Results from Junior Blackpool Dance Festival - British Junior Latin Championship 25. apríl 2019
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Junior Blackpool Dance Festival
England - Blackpool 22. apríl 2019

British Junior Latin Championship 25. apríl 2019

Úrslit

1  Artur Ravlik & Margita Solomiya Úkraína
2  Andrey Sokolov & Polina Kulakova Rússland
3  Kirill Kurbatov & Alexandra Revel-Muroz Rússland
4  Igor Stifutin & Mariya Artamonova Rússland
5  Leonid Troyanov & Valeriya Sergeyeva Rússland
6  Zi Yang Jiang & Xinyi Chen Kína
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [17] Bogdan Chiborak & Aleksandra Martynyuk Úkraína
8  [14] Kirill Zhurenko & Sofiya Vojtovich Úkraína
9  [12] Nikita Klimov & Valeria Grafova Rússland
10  [11] Alexander Leytland & Elena Tsareva Rússland
11  [9] Artem Kovalev & Sofia Polskih Kasakstan
11  [9] Andrij Pigovich & Elizaveta Atamanyuk Úkraína
13  [5] Alexander Kovalev & Alisa Volper Rússland

Fjórðungsúrslit

14  [15] Sergej Perevertkin & Anastasiya Kudryashova Rússland
15  [14] Dave Firestein & Shelly Umansky Bandaríkin
15  [14] Roman Shirokiy & Elizaveta Shapka Úkraína
17  [13] Svyatoslav Dikanev & Marina Morris England
18  [12] Maksim Mendeleev & Valeriya Chuvashova Rússland
19  [11] Vladislav Avramenko & Anastasiya Tkachuk Úkraína
19  [11] Mihail Tretyak & Êlizaveta Grinenko Úkraína
21  [10] Gethin Poacher & Ruby Savage England
22  [9] Georgij Minin & Varvara Pundelik Rússland
22  [9] Andrej Shapkin & Alana Salter England
24  [8] Aron Logi Hranannarsson & Rosa Kriston Hafsteindottir Ísland
25  [7] Yahor Khamko & Anastasiya Novikova Rússland

4. umferð (topp 50)

26  [17] Artur Mikryukov & Aleksandra Kornilova Rússland
26  [17] Alessandro Querini & Alessia Zaccaria Ítalía
26  [17] Ivan Speranskij & Daniela Koretska Úkraína
29  [16] Denis Fedyuk & Yana-Sofìya Moroz Úkraína
30  [15] Anton Rubashanov & Valeria Yakovleva Rússland
31  [14] Chow Tsz Hing & Wong Yan Tung Hong Kong
31  [14] Joe Hughes & Anna Tomashchuk England
31  [14] Nikolaj Pavlichenko & Elizaveta Burunova Rússland
34  [13] Vladimir Dovganich & Alina Yurova Úkraína
35  [12] Carmelo D'angelo & Federica Patti Ítalía
36  [11] Robert Polinkevich & Lejla Bevzyuk Rússland
37  [9] Mark Chilcote & Ilinca Badic England
37  [9] Chen Lin & Zi Yi Liang Kína
37  [9] Maxim Yashylin & Alina Karateeva Rússland
40  [8] Yaroslav Kobylchenko & Darya Bondarenko Úkraína
40  [8] Guilherme Roboredo & Matilde Paixao Portúgal
40  [8] Vladimir Shashilin & Nastasia Kniazeva Rússland
43  [7] Arseniy Afonin & Stanislava Shlyahtina Rússland
43  [7] Korey Andrews & Madison Ingoldsby England
45  [6] Daniil Tolmachev & Zlata Goncharuk Úkraína
46  [5] Francesco Cesario & Chiara Morgese Ítalía
46  [5] Aviv Koren & Eliya Pahtman Ísrael
48  [4] Sergey Salashchenko & Mariya Kiseleva Rússland
49  [3] Xu Hui Ma & Ying Cao Kína
49  [3] Andrea Pia & Maria Bussu Ítalía

3. umferð (topp 80)

51  [20] Zhan Zhi Gao & Yu Tong Liu Kína
51  [20] Oleg Kulìj & Yana Pavlyuk Úkraína
51  [20] Maxim Leytland & Sofya Koloskova Rússland
51  [20] Filipp Torskij & Taisiya Agaeva Rússland
55  [19] Maksim Apaev & Margarita Evstigneeva Rússland
55  [19] Giacomo Mondino & Alessia Bono Ítalía
55  [19] Maxim Morris & Olivia King England
55  [19] Dmitriy Rodin & Elizaveta Perepelitsa Úkraína
59  [18] Aleksandr Balakshin & Ekaterina Fabrina Rússland
59  [18] Danming Zhang & Bei Yu Meng Kína
61  [17] Wojciech Kuzma & Daria Nowak Pólland
61  [17] Lucas Neo & Trinity Goh Singapúr
63  [16] Petr Shitov & Kseniya Kovalenko Rússland
63  [16] Yichi Zhang & Yuqing Tao Kína
65  [15] Fei Hao Chen & Jia Yan Yao Kína
65  [15] Andrej Sergeev & Polina Golovina Rússland
65  [15] Dmitro Usatij & Diana Bakal Úkraína
68  [14] Riccardo Meddis & Giulia Cotroneo Ítalía
69  [13] Anton Kotlinskiy & Polina Girdo Rússland
69  [13] Georgiy Kulev & Milana Stafievskaya Rússland
69  [13] Nikita Shchukin & Anastasiya Korableva Rússland
72  [12] Gleb Andreyev & Alisa Akinshina Rússland
72  [12] Maksimilian Bonichi & Yana Dolbich Rússland
72  [12] Andrew Lan & Ariel Weng Tævan
72  [12] Xinyang Yue & Han Han Su Kína
76  [11] Aldas Zgirskis & Demi Van Den Berg Ísland
77  [10] Nathan Zaytsev & Annika Mugin Bandaríkin
78  [9] Stefan Kagadi & Maria Soitonen Finnland
78  [9] Fannar Kvaran & Fanny Helga Thorarinsdottir Ísland
80  [8] Leonid Sorokin & Aleksandra Sorokina Úkraína

2. umferð (topp 122)

81  [22] Oleksij Babko & Darya Korzh Úkraína
81  [22] Vladimir Makarov & Sofya Dozora Rússland
81  [22] Artem Puhalskij & Sofiya Chernikova Úkraína
84  [21] Aleksandr Belik & Lyubov Svyatokum Úkraína
84  [21] Stanislav Kriklivyj & Anastasiya Kiryusha Úkraína
84  [21] Artem Leleka & Darya Stepanyuk Úkraína
84  [21] Vladislav Tsepun & Zlata Dengina Úkraína
88  [20] Nicolas Eichhorn & Katharina Jewdokimenko Þýskaland
88  [20] Volodimir Lapin & Taisiya Shchur Úkraína
88  [20] Aleksandr Malyants & Darya Valova Rússland
88  [20] Arsenij Moroz & Anastasiya Zaharova Úkraína
88  [20] Raul Toparcean & Julia Beissel Austurríki
93  [19] Felix Einarsson & Asdis Maria Davidsdottir Ísland
93  [19] Gabriel Leo Ivarsson & Sandra Dilja Kristinsdóttir Ísland
93  [19] Vyacheslav Karpenskij & Sofiya Ivanova Rússland
93  [19] Yucheng Li & Siyu Li Kína
93  [19] Semen Radionov & Dìana Shepel Úkraína
93  [19] Andrij Shudrak & Anna Gospodarenko Úkraína
93  [19] Volodimir Soroka & Sofìya Alba Úkraína
93  [19] Petr Tischenko & Maria Dvoryanchikova Rússland
101  [18] Mihajlo Kogutenko & Elizaveta Chebotarova Úkraína
101  [18] Maxim Nikolsky & Anastasia Kibis Rússland
101  [18] Sverrir-Thor Ragnarsson & Agusta Rut Andradottir Ísland
101  [18] Pan Yanhan & Ye Tingxuan Kína
105  [17] Daniil Eliseev & Anna Perehodko Úkraína
105  [17] Xuancheng Ge & Mengqi Lian Kína
105  [17] Mikola Gudz & Mariya Savina Úkraína
105  [17] Bogdan Kornilov & Lina Golub Rússland
105  [17] Aleksej Smirnov & Valeriya Pernerovskaya Úkraína
110  [16] Ethan Hayutt & Anastasia Lepin Bandaríkin
110  [16] Timofey Metelkin & Aleksandra Kozlova Rússland
110  [16] Bogdan Yaremenko & Valeriya Derkach Úkraína
113  [15] Frederik Veilbaek Andersen & Victoria Benthin Svíþjóð
114  [13] Mason Bevan & Natasha Irons England
114  [13] Francis Carty & Olivia Bourne England
114  [13] Vladislav Shumskij & Anastasiya Knizhnikova Úkraína
117  [12] Eric Kashkevych & Anna Bogutsky Bandaríkin
117  [12] Jamie Meah & Issy Dulam England
119  [11] Adam Sapojnikov & Yasmin Sakharov Ísrael
120  [9] Pavel Tishchenko & Anna Koltsova Rússland
121  [8] Oscar Frederik Ellegaard Povlsen & Anne-Sophie Ellegaard Povlsen Danmörk
122  [5] Oliver Johnson & Alessia Andriani England

1. umferð (topp 177)

123  [21] Sergey Barinov & Viktoriya Mishanina Rússland
123  [21] Lorenzo Bonzi & Cara Gabusi Ítalía
123  [21] Martim Caturra & Luna Pires Aldeias Portúgal
123  [21] Albert Demin & Elizaveta Demidova Rússland
123  [21] Yixuan Li & Xinyu Du Kína
123  [21] Kostyantin Martinovich & Vìktoriya Tarashchenko Úkraína
123  [21] Oliver Skeel-Gerhardt & Sille Skeel-Gerhardt Danmörk
123  [21] Timofij Tiran & Kseniya Kozievska Úkraína
131  [20] Kirill Alekseev & Mariya Prohorova Rússland
131  [20] Stepan Chistotin & Vasilisa Novikova Rússland
131  [20] Gabriele Summo Domenico & Iris Di Domenico Ítalía
131  [20] Andrej Kolvinkovskij & Diana Trebushevskaya Rússland
131  [20] Riccardo Pinna & Francesca Mazzette Ítalía
136  [19] Sergey Ershov & Anastasiya Kozlova Rússland
136  [19] Finnur Hugi Finnsson & Asta Maria Armesto Nuevo Ísland
136  [19] Artur Maier & Jessica Vasiliu Þýskaland
136  [19] Fin Statham & Keira Bickley England
136  [19] Egor Tsibarovskij & Aleksandra Zelenova Úkraína
136  [19] Nanbei Wang & Jinyi Hao Kína
142  [18] Yegor Isaykin & Anna Tikunova Rússland
142  [18] Alessandro Penna & Nicole Biamonte Ítalía
142  [18] Danilo Usatij & Polina Balagura Úkraína
142  [18] Le Yuan & Zilin Yang Kína
146  [15] Maksim Berenshteyn & Katerina Petrenko Bandaríkin
146  [15] Eetu Niittymäki & Fay Antikainen Finnland
146  [15] Lewis Tutty & Sophie Heyworth England
146  [15] Licheng Wang & Hongyu Pan Kína
150  [14] Daniel Chpak & Katrin Chpak Bandaríkin
150  [14] Gregor Gartsman & Alina Liedtke Þýskaland
152  [13] Aleksi Ahola & Polina Anisimova Finnland
152  [13] Dmitro Gorobets & Ulyana Krisko Úkraína
152  [13] Oleksandr Grizun & Anna Veres Úkraína
152  [13] Nikita Haruns & My Narvo Finnland
156  [12] Artem Dolgopolov & Arina Bausina Rússland
156  [12] Frederik Lindberg & Laura Engell Danmörk
158  [11] Fabio Dahlem & Kristina Petraschenko Þýskaland
159  [10] Jan Borysiak & Ada Sutton England
159  [10] Gleb Gavrilicenco & Jana Gavrilicenco England
159  [10] Philip Groth Panajotides & Filippa Brandt Danmörk
162  [9] Atte Lipsonen & Katariina Kauppila Finnland
163  [8] Anton Bjarni Bjornsson & Bjarney Edda Luoviksdottir Ísland
163  [8] Joshua Blewitt & Skye Markey England
163  [8] Christopher Buttle & Lexie Joinson England
163  [8] Sacha Manin & Aimy Manin Frakkland
167  [7] Helgi Mar Herbertsson & Stefania Stella Baldursdöttir Ísland
167  [7] Thorri Stefansson & Krista Hrönn Davíðsdóttir Ísland
169  [6] Emil Sällström & Laura Todorovic Finnland
170  [5] Elias Haapalainen & Linnea Ahti Finnland
170  [5] Aaro Ristola & Elviira Jokela Finnland
172  [4] Mikke Luttinen & Erika Lahdenperä Aida Finnland
172  [4] Aidan Shaw & Seren Rees England
174  [2] Úlfar Áki Arnarsson & Laufey Thora Gudbjornsdottir Ísland
174  [2] Kolbeinn Sturla Baldursson & Ásdís Berglind Javiersdóttir Ísland
176  [1] Asgeir Valur Kjartansson & Andrea Kristín Andrésdóttir Ísland
177  Hilmar Mar Sigurpalsson & Emilía Ýr Heiðarsdóttir Ísland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}