Results from Autumn Moscow Cup 2018 - Amateur Latin 30. september 2018
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Autumn Moscow Cup 2018
Rússland - Moscow 28. september 2018

Amateur Latin 30. september 2018

Úrslit

1  Damir Haluzan & Anna Mashchyts Slóvenía
2  Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
3  Denis Kazakov & Julia Kowalczyk Pólland
4  Ilya Sizov & Arina Voloshina Rússland
5  Andrea Palomba & Lyubina Kuznetsova Ítalía
6  Kirill Aleksandrov & Anastasiya Dubrovskaya Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Ruslan Khisamutdinov & Karina Yusupova Rússland
8  Aleksandr Porozov & Arina Sokolova Ísrael
9  Nikita Gordenkov & Bella Bakarova Rússland
9  Konstantin Kaftan & Aleksandra Povzun Rússland
11  Aleksandr Rodygin & Aleksandra Chinenkova Rússland
12  Dmitry Chechkyn & Taisiya Chalbasova Rússland
13  Oleg Skaskiv & Viktoriya Mayster Úkraína

Fjórðungsúrslit

14  Nikita Pavinskiy & Polina Korotkova Rússland
15  Jun Wei Zhang & Hu Wen Li Kína
16  Lu Deyu & Jiao Ran Kína
16  Oleksandr Martsynyuk & Nicole Duque Úkraína
18  Svyatoslav Gerasimov & Anastasiya Zakharchuk Rússland
19  Nikita Polyakov & Darya Dubchak Rússland
20  Vasiliy Paratuy & Natalya Stadnichenko Rússland
20  Bai Zhiqian & Qian Wu Kína
22  Oleksiy Mordvinov & Anastasiya Osadchuk Úkraína
23  Daniil Egorenko & Juliana Menzinskaja Rússland
24  Sergiy Chernykov & Mariya Kuryanova Úkraína

2. umferð (topp 48)

25  Vladislav Nikishin & Polina Golubeva Rússland
25  Taras Savitskyy & Yulia Koshkina Bandaríkin
27  Johnny Yifan Zhao & Mina Xinru Mao Kína
28  Nikolay Kaskin & Svetlana Perina Rússland
29  Sergey Kolesnikov & Violetta Dzenik Rússland
30  Ilya Filimonov & Anastasiya Torikova Rússland
30  Ilya Gavrikov & Nadezhda Ryabovskaya Rússland
30  Egor Yakovlev & Anastasiya Golubeva Rússland
30  Dmitriy Zharov & Tatyana Gorshenina Rússland
34  Artur Solomovych & Elena Boyko Úkraína
35  Nikita Kostalev & Elena Radaeva Rússland
35  Liu Suyang & Yini Pan Kína
37  Nikolay Parshikov & Elizaveta Kuyan Rússland
38  Aleksey Sorokin & Anastasiya Androsova Rússland
38  Oleg Yakushev & Viktoriya Yakusheva Rússland
40  Vyacheslav Bardin & Anastasiya Pavlushova Rússland
40  Maksim Melikhov & Lyubov Shatskaya Rússland
40  Andrei Ogarkov & Irina Dolinskaya Rússland
43  Pavel Gurov & Kateryna Mykhaylenko Úkraína
43  Maksim Karanov & Darya Egorushkina Rússland
43  Oleksii Milinchuk & Arina Goncharova Úkraína
46  Pavel Rozinkov & Mariya Rublevski Rússland
47  Yuriy Troyanovskiy & Evgeniya Shidlovska Úkraína
48  Boris Denisov & Tanelia Shklyar Ísrael

1. umferð (topp 71)

49  Roman Nikiforov & Kseniya Titova Rússland
50  Nikita Churikov & Anastasia Teteria Rússland
51  Dmitriy Anisimov & Viktoriya Preobrazhenskaya Rússland
51  Stanislav Sutormin & Polina Tishkova Rússland
53  Timur Filatov & Almira Aleksanyan Rússland
53  Yunle Yao & Mengli Du Kína
53  Liansheng Zhou & Yu Yin Kína
56  Viktor Nugaev & Vasilisa Rudakova Rússland
56  Jiashuai Wang & Yibo Lu Kína
56  Zhang Zhihao & Yue Fan Kína
59  Stanislav Mazur & Darya Kustysheva Rússland
59  Danil Parkin & Viktoriya Sermyagina Rússland
61  Yu Qiu & Wang Yuan Rússland
61  Changhui Sun & Danchen Dong Kína
63  Pavel Kuznetsov & Anastasiya Mavrina Rússland
63  Artem Radaev & Tatyana Yazeva Rússland
65  Vyacheslav Dobrov & Anastasiya Puysha Rússland
65  Anton Yurusov & Ellina Sazhina Rússland
67  Denis Galanin & Anastasiya Tkachenko Rússland
67  Sergey Nosov & Anastasitya Kompaniets Rússland
69  Sergey Yurchenko & Nina Chernyshova Rússland
70  Konstantin Piskovatsky & Kseniya Turintseva Rússland
71  Maxim Ever & Darya Lysenko Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}