Results from Junior Blackpool Dance Festival - British Junior Ballroom Championship 24. apríl 2019
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Junior Blackpool Dance Festival
England - Blackpool 22. apríl 2019

British Junior Ballroom Championship 24. apríl 2019

Úrslit

1  Dmitriy Rodin & Elizaveta Perepelitsa Úkraína
2  Mykyta Postnikov & Viktoriya Koval Úkraína
3  Bogdan Yaremenko & Valeriya Derkach Úkraína
4  Vitalij Demyanenko & Evgeniya Nazarenko Úkraína
5  Mihail Bokij & Darina Kachan Úkraína
6  Mihail Yaroshenko & Mìla Kovalova Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [15] Georgiy Kars & Anna Mamedova Rússland
7  [15] Semen Radionov & Dìana Shepel Úkraína
9  [13] Kirill Kurbatov & Alexandra Revel-Muroz Rússland
10  [8] Andrey Sokolov & Polina Kulakova Rússland
11  [5] Aleksandr Balakshin & Ekaterina Fabrina Rússland
11  [5] Fedor Salnikov & Sabina Zlobina Rússland
13  [1] Danilo Onisko & Mariya Melnikovich Úkraína

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

14  [13] Georgij Minin & Varvara Pundelik Rússland
15  [12] Wojciech Kuzma & Daria Nowak Pólland
15  [12] Maxim Morris & Olivia King England
17  [11] Ivan Speranskij & Daniela Koretska Úkraína
18  [8] Mark Chilcote & Ilinca Badic England
19  [7] Ivan Pravatorov & Alina Osipova Rússland
20  [6] Egor Volkov & Anna Panova Rússland
21  [5] Bogdan Chajka & Anastasiya Ivaskiv Úkraína
21  [5] Roman Shchechka & Zlata Rozhkova Úkraína
23  [4] Artur Mikryukov & Aleksandra Kornilova Rússland
24  [1] Mihajlo Kogutenko & Elizaveta Chebotarova Úkraína

4. umferð (topp 50)

25  [16] Maksim Apaev & Margarita Evstigneeva Rússland
25  [16] Oleg Chernyshev & Veronika Gireyko Rússland
27  [13] Vladimir Makarov & Sofya Dozora Rússland
27  [13] Maksymilian Serafin & Weronika Majerowska Pólland
29  [12] Sergey Barinov & Viktoriya Mishanina Rússland
29  [12] Lewis Tutty & Sophie Heyworth England
31  [11] Sergej Perevertkin & Anastasiya Kudryashova Rússland
32  [10] Oleksij Babko & Darya Korzh Úkraína
32  [10] Maxim Berezkin & Margarita Karpechenko Rússland
32  [10] Mikola Gudz & Mariya Savina Úkraína
35  [9] Korey Andrews & Madison Ingoldsby England
35  [9] Hubert Stopyra & Wiktoria Cwynar Pólland
37  [8] Danylo Afonin & Ksenìya Shamich Úkraína
37  [8] Sergey Salashchenko & Mariya Kiseleva Rússland
39  [7] Vladislav Avramenko & Anastasiya Tkachuk Úkraína
39  [7] Stanislav Kriklivyj & Anastasiya Kiryusha Úkraína
41  [6] Fannar Kvaran & Fanny Helga Thorarinsdottir Ísland
41  [6] Kostyantin Martinovich & Vìktoriya Tarashchenko Úkraína
41  [6] Aleksey Zakharchenko & Margarita Nelip Úkraína
41  [6] Matthew Zoladkiewicz & Elizabete Grigalinovica-Leja Bandaríkin
45  [5] Arseniy Afonin & Stanislava Shlyahtina Rússland
46  [4] Oleksandr Zadiraka & Olena Chervinska Úkraína
47  [2] Joe Hughes & Anna Tomashchuk England
47  [2] Maxim Nikolsky & Anastasia Kibis Rússland
47  [2] Gethin Poacher & Ruby Savage England
47  [2] Adam Sapojnikov & Yasmin Sakharov Ísrael

3. umferð (topp 72)

51  [20] Oliver Johnson & Alessia Andriani England
51  [20] Andrij Lyadetskij & Alla Toshchakova Úkraína
51  [20] Aleksandr Malyants & Darya Valova Rússland
51  [20] Aleksandr Mysyk & Antoniya Verbitskaya Úkraína
55  [19] Mason Bevan & Natasha Irons England
56  [18] Nikita Koscicas & Katie Green England
56  [18] Eetu Niittymäki & Fay Antikainen Finnland
58  [17] Maksimilian Bonichi & Yana Dolbich Rússland
58  [17] Andrew Lan & Ariel Weng Tævan
58  [17] Andrij Shudrak & Anna Gospodarenko Úkraína
61  [15] Finnur Hugi Finnsson & Asta Maria Armesto Nuevo Ísland
62  [14] Vladislav Shumskij & Anastasiya Knizhnikova Úkraína
63  [13] Maksim Berenshteyn & Katerina Petrenko Bandaríkin
63  [13] Aviv Koren & Eliya Pahtman Ísrael
63  [13] Georgiy Kulev & Milana Stafievskaya Rússland
63  [13] Aldas Zgirskis & Demi Van Den Berg Ísland
67  [12] Volodimir Soroka & Sofìya Alba Úkraína
68  [11] Nikita Shchukin & Anastasiya Korableva Rússland
68  [11] Oliver Skeel-Gerhardt & Sille Skeel-Gerhardt Danmörk
70  [9] Einar Ernir Magnusson & Kristjana Aðalsteinsdóttir Ísland
71  [8] Aleksej Smirnov & Valeriya Pernerovskaya Úkraína
72  [6] Lauritz Thoresen & Katrin Jana Gudbjornsdottir Ísland

2. umferð (topp 107)

73  [19] Kirill Alekseev & Mariya Prohorova Rússland
73  [19] Anton Kotlinskiy & Polina Girdo Rússland
73  [19] Mikke Luttinen & Erika Lahdenperä Aida Finnland
73  [19] Anton Rubashanov & Valeria Yakovleva Rússland
73  [19] Andrej Sergeev & Polina Golovina Rússland
78  [18] Andrej Kolvinkovskij & Diana Trebushevskaya Rússland
78  [18] Bogdan Kornilov & Lina Golub Rússland
80  [17] Yegor Isaykin & Anna Tikunova Rússland
80  [17] Egor Lipatov & Varvara Ayrapetyants Rússland
80  [17] Petr Tischenko & Maria Dvoryanchikova Rússland
80  [17] Makar Zelikovskij & Viktoriya Pyanko Rússland
84  [16] Artemiy Khoba & Maria Manchinskaya Rússland
84  [16] Jamie Meah & Issy Dulam England
84  [16] Nathan Zaytsev & Annika Mugin Bandaríkin
87  [15] Timofey Metelkin & Aleksandra Kozlova Rússland
87  [15] Danilo Usatij & Polina Balagura Úkraína
89  [14] Sergey Ershov & Anastasiya Kozlova Rússland
89  [14] Stefan Kagadi & Maria Soitonen Finnland
89  [14] Witold Onisk & Natalia Przyborska Pólland
89  [14] Dmitro Usatij & Diana Bakal Úkraína
93  [12] Stepan Chistotin & Vasilisa Novikova Rússland
93  [12] Yixuan Li & Xinyu Du Kína
93  [12] Emil Sällström & Laura Todorovic Finnland
93  [12] Pavel Tishchenko & Anna Koltsova Rússland
93  [12] Danming Zhang & Bei Yu Meng Kína
98  [11] Felix Einarsson & Asdis Maria Davidsdottir Ísland
98  [11] Eric Kashkevych & Anna Bogutsky Bandaríkin
98  [11] Sverrir-Thor Ragnarsson & Agusta Rut Andradottir Ísland
101  [10] Zhan Zhi Gao & Yu Tong Liu Kína
102  [9] Francis Carty & Olivia Bourne England
103  [8] Aleksi Ahola & Polina Anisimova Finnland
104  [7] Joshua Blewitt & Skye Markey England
104  [7] Nikita Haruns & My Narvo Finnland
104  [7] Kaapo Tusa & Malin Gustafsson Finnland
107  [1] Fin Statham & Keira Bickley England

1. umferð (topp 141)

108  [23] Gleb Andreyev & Alisa Akinshina Rússland
108  [23] Helgi Mar Herbertsson & Stefania Stella Baldursdöttir Ísland
108  [23] Gabriel Leo Ivarsson & Sandra Dilja Kristinsdóttir Ísland
108  [23] Artem Leleka & Darya Stepanyuk Úkraína
108  [23] Kirilo Samsonov & Diana Tsyplyakova Úkraína
108  [23] Le Yuan & Zilin Yang Kína
114  [22] Fei Hao Chen & Jia Yan Yao Kína
114  [22] Daniel Chpak & Katrin Chpak Bandaríkin
114  [22] Oscar Frederik Ellegaard Povlsen & Anne-Sophie Ellegaard Povlsen Danmörk
114  [22] Oleksandr Grizun & Anna Veres Úkraína
118  [21] Atte Lipsonen & Katariina Kauppila Finnland
118  [21] Yichi Zhang & Yuqing Tao Kína
120  [20] Albert Demin & Elizaveta Demidova Rússland
120  [20] Artem Dolgopolov & Arina Bausina Rússland
120  [20] Frederik Lindberg & Laura Engell Danmörk
123  [19] Philip Groth Panajotides & Filippa Brandt Danmörk
123  [19] Licheng Wang & Hongyu Pan Kína
123  [19] Xinyang Yue & Han Han Su Kína
126  [16] Jan Borysiak & Ada Sutton England
126  [16] Xuancheng Ge & Mengqi Lian Kína
128  [15] Yucheng Li & Siyu Li Kína
129  [14] Christopher Buttle & Lexie Joinson England
129  [14] Elias Haapalainen & Linnea Ahti Finnland
131  [13] Nanbei Wang & Jinyi Hao Kína
132  [12] Kolbeinn Sturla Baldursson & Ásdís Berglind Javiersdóttir Ísland
132  [12] Anton Bjarni Bjornsson & Bjarney Edda Luoviksdottir Ísland
132  [12] Gustav Emil Ibsen Jensen & Line Metzker Danmörk
135  [11] Pan Yanhan & Ye Tingxuan Kína
136  [10] Aidan Shaw & Seren Rees England
137  [8] Hilmar Mar Sigurpalsson & Emilía Ýr Heiðarsdóttir Ísland
138  [6] Asgeir Valur Kjartansson & Andrea Kristín Andrésdóttir Ísland
138  [6] Aaro Ristola & Elviira Jokela Finnland
138  [6] Thorri Stefansson & Krista Hrönn Davíðsdóttir Ísland
141  [2] Úlfar Áki Arnarsson & Laufey Thora Gudbjornsdottir Ísland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}