Results from Dance Stories 2016 - Adult Latin 13. mars 2016
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Dance Stories 2016
Rússland - Moscow 12. mars 2016

Adult Latin 13. mars 2016

Úrslit

1  Ruslan Khisamutdinov & Elena Rabinovich Rússland
2  Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
3  Kirill Voronin & Tatyana Kosenko Rússland
4  Ilya Sizov & Yulia Koshkina Rússland
5  Konstantin Kaftan & Antonina Zhukova Rússland
6  Mikhail Popov & Veronika Tamarova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Aleksandr Porozov & Arina Sokolova Rússland
8  Sergey Zhurkin & Nina Chernyshova Rússland
9  Artem Podolskiy & Evgeniya Kulakova Rússland
10  Andrey Kitsun & Yuliya Krepchuk Hvíta-Rússland
11  Nikita Golota & Viktoriya Konstantinova Rússland
12  Daniil Dozorov & Dasha Loginova Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Aleksandr Kartashov & Anastasiia Pavlova Rússland
14  Oleg Bogdanov & Alina Venediktova Rússland
15  Filipp Elizarov & Maryna Suprunova Rússland
16  Daniil Makarov & Anastasiya Zagorulko Kasakstan
17  Daniil Podliesnyi & Polina Gulyaeva Úkraína
17  Evgeniy Shebalkov & Anastasiya Galko Rússland
19  Vladimir Ermolenko & Alexsandra Tumanova Rússland
20  Vlad Fedorov & Oksana Shustrova Rússland
20  Artur Stepanyan & Anastasiya Aleshina Rússland
22  Aleksandr Panasyuk & Kristina Sukhova Rússland
23  Ivan Raditsa & Yuliya Tarabrina Rússland

2. umferð (topp 32)

24  Dmitriy Bayanov & Olga Shelkova Rússland
25  Georgiy Lapinskiy & Anastasiya Romanenko Rússland
26  Dmitriy Fedotov & Olga Bazulina Rússland
26  Dmitriy Gladkikh & Elizaveta Demina Rússland
28  Igor Dubchuk & Daria Dubchuk Rússland
28  Andrey Tatarnikov & Polina Ermakova Úkraína
30  Maksim Fisenko & Nadezhda Averina Rússland
30  Mikhail Karyamin & Darya Zakharova Rússland
32  Aleksandr Alayskiy & Anna Patutinskaya Rússland

1. umferð (topp 50)

33  Sergey Pugachev & Margarita Motorina Rússland
34  Denis Galanin & Yuliya Savelyeva Rússland
34  Shay Grinberg & Sali Mirzarahimov Ísrael
36  Sergey Gaponov & Anastasiya Androsova Rússland
36  Temirlan Tyulyugaziev & Irina Roon Kasakstan
38  Roman Melnikov & Natalya Nechadina Rússland
39  Grigoriy Yuferev & Darina Kulikova Rússland
40  Vadim Golovchanov & Olga Sergeeva Rússland
40  Vladimir Nikolaev & Anna Bronnikova Rússland
42  Viktor Povolotskiy & Alina Fisenko Rússland
43  Mihail Kirnos & Alena Polozova Rússland
43  Rodion Mishenev & Nadezda Checina Rússland
43  Aleksey Zaitsev & Elena Besputina Rússland
46  Dmitriy Bordukov & Irina Volodina Rússland
47  Aleksey Larin & Lyudmila Turchina Rússland
47  Artem Tabunnikov & Tatiana Eryganova Rússland
49  Ilya Yurovsky & Arina Yurovskaya Rússland
50  Vitalij Sedov & Svetlana Churyumova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}