Results from Blackpool Dance Festival 2019 - Amateur Latin 27. maí 2019
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2019
England - Blackpool 23. maí 2019

Amateur Latin 27. maí 2019

Úrslit

1  Ferdinando Iannaccone & Yulia Musikhina Bandaríkin
2  Klemen Prasnikar & Alexandra Averkieva Slóvenía
3  Petar Daskalov & Zia James England
4  Damir Haluzan & Anna Mashchyts Slóvenía
5  Salvatore Sinardi & Viktoriya Kharchenko Ítalía
6  Austin Joson & Nino Dzneladze Bandaríkin
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [20] Darren Hammond & Milla Lykke Suður Afríka
8  [15] Adam Hathazi & Morgana Lakatos-Hayward England
9  [13] Tagyr Mansurov & Alexandra Kondrashova Bandaríkin
10  [9] Alexander Chernositov & Arina Grishanina Bandaríkin
10  [9] Oleksandr Kravchuk & Olesya Getsko Úkraína
12  [5] Joel Lopez & Kristina Bespechnova Spánn

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [18] Sam Shamseili & Liza Lakovitsky Danmörk
14  [17] Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
14  [17] Lloyd Perry & Rebecca Scott England
16  [16] Sergey Maksyuta & Valeriya Verstova Rússland
17  [15] Tal Livshitz & Ilana Keselman Bandaríkin
18  [13] Carlos Gu & Susan Sun Kína
19  [11] Francesco Garofalo & Magda Strzesnicka Ítalía
20  [9] Aleksandr Zevelev & Alina Agarkova Rússland
21  [8] Wu Liu Fu & Elena Rabinovich Kína
21  [8] Tang Yi Ming & Huang Xin Yi Kína
23  [6] Denys Drozdyuk & Antonina Skobina Bandaríkin
24  [4] Adelmo Mandia & Leah Rolfe England

Round 5 (topp 50)

25  [20] Petur Fannar Gunnarsson & Polina Oddr (aka Shevchuk) Ísland
26  [19] Grigoriy Golodnov & Oleksandra Burakova Úkraína
27  [18] Roman Gerbey & Oksana Lukyanenko Úkraína
27  [18] Nikita Polyakov & Aleksandra Skripnikova Rússland
29  [17] Chengyu Ge & Zicheng Wu Kína
29  [17] Nikita Pavlov & Ekaterina Sharanova Rússland
29  [17] Igor Wilczynski & Irina Grishina Pólland
32  [16] Nikolai Tarasov & Sarah Nolan Bandaríkin
33  [15] Valeriu Leontiev & Line Martin Smed Danmörk
33  [15] Ilya Sizov & Arina Voloshina Rússland
33  [15] Aimadi Zhang & Jia Hao Yue Kína
36  [13] Giacomo Ballarin & Alessia Altieri Ítalía
36  [13] Evgeni Kuzin & Ulyana Maksimkina Rússland
38  [12] Maksim Bigus & Angelina Rozgon Úkraína
38  [12] Nikolay Chernov & Adele Zaikman Rússland
38  [12] Andrea Palomba & Lyubina Kuznetsova Ítalía
41  [11] Aleksandr Andreichev & Kristina Nikiforova Rússland
41  [11] Mikhail Popov & Anastasiya Dubrovskaya Rússland
43  [10] Maksim Bodnar & Olga Kuzmenko Úkraína
43  [10] Ewoud Fidom & Melanie Weiler Holland
43  [10] Dmitriy Semeshkin & Karina Zadoyan Rússland
46  [8] Denis Kazakov & Julia Kowalczyk Pólland
47  [7] Angelo Serena & Natalia Horvathova Ítalía
48  [6] Mateusz Ostrowski & Marzena Dykman (aka Dudek) Pólland
48  [6] Pirayut Saharifa & Iryna Shved Tæland
50  [3] Jakub Drmota & Magdalena Baranowska Pólland

4. umferð (topp 102)

51  [20] Svyatoslav Gerasimov & Anastasiya Zakharchuk Rússland
51  [20] Marko Yong-Kun Long & Victoria Jia-Ni Cheng Kína
51  [20] Vilem Parik & Jana Sigutova Tékkland
51  [20] Jun Wei Zhang & Hu Wen Li Kína
55  [19] Michal Bartkiewicz & Wiktoria Omyla Pólland
56  [18] Kevin Baccanale & Darya Palishchuk Ítalía
57  [17] Kirill Aleksandrov & Veronika Tamarova Rússland
57  [17] Konrad Gadko & Angelika Jaszewska Pólland
57  [17] Ernest Jelen & Agata Faber Pólland
57  [17] Nikolay Parshikov & Alena Guryanova Rússland
57  [17] Nikita Pavinskiy & Polina Korotkova Rússland
57  [17] Marius Toperczer Muresan & Claudia Ketonen Finnland
63  [16] Cristian Priori & Dasha Loginova Ítalía
63  [16] Artur Solomovych & Elena Boyko Úkraína
65  [15] Argiris Argiropoulos & Ann Jajanidze Grikkland
65  [15] Ilya Filimonov & Anastasiya Torikova Rússland
65  [15] Andrzej Jarosz & Anna Khrycheva Pólland
65  [15] Konstantin Kaftan & Aleksandra Povzun Rússland
69  [14] Jason Cicard & Regina Kleinfelder Frakkland
69  [14] Maksim Melikhov & Lyubov Shatskaya Rússland
69  [14] Alessandro Palmisano & Sofie Svenninggaard Ítalía
69  [14] Kwok Chun Sing & Xiezhuoyi Fen Kína
73  [13] Sergiy Chernykov & Mariya Kuryanova Úkraína
73  [13] Vadim Shvidanenko & Diana Nonik Úkraína
73  [13] Chaochen Yan & Aoxue Kong Kína
76  [12] Cosimo Barra & Diana Sharipova Ítalía
76  [12] Darren Morrissey & Klaudia Zaniewska England
76  [12] Stanislav Traci & Anastasia Odobescu Moldovía
79  [11] Denis Fesenko & Kristina Mendela Úkraína
79  [11] Hyeong-Keun Kim & Su Yeon Ko Suður-Kórea
81  [10] Matteo Cossu & Anna Scintu Ítalía
81  [10] Nikita Gordenkov & Bella Bakarova Rússland
81  [10] Valentyn Torkot & Anastasiya Kvurt Úkraína
81  [10] Cheng Yu & Huang Huihui Kína
85  [9] Oskar Dziedzic & Magdalena Tarnowska Pólland
85  [9] Simone Giraldi & Alice Fabrizi Ítalía
85  [9] Stefano Grassi & Korina Travis England
85  [9] Elliot Hyrycz & Katerina Samonas England
85  [9] Kamil Kuroczko & Sara Janicka Pólland
85  [9] Lorenzo Magnante & Beatrice Fabi Ítalía
91  [8] Marco Bonavolta & Benedetta Vari Ítalía
91  [8] Shim Young Eun & Giulia D'Alessandro Suður-Kórea
91  [8] Andreas Ioannou & Martha Birli Grikkland
91  [8] Domenico Nesta & Elena Rovere Ítalía
91  [8] Vladimir Usov & Elizaveta Dvoryanova Rússland
91  [8] Maciej Walczak & Anna Piaseczna Pólland
97  [7] Maksymilian Duraj & Joanna Chwastowska Pólland
97  [7] Samuel Santarelli & Elisa Brunetti Ítalía
97  [7] Xin Zhou & Yanyan Xu Kína
100  [6] Mieszko Maslowski & Monika Pasek Pólland
101  [5] Mihai Paraschiv & Irina Elena Tudorache Rúmenía
102  [4] Yao Chen & Ji Xiang Kína

3. umferð (topp 142)

103  [25] Charles Zhiqian Bai & Sabrina Qian Kína
103  [25] Igor Erokhin & Svetlana Erokhina (aka Selyanina) Rússland
103  [25] Tomasz Glowka & Paulina Toczek Pólland
103  [25] Szymon Korbanek & Kornelia Korbanek Pólland
103  [25] Nikita Kuzmin & Nicole Wirt Þýskaland
103  [25] Pavel Lysyy & Ekaterina Novikova Rússland
103  [25] Taras Savitskyy & Yulia Koshkina Bandaríkin
110  [24] Ron Garber & Klaudia Petriti Bandaríkin
110  [24] Volodymyr Nyelyenson & Mariya Lukovets Úkraína
110  [24] Casey Treu & Kayci Treu (aka Kirkham) Bandaríkin
113  [23] Pawel Bartelik & Magdalena Kowal Pólland
113  [23] Andy Kao & Mrina Zuo Hong Kong
113  [23] Danil Parkin & Viktoriya Sermyagina Rússland
113  [23] Ivan Raditsa & Yuliya Tarabrina Rússland
113  [23] Matvey Shevelev & Vitalina Gigashvili Rússland
118  [22] Jorgen Buse & Minjung Jun Danmörk
118  [22] Ilya Gavrikov & Elizaveta Semashko Rússland
118  [22] Roberto Santoro & Mariarita Guarino Ítalía
118  [22] Guangyan Yu & Jianqiu Xu Kína
118  [22] Nazar Zakharchenko & Anastasiia Rozdabara Úkraína
123  [21] Daniil Dozorov & Yuliya Trescheva Rússland
123  [21] Yu Fengyue & Zhao Ruitong Kína
123  [21] Sebastian Gulaj & Aleksandra Drobna Pólland
123  [21] Marcello Mecocci & Maria Vittoria Moccia Ítalía
123  [21] Kwon Bo Son & Cho Sohwi Suður-Kórea
123  [21] Robert Virenius & Veera Hedman Finnland
129  [20] Damian Kardasinski & Daria Syta Pólland
129  [20] Jason Lozin & Maria Baikova Bandaríkin
129  [20] Bruno Rocha & Barbara Catarina Marques Portúgal
129  [20] Aleksandr Ryabtsev & Mariya Oblakova Rússland
129  [20] Sergey Yurchenko & Nina Chernyshova Rússland
134  [18] Sander Daamen & Mélissa Manders Holland
135  [17] Oleksandr Martsynyuk & Nicole Duque Úkraína
135  [17] Yuri Rezepin & Ellina Sazhina Rússland
135  [17] Jamie Smuts-Steyn & Helena Alabaf England
138  [16] Lukas Chmelik & Zuzana Stastna Tékkland
138  [16] Kazuki Hachiya & Madoka Minakawa Japan
138  [16] Weitian Shao & You Yi Cai Kína
138  [16] Egor Yakovlev & Anastasiya Golubeva Rússland
142  [14] Jason Tuxen & Asta Bjorn Ivarsdottir Danmörk

2. umferð (topp 223)

143  [19] Brian Dibnah & Georgiana Anamaria Muja Nýja Sjáland
143  [19] Kirill Dovzhik & Lydia Hall England
143  [19] Sergey Efremov & Viktoriia Antoniuk Úkraína
143  [19] Steven Greenwood & Jessica Bull Ástralía
143  [19] Alex Maslanka & Christine Budniak Kanada
143  [19] Shota Suzuki & Chihiro Suzuki Japan
143  [19] Wang Da Yu & Chen Jia Kína
143  [19] Artem Zhychuk & Natasha Shevchenko Bandaríkin
151  [18] Giorgi Choliashvili & Maria Kamenidi Grikkland
151  [18] Simone Iannuzzi & Tove Villfor Svíþjóð
151  [18] Denys Leonidov & Valeriya Bushuk Úkraína
151  [18] Artem Semenov & Darya Markina Rússland
151  [18] Declan Taylor & Victoria Akhurst Ástralía
151  [18] Yung Hsuan Teng & I Chieh Su Tævan
151  [18] Mateusz Wiercioch & Magdalena Bandelewicz Pólland
151  [18] Le Zhou & Qian Zeng Kína
159  [17] Lennart Ditmann & Canan Klingseisen Þýskaland
159  [17] Mateusz Dreling & Sylwia Gorczyca Pólland
159  [17] Andrea Di Martino & Ilaria Buioni Ítalía
159  [17] Se Hyeon Oh & Hye Won Lee Suður-Kórea
159  [17] Vasiliy Paratuy & Natalya Stadnichenko Rússland
159  [17] Francisco Sá & Marcia Rocha Portúgal
159  [17] Rami Schehimi & Susan Fichte Þýskaland
159  [17] Kamil Szymczak & Dominika Mliczek Pólland
159  [17] Antonio Valerio & Valentina Avagliano Ítalía
168  [16] Aaron Flynn & Niamh Curtin Írland
168  [16] Denis Galanin & Anastasiia Pavlova Rússland
168  [16] Aleksandr Ivanov & Lisa Ruf Þýskaland
168  [16] Dong Jin Lee & Chae Young Kim Suður-Kórea
168  [16] Christian Skibsrud & Olivia Oates England
173  [15] Joao Jesus & Soraia Oliveira Portúgal
173  [15] Vyacheslav Kotov & Weronika Jedwabna Pólland
173  [15] Mathew Nicholson & Wendy Yuanxin He Ástralía
173  [15] Matthew Stickels & Holly Smyth England
173  [15] Zhao Yang & Ya Ni Zeng Kína
173  [15] Tseng Yu-Chen & Ema Nohalova Tævan
173  [15] Anton Yurusov & Diana Romashko Rússland
180  [14] Olexandr Bakharyev & Darya Kravchuk Grikkland
180  [14] Flavio Martins Desa & Alessia Castrovinci Sviss
180  [14] Tilemachos Fatsis & Elisavet Mantani Grikkland
180  [14] Luciano Iera & Rosaria Segreto Ítalía
180  [14] Dariusz Jablonski & Karolina Poniatowicz Pólland
180  [14] Chao Liu & Meng Ge Sun Kína
180  [14] Fabio Oliva & Jenifer Luisa Metallo England
180  [14] Artem Podolskiy & Evgeniya Kulakova Rússland
180  [14] Lyubomir Yakimov & Valentina Markova Búlgaría
180  [14] Kim Dong Yeon & Se In Kim Suður-Kórea
180  [14] Bowen Yi & Weijing Luo Kína
191  [13] Eric Groysman & Alice Muraru Bandaríkin
191  [13] Yeh Hung & Kao Sheng Wen Tævan
191  [13] Albert Kosinski & Anna Ponomar Pólland
191  [13] Bogdan Alexandru Voicu & Ana Maria Dima Holland
191  [13] James Wu & Chloe Chen Tævan
191  [13] Nicholas Yue & Lindsey Lum Singapúr
191  [13] Hongshan Zhou & Miao Yamin Kína
198  [12] Jan Albeck & Nicola Helm Þýskaland
198  [12] Evgen Lotorev & Alena Pilipenko Úkraína
198  [12] Leo Pusa & Inka Hakomaki Finnland
198  [12] Jung Woo Seo & Seo Hee Hwang Suður-Kórea
198  [12] Jiawen Yin & Shuoluan Shi Kína
203  [11] Alexandru Gheorghe Catalin & Caitlin Verner England
203  [11] Steven Dean & Krystal Leggett England
203  [11] Zheng Huang & Cong Cong Pang Kína
203  [11] Martin Ianchev & Asia Katsarska Búlgaría
203  [11] Alexander Whyatt & Amy Hancock England
208  [10] Mirko Delle Fratte & Ylenia Chiattone Ítalía
208  [10] Lorenzo Izzo & Magdalena Lubaszewska Ítalía
208  [10] Kim Jihu & Yun Jiha Suður-Kórea
208  [10] Robert Zawadzki & Alina Shkliaruk Pólland
212  [9] Roman Gopaytsa & Yuliya Kirichenko Úkraína
212  [9] Anton Ivanyshyn & Ganna Litvinovich Úkraína
214  [8] Marco Martello & Ayde Romina Ladogana Ítalía
215  [7] Cristofaro Bellantuono & Doris Piano Ítalía
215  [7] Viktor Nugaev & Vasilisa Rudakova Rússland
215  [7] Anton Rachitskiy & Yuling Chen Kína
215  [7] Hong Yu Xian & Guo Xin Yue Kína
219  [6] Sam Ardekani & Fanny Sandegren Svíþjóð
219  [6] Tudor Balan & Nina Modak England
219  [6] Keigo Oshikawa & Tomoyo Wada Japan
219  [6] Yuoming Xiao & Wenjing Zhang Kína
223  [4] Artur Nawrat & Monika Wieclav Tékkland

1. umferð (topp 314)

224  [21] Daniele Bellini & Alessia La Parola Ítalía
224  [21] Pietro Brega & Mia Gabusi Ítalía
224  [21] Aleksey Larin & Lyudmila Turchina Rússland
224  [21] Parker Lynn & Monica Lee Bandaríkin
224  [21] Mathieu Marechal & Lauren Claydon England
224  [21] Federico Marianasonte & Federica Salute Ítalía
224  [21] Jaroslav Novak & Edita Hagarova Tékkland
224  [21] Mattia Rolla & Oresta Vielaviciute Ítalía
224  [21] Radim Vyslouzil & Anna Sloukova Tékkland
224  [21] Tae-Woo Yeom & Park Seonhee Suður-Kórea
224  [21] Xu Dong Zang & Jiang Yangyang Kína
235  [20] Yu Bowen & Xia Fan Kína
235  [20] Daniel Camacho & Camila Arboleda Ecuador
235  [20] Winston Gaqui & Amanda Poelzer Kanada
235  [20] Tatsuki Matsuo & Mayu Nishikawa Japan
235  [20] Pavel Rozinkov & Mariya Rublevski Rússland
235  [20] Alfie Sadowski & Olivia Ng England
235  [20] Daniel Smuts-Steyn & Danielle Rowe England
235  [20] Tobias Thobe & Hanna Junk Þýskaland
235  [20] Ming Hsiu Tsai & Tin Chung Liu Tævan
244  [19] Per Almberg & Emese Bengtsberg (aka Farsang) Svíþjóð
244  [19] Andriy Besyedin & Amanda Herrschaft Bandaríkin
244  [19] Tianci Ma & Kerys Borg England
244  [19] Kamil Oleksiak & Olivia Niedziolka England
248  [18] Gianluca Bonavolta & Rita Desiderio Ítalía
248  [18] Li Shih Chien & Shih Mu Hsuan Tævan
248  [18] Diogo Ferreira & Raquel Vasconcelos Ferreira Portúgal
248  [18] Cyprian Kapitan & Wiktoria Drozd Pólland
248  [18] Giannis Margaritis & Georgia Zoi Grikkland
248  [18] Grigoriy Naumov & Galina Fominykh Rússland
248  [18] Stefan Tilp & Nicola Niesel Þýskaland
248  [18] Ziwang Xie & Qin Wang Kína
256  [17] Daniel Jurca & Emilia Scherfelova Slovakía
256  [17] Kai Kang & Xi Ya Tian Kína
256  [17] Brandon Keck & Makayla Bezzant Bandaríkin
256  [17] Peng Mingcheng & Tang Wuxiang Kína
256  [17] Kavin Rathna & Haijiao Long Kína
256  [17] Zhanhua Wang & Lianying Wu Kína
262  [16] Charlie Billington & Georgina Bondfield Nýja Sjáland
262  [16] Berkay Cihan & Jelena Kölble Þýskaland
262  [16] Ryley Connelley & Jenna Smith Bandaríkin
262  [16] Aleksey Dikalyuk & Ripsime Dikalyuk (aka Khachatryan) Rússland
262  [16] Martin Hejhal & Nikola Langerova Tékkland
262  [16] Yue Hu & Cai Shiyu Kína
262  [16] Anton Jasinskiy & Oleksandra Yasinskaya (aka Tiahun) Úkraína
262  [16] Lin Jun Li & Liao Chen Wang Kína
262  [16] Sandro Tchórzewski & Julita Lemke Pólland
262  [16] Sebastian Tomkowski & Novell Loh Bandaríkin
262  [16] Ivan Vasilevskiy & Nika Kolomeytseva Úkraína
262  [16] Meng Yin Zhou & Qing Hu Kína
274  [15] Oskar Odiakosa & Lesego Mathabe England
274  [15] Andrew Michael Promt & Marieke Beks Holland
274  [15] Nicolas Sommer & Alexise Pineaud Frakkland
274  [15] Vladyslav Ursatiy & Elizaveta Voloshanenko (aka Kanchenko) Úkraína
278  [14] Davide Maringio & Vanessa Potettu Ítalía
278  [14] Nick Pan & Kate Han Tævan
278  [14] Kenny Yong & Kirsty Mary Davies England
281  [13] Bogdan Kobzarenko & Olena Vakulenko Úkraína
281  [13] David Steindl & Lydia Kager Austurríki
281  [13] Luke White & Chi-He Elder England
281  [13] Cai Min You & Li Wang Kína
285  [12] Kuan-Lun Lee & Yi-Ning Wu Tævan
285  [12] Diogo A Nunes & Fatima Campos Portúgal
285  [12] Kien Trinh & Justina Matuleviciute England
288  [11] Johannes Hofmann & Lisa Laiblin Þýskaland
288  [11] Philip Kaloyanov & Daria Dicu England
288  [11] Evangelos Patakas & Afroditi Lagiou Grikkland
288  [11] Kaloyan Petkov & Marieta Chalkova Búlgaría
288  [11] Colin Williams & Aya Du Bandaríkin
293  [10] Giovanni Covati & Annalisa Gori Ítalía
293  [10] Keiya Nagashima & Yuki Miyazaki Japan
293  [10] Simon Richardson & Joanna Lytham England
296  [9] Giorgos Geronikos & Tatiani Chatzimpinou Grikkland
296  [9] Ryan Podzikowski & Kelani Podzikowski Bandaríkin
296  [9] Fabio Delle Serre & Aurora Barbagli Ítalía
296  [9] Kristian Valle & Vanessa Gazzini Ítalía
300  [8] Kenichi Murase & Shiori Ozawa Japan
300  [8] Lorenzo Salmasi & Nilit Preiger Ítalía
302  [7] Cyrus Cooper & Tegan North Ástralía
302  [7] Thomas Nelson & Rebecca Lees England
302  [7] Jonas Neuner & Anastasia Shcherbakova Þýskaland
305  [6] Stephen Rallison & Brodie Rallison Bandaríkin
306  [5] Adam Lau & Laurel Mcintire Bandaríkin
307  [4] Richard Mcshinsky & Brianne Boshard Bandaríkin
307  [4] Aleksey Orlov & Ekaterina Baranova Rússland
309  [3] Mccarty Carter & Nichole Udall Bandaríkin
309  [3] Spencer Crawford & Misha Duncan Bandaríkin
309  [3] Nicholas Eades & Alice Webster Nýja Sjáland
309  [3] Jai Knighton & Autumn Hawkes Bandaríkin
309  [3] Daniel Liermann & Julia Reichmann Þýskaland
314  [1] Ioannis Zogopoulos & Alexandra Diamantopoulou Grikkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}