [25] Jin Seok Park & Chae Young Kim Suður-Kórea
153  [24] Tseng Yu-Chen & Ema Nohalova Tævan
154  [23] Anson Au & Evgeniia Erofeeva England
155  [21] Gianluca Bonavolta & Rita Desiderio Ítalía
156  [20] Artur Nawrat & Monika Wieclav Tékkland
156  [20] Filippos Rouvinas & Maritina Spiratou Grikkland
158  [19] Kento Ebihara & Luna Takagi Japan
158  [19] Anton Ivanyshyn & Ganna Litvinovich Úkraína
158  [19] Xin Yuan Liu & Zhu Shuang Shiqi Kína
158  [19] Feng Yuxiang & Li Xin Kína
162  [18] Shin Su Jong & Yea Jin Park Suður-Kórea
163  [17] Maxwell Harrison & Katie Harrison England
163  [17] Giannis Margaritis & Georgia Zoi Grikkland
165  [16] Oskar Gaigl & Viktoria Abilov Þýskaland
165  [16] Hyun Seung Joo & Heejin Oh Suður-Kórea
165  [16] Bogdan Alexandru Voicu & Ana Maria Dima Holland
168  [15] Satoshi Mikami & Jasmiya Buhary Japan
168  [15] Michael Wilson & Rebecca Liu England
170  [14] Per Almberg & Emese Bengtsberg (aka Farsang) Svíþjóð
170  [14] Daniele Canepone & Sofia Canepone Ítalía
170  [14] Aydé Ladogana & Marco Martello Ítalía
170  [14] Ivan Vasilevskiy & Nika Kolomeytseva Úkraína
174  [13] Sander Daamen & Mélissa Manders Holland
174  [13] Romaine Isaacs & Lenka Stixova Bandaríkin
174  [13] Anton Jasinskiy & Oleksandra Yasinskaya (aka Tiahun) Úkraína
177  [11] Jozef Herak & Michaela Komorova Slovakía
178  [10] Philip Kaloyanov & Daria Dicu England
178  [10] Konstantin Piskovatsky & Kseniya Turintseva Rússland
180  [9] Constantin Catalin Saramet & Giulia Albasini Ítalía
181  [5] Peng Mingcheng & Tang Wuxiang Kína
182  [1] Athanasios Tsampoukos & Anna-Dimitra Apostolopoulou Grikkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}