Results from danceComp Wuppertal 2018 - WDSF Senior III Open Standard 7. júlí 2018
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

danceComp Wuppertal 2018
Þýskaland - Wuppertal 6. júlí 2018

WDSF Senior III Open Standard 7. júlí 2018

Úrslit

1  Michael Lindner & Beate Lindner Þýskaland
2  Bernd Farwick & Petra Voosholz Þýskaland
3  Nikolay Palagichev & Irina Krutova Rússland
4  Aldo Mazzi & Roberta Pisacane Ítalía
5  Jouko Leppala & Helja Leppala Finnland
6  Alexander Hick & Petra Alexandra Lessmann Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Lorenzo Melucci & Carla Meconi Ítalía
8  Andrey Kukk & Anna Berezina Rússland
8  Enrico Pratesi & Mariella Landini Ítalía
10  Olivier Albert Gastaldi & Muriel Renee Gastaldi (aka Haegel) Frakkland
11  Ivone Donello & Daniela Pupin Ítalía
12  Raymond Reimann & Antje Reimann (aka Schulz) Þýskaland

Fjórðungsúrslit

13  Michael Gross & Regina Gross Þýskaland
14  Michael Sipek & Susanne Sipek Þýskaland
14  Wolfgang Walter & Ilse von Beyer Þýskaland
16  Clemens Drude & Nataly Tautz Wießner Þýskaland
17  Antonio Montanini & Emanuela Zaramella Ítalía
18  Saverio Calio & Marinella Prospero Ítalía
18  Knut Moller & Iris Moller Þýskaland
20  Juerg Briner & Katharina Egli-Gubelmann Sviss
21  Philippe Quinet & Patricia Lauble Frakkland
22  Oliver Leonhardt & Andrea Leonhardt (aka Pietschke) Þýskaland
23  Victor Berezin & Elena Martynenko Rússland
24  Peter Gleiszner & Sabine Zwick Austurríki
25  Götz Bierbaum & Maren Bierbaum (aka Muller) Þýskaland

3. umferð (topp 48)

26  Andreas Reumann & Annette Reumann Þýskaland
27  Robert Dub & Sylvia Schäfer-nouza Austurríki
28  Piotr Misztal & Monika Misztal Pólland
29  Luca Cavalli & Anna Capoccia Ítalía
29  Siegfried Klein & Maria Klein Þýskaland
31  Ad Cuijpers & Truus Cuijpers Holland
32  Paolo Tesi & Roberta Corrieri Ítalía
33  Peter Birndorfer & Christina Pothfelder Þýskaland
34  Jean Jacques Gueudry & Lucie Gueudry Frakkland
34  Stefan Isenecker & Diane Mongellaz Þýskaland
34  Damian Kukowka & Bettina Weimann Þýskaland
34  Tamas Schubert & Bärbl Schubert Þýskaland
38  Jos Ceelen & Parmis Siami Araghi Holland
38  Albert Rommel & Andrea Rommel Þýskaland
40  Massimo Boschetto & Patrizia Biolo Ítalía
40  Sergio Dodaro & Francesca D'aviri Þýskaland
40  Marius Torka & Barbara Torka Þýskaland
43  Gerhard Baier & Ingrid Cloos Þýskaland
43  Henrik Strom & Gitte Strom Danmörk
45  Alexander Beaumont & Anne Beaumont Þýskaland
45  Michael Krist & Petra Krist Þýskaland
47  Dirk Keller & Heidemarie Schulz-Brüsewitz Þýskaland
48  Olaf Paul & Christl Renno-Paul Þýskaland

2. umferð (topp 97)

49  Günter Enk & Annett Enk Þýskaland
49  Hans-Jurgen Gallo & Astrid Gallo (aka Winter) Þýskaland
49  Rudi Stern & Heidi Stern Þýskaland
52  Tero Sisto & Kati Järvelä Finnland
53  Dieter Müller & Elke Müller Þýskaland
53  Michael Saumweber & Sabine Schaffert Þýskaland
55  Peter Helmer & Karola Helmer Þýskaland
56  Herbert Klingler & Ursula Klingler Austurríki
56  Heinz Gerd Stratmann & Susanne Stratmann Þýskaland
58  Peter Gerlach & Catrin Gerlach Þýskaland
59  Federico Tomaselli & Simonetta Galantini Ítalía
60  Franz-josef Kirchhoff & Lioba Kirchhoff Þýskaland
60  Alfredo Rivas Jurado & Teresa De Paco Spánn
62  Bernd Schulze & Heike Schulze Þýskaland
63  Marc Van Breda & Anita Bosmans Belgía
64  Siegfried Evertz & Yvonne Heyner Þýskaland
64  Jürgen Lüders & Karin Lüders Þýskaland
66  Jürgen Klein & Gabriele Klein Þýskaland
66  Markus Mäurer & Marion Mäurer Þýskaland
66  Jos Spanjer & Ingrid Zoontjes Holland
66  Heiko Wehr & Sabine Wehr Þýskaland
70  Thomas Horn & Rosita Boose Þýskaland
70  Stefan Strupp & Bettina Strupp Þýskaland
72  Roberto Cervellini & Claudia Boni Ítalía
72  Didier Flinois & Marie Catherine Flinois (aka Gajewski) Belgía
72  Robert Nicklas & Elisabeth Nicklas Þýskaland
72  Izumi Tanaka & Elisa Dietrich (aka Knels) Þýskaland
76  Giuseppe Gullotta & Maria Palermo Þýskaland
76  Wolfgang Riedl & Petra Riedl Þýskaland
78  Jan Nathan & Christine Gall Holland
78  Hans-Joachim Stern & Nicola Stern Þýskaland
78  Norbert Wiedemann & Petra Wiedemann Þýskaland
81  Wolfgang Kalny & Ursula Kalny Austurríki
82  Stefan Doodkorte & Jose Doodkorte Holland
83  Roland Frolich & Siglinde Frolich Þýskaland
83  Bernd Grzelachowski & Birgit Grzelachowski Þýskaland
83  Manfred Lerch & Andrea Lerch Þýskaland
86  Herbert Lenssen & Monika Keller Þýskaland
86  Thomas Weyland & Ines Weyland Þýskaland
88  Hartmut Kloth & Susanne Kloth Þýskaland
88  Jürgen Kuberczyk & Birte Kuberczyk Þýskaland
88  Uwe Pietschmann & Rita Pietschmann Þýskaland
88  Helmut Schwab & Bärbel Schwab Þýskaland
88  Dieter Tellermann & Ulrike Tellermann Þýskaland
93  Silvano Rodia & Julia Kunsek Þýskaland
94  Johann Salten & Brgitte Salten Þýskaland
95  Jens Pursche & Rosi Pursche Þýskaland
96  Wolfgang Höft & Birgit Höft Þýskaland
97  Kristian Grunwald & Silvia Grunwald Þýskaland

1. umferð (topp 141)

98  Heinz-otto Saar & Beate Saar Þýskaland
99  Kurt Rechsteiner & Heide-Maria Schafer Sviss
99  Beat Schmid & Monika Schmid (aka Streit) Þýskaland
99  Ulrich Voosholz & Inge Frönd Þýskaland
102  Jens Langmann & Ellen Langmann Þýskaland
103  Holger Kursawe & Ursula Rubcke Þýskaland
103  Eduardo Gimeno Monfort & Encarna Gonell Spánn
105  Jürgen Diegel & Andrea Frey Þýskaland
105  Thomas Koterba & Renee Rothböck Þýskaland
107  Christoph Pollmann & Astrid Pollmann Þýskaland
108  Heinrich Kreilein & Marion Kreilein Þýskaland
109  Kai-Uwe Bormann & Anja-Mareike Bormann Þýskaland
110  Armin Winter & Angela Winter Þýskaland
111  Bernd Dirschauer & Annette Dirschauer Þýskaland
111  Roger Pohlmann & Qing Chen Þýskaland
113  Ferdinand Fassbender & Christine Siebenbürger Thiebes Þýskaland
113  Robert Postma & Renate Postma Þýskaland
113  Thomas Runkewitz & Ewa Runkewitz Þýskaland
116  Gerhard Endres & Ute Endres Þýskaland
116  Thomas Lange & Dagmar Krüger Þýskaland
116  Wolf-Dietrich Unger & Susanne Unger Þýskaland
116  Hagen Winterfeldt & Katrin Winterfeldt Þýskaland
120  Theodor Arlt & Margarete Arlt Þýskaland
120  Wolfgang Göbel & Jutta Spiess Þýskaland
120  Wolfgang Witzke & Katharina Witzke (aka Labes) Þýskaland
123  Thomas Mühlhausen & Anja Mühlhausen Þýskaland
124  Henk Kortman & Elly Kortman-Rorink Holland
124  Detlef Stacker & Christine Stacker Þýskaland
124  Andreas Steinike & Claudia Steinike Þýskaland
124  Hinrich Vollertsen & Birte Vollertsen Þýskaland
128  Egon Müller & Jasmin Flor Þýskaland
129  Uwe Rosenkranz & Marion Rosenkranz Þýskaland
130  Manfred Dort & Traudel Dort Þýskaland
130  Hans Kernler & Inge Kernler Þýskaland
132  Thomas Blenkers & Barbara Tuschewitzki Þýskaland
132  Hans-Jürgen Schulze & Sigrid Schulze Þýskaland
134  Thomas Born & Birgit Born Þýskaland
135  Torsten Böhme & Nicole Böhme (aka Nemitz) Þýskaland
135  Bernd Lörchner & Gabriele Lörchner Þýskaland
135  Jose Peres & Eunice Godinho Portúgal
135  Bernd Pförtner & Gerlinde Pförtner Þýskaland
135  Rainer Schubert & Kerstin Schubert Þýskaland
135  Alexander Schürmann & Gisela Schürmann Þýskaland
141  Carlos Cainço & Julieta Cainço Portúgal
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}