Results from WDC AL Open World Championships 2018 - Open World U12 Juvenile Latin RS 9. desember 2018
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

WDC AL Open World Championships 2018
Frakkland - Paris 6. desember 2018

Open World U12 Juvenile Latin RS 9. desember 2018

Úrslit

1  Daniel Novikov & Mishella Vishnevskiy Bandaríkin
2  Joshua Bonici & Elizaveta Chelnakova Rússland
3  Matvej Didenko & Stefaniya Shlinchak Úkraína
4  Nazar Vigovskij & Polina Besedina Úkraína
5  Antonio Esposito & Maria Rosaria Dal Monte Ítalía
6  Keane Scerri De Carlo & Kerry Sui Norður Írland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Mihail Koval & Polina Moroz Úkraína
7  Erkebulan Nurakhmetov & Zhansaya Zhangaomir Kasakstan
9  Nikolay Putilin & Anastasiya Zhaglina Úkraína
9  Alex Zheng & Alexa Sosna Bandaríkin
11  Boris Vinnik & Alìna Yatsishin Úkraína
12  Leo Kolmykov & Daria Andreyev Bandaríkin

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  Vladislav Ganyuk & Polina Galuzinska Úkraína
14  Yurij Demyanenko & Vladislava Golub Úkraína
14  Denis Machek & Karina Skiba Úkraína
16  Arseniy Chernoluckiy & Diana Krachkovskaya Úkraína
16  Savelij Kovalev & Yaroslava Krasnozhon Úkraína
18  Oleksandr Kostenko & Olena Synenko Úkraína
19  Stepan Belevtsov & Marianna Panchenko Úkraína
19  Artem Girdo & Valeriya Komogorova Rússland
21  Junior Rodriguez & Grazia Luongo Ítalía
22  Danil Bayurko & Anastasiya Afonina Úkraína
23  Konstyantin Zatula & Darya Miroshnichenko Úkraína
24  Boris Drachenko & Anzhelika Bozorova Úkraína
25  Danilo Pshono & Veronìka Zuênko Úkraína

2. umferð (topp 40)

26  Chengming Liu & Xiangjun Wu Kína
26  Sverrir-Thor Ragnarsson & Agusta Rut Andradottir Ísland
28  Stepan Botnar & Luiza Kajdalova Moldovía
29  Mark Roshchin & Daria Efremova Rússland
30  Alon Port & Lia Groner Ítalía
30  Kirill Zakirzyanov & Valerie Snitko Bandaríkin
32  Evan Holmes & Lili Crane England
32  Ivan Timchenko & Darya Maksimenko Úkraína
34  Ilya Arhangelskij & Sofya Purgina Rússland
35  Artem Vasin & Veronika Tverda Úkraína
36  Andrew Pavlyk & Melaniya Sydor Bandaríkin
37  Ilia Vasilyev & Elizaveta Khoba Rússland
37  Georgij Vlaêv & Zlata Vlaêva Úkraína
39  Gudjon Erik Oskarsson & Eva Karen Olafsdottir Ísland
40  Jake Berg & Anna Talis Bandaríkin

1. umferð (topp 51)

41  Joseph Robusto & Alissa Joly Bandaríkin
42  Viktor Yeroshenko & Anna Chuprun Úkraína
43  Maksim Ribkìn & Zlata Markiv Úkraína
43  Tianqi Zhang & Yuzhu Bai Kína
45  Ivan Martynenko & Leysan Sultanbekova Bandaríkin
45  Andrew Timchenko & Barbara Smodleva Kanada
47  Birgir Hrafn Kjartansson & Hulda Margret Ragnarsdottir Ísland
49  Emil Diatlovic & Thoranna Sturludottir Ísland
50  Timéo Fabrici & Clara Janicki Frakkland
51  Alexander Fannar Hallson Reyndal & Ásdís Yrja Hansdóttir Ísland
52  Hilmar Ingi Árnason & Katrín Klara Ásgeirsdóttir Ísland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}