Results from WDC AL Open World Championships 2018 - Open World U12 Juvenile Latin RS 9. desember 2018
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

WDC AL Open World Championships 2018
Frakkland - Paris 6. desember 2018

Open World U12 Juvenile Latin RS 9. desember 2018

Úrslit

1  Daniel Novikov & Mishella Vishnevskiy Bandaríkin
2  Joshua Bonici & Elizaveta Chelnakova Rússland
3  Matvej Didenko & Stefaniya Shlinchak Úkraína
4  Nazar Vigovskij & Polina Besedina Úkraína
5  Antonio Esposito & Maria Rosaria Dal Monte Ítalía
6  Keane Scerri De Carlo & Kerry Sui Norður Írland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Mihail Koval & Polina Moroz Úkraína
7  Erkebulan Nurakhmetov & Zhansaya Zhangaomir Kasakstan
9  Nikolay Putilin & Anastasiya Zhaglina Úkraína
9  Alex Zheng & Alexa Sosna Bandaríkin
11  Boris Vinnik & Alìna Yatsishin Úkraína
12  Leo Kolmykov & Daria Andreyev Bandaríkin

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  Vladislav Ganyuk & Polina Galuzinska Úkraína
14  Yurij Demyanenko & Vladislava Golub Úkraína
14  Denis Machek & Karina Skiba Úkraína
16  Arseniy Chernoluckiy & Diana Krachkovskaya Úkraína
16  Savelij Kovalev & Yaroslava Krasnozhon Úkraína
18  Oleksandr Kostenko & Olena Synenko Úkraína
19  Stepan Belevtsov & Marianna Panchenko Úkraína
19  Artem Girdo & Valeriya Komogorova Rússland
21  Junior Rodriguez & Grazia Luongo Ítalía
22  Danil Bayurko & Anastasiya Afonina Úkraína
23  Konstyantin Zatula & Darya Miroshnichenko Úkraína
24  Boris Drachenko & Anzhelika Bozorova Úkraína
25  Danilo Pshono & Veronìka Zuênko Úkraína

2. umferð (topp 40)

26  Chengming Liu & Xiangjun Wu Kína
26  Sverrir-Thor Ragnarsson & Agusta Rut Andradottir Ísland
28  Stepan Botnar & Luiza Kajdalova Moldovía
29  Mark Roshchin & Daria Efremova Rússland
30  Alon Port & Lia Groner Ítalía
30  Kirill Zakirzyanov & Valerie Snitko Bandaríkin
32  Evan Holmes & Lili Crane England
32  Ivan Timchenko & Darya Maksimenko Úkraína
34  Ilya Arhangelskij & Sofya Purgina Rússland
35  Artem Vasin & Veronika Tverda Úkraína
36  Andrew Pavlyk & Melaniya Sydor Bandaríkin
37  Ilia Vasilyev & Elizaveta Khoba Rússland
37  Georgij Vlaêv & Zlata Vlaêva Úkraína
39  Gudjon Erik Oskarsson & Eva Karen Olafsdottir Ísland
40  Jake Berg & Anna Talis Bandaríkin

1. umferð (topp 51)

41  Joseph Robusto & Alissa Joly Bandaríkin
42  Viktor Yeroshenko & Anna Chuprun Úkraína
43  Maksim Ribkìn & Zlata Markiv Úkraína
43  Tianqi Zhang & Yuzhu Bai Kína
45  Ivan Martynenko & Leysan Sultanbekova Bandaríkin
45  Andrew Timchenko & Barbara Smodleva Kanada
47  Birgir Hrafn Kjartansson & Hulda Margret Ragnarsdottir Ísland
49  Emil Diatlovic & Thoranna Sturludottir Ísland
50  Timéo Fabrici & Clara Janicki Frakkland
51  Alexander Fannar Hallson Reyndal & Ásdís Yrja Hansdóttir Ísland
52  Hilmar Ingi Árnason & Katrín Klara Ásgeirsdóttir Ísland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}