Results from Russian Expo Festival - Russian RTS Amateur Latin 19. mars 2016
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Russian Expo Festival
Rússland - Moscow 19. mars 2016

Russian RTS Amateur Latin 19. mars 2016

Úrslit

1  Ruslan Khisamutdinov & Elena Rabinovich Rússland
2  Kirill Voronin & Tatyana Kosenko Rússland
3  Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
4  Ilya Sizov & Yulia Koshkina Rússland
5  Konstantin Chigirev & Daria Mikhalskaya Rússland
6  Mikhail Popov & Veronika Tamarova Rússland
7  Konstantin Kaftan & Antonina Zhukova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Dmitriy Semeshkin & Karina Zadoyan Rússland
9  Sergey Zhurkin & Nina Chernyshova Rússland
10  Kirill Aleksandrov & Anastasiya Dubrovskaya Rússland
11  Svyatoslav Gerasimov & Anastasiya Zakharchuk Rússland
12  Ilya Mazurov & Vasilina Belomestnova Rússland
13  Aleksandr Porozov & Arina Sokolova Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Aleksandr Kuternin & Olga Shestakova Rússland
15  Aleksandr Zhimalov & Irina Grishina Rússland
16  Daniil Dozorov & Dasha Loginova Rússland
17  Anton Abramenkov & Vladlena Baranova Rússland
17  Georgiy Lapinskiy & Anastasiya Romanenko Rússland
19  Ivan Raditsa & Yuliya Tarabrina Rússland
20  Vladimir Ermolenko & Alexsandra Tumanova Rússland
20  Oleg Yakushev & Viktoriya Yakusheva Rússland
22  Aleksandr Zevelev & Valeriya Verstova Rússland
23  Igor Erokhin & Svetlana Erokhina (aka Selyanina) Rússland
24  Evgeniy Shebalkov & Anastasiya Galko Rússland
25  Eduard Akhunov & Ekaterina Karbaeva Rússland

3. umferð (topp 47)

26  Artur Stepanyan & Anastasiya Aleshina Rússland
27  Viktor Chigrakov & Yana Akkuratnova Rússland
27  Vlad Fedorov & Oksana Shustrova Rússland
27  Pavlo Khondar & Yuliya Galahina Úkraína
30  Artem Kulakov & Evgeniya Podolsky Rússland
31  Maksim Fisenko & Nadezhda Averina Rússland
32  Aleksey Kudinov & Mariya Dokorina Rússland
33  Rafael Balasanyan & Veronika Rakhman Rússland
34  Aleksandr Alayskiy & Anna Patutinskaya Rússland
35  Oleg Bogdanov & Alina Venediktova Rússland
35  Dmitriy Gladkikh & Elizaveta Demina Rússland
37  Daniil Egorenko & Maria Danutsa Rússland
37  Ilya Ivanov & Ekaterina Moiseeva Rússland
39  Sergey Gaponov & Anastasiya Androsova Rússland
39  Aleksandr Kartashov & Anastasiia Pavlova Rússland
41  Gurgen Ambarcumyan & Lyudmila Vasileva Rússland
41  Dmitry Anisimov & Ekaterina Kondratenko Rússland
41  Denis Galanin & Yuliya Savelyeva Rússland
41  Nikita Kucheryavyy & Lyudmila Zhogina Rússland
45  Igor Dubchuk & Daria Dubchuk Rússland
45  Aleksandr Khalchenya & Mariya Bogdanova Rússland
47  Evgeniy Orlov & Viktoriya Preobrazhenskaya Rússland

2. umferð (topp 78)

48  Denis Kobzak & Anastasiya Tulupova Rússland
48  Roman Melnikov & Natalya Nechadina Rússland
50  Vyacheslav Bardin & Anastasiya Pavlushova Rússland
50  Sergey Pugachev & Margarita Motorina Rússland
52  Andrey Ivanov & Elizaveta Suslova Rússland
52  Evgeniy Kopytov & Natalya Sidorina Rússland
54  Kirill Alyukhin & Elena Vorobeva Rússland
54  Aleksandr Petrov & Galina Volkova Rússland
56  Vadim Golovchanov & Olga Sergeeva Rússland
57  Serab Galstian & Evgeniya Abakumova Rússland
58  Vasiliy Chernyshev & Anna Ignatova Rússland
59  Andrey Babadey & Olesya Frolova Rússland
60  Mihail Kirnos & Alena Polozova Rússland
61  Aleksej Averyakov & Anastasiya Malanina Rússland
61  Aleksey Zaitsev & Elena Besputina Rússland
63  Vitaliy Chernyshev & Anna Ryabtseva Rússland
64  Maksim Evseev & Yana Anpilogova Rússland
65  Vyacheslav Gorshkalev & Daria Kalgina Rússland
66  Dmitriy Bordukov & Irina Volodina Rússland
66  Aleksey Larin & Lyudmila Turchina Rússland
68  Artem Gromov & Yuliya Nevskaya Unknown
68  Ivan Semenov & Arina Ijokina Rússland
68  Sergey Sivkovich & Kamilla Nizamova Rússland
71  Vladimir Volodkin & Daria Cheberkus Rússland
72  Sergey Mazyaev & Natalia Ogneva Rússland
73  Artem Tabunnikov & Tatiana Eryganova Rússland
74  Aleksey Filchenkov & Lyubov Makarova Rússland
75  Nikita Semenov & Marina Zakharova Rússland
75  Grigoriy Yuferev & Darina Kulikova Rússland
77  Nikolai Jakushin & Anastasiya Fomina Rússland
78  Jakov Melnik & Anastasiya Matveeva Rússland

1. umferð (topp 126)

79  Max Kovalenko & Ekaterina Samoylyuk Rússland
79  Andrej Tamozhnikov & Zulfiyya Vorobyova Rússland
81  Artem Artyukhov & Valeriya Zelenina Rússland
82  Alexei Hrenchikov & Ekaterina Chekmareva Rússland
83  Andrey Fedorov & Kseniya Khovrina Rússland
84  Pavel Potapitsin & Vera Gantsovskaya Rússland
85  Anton Bykov & Anastasia Chirkova Rússland
85  Mikhail Morel & Natalya Kotelnikova Rússland
87  Dmitry Filippov & Mariya Melikhova Rússland
88  Alexander Goschin & Anita Demidova Rússland
89  Sunkar Shagambaev & Diana Aybyatova Rússland
89  Ilya Yurovsky & Arina Yurovskaya Rússland
91  Aleksey Dikalyuk & Ripsime Dikalyuk (aka Khachatryan) Rússland
92  Alexey Ageev & Kristina Ageeva Rússland
93  Maxim Ever & Alena Annenkova Rússland
94  Alexsandr Makarevich & Ekaterina Kipelkina Rússland
94  Gleb Samsonkin & Valeriya Samsonkina Rússland
96  Evgeniy Turchenkov & Anna Turchenkova Rússland
97  Aleksey Orlov & Ekaterina Ohrimenko Rússland
98  Vitalij Sedov & Svetlana Churyumova Rússland
99  Vladimir Ilyin & Mariya Krylova Rússland
100  Andrey Abramkin & Anastasiya Varlamova Rússland
100  Yuri Chugunov & Yuliya Chugunova Rússland
102  Sergey Bulavkin & Olga Mikhaylova Rússland
102  Sergey Tkachev & Ekaterina Tkacheva Rússland
104  Sergey Gaifullin & Mariya Gurylina Rússland
105  Ilya Movchan & Mariya Zolotyh Rússland
106  Konstantin Akulinin & Diana Semenova Rússland
106  Alexander Krass & Nadezhda Krass Rússland
108  Denis Chiyakin & Anastasiya Druzhinina Rússland
109  Georgiy Zhao & Yana Kuznetsova Rússland
110  Aleksey Sigayev & Nataliya Sigaeva Rússland
111  Evgeniy Sogorin & Svetlana Yakovleva Rússland
112  Alexander Nikoshin & Anna Nikoshina Rússland
113  Eduard Khmyl & Anna Vladimirova Rússland
114  Nikita Kataev & Elizaveta Ramenskaya Rússland
115  Aleksei Sergeenkov & Marina Naplekova Rússland
116  Anton Mironov & Liliya Abramovich Rússland
117  Aleksandr Egorov & Anastasiya Kolesnikova Rússland
118  Alexey Charakhchyan & Elina Gorelova Rússland
119  Igor Opletin & Lilya Tarasova Rússland
120  Anton Rozov & Kseniya Bychkova Rússland
121  Aleksandr Bogucharskii & Natalia Konovalova Rússland
122  Sergei Ermilov & Anna Lagunovich Rússland
123  Sergey Antennal & Anastasiya Usikova Rússland
124  Andrey Orlovskiy & Anastasiya Berestyanskaya Rússland
125  Oleg Butylkin & Ekaterina Soykina Rússland
126  Mikhail Akhmetov & Marina Danilina Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}