Results from Blackpool Dance Festival 2019 - Amateur Rising Star Latin 23. maí 2019
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Blackpool Dance Festival 2019
England - Blackpool 23. maí 2019

Amateur Rising Star Latin 23. maí 2019

Úrslit

1  Aleksandr Zevelev & Alina Agarkova Rússland
2  Nikolai Tarasov & Sarah Nolan Bandaríkin
3  Nikolay Chernov & Adele Zaikman Rússland
4  Petur Fannar Gunnarsson & Polina Oddr (aka Shevchuk) Ísland
5  Chengyu Ge & Zicheng Wu Kína
6  Jakub Drmota & Magdalena Baranowska Pólland
7  Alessandro Romano & Natalia Arci Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [16] Pirayut Saharifa & Iryna Shved Tæland
9  [15] Denis Kazakov & Julia Kowalczyk Pólland
9  [15] Daniil Tymoshenko & Vladyslava Vursalova Bandaríkin
9  [15] Johnny Yifan Zhao & Mina Xinru Mao Kína
12  [13] Maksim Bigus & Angelina Rozgon Úkraína
12  [13] Nikita Gordenkov & Bella Bakarova Rússland

Fjórðungsúrslit

14  [20] Marko Yong-Kun Long & Victoria Jia-Ni Cheng Kína
14  [20] Dajun Ma & Ding Yumeng Kína
16  [19] Grigoriy Golodnov & Oleksandra Burakova Úkraína
16  [19] Lorenzo Magnante & Beatrice Fabi Ítalía
16  [19] Nikolay Parshikov & Alena Guryanova Rússland
16  [19] Angelo Serena & Natalia Horvathova Ítalía
20  [18] Valeriu Leontiev & Line Martin Smed Danmörk
21  [16] Konrad Gadko & Angelika Jaszewska Pólland
21  [16] Nikita Polyakov & Aleksandra Skripnikova Rússland
23  [15] Kwok Chun Sing & Xiezhuoyi Fen Kína
23  [15] Valentyn Torkot & Anastasiya Kvurt Úkraína
25  [8] Artur Solomovych & Elena Boyko Úkraína

Round 5 (topp 51)

26  [18] Luca Franceschinis & Mari Randazzo Ítalía
26  [18] Yihang Huang & Luyao Chen Kína
26  [18] Zhu Zheng Hui & Ruiping Xu Kína
26  [18] Konstantin Kaftan & Aleksandra Povzun Rússland
26  [18] Ignatiy Malkov & Galina Voitenko England
31  [17] Alex Maslanka & Christine Budniak Kanada
31  [17] Matvey Shevelev & Vitalina Gigashvili Rússland
31  [17] Mykyta Vasylenko & Olivia Agranovich Bandaríkin
31  [17] Chaochen Yan & Aoxue Kong Kína
35  [16] Ilya Gavrikov & Elizaveta Semashko Rússland
35  [16] Darren Morrissey & Klaudia Zaniewska England
35  [16] Volodymyr Nyelyenson & Mariya Lukovets Úkraína
38  [15] Federico Marianasonte & Federica Salute Ítalía
38  [15] Bumchin Tegshjargal & Michelle Klets Bandaríkin
38  [15] Kai Zhang & Rui Qi Qin Kína
41  [14] Ilya Filimonov & Anastasiya Torikova Rússland
41  [14] Li Wei & Jingyi Ma Kína
41  [14] Cheng Yu & Huang Huihui Kína
44  [13] Piotr Swiatkowski & Anastasiya Chernenkaya Pólland
45  [12] Shim Young Eun & Giulia D'Alessandro Suður-Kórea
46  [11] Charles Zhiqian Bai & Sabrina Qian Kína
46  [11] Egor Novikov & Darya Prusakova Rússland
48  [10] Artem Balashov & Valeryya Tykhopoeva Rússland
48  [10] Hao Jiang & Guo Yang Kína
48  [10] Kamil Kuroczko & Sara Janicka Pólland
51  [9] Oleksandr Martsynyuk & Nicole Duque Úkraína

4. umferð (topp 96)

52  [22] Marius Toperczer Muresan & Claudia Ketonen Finnland
52  [22] Vladimir Usov & Elizaveta Dvoryanova Rússland
54  [21] Kirill Dovzhik & Lydia Hall England
54  [21] Hyeong-Keun Kim & Su Yeon Ko Suður-Kórea
54  [21] Aydar Musin & Elvira Lapteva Rússland
54  [21] Guangyan Yu & Jianqiu Xu Kína
58  [20] Elliot Hyrycz & Katerina Samonas England
58  [20] Nikita Pavinskiy & Polina Korotkova Rússland
58  [20] Jun Wei Zhang & Hu Wen Li Kína
61  [19] Brian Dibnah & Georgiana Anamaria Muja Nýja Sjáland
61  [19] Oleg Zugan & Elizaveta Matsulevich Úkraína
63  [18] Vyacheslav Kotov & Weronika Jedwabna Pólland
64  [17] Bartosz Lorek & Natalia Karpinska Pólland
64  [17] Binrui Shi & Yingxue Zhu Kína
66  [16] Igor Erokhin & Svetlana Erokhina (aka Selyanina) Rússland
66  [16] Ron Garber & Klaudia Petriti Bandaríkin
68  [15] Sergiy Chernykov & Mariya Kuryanova Úkraína
68  [15] Wei Jian Zhong & Yang Wang Kína
70  [14] Wan Sheng Ding & Cijun Wang Kína
70  [14] Damian Kardasinski & Daria Syta Pólland
70  [14] Declan Taylor & Victoria Akhurst Ástralía
70  [14] Anton Yurusov & Diana Romashko Rússland
70  [14] Nazar Zakharchenko & Anastasiia Rozdabara Úkraína
75  [13] Zhang Suan & Juan Juan Qian Kína
75  [13] Maciej Walczak & Anna Piaseczna Pólland
75  [13] Przemyslaw Zdziech & Natalia Dziedziczak Pólland
75  [13] Xin Zhou & Yanyan Xu Kína
79  [12] Giorgi Choliashvili & Maria Kamenidi Grikkland
79  [12] Oskar Dziedzic & Magdalena Tarnowska Pólland
79  [12] Yuri Rezepin & Ellina Sazhina Rússland
79  [12] Artem Semenov & Darya Markina Rússland
79  [12] Weitian Shao & You Yi Cai Kína
79  [12] Kwon Bo Son & Cho Sohwi Suður-Kórea
79  [12] Ziwang Xie & Qin Wang Kína
86  [11] Simone Giraldi & Alice Fabrizi Ítalía
86  [11] Luciano Iera & Rosaria Segreto Ítalía
86  [11] Aleksandr Ivanov & Lisa Ruf Þýskaland
86  [11] Danil Parkin & Viktoriya Sermyagina Rússland
90  [10] Zhao Yang & Ya Ni Zeng Kína
91  [9] Alessandro Guglietta & Alessia Pecchia Ítalía
92  [8] Simone Iannuzzi & Tove Villfor Svíþjóð
92  [8] Se Hyeon Oh & Hye Won Lee Suður-Kórea
94  [7] Patrik Buda & Silvia Budova Slovakía
94  [7] Tomasz Glowka & Paulina Toczek Pólland
94  [7] Andy Kao & Mrina Zuo Hong Kong

3. umferð (topp 157)

97  [25] Seth Eldridge & Lyndsey Sorenson Bandaríkin
97  [25] Denis Fesenko & Kristina Mendela Úkraína
97  [25] Mieszko Maslowski & Monika Pasek Pólland
97  [25] Ilya Polyakov & Evgeniya Rudenko Rússland
97  [25] Bogdan Alexandru Voicu & Ana Maria Dima Holland
97  [25] Hou Yuxuan & Xu Lina Kína
103  [24] Niccolo Berzolla & Nicole Randelli Ítalía
103  [24] Stefano Grassi & Korina Travis England
103  [24] Oliver Long & Evie Davies England
106  [23] Liang Baohui & Xinyi Wang Kína
106  [23] Yao Chen & Ji Xiang Kína
106  [23] Kai Kang & Xi Ya Tian Kína
106  [23] Szymon Korbanek & Kornelia Korbanek Pólland
106  [23] Kavin Rathna & Haijiao Long Kína
106  [23] Taras Savitskyy & Yulia Koshkina Bandaríkin
106  [23] Andrey Stepanov & Kristina Tsyplyakova Rússland
106  [23] Shota Suzuki & Chihiro Suzuki Japan
114  [22] Jorgen Buse & Minjung Jun Danmörk
114  [22] Mihály Pellei & Eniko Toth Ungverjaland
114  [22] Rami Schehimi & Susan Fichte Þýskaland
114  [22] Jamie Smuts-Steyn & Helena Alabaf England
114  [22] Wang Da Yu & Chen Jia Kína
114  [22] Artem Zhychuk & Natasha Shevchenko Bandaríkin
120  [21] Sergey Efremov & Viktoriia Antoniuk Úkraína
120  [21] Vladimir Leytland & Maria Evdokimova Rússland
120  [21] Wei Lin & Long Jia Ling Kína
120  [21] Chao Liu & Meng Ge Sun Kína
120  [21] Jason Lozin & Maria Baikova Bandaríkin
120  [21] Mattia Rolla & Oresta Vielaviciute Ítalía
120  [21] Kamil Szymczak & Dominika Mliczek Pólland
127  [20] Argiris Argiropoulos & Ann Jajanidze Grikkland
127  [20] Sebastian Gulaj & Aleksandra Drobna Pólland
129  [19] Jiazhuo Chen & Chuchu Zhang Kína
129  [19] Lorenzo Izzo & Magdalena Lubaszewska Ítalía
129  [19] Evgen Lotorev & Alena Pilipenko Úkraína
129  [19] Rosario Lo Presti & Anna Poma Ítalía
133  [18] Daniil Anisimov & Valeriya Stromova Rússland
133  [18] Andriy Besyedin & Amanda Herrschaft Bandaríkin
133  [18] Mirko Delle Fratte & Ylenia Chiattone Ítalía
133  [18] Radim Vyslouzil & Anna Sloukova Tékkland
137  [17] Denis Galanin & Anastasiia Pavlova Rússland
137  [17] Egor Yakovlev & Anastasiya Golubeva Rússland
139  [16] Tilemachos Fatsis & Elisavet Mantani Grikkland
139  [16] Daniel Medvedovsky & Yael Pasternak Ísrael
139  [16] Ying Feng Pan & Ye Li Kína
139  [16] Yung Hsuan Teng & I Chieh Su Tævan
139  [16] Oscar Tseng & Joanna Yu Tævan
139  [16] Jason Tuxen & Asta Bjorn Ivarsdottir Danmörk
139  [16] Tseng Yu-Chen & Ema Nohalova Tævan
146  [15] Mykhayl Baev & Laura Wierciszewska Pólland
146  [15] Yu Bowen & Xia Fan Kína
146  [15] Przemyslaw Figurski & Karolina Szymanska Pólland
146  [15] Damian Machnio & Julia Kutera Pólland
146  [15] Ruolin Wang & Zeyu Li Kína
146  [15] James Wu & Chloe Chen Tævan
152  [14] Albert Kosinski & Anna Ponomar Pólland
153  [13] Jae Yong Cha & Pureum Jeong Japan
154  [11] Andrea Cercego & Giorgia Rigato Ítalía
155  [8] Diogo Ferreira & Raquel Vasconcelos Ferreira Portúgal
155  [8] Francesco Di Noto & Elisabetta Verdi Ítalía
157  W Kristinn Thor Sigurdsson & Lilja Rún Gísladóttir Ísland

2. umferð (topp 248)

158  [21] Xuanqi Chen & Sihan Wang Kína
158  [21] Idan Daich & Rumi Dolmaya Kanada
158  [21] Mateusz Dreling & Sylwia Gorczyca Pólland
158  [21] Yu Fengyue & Zhao Ruitong Kína
158  [21] Kevin Filipczak & Danielle Malpa Bandaríkin
158  [21] Aaron Flynn & Niamh Curtin Írland
158  [21] Kim Jihu & Yun Jiha Suður-Kórea
158  [21] Cyprian Kapitan & Wiktoria Drozd Pólland
158  [21] Sean Lama & Goda Simaityte Bandaríkin
158  [21] Liang Feng Li & Yao Guang Yu Kína
158  [21] Jia Hao Liu & Kai Li Sun Kína
158  [21] Domenico Paolella & Maddalena Russo Ítalía
158  [21] Vasiliy Paratuy & Natalya Stadnichenko Rússland
158  [21] Won Hui Park & Sun Ah Kim Suður-Kórea
158  [21] Zhihong Qiu & Xu Chen Kína
158  [21] Marco Renda & Simona Minervino Ítalía
158  [21] Aleksandr Ryabtsev & Mariya Oblakova Rússland
158  [21] Tino Sacaneno & Lina Carolin Nilsson England
158  [21] Christian Skibsrud & Olivia Oates England
158  [21] Casey Treu & Kayci Treu (aka Kirkham) Bandaríkin
158  [21] Robert Virenius & Veera Hedman Finnland
158  [21] Alexander Whyatt & Amy Hancock England
158  [21] Le Zhou & Qian Zeng Kína
181  [20] Boris Denisov & Tanelia Shklyar Ísrael
181  [20] Vladislav Krupskiy & Valerie Dubinsky Bandaríkin
181  [20] Pavel Lysyy & Ekaterina Novikova Rússland
181  [20] Damiano Paradisi & Federica Rea Ítalía
181  [20] Samuel Santarelli & Elisa Brunetti Ítalía
181  [20] Sebastian Tomkowski & Novell Loh Bandaríkin
181  [20] Lai Yu Xiang & Chen Yao Kína
188  [19] Yang Zi Chen & Lele Niu Kína
188  [19] Zhou Chun & Zhu Tong Kína
188  [19] Kazuki Hachiya & Madoka Minakawa Japan
188  [19] Zheng Huang & Cong Cong Pang Kína
188  [19] Michal Kassin & Dominika Garbowska Pólland
188  [19] Andrea Di Martino & Ilaria Buioni Ítalía
188  [19] Roberto Santoro & Mariarita Guarino Ítalía
188  [19] Liu Suyang & Yini Pan Kína
188  [19] Danilo Yanchishin & Dascha Wright Bandaríkin
188  [19] Yun Le Yao & Xiao Han Zhang Kína
188  [19] Sergey Yurchenko & Nina Chernyshova Rússland
188  [19] Ze Xu Zhang & Xue Chen Kína
188  [19] Liansheng Zhou & Yu Yin Kína
201  [18] Roman Gerbey & Oksana Lukyanenko Úkraína
201  [18] Wu Xiao Hui & Shi Yun Lin Kína
201  [18] Xiu Yi Liu & Wei Jia Gao Kína
201  [18] Tianyi Liu & Yujia Zhang Kína
201  [18] Domenico Nesta & Elena Rovere Ítalía
201  [18] Vladyslav Ursatiy & Elizaveta Voloshanenko (aka Kanchenko) Úkraína
201  [18] Vladimir Ustyuzhanin & Kseniya Leonova Rússland
201  [18] Jiashuai Wang & Yibo Lu Kína
209  [17] Kevin Baccanale & Darya Palishchuk Ítalía
209  [17] Elvar Kristinn Gapunay & Selma Lind Arnadottir Ísland
209  [17] Hao Huang & Wenjing Li Kína
209  [17] Jinhong Huang & Pei Tian Kína
209  [17] Mathew Kheyfets & Sima Sadikhov Bandaríkin
209  [17] Ziwen Liu & Xu Tianhui Kína
209  [17] Yi Lin Ma & Badi Di Jie Kína
209  [17] Vladislav Mogilenko & Anastasiya Sulima Rússland
209  [17] Zhou Zi Ping & Wang-Shan Shan Kína
209  [17] Jung Woo Seo & Seo Hee Hwang Suður-Kórea
209  [17] Stanislav Traci & Anastasia Odobescu Moldovía
220  [16] Justin Chang & Nina Chu Tævan
220  [16] Steven Dean & Krystal Leggett England
220  [16] Shi Yu Deng & Si Man Yin Kína
220  [16] Xiaoqing He & Keyi Ye Kína
220  [16] Mathew Nicholson & Wendy Yuanxin He Ástralía
225  [15] Michele Delle Fontane & Ambra Gabusi Ítalía
225  [15] Federico De Giorgio & Carlotta Arduino Ítalía
225  [15] Dariusz Jablonski & Karolina Poniatowicz Pólland
225  [15] Tianhao Ling & Luole Li Kína
225  [15] István Novák & Daniella Sebesi Ungverjaland
225  [15] Xiang Siyu & Yuxuan Xiao Kína
225  [15] Ming Hsiu Tsai & Tin Chung Liu Tævan
232  [14] Cristofaro Bellantuono & Doris Piano Ítalía
232  [14] Kento Ebihara & Luna Takagi Japan
232  [14] Nick Pan & Kate Han Tævan
232  [14] Artem Podolskiy & Evgeniya Kulakova Rússland
232  [14] Tae-Woo Yeom & Park Seonhee Suður-Kórea
232  [14] Nicholas Yue & Lindsey Lum Singapúr
238  [13] Dmitriy Gordienko & Ekaterina Osminina Úkraína
238  [13] Boris Goryshev & Kristina Kovalevskaya Rússland
238  [13] Eric Groysman & Alice Muraru Bandaríkin
238  [13] Yeh Hung & Kao Sheng Wen Tævan
238  [13] Peng Mingcheng & Tang Wuxiang Kína
238  [13] Bowen Yi & Weijing Luo Kína
244  [12] Mikita Shaparau & Anastasiya Shautsova Hvíta-Rússland
245  [11] Kung Shih-Tai & Cheng Yu-Hsin Tævan
245  [11] Feng Yuxiang & Li Xin Kína
247  [9] Parker Lynn & Monica Lee Bandaríkin
248  [8] Meng Yin Zhou & Qing Hu Kína

1. umferð (topp 325)

249  [28] Daniel Camacho & Camila Arboleda Ecuador
249  [28] Dong Jin Lee & Chae Young Kim Suður-Kórea
249  [28] Marcello Mecocci & Maria Vittoria Moccia Ítalía
249  [28] Jinghao Tong & Yujie Shu Kína
253  [27] Huozhi Chen & Yuan Meng Kína
253  [27] Huanyu Ding & Mengqi Kuang Kína
253  [27] Steven Greenwood & Jessica Bull Ástralía
253  [27] Zeya Han & Ma Yuqing Kína
253  [27] Montel Hewson & Jillian Bromwich Írland
253  [27] Nikolay Kaskin & Svetlana Perina Rússland
253  [27] Maksim Maksimov & Anna Dimidova Rússland
253  [27] Yuriy Markovetskiy & Alicia Philips Bullock England
253  [27] Mirko Marsella & Alessia Antonucci Ítalía
253  [27] Grigoriy Naumov & Galina Fominykh Rússland
253  [27] Viktor Nugaev & Vasilisa Rudakova Rússland
253  [27] Fabio Oliva & Jenifer Luisa Metallo England
253  [27] Leo Pusa & Inka Hakomaki Finnland
253  [27] Matthew Stickels & Holly Smyth England
253  [27] Cai Min You & Li Wang Kína
253  [27] Xu Dong Zang & Jiang Yangyang Kína
253  [27] Yuhang Zhang & Caiqin Chen Kína
270  [26] Sam Ardekani & Fanny Sandegren Svíþjóð
270  [26] Jun Chen & Quanting Liu Kína
270  [26] Li Shih Chien & Shih Mu Hsuan Tævan
270  [26] Daniil Dozorov & Yuliya Trescheva Rússland
270  [26] Roman Gopaytsa & Yuliya Kirichenko Úkraína
270  [26] Lin Jun Li & Liao Chen Wang Kína
270  [26] Yiyang Luo & Yao Wang Kína
270  [26] Vadim Shvidanenko & Diana Nonik Úkraína
270  [26] Charlie Townsend & Ineta Vaicikasukkiate England
270  [26] Michal Trytko & Zuzanna Izdebska Pólland
270  [26] Kim Dong Yeon & Se In Kim Suður-Kórea
270  [26] Hongshan Zhou & Miao Yamin Kína
282  [25] Alexandru Gheorghe Catalin & Caitlin Verner England
282  [25] Tomasz Gawecki & Magdalena Jakus Pólland
282  [25] Yang Pan & Zi Ting Chen Kína
285  [24] Aleksey Dikalyuk & Ripsime Dikalyuk (aka Khachatryan) Rússland
285  [24] Simon Richardson & Joanna Lytham England
285  [24] Jiawen Yin & Shuoluan Shi Kína
288  [23] Charlie Billington & Georgina Bondfield Nýja Sjáland
288  [23] Wang Zheung & Wang Junjingyi Kína
290  [22] Oleksandr Baran & Yuliya Gorodnik Úkraína
290  [22] Tian Boyu & Zhang Qiyu Kína
290  [22] Shixiong Ma & Yanye Jiang Kína
290  [22] Ziding Tang & Bei Ying Kína
294  [21] Ryley Connelley & Jenna Smith Bandaríkin
294  [21] Min Gyu Kim & Da Eun Woo Suður-Kórea
294  [21] Tianci Ma & Kerys Borg England
294  [21] Alfie Sadowski & Olivia Ng England
298  [20] Winston Gaqui & Amanda Poelzer Kanada
298  [20] Marco Martello & Ayde Romina Ladogana Ítalía
298  [20] Federico Mocci & Beatrice Tuveri Ítalía
298  [20] Hong Yu Xian & Guo Xin Yue Kína
302  [19] Per Almberg & Emese Bengtsberg (aka Farsang) Svíþjóð
302  [19] Anton Rachitskiy & Yuling Chen Kína
302  [19] Antonio Valerio & Valentina Avagliano Ítalía
302  [19] Kenny Yong & Kirsty Mary Davies England
302  [19] Ou Zhenhao & Yuwei Wu Kína
302  [19] Yuhang Zhou & Ren Jiaxin Kína
308  [18] Tudor Balan & Nina Modak England
308  [18] Kaloyan Petkov & Marieta Chalkova Búlgaría
310  [16] Yue Hu & Cai Shiyu Kína
310  [16] Kuan-Lun Lee & Yi-Ning Wu Tævan
312  [15] Nicolo Godino & Alice Minelli Ítalía
312  [15] Ilya Gordeev & Darya Komarova Rússland
312  [15] Sanna Saidy & Sadie Wild England
312  [15] Reynir Stefansson & Stefania Fanney Armannsdottir Ísland
316  [14] Nicholas Eades & Alice Webster Nýja Sjáland
317  [13] Seong Keun Choi & Kim Min Ju Suður-Kórea
317  [13] Felix Rowan-Young & Keila Swain England
319  [12] Cyrus Cooper & Tegan North Ástralía
320  [11] Zhanhua Wang & Lianying Wu Kína
321  [10] Martin Pollak & Makiko Habu Austurríki
321  [10] Colin Williams & Aya Du Bandaríkin
323  [8] Jonas Neuner & Anastasia Shcherbakova Þýskaland
324  [4] Kengo Endo & Saki Endo Japan
325  [3] Michal Kowalik & Aleksandra Dudzik Pólland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}