Results from Junior Blackpool Dance Festival - Juvenile Jive 22. apríl 2019
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Junior Blackpool Dance Festival
England - Blackpool 22. apríl 2019

Juvenile Jive 22. apríl 2019

Úrslit

1  Daniel Novikov & Mishella Vishnevskiy Bandaríkin
2  Mikita Pìshij & Polina Lebed Úkraína
3  David Komarnitskij & Angelina Cherkovska Úkraína
4  Latken Alyauddin & Darya Li Frakkland
5  Demid Novatskij & Mariya Omelchuk Úkraína
6  Keane Scerri De Carlo & Kerry Sui Norður Írland
7  Marat Akautdinov & Elizaveta Tsymbalyuk Rússland
8  Nathan Starey & Olivia Smorge England
9  Erkebulan Nurakhmetov & Zhansaya Zhangaomir Kasakstan
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

10  [3] Nikolay Putilin & Anastasiya Zhaglina Úkraína
11  [2] Joshua Bonici & Elizaveta Chelnakova Rússland
11  [2] Evan Holmes & Lili Crane England
13  [1] Maksimilian Sannikov & Evangelina Lejkina Rússland

Fjórðungsúrslit

14  [4] Yurij Demyanenko & Vladislava Golub Úkraína
14  [4] Gudjon Erik Oskarsson & Eva Karen Olafsdottir Ísland
14  [4] Nikita Pan & Kira Ligay England
17  [3] Bahtiyar Dauren & Yasmin Vetrova Rússland
17  [3] Leo Kolmykov & Daria Andreyev Bandaríkin
17  [3] Artem Popov & Arina Sergeeva Úkraína
17  [3] Dmitro Topehin & Anna Yakunkina Úkraína
17  [3] Nazar Vigovskij & Polina Besedina Úkraína
22  [2] Lingzi Zeng & Siyao Yang Kína
22  [2] Tongyu Zhang & Océane Bordereau Kína
24  [1] Alexander Matveev & Sofya Nartsyzova Rússland
24  [1] Daniil Samohin & Polina Nemiro Úkraína
26  Oleksandr Kostenko & Olena Synenko Úkraína
26  Kirill Orlov & Miloslava Tarasevich Rússland

3. umferð (topp 54)

28  [4] Nikita Abrosimov & Antonina Astahova Rússland
28  [4] Nikita Maximov & Ada Krivitskaya Rússland
28  [4] Ilia Vasilyev & Elizaveta Khoba Rússland
28  [4] Lyubomir Voskalo & Solomiya Tsekit Úkraína
32  [3] Stepan Botnar & Luiza Kajdalova Moldovía
32  [3] Kehong Chen & Yunfei Sun Kína
32  [3] Timofìj Lyashenko & Mariya Kiselova Úkraína
32  [3] Evgeniy Nardid & Ilina Alina Rússland
32  [3] David Reznik & Sofiya Reznik Úkraína
32  [3] Kirill Zakirzyanov & Valerie Snitko Bandaríkin
38  [2] Ilya Arhangelskij & Sofya Purgina Rússland
38  [2] Aleksandr Mikhalin & Anna-Mariya Pozharova Rússland
38  [2] Ivan Smekalkin & Ivanna Bondaryeva Pólland
41  [1] Marcus Egstrand & Kaya Vinther Danmörk
41  [1] Svyatoslav Fisun & Katerina Prima Úkraína
41  [1] Skander Friggieri & Martina Camilleri Ítalía
41  [1] Andrey Kozko & Kristina Ishtina Rússland
41  [1] Andrew Pavlyk & Melaniya Sydor Bandaríkin
41  [1] Nikita Shmyrin & Anna Filatova Rússland
41  [1] Georgij Vlaêv & Zlata Vlaêva Úkraína
41  [1] Eita Yoshioka & Anna Takeuchi Japan
41  [1] Zhang Zhihao & Yu Yan Zi Kína
41  [1] Wang Jie Zun & Lin Yun Wei Kína
51  Deniel Nils Dmitrijsson & Elísabet Bogey Gapunay Ísland
51  Yifan Jin & Huang Jiayue Singapúr
51  Aleksandr Malyshko & Alena Karaseva Rússland
51  Eden Olafsson & Sunneva Ros Thorgeirsdottir Ísland

2. umferð (topp 78)

55  [4] Bogdan Dunets & Sofìya Êrofêêva Úkraína
55  [4] Jimi Eskelinen & Veera Laakso Finnland
55  [4] Vidar Snaer Hilmarsson & Hrafnhildur Eva Davidsdottir Ísland
55  [4] Aleksej Kochura & Polina Yatsenko Rússland
55  [4] Vladislav Kostyukov & Sofya Chirkova Rússland
55  [4] Joseph Robusto & Alissa Joly Bandaríkin
55  [4] Maksim Rud & Tetyana Bazarnik Úkraína
55  [4] Loren Shargorodski & Natali Leibovici Lettland
55  [4] Chongmo Wang & Yizhe Lang Kína
55  [4] Jonathan Yershov & Emily Leonie Bennett Þýskaland
65  [3] German Kasesalu & Kristina Mihajlova Rússland
65  [3] Birgir Hrafn Kjartansson & Hulda Margret Ragnarsdottir Ísland
65  [3] Mikolas Kolyagin & Viktoriya Kostrikova Rússland
65  [3] Chuqi Luo & Mengyao Wang Kína
65  [3] Arye Raksin & Simone Mishuris Bandaríkin
65  [3] Shon Sinitsyn & Eden Gurfinkel Rússland
65  [3] Andrew Timchenko & Barbara Smodleva Kanada
65  [3] Aleksandr Vitvinin & Sofiya Taraskina Rússland
65  [3] Huxinrui Zhao & Xinyi Zhou Kína
74  [2] Zihao Du & Yu Shan Shi Kína
74  [2] Hugo Rodrigues & Isabela Martinov Portúgal
76  [1] Benjamin Ahti & Hede Liis Kilp Finnland
76  [1] Sebastian Olafsson & Berglind Emilia Sigurddardottir Ísland
78  Jose Pereira & Elisabeth Martinov Portúgal

1. umferð (topp 114)

79  [5] Matvei Apaev & Paula Rose Van Hulle Rússland
79  [5] Brynjólfur Yan Brynjólfsson & Freyja Örk Sigurdardottir Ísland
79  [5] Krisjanis Caunitis & Alexandra Sofieva Finnland
79  [5] Oliver Dudman & Edith Maina-Flinders England
79  [5] Edric Gan & Karolina Szabao Singapúr
79  [5] Junhao Guo & Xinyue Shen Kína
79  [5] Liu Hangcheng & Chen Siru Kína
79  [5] Maddox Lovenhardt & Majalisa Peulicke England
79  [5] Denis Machek & Vìktorìya Hukalenko Úkraína
79  [5] Aron Davíð Óskarsson & Lena Guðrún Pétursdóttir Ísland
79  [5] Ziheng Shen & Ziyue Kang Kína
79  [5] Renrui Yang & Kexin Sun Kína
79  [5] Kyota Yano & Hinano Kuroshima Japan
79  [5] Tianqi Zhang & Rotem Rivkin Kína
79  [5] Maksim Zotov & Darya Potapova Rússland
94  [4] Dominic Bailey & Tilly Ellel England
94  [4] Maksym Blazhievskyy & Marta Babaeva Bandaríkin
94  [4] Ethan Jamaes-Cartwright & Diana Martynets England
94  [4] Alexander Thorhallsson & Katrin Rut Atladottir Ísland
94  [4] Cheng Gao Xu & Meng Li Qu Kína
94  [4] Fei Yan & Gao Ruoyao Singapúr
100  [3] Roni Antikainen & Nuppu Kantola Finnland
100  [3] Nikita Gatsuts & Mariya Kravchenko Moldovía
100  [3] Daniil Gorobets & Evelina Kuzmich Hvíta-Rússland
100  [3] Alexander Fannar Hallson Reyndal & Ásdís Yrja Hansdóttir Ísland
100  [3] Seetri Kinnunen & Charlotta Wikman Finnland
100  [3] Savelij Kovalev & Yaroslava Krasnozhon Úkraína
100  [3] Vyacheslav Monin & Elizaveta Aibova Rússland
100  [3] Gísli Svanur Reynisson & Frida Kristin Eliasdottir Ísland
100  [3] Damir Shalin & Milana Selin Rússland
109  [2] Dagur Máni Viðarsson & Aðalheiður Ósk Stefánsdóttir Ísland
110  [1] Yunchong He & Yuting Chen Kína
110  [1] Timothy Nardelli & Nicole Vinco Ítalía
110  [1] Mason Mitchell Palmer & Emily Forshaw England
110  [1] Tryggvi Kristinn Sveinbjornsson & Briet Valdis Reeve Ísland
110  [1] Aleksandr Talpolsk & Jiachen Tang Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}