Results from Junior Blackpool Dance Festival - Juvenile Cha Cha Cha 24. apríl 2019
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Junior Blackpool Dance Festival
England - Blackpool 22. apríl 2019

Juvenile Cha Cha Cha 24. apríl 2019

Úrslit

1  Matvej Didenko & Stefaniya Shlinchak Úkraína
2  Daniel Novikov & Mishella Vishnevskiy Bandaríkin
3  Denis Machek & Vìktorìya Hukalenko Úkraína
4  Marat Akautdinov & Elizaveta Tsymbalyuk Rússland
5  David Komarnitskij & Angelina Cherkovska Úkraína
6  Tongyu Zhang & Océane Bordereau Kína
7  Nazar Vigovskij & Polina Besedina Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [3] Keane Scerri De Carlo & Kerry Sui Norður Írland
8  [3] Yurij Demyanenko & Vladislava Golub Úkraína
10  [2] Demid Novatskij & Mariya Omelchuk Úkraína
10  [2] Nikita Pan & Kira Ligay England
10  [2] Daniil Samohin & Polina Nemiro Úkraína
10  [2] Lyubomir Voskalo & Solomiya Tsekit Úkraína

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

14  [4] Anton Povaliy & Anastasiya Petrushenko Rússland
15  [3] Ilya Arhangelskij & Sofya Purgina Rússland
15  [3] Artem Popov & Arina Sergeeva Úkraína
17  [2] Marcus Egstrand & Kaya Vinther Danmörk
17  [2] Evan Holmes & Lili Crane England
17  [2] Alexander Matveev & Sofya Nartsyzova Rússland
17  [2] Dmitro Topehin & Anna Yakunkina Úkraína

2. umferð (topp 72)

21  [4] Latken Alyauddin & Darya Li Kasakstan
21  [4] Oleksandr Kostenko & Olena Synenko Úkraína
21  [4] Timofìj Lyashenko & Mariya Kiselova Úkraína
21  [4] Nikita Maximov & Ada Krivitskaya Rússland
21  [4] Mikita Pìshij & Polina Lebed Úkraína
21  [4] Nikolay Putilin & Anastasiya Zhaglina Úkraína
21  [4] Matvej Skaskiv & Elizaveta Bondarenko Úkraína
21  [4] Nathan Starey & Olivia Smorge England
21  [4] Georgij Vlaêv & Zlata Vlaêva Úkraína
21  [4] Renrui Yang & Kexin Sun Kína
21  [4] Lingzi Zeng & Siyao Yang Kína
21  [4] Tianqi Zhang & Rotem Rivkin Kína
33  [3] German Kasesalu & Kristina Mihajlova Rússland
33  [3] Stetsenko Danylo Kravchenko & Karyna Scalozub Úkraína
33  [3] Erkebulan Nurakhmetov & Zhansaya Zhangaomir Kasakstan
33  [3] Maksimilian Sannikov & Evangelina Lejkina Rússland
33  [3] Wang Jie Zun & Lin Yun Wei Kína
38  [2] Kehong Chen & Yunfei Sun Kína
38  [2] Savelij Kovalev & Yaroslava Krasnozhon Úkraína
38  [2] Aleksandr Mikhalin & Anna-Mariya Pozharova Rússland
38  [2] Evgeniy Nardid & Ilina Alina Rússland
38  [2] Eden Olafsson & Sunneva Ros Thorgeirsdottir Ísland
38  [2] Nikita Shmyrin & Anna Filatova Rússland
38  [2] Ilia Vasilyev & Elizaveta Khoba Rússland
38  [2] Chongmo Wang & Yizhe Lang Kína
38  [2] Kyota Yano & Hinano Kuroshima Japan
47  [1] Liu Hangcheng & Chen Siru Kína
47  [1] Vidar Snaer Hilmarsson & Hrafnhildur Eva Davidsdottir Ísland
47  [1] Birgir Hrafn Kjartansson & Hulda Margret Ragnarsdottir Ísland
47  [1] Andrey Kozko & Kristina Ishtina Rússland
47  [1] Eita Yoshioka & Anna Takeuchi Japan
52  Nurgeldì Alìmbek & Tamara Bahareva Kasakstan
52  Stepan Botnar & Luiza Kajdalova Moldovía
52  Zihao Du & Yu Shan Shi Kína
52  Skander Friggieri & Martina Camilleri Ítalía
52  Edric Gan & Karolina Szabao Singapúr
52  Junhao Guo & Xinyue Shen Kína
52  Alexander Fannar Hallson Reyndal & Ásdís Yrja Hansdóttir Ísland
52  Ethan Jamaes-Cartwright & Diana Martynets England
52  Yifan Jin & Huang Jiayue Singapúr
52  Vladislav Kostyukov & Sofya Chirkova Rússland
52  Vyacheslav Monin & Elizaveta Aibova Rússland
52  Jose Pereira & Elisabeth Martinov Portúgal
52  David Reznik & Sofiya Reznik Úkraína
52  Damir Shalin & Milana Selin Rússland
52  Loren Shargorodski & Natali Leibovici Lettland
52  Ziheng Shen & Ziyue Kang Kína
52  Shon Sinitsyn & Eden Gurfinkel Rússland
52  Cheng Gao Xu & Meng Li Qu Kína
52  Volodymyr Zakharenko & Khrystyna Shchur Úkraína
52  Zhang Zhihao & Yu Yan Zi Kína
52  Maksim Zotov & Darya Potapova Rússland

1. umferð (topp 115)

73  [5] Nikita Abrosimov & Antonina Astahova Rússland
73  [5] Dominic Bailey & Tilly Ellel England
73  [5] Bahtiyar Dauren & Yasmin Vetrova Rússland
73  [5] Oliver Dudman & Edith Maina-Flinders England
73  [5] Bogdan Dunets & Sofìya Êrofêêva Úkraína
73  [5] Jimi Eskelinen & Veera Laakso Finnland
73  [5] Svyatoslav Fisun & Katerina Prima Úkraína
73  [5] Chuqi Luo & Mengyao Wang Kína
73  [5] Aleksandr Malyshko & Alena Karaseva Rússland
73  [5] Kirill Orlov & Miloslava Tarasevich Rússland
73  [5] Andrew Pavlyk & Melaniya Sydor Bandaríkin
73  [5] Joseph Robusto & Alissa Joly Bandaríkin
73  [5] Ivan Smekalkin & Ivanna Bondaryeva Úkraína
73  [5] Yaroslav Teplov & Ulyana Kozlova Rússland
73  [5] Alexander Thorhallsson & Katrin Rut Atladottir Ísland
73  [5] Kostiantyn Turchyn & Polina Boitsova Rússland
73  [5] Aleksandr Vitvinin & Sofiya Taraskina Rússland
73  [5] Jonathan Yershov & Emily Leonie Bennett Þýskaland
73  [5] Huxinrui Zhao & Xinyi Zhou Kína
92  [4] Benjamin Ahti & Hede Liis Kilp Finnland
92  [4] Roni Antikainen & Nuppu Kantola Finnland
92  [4] Brynjólfur Yan Brynjólfsson & Freyja Örk Sigurdardottir Ísland
92  [4] Deniel Nils Dmitrijsson & Elísabet Bogey Gapunay Ísland
92  [4] Nikita Gatsuts & Mariya Kravchenko Moldovía
92  [4] Maddox Lovenhardt & Majalisa Peulicke England
92  [4] Gudjon Erik Oskarsson & Eva Karen Olafsdottir Ísland
92  [4] Maksim Rud & Tetyana Bazarnik Úkraína
92  [4] Kirill Zakirzyanov & Valerie Snitko Bandaríkin
101  [3] Matvei Apaev & Paula Rose Van Hulle Rússland
101  [3] Krisjanis Caunitis & Alexandra Sofieva Finnland
101  [3] Aleksej Kochura & Polina Yatsenko Rússland
101  [3] Tryggvi Kristinn Sveinbjornsson & Briet Valdis Reeve Ísland
101  [3] Andrew Timchenko & Barbara Smodleva Kanada
101  [3] Fei Yan & Gao Ruoyao Singapúr
107  [2] Maksym Blazhievskyy & Marta Babaeva Bandaríkin
107  [2] Theo Peters & Tamzin Barlow England
107  [2] Hugo Rodrigues & Isabela Martinov Portúgal
107  [2] Dagur Máni Viðarsson & Aðalheiður Ósk Stefánsdóttir Ísland
111  [1] Seetri Kinnunen & Charlotta Wikman Finnland
111  [1] Mikolas Kolyagin & Viktoriya Kostrikova Rússland
111  [1] Gísli Svanur Reynisson & Frida Kristin Eliasdottir Ísland
111  [1] Junior Rodriguez & Grazia Luongo Ítalía
111  [1] Aleksandr Talpolsk & Jiachen Tang Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}