Results from Junior Blackpool Dance Festival - Juvenile Cha Cha Cha 24. apríl 2019
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Junior Blackpool Dance Festival
England - Blackpool 22. apríl 2019

Juvenile Cha Cha Cha 24. apríl 2019

Úrslit

1  Matvej Didenko & Stefaniya Shlinchak Úkraína
2  Daniel Novikov & Mishella Vishnevskiy Bandaríkin
3  Denis Machek & Vìktorìya Hukalenko Úkraína
4  Marat Akautdinov & Elizaveta Tsymbalyuk Rússland
5  David Komarnitskij & Angelina Cherkovska Úkraína
6  Tongyu Zhang & Océane Bordereau Kína
7  Nazar Vigovskij & Polina Besedina Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [3] Keane Scerri De Carlo & Kerry Sui Norður Írland
8  [3] Yurij Demyanenko & Vladislava Golub Úkraína
10  [2] Demid Novatskij & Mariya Omelchuk Úkraína
10  [2] Nikita Pan & Kira Ligay England
10  [2] Daniil Samohin & Polina Nemiro Úkraína
10  [2] Lyubomir Voskalo & Solomiya Tsekit Úkraína

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

14  [4] Anton Povaliy & Anastasiya Petrushenko Rússland
15  [3] Ilya Arhangelskij & Sofya Purgina Rússland
15  [3] Artem Popov & Arina Sergeeva Úkraína
17  [2] Marcus Egstrand & Kaya Vinther Danmörk
17  [2] Evan Holmes & Lili Crane England
17  [2] Alexander Matveev & Sofya Nartsyzova Rússland
17  [2] Dmitro Topehin & Anna Yakunkina Úkraína

2. umferð (topp 72)

21  [4] Latken Alyauddin & Darya Li Frakkland
21  [4] Oleksandr Kostenko & Olena Synenko Úkraína
21  [4] Timofìj Lyashenko & Mariya Kiselova Úkraína
21  [4] Nikita Maximov & Ada Krivitskaya Rússland
21  [4] Mikita Pìshij & Polina Lebed Úkraína
21  [4] Nikolay Putilin & Anastasiya Zhaglina Úkraína
21  [4] Matvej Skaskiv & Elizaveta Bondarenko Úkraína
21  [4] Nathan Starey & Olivia Smorge England
21  [4] Georgij Vlaêv & Zlata Vlaêva Úkraína
21  [4] Renrui Yang & Kexin Sun Kína
21  [4] Lingzi Zeng & Siyao Yang Kína
21  [4] Tianqi Zhang & Rotem Rivkin Kína
33  [3] German Kasesalu & Kristina Mihajlova Rússland
33  [3] Stetsenko Danylo Kravchenko & Karyna Scalozub Úkraína
33  [3] Erkebulan Nurakhmetov & Zhansaya Zhangaomir Kasakstan
33  [3] Maksimilian Sannikov & Evangelina Lejkina Rússland
33  [3] Wang Jie Zun & Lin Yun Wei Kína
38  [2] Kehong Chen & Yunfei Sun Kína
38  [2] Savelij Kovalev & Yaroslava Krasnozhon Úkraína
38  [2] Aleksandr Mikhalin & Anna-Mariya Pozharova Rússland
38  [2] Evgeniy Nardid & Ilina Alina Rússland
38  [2] Eden Olafsson & Sunneva Ros Thorgeirsdottir Ísland
38  [2] Nikita Shmyrin & Anna Filatova Rússland
38  [2] Ilia Vasilyev & Elizaveta Khoba Rússland
38  [2] Chongmo Wang & Yizhe Lang Kína
38  [2] Kyota Yano & Hinano Kuroshima Japan
47  [1] Liu Hangcheng & Chen Siru Kína
47  [1] Vidar Snaer Hilmarsson & Hrafnhildur Eva Davidsdottir Ísland
47  [1] Birgir Hrafn Kjartansson & Hulda Margret Ragnarsdottir Ísland
47  [1] Andrey Kozko & Kristina Ishtina Rússland
47  [1] Eita Yoshioka & Anna Takeuchi Japan
52  Nurgeldì Alìmbek & Tamara Bahareva Kasakstan
52  Stepan Botnar & Luiza Kajdalova Moldovía
52  Zihao Du & Yu Shan Shi Kína
52  Skander Friggieri & Martina Camilleri Ítalía
52  Edric Gan & Karolina Szabao Singapúr
52  Junhao Guo & Xinyue Shen Kína
52  Alexander Fannar Hallson Reyndal & Ásdís Yrja Hansdóttir Ísland
52  Ethan Jamaes-Cartwright & Diana Martynets England
52  Yifan Jin & Huang Jiayue Singapúr
52  Vladislav Kostyukov & Sofya Chirkova Rússland
52  Vyacheslav Monin & Elizaveta Aibova Rússland
52  Jose Pereira & Elisabeth Martinov Portúgal
52  David Reznik & Sofiya Reznik Úkraína
52  Damir Shalin & Milana Selin Rússland
52  Loren Shargorodski & Natali Leibovici Lettland
52  Ziheng Shen & Ziyue Kang Kína
52  Shon Sinitsyn & Eden Gurfinkel Rússland
52  Cheng Gao Xu & Meng Li Qu Kína
52  Volodymyr Zakharenko & Khrystyna Shchur Úkraína
52  Zhang Zhihao & Yu Yan Zi Kína
52  Maksim Zotov & Darya Potapova Rússland

1. umferð (topp 115)

73  [5] Nikita Abrosimov & Antonina Astahova Rússland
73  [5] Dominic Bailey & Tilly Ellel England
73  [5] Bahtiyar Dauren & Yasmin Vetrova Rússland
73  [5] Oliver Dudman & Edith Maina-Flinders England
73  [5] Bogdan Dunets & Sofìya Êrofêêva Úkraína
73  [5] Jimi Eskelinen & Veera Laakso Finnland
73  [5] Svyatoslav Fisun & Katerina Prima Úkraína
73  [5] Chuqi Luo & Mengyao Wang Kína
73  [5] Aleksandr Malyshko & Alena Karaseva Rússland
73  [5] Kirill Orlov & Miloslava Tarasevich Rússland
73  [5] Andrew Pavlyk & Melaniya Sydor Bandaríkin
73  [5] Joseph Robusto & Alissa Joly Bandaríkin
73  [5] Ivan Smekalkin & Ivanna Bondaryeva Úkraína
73  [5] Yaroslav Teplov & Ulyana Kozlova Rússland
73  [5] Alexander Thorhallsson & Katrin Rut Atladottir Ísland
73  [5] Kostiantyn Turchyn & Polina Boitsova Rússland
73  [5] Aleksandr Vitvinin & Sofiya Taraskina Rússland
73  [5] Jonathan Yershov & Emily Leonie Bennett Þýskaland
73  [5] Huxinrui Zhao & Xinyi Zhou Kína
92  [4] Benjamin Ahti & Hede Liis Kilp Finnland
92  [4] Roni Antikainen & Nuppu Kantola Finnland
92  [4] Brynjólfur Yan Brynjólfsson & Freyja Örk Sigurdardottir Ísland
92  [4] Deniel Nils Dmitrijsson & Elísabet Bogey Gapunay Ísland
92  [4] Nikita Gatsuts & Mariya Kravchenko Moldovía
92  [4] Maddox Lovenhardt & Majalisa Peulicke England
92  [4] Gudjon Erik Oskarsson & Eva Karen Olafsdottir Ísland
92  [4] Maksim Rud & Tetyana Bazarnik Úkraína
92  [4] Kirill Zakirzyanov & Valerie Snitko Bandaríkin
101  [3] Matvei Apaev & Paula Rose Van Hulle Rússland
101  [3] Krisjanis Caunitis & Alexandra Sofieva Finnland
101  [3] Aleksej Kochura & Polina Yatsenko Rússland
101  [3] Tryggvi Kristinn Sveinbjornsson & Briet Valdis Reeve Ísland
101  [3] Andrew Timchenko & Barbara Smodleva Kanada
101  [3] Fei Yan & Gao Ruoyao Singapúr
107  [2] Maksym Blazhievskyy & Marta Babaeva Bandaríkin
107  [2] Theo Peters & Tamzin Barlow England
107  [2] Hugo Rodrigues & Isabela Martinov Portúgal
107  [2] Dagur Máni Viðarsson & Aðalheiður Ósk Stefánsdóttir Ísland
111  [1] Seetri Kinnunen & Charlotta Wikman Finnland
111  [1] Mikolas Kolyagin & Viktoriya Kostrikova Rússland
111  [1] Gísli Svanur Reynisson & Frida Kristin Eliasdottir Ísland
111  [1] Junior Rodriguez & Grazia Luongo Ítalía
111  [1] Aleksandr Talpolsk & Jiachen Tang Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}