Results from Crocus Expo Festival - Russian RTS Amateur Latin 19. mars 2017
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Crocus Expo Festival
Rússland - Moscow 18. mars 2017

Russian RTS Amateur Latin 19. mars 2017

Úrslit

1  Vladimir Litvinov & Lyubina Kuznetsova Rússland
2  Ruslan Khisamutdinov & Elena Rabinovich Rússland
3  Kirill Voronin & Tatyana Kosenko Rússland
4  Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
5  Andrey Patrushev & Ekaterina Bralyuk Rússland
6  Ilya Sizov & Sofiya Ternovaya Rússland
7  Dmitriy Semeshkin & Karina Zadoyan Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Aleksandr Porozov & Arina Sokolova Rússland
9  Konstantin Kaftan & Antonina Zhukova Rússland
10  Svyatoslav Gerasimov & Anastasiya Zakharchuk Rússland
11  Evgeni Kuzin & Anastasiya Fedoseeva Rússland
12  Ilya Kashirkin & Viktoriya Litvinov Rússland
13  Nikita Polyakov & Darya Dubchak Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Mikhail Popov & Veronika Tamarova Rússland
15  Kirill Aleksandrov & Anastasiya Dubrovskaya Rússland
16  Evgeny Urazgildeev & Anna Sozina Rússland
17  Daniil Egorenko & Maria Danutsa Rússland
18  Rostislav Fedchenko & Vera Sitnikova Rússland
19  Aleksandr Zevelev & Valeriya Verstova Rússland
20  Maksim Melikhov & Lyubov Shatskaya Rússland
21  Bogdan Bernatsky & Bella Bakarova Rússland
22  Sergey Rozhkov & Anna Anufrieva Rússland
22  Anton Yurusov & Svetlana Averina Rússland
24  Pavlo Khondar & Alina Litvinenko Rússland
24  Nikita Pavinskiy & Polina Korotkova Rússland

3. umferð (topp 47)

26  Vlad Fedorov & Oksana Shustrova Rússland
27  Sergey Yurchenko & Nina Chernyshova Rússland
28  Georgiy Lapinskiy & Anastasia Zamalova Rússland
29  Artem Syzdykov & Katya Syzdykova (aka Neustroeva) Rússland
30  Vyacheslav Dobrov & Yana Lvova Rússland
30  Igor Erokhin & Svetlana Erokhina (aka Selyanina) Rússland
30  Evgeniy Shebalkov & Anastasiya Galko Rússland
33  Viktor Chigrakov & Yana Akkuratnova Rússland
33  Oleg Yakushev & Viktoriya Yakusheva Rússland
35  Maksym Svyatobatko & Yuliya Trescheva Rússland
36  Aleksey Zykov & Elizaveta Ilyushina Rússland
37  Ilya Ivanov & Ekaterina Moiseeva Rússland
38  Daniil Bochkarev & Anastasiya Stasenkova Rússland
39  Georgiy Nechuykin & Alina Vasileva Rússland
39  Vitalij Prokofev & Anastasia Antinescul Rússland
41  Dmitriy Anisimov & Viktoriya Preobrazhenskaya Rússland
41  Vyacheslav Bardin & Anastasiya Pavlushova Rússland
41  Vasiliy Paratuy & Yuliya Sytnik Rússland
44  Andrey Lyubimov & Anastasiya Trauberg Rússland
44  Vladimir Nikolaev & Ekaterina Novosiltseva Rússland
44  Maksim Spirin & Elizaveta Demina Rússland
47  Gurgen Ambarcumyan & Lyudmila Vasileva Rússland

2. umferð (topp 98)

48  Yevgen Popov & Yuliya Galahina Rússland
48  Stanislav Sutormin & Anastasiya Frolova Rússland
50  Aleksandr Petrov & Galina Volkova Rússland
51  Andrey Ivanov & Elizaveta Suslova Rússland
52  Roman Melnikov & Sofya Vasileva Rússland
53  Mihail Kirnos & Alena Polozova Rússland
54  Dmitriy Bordukov & Irina Volodina Rússland
55  Igor Tikhomirov & Kristina Tikhomirova Rússland
56  Vyacheslav Gorshkalev & Arina Yurovskaya Rússland
57  Aleksandr Khalchenya & Mariya Bogdanova Rússland
58  Sergey Mazyaev & Natalia Ogneva Rússland
58  Andrey Polyakov & Anna Borodacheva Rússland
58  Sergey Romantsov & Anastasiya Popovich Rússland
61  Vladimir Rozhkov & Alina Romantsova Rússland
62  Artem Tabunnikov & Elizaveta Seliverstova Rússland
62  Dmitrij Yakushev & Anastasiya Bordonos Rússland
64  Ivan Hrypun & Evgeniya Belianskaya Rússland
64  Egor Novogorodtsev & Natalia Lesina Rússland
66  Pavel Potapitsin & Vera Gantsovskaya Rússland
67  Dmitriy Romanov & Natalya Nechadina Rússland
68  Nguyen Minh & Kseniya Duk Rússland
69  Nikolai Jakushin & Yuliya Puchkova Rússland
70  Aleksej Averyakov & Anastasiya Malanina Rússland
70  Kirill Eliseev & Anna Zakharova Rússland
72  Jakov Melnik & Anastasiya Matveeva Rússland
72  Mikhail Morel & Natalya Kotelnikova Rússland
74  Aleksandr Anufryev & Ekaterina Gavrilova Rússland
75  Anton Bykov & Anastasia Chirkova Rússland
76  Konstantin Akulinin & Diana Semenova Rússland
76  Evgenij Sviridov & Alexsandra Batalicheva Rússland
78  Alexei Hrenchikov & Ekaterina Chekmareva Rússland
79  Ivan Koryakin & Natalya Polyakova Rússland
80  Gleb Samsonkin & Valeriya Samsonkina Rússland
81  Sergey Makeev & Irina Aleshenkova Rússland
82  Yuri Chugunov & Yuliya Chugunova Rússland
82  Max Kovalenko & Ekaterina Samoylyuk Rússland
82  Egor Mikityuk & Anna Shchukina Rússland
85  Artur Sayahov & Elena Bezrukova Rússland
86  Aleksey Dikalyuk & Ripsime Dikalyuk (aka Khachatryan) Rússland
87  Maxim Ever & Veronika Varfolomeeva Rússland
88  Ilya Khayrulin & Adelya Nabiullina Rússland
89  Sergey Bulavkin & Olga Mikhaylova Rússland
89  Andrey Fedorov & Kseniya Khovrina Rússland
91  Ilya Glazov & Anastasiya Denysova Rússland
92  Igor Opletin & Lilya Tarasova Rússland
93  Ilya Kravchenko & Albina Begaeva Rússland
94  Aleksey Kazantsev & Irina Abramova Rússland
94  Vitalij Sedov & Svetlana Churyumova Rússland
96  Georgiy Zhao & Yana Kuznetsova Rússland
97  Nikita Kataev & Elizaveta Ramenskaya Rússland
97  Vladimir Obolenskiy & Aleksandra Vyrodova Rússland

1. umferð (topp 111)

99  Anton Mironov & Liliya Abramovich Rússland
99  Sergey Usikov & Anastasiya Usikova Rússland
101  Igor Melnikov & Darya Bubnova Rússland
102  Alexander Buryakov & Tatyana Zolotareva Rússland
103  Alexander Romanov & Anastasiya Makeeva Rússland
104  Vyacheslav Berendakov & Anna Vinokurova Rússland
104  Mihail Gudkov & Nataliya Krasnopeeva Rússland
106  Madiyar Aidarkulov & Yuliya Fufayeva Rússland
106  Roman Korostashov & Tatyana Kuznetsova Rússland
108  Sergei Ermilov & Olesya Malysheva Rússland
109  Stanislav Gerasimov & Polina Shevchuk Rússland
110  Alexei Lyakhov & Olesya Lyakhova Rússland
111  Mikhail Akhmetov & Marina Danilina Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}