Results from Crocus Expo Festival - Russian RTS Amateur Latin 16. mars 2019
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Crocus Expo Festival
Rússland - Moscow 16. mars 2019

Russian RTS Amateur Latin 16. mars 2019

Úrslit

1  Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
2  Dmitriy Semeshkin & Karina Zadoyan Rússland
3  Ilya Sizov & Arina Voloshina Rússland
4  Konstantin Kaftan & Aleksandra Povzun Rússland
5  Mikhail Popov & Anastasiya Dubrovskaya Rússland
6  Evgeni Kuzin & Ulyana Maksimkina Rússland
7  Aleksandr Zevelev & Alina Agarkova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Nikita Gordenkov & Bella Bakarova Rússland
9  Aleksandr Rodygin & Aleksandra Chinenkova Rússland
10  Nikita Polyakov & Aleksandra Skripnikova Rússland
11  Timur Temirbekov & Yana Rozhnova Rússland
12  Ilya Filimonov & Anastasiya Torikova Rússland
13  Nikita Pavinskiy & Polina Korotkova Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Daniil Egorenko & Juliana Menzinskaja Rússland
15  Daniil Dozorov & Yuliya Trescheva Rússland
15  Nikolay Kaskin & Svetlana Perina Rússland
17  Vitaly Dergachev & Alena Trigubko Rússland
18  Nikolay Parshikov & Alena Guryanova Rússland
19  Artem Balashov & Valeryya Tykhopoeva Rússland
20  Aydar Musin & Elvira Lapteva Rússland
21  Daniil Anisimov & Valeriya Stromova Rússland
21  Boris Goryshev & Kristina Kovalevskaya Rússland
23  Sergey Yurchenko & Nina Chernyshova Rússland

2. umferð (topp 48)

24  Vladimir Leytland & Maria Evdokimova Rússland
25  Egor Yakovlev & Anastasiya Golubeva Rússland
26  Dmitriy Zharov & Tatyana Gorshenina Rússland
27  Dmitriy Anisimov & Viktoriya Preobrazhenskaya Rússland
27  Pavlo Khondar & Irina Van Rússland
27  Andrei Ogarkov & Irina Dolinskaya Rússland
30  Igor Erokhin & Svetlana Erokhina (aka Selyanina) Rússland
31  Vyacheslav Kotov & Weronika Jedwabna Pólland
31  Maksim Maksimov & Anna Dimidova Rússland
33  Dmitriy Fedotov & Anastasiya Popovich Rússland
34  Aleksandr Ryabtsev & Mariya Oblakova Rússland
35  Nikolaj Alekseev & Polina Aleksandrycheva Rússland
35  Ivan Raditsa & Yuliya Tarabrina Rússland
37  Vyacheslav Bardin & Anastasiya Pavlushova Rússland
38  Vlad Fedorov & Oksana Shustrova Rússland
39  Konstantin Fuchizhi & Viktoriya Kurepina Rússland
40  Vitaliy Sulimenko & Anna Kislova Rússland
41  Robert Laukart & Marina Obukhova Rússland
42  Serab Galstian & Anastasiya Polohova Rússland
42  Nikita Kostalev & Elena Radaeva Rússland
44  Maksim Spirin & Elizaveta Demina Rússland
44  Artur Stepanyan & Alexsandra Tumanova Rússland
46  Ilya Ivanov & Viktoriya Solodenko Rússland
47  Pavel Rozinkov & Mariya Rublevski Rússland
48  Georgiy Vasilev & Aliona Dobroselskaya Rússland

1. umferð (topp 97)

49  Mihail Kirnos & Ekaterina Novosiltseva Rússland
49  Sergey Orlov & Alena Ivanova Rússland
49  Konstantin Piskovatsky & Kseniya Turintseva Rússland
52  Aleksandr Reva & Polina Korshunova Rússland
53  Ilya Kolebakin & Anastasiya Tulupova Rússland
54  Vyacheslav Dobrov & Anastasiya Puysha Rússland
54  Egor Novogorodtsev & Natalia Lesina Rússland
56  Vladislav Babenkov & Anna Zarechneva Rússland
56  Maxsim Mishveliani & Angelina Zorenko Rússland
58  Konstantin Nikolaev & Yulia Cherkasova Rússland
59  Viktor Ermakov & Kseniya Titova Rússland
60  Igor Tikhomirov & Kristina Tikhomirova Rússland
61  Aleksandr Petrov & Galina Volkova Rússland
62  Vladimir Rozhkov & Darya Budzyuk Rússland
62  Valeriy Speranskiy & Irina Yudkina Rússland
64  Aleksey Dikalyuk & Ripsime Dikalyuk (aka Khachatryan) Rússland
65  Anatoliy Grebnev & Evgeniya Abakumova Rússland
66  Ivan Hrypun & Evgeniya Belianskaya Rússland
66  Eduard Kolesnikov & Oksana Sukhorukova Rússland
68  Umed Shamsi-zade & Shajmuhametova Sabina Rússland
69  Dmitriy Cherepakha & Elena Zaytseva Úkraína
69  Evgeniy Kravets & Ekaterina Farutina Rússland
71  Yuri Chugunov & Yuliya Chugunova Rússland
71  Alexander Dzhardzhimanov & Elizaveta Zyuzina Rússland
73  Andrey Fedorov & Kseniya Khovrina Rússland
73  Oleg Kuznetsov & Anastasiya Elizarova Rússland
75  Vladimir Nikolaev & Anastasiya Bordonos Rússland
75  Igor Opletin & Lilya Tarasova Rússland
77  Sergey Makeev & Anastasia Laushkina Rússland
77  Gleb Samsonkin & Valeriya Samsonkina Rússland
79  Egor Mikityuk & Anna Shchukina Rússland
80  Artem Kohan & Ulyana Frolova Rússland
81  Ivan Porozhnyuk & Marianna Shakur Rússland
82  Sergey Firsov & Èlvira Dautova Rússland
83  Georgiy Simma & Tatyana Isakova Rússland
84  Aleksey Orlov & Ekaterina Ohrimenko Rússland
85  Alexander Krass & Nadezhda Krass Rússland
86  Sergey Usikov & Anastasiya Usikova Rússland
87  Mihail Gudkov & Nataliya Krasnopeeva Rússland
88  Aleksandr Stvolov & Ulyana Saharova Rússland
89  Nikita Kataev & Elizaveta Ramenskaya Rússland
90  Ruslan Vyrodov & Julia Medvedeva Rússland
91  Aleksandr Chernov & Mariya Chernova Rússland
92  Mihail Maksimovskij & Anna Maksimovskaya Rússland
93  Dmitrij Lebedev & Natalya Gordeeva Rússland
94  Boris Shirokih & Ekaterina Lobzina Rússland
95  Sergey Kiselev & Natalya Romanova Rússland
96  Yaroslav Keruchanin & Mariya Vlasova Rússland
97  Alexei Lyakhov & Olesya Lyakhova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}