Results from danceComp Wuppertal 2018 - WDSF Senior III Open Standard 7. júlí 2018
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

danceComp Wuppertal 2018
Þýskaland - Wuppertal 6. júlí 2018

WDSF Senior III Open Standard 7. júlí 2018

Úrslit

1  Michael Lindner & Beate Lindner Þýskaland
2  Bernd Farwick & Petra Voosholz Þýskaland
3  Nikolay Palagichev & Irina Krutova Rússland
4  Aldo Mazzi & Roberta Pisacane Ítalía
5  Jouko Leppala & Helja Leppala Finnland
6  Alexander Hick & Petra Alexandra Lessmann Þýskaland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Lorenzo Melucci & Carla Meconi Ítalía
8  Andrey Kukk & Anna Berezina Rússland
8  Enrico Pratesi & Mariella Landini Ítalía
10  Olivier Albert Gastaldi & Muriel Renee Gastaldi (aka Haegel) Ítalía
11  Ivone Donello & Daniela Pupin Ítalía
12  Raymond Reimann & Antje Reimann (aka Schulz) Þýskaland

Fjórðungsúrslit

13  Michael Gross & Regina Gross Þýskaland
14  Michael Sipek & Susanne Sipek Þýskaland
14  Wolfgang Walter & Ilse von Beyer Þýskaland
16  Clemens Drude & Nataly Tautz Wießner Þýskaland
17  Antonio Montanini & Emanuela Zaramella Ítalía
18  Saverio Calio & Marinella Prospero Ítalía
18  Knut Moller & Iris Moller Þýskaland
20  Juerg Briner & Katharina Egli-Gubelmann Sviss
21  Philippe Quinet & Patricia Lauble Frakkland
22  Oliver Leonhardt & Andrea Leonhardt (aka Pietschke) Þýskaland
23  Victor Berezin & Elena Martynenko Rússland
24  Peter Gleiszner & Sabine Zwick Austurríki
25  Götz Bierbaum & Maren Bierbaum (aka Muller) Þýskaland

3. umferð (topp 48)

26  Andreas Reumann & Annette Reumann Þýskaland
27  Robert Dub & Sylvia Schäfer-nouza Austurríki
28  Piotr Misztal & Monika Misztal Pólland
29  Luca Cavalli & Anna Capoccia Ítalía
29  Siegfried Klein & Maria Klein Þýskaland
31  Ad Cuijpers & Truus Cuijpers Holland
32  Paolo Tesi & Roberta Corrieri Ítalía
33  Peter Birndorfer & Christina Pothfelder Þýskaland
34  Jean Jacques Gueudry & Lucie Gueudry Frakkland
34  Stefan Isenecker & Diane Mongellaz Þýskaland
34  Damian Kukowka & Bettina Weimann Þýskaland
34  Tamas Schubert & Bärbl Schubert Þýskaland
38  Jos Ceelen & Parmis Siami Araghi Holland
38  Albert Rommel & Andrea Rommel Þýskaland
40  Massimo Boschetto & Patrizia Biolo Ítalía
40  Sergio Dodaro & Francesca D'aviri Þýskaland
40  Marius Torka & Barbara Torka Þýskaland
43  Gerhard Baier & Ingrid Cloos Þýskaland
43  Henrik Strom & Gitte Strom Danmörk
45  Alexander Beaumont & Anne Beaumont Þýskaland
45  Michael Krist & Petra Krist Þýskaland
47  Dirk Keller & Heidemarie Schulz-Brüsewitz Þýskaland
48  Olaf Paul & Christl Renno-Paul Þýskaland

2. umferð (topp 97)

49  Günter Enk & Annett Enk Þýskaland
49  Hans-Jurgen Gallo & Astrid Gallo (aka Winter) Þýskaland
49  Rudi Stern & Heidi Stern Þýskaland
52  Tero Sisto & Kati Järvelä Finnland
53  Dieter Müller & Elke Müller Þýskaland
53  Michael Saumweber & Sabine Schaffert Þýskaland
55  Peter Helmer & Karola Helmer Þýskaland
56  Herbert Klingler & Ursula Klingler Austurríki
56  Heinz Gerd Stratmann & Susanne Stratmann Þýskaland
58  Peter Gerlach & Catrin Gerlach Þýskaland
59  Federico Tomaselli & Simonetta Galantini Ítalía
60  Franz-josef Kirchhoff & Lioba Kirchhoff Þýskaland
60  Alfredo Rivas Jurado & Teresa De Paco Spánn
62  Bernd Schulze & Heike Schulze Þýskaland
63  Marc Van Breda & Anita Bosmans Belgía
64  Siegfried Evertz & Yvonne Heyner Þýskaland
64  Jürgen Lüders & Karin Lüders Þýskaland
66  Jürgen Klein & Gabriele Klein Þýskaland
66  Markus Mäurer & Marion Mäurer Þýskaland
66  Jos Spanjer & Ingrid Zoontjes Holland
66  Heiko Wehr & Sabine Wehr Þýskaland
70  Thomas Horn & Rosita Boose Þýskaland
70  Stefan Strupp & Bettina Strupp Þýskaland
72  Roberto Cervellini & Claudia Boni Ítalía
72  Didier Flinois & Marie Catherine Flinois (aka Gajewski) Belgía
72  Robert Nicklas & Elisabeth Nicklas Þýskaland
72  Izumi Tanaka & Elisa Dietrich (aka Knels) Þýskaland
76  Giuseppe Gullotta & Maria Palermo Þýskaland
76  Wolfgang Riedl & Petra Riedl Þýskaland
78  Jan Nathan & Christine Gall Holland
78  Hans-Joachim Stern & Nicola Stern Þýskaland
78  Norbert Wiedemann & Petra Wiedemann Þýskaland
81  Wolfgang Kalny & Ursula Kalny Austurríki
82  Stefan Doodkorte & Jose Doodkorte Holland
83  Roland Frolich & Siglinde Frolich Þýskaland
83  Bernd Grzelachowski & Birgit Grzelachowski Þýskaland
83  Manfred Lerch & Andrea Lerch Þýskaland
86  Herbert Lenssen & Monika Keller Þýskaland
86  Thomas Weyland & Ines Weyland Þýskaland
88  Hartmut Kloth & Susanne Kloth Þýskaland
88  Jürgen Kuberczyk & Birte Kuberczyk Þýskaland
88  Uwe Pietschmann & Rita Pietschmann Þýskaland
88  Helmut Schwab & Bärbel Schwab Þýskaland
88  Dieter Tellermann & Ulrike Tellermann Þýskaland
93  Silvano Rodia & Julia Kunsek Þýskaland
94  Johann Salten & Brgitte Salten Þýskaland
95  Jens Pursche & Rosi Pursche Þýskaland
96  Wolfgang Höft & Birgit Höft Þýskaland
97  Kristian Grunwald & Silvia Grunwald Þýskaland

1. umferð (topp 141)

98  Heinz-otto Saar & Beate Saar Þýskaland
99  Kurt Rechsteiner & Heide-Maria Schafer Sviss
99  Beat Schmid & Monika Schmid (aka Streit) Þýskaland
99  Ulrich Voosholz & Inge Frönd Þýskaland
102  Jens Langmann & Ellen Langmann Þýskaland
103  Holger Kursawe & Ursula Rubcke Þýskaland
103  Eduardo Gimeno Monfort & Encarna Gonell Spánn
105  Jürgen Diegel & Andrea Frey Þýskaland
105  Thomas Koterba & Renee Rothböck Þýskaland
107  Christoph Pollmann & Astrid Pollmann Þýskaland
108  Heinrich Kreilein & Marion Kreilein Þýskaland
109  Kai-Uwe Bormann & Anja-Mareike Bormann Þýskaland
110  Armin Winter & Angela Winter Þýskaland
111  Bernd Dirschauer & Annette Dirschauer Þýskaland
111  Roger Pohlmann & Qing Chen Þýskaland
113  Ferdinand Fassbender & Christine Siebenbürger Thiebes Þýskaland
113  Robert Postma & Renate Postma Þýskaland
113  Thomas Runkewitz & Ewa Runkewitz Þýskaland
116  Gerhard Endres & Ute Endres Þýskaland
116  Thomas Lange & Dagmar Krüger Þýskaland
116  Wolf-Dietrich Unger & Susanne Unger Þýskaland
116  Hagen Winterfeldt & Katrin Winterfeldt Þýskaland
120  Theodor Arlt & Margarete Arlt Þýskaland
120  Wolfgang Göbel & Jutta Spiess Þýskaland
120  Wolfgang Witzke & Katharina Witzke (aka Labes) Þýskaland
123  Thomas Mühlhausen & Anja Mühlhausen Þýskaland
124  Henk Kortman & Elly Kortman-Rorink Holland
124  Detlef Stacker & Christine Stacker Þýskaland
124  Andreas Steinike & Claudia Steinike Þýskaland
124  Hinrich Vollertsen & Birte Vollertsen Þýskaland
128  Egon Müller & Jasmin Flor Þýskaland
129  Uwe Rosenkranz & Marion Rosenkranz Þýskaland
130  Manfred Dort & Traudel Dort Þýskaland
130  Hans Kernler & Inge Kernler Þýskaland
132  Thomas Blenkers & Barbara Tuschewitzki Þýskaland
132  Hans-Jürgen Schulze & Sigrid Schulze Þýskaland
134  Thomas Born & Birgit Born Þýskaland
135  Torsten Böhme & Nicole Böhme (aka Nemitz) Þýskaland
135  Bernd Lörchner & Gabriele Lörchner Þýskaland
135  Jose Peres & Eunice Godinho Portúgal
135  Bernd Pförtner & Gerlinde Pförtner Þýskaland
135  Rainer Schubert & Kerstin Schubert Þýskaland
135  Alexander Schürmann & Gisela Schürmann Þýskaland
141  Carlos Cainço & Julieta Cainço Portúgal
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}