Results from danceComp Wuppertal 2018 - WDSF Rising Stars Open Standard 7. júlí 2018
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

danceComp Wuppertal 2018
Þýskaland - Wuppertal 6. júlí 2018

WDSF Rising Stars Open Standard 7. júlí 2018

Úrslit

1  Maksim Sitkin & Svetlana Karpova Rússland
2  Mattia Paffile & Kseniya Moroz Holland
3  Alexander Pavlov & Mie Udesen Danmörk
4  Alessandro Serra & Laura Barra Ítalía
5  Niklas Patt & Alisa Ushakova Þýskaland
6  Egor Ionel & Rita Schumichin Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Alexei Melentii & Raluca Avram Rúmenía
8  Pierre Troussard & Débora Bourdon Frakkland
9  Tobias Soencksen & Angi Solymosi Þýskaland
10  Volodymir Kasilov & Yulia Dreier Rússland
11  Evgeni Kezin & Polina Karabatova Rússland
12  Glenn Feddema & Maïte Verheyden Holland

Fjórðungsúrslit

13  Florian Fürll & Liz Langheinrich Þýskaland
14  Artem Esayan & Anna Kormyshenkova Rússland
15  Luc Broder Albrecht & Luise Maul Þýskaland
16  Krisztian Kulják & Sophia Schnobrich Þýskaland
17  Joost Findhammer & Sina Sawall Holland
18  Grzegorz Galwa & Natalia Mikolajczyk Þýskaland
18  Enzo Skoppek & Lisa Ramke Þýskaland
20  Jan Goerling & Zoe-Marlen Boche Þýskaland
21  Lukas Gandor & Natalie Pusch Þýskaland
22  Christoph Konetschny & Jennifer Busta Þýskaland
23  Arthur Zschäbitz & Dominika Piwowarczyk Þýskaland
24  Maximilian Schmidtke & Anja Viereck Þýskaland

2. umferð (topp 37)

25  Pawel Kowalewski & Marlen Heilmann Þýskaland
26  Marcel Michalik & Nina Hillenbrand Þýskaland
27  Julian Duldner & Louisa Wasmeier Þýskaland
28  Martin Vika & Zdenka Vojtikova Tékkland
28  Thomas Weiner & Stefanie Kargl Austurríki
30  Lucas Spampinato & Vanessa Franz Þýskaland
31  Ralf Vieveen & Chantal Dalemans Holland
32  Niels Hoppe & Annalena Franke Þýskaland
32  Mike Meinert & Marleen Schneider Þýskaland
34  Lennart Sauerland & Anett Egyhazi Þýskaland
35  Jason Hurrelbrink & Maureen Heerink Holland
36  Harald Rybka & Sarah Schmidt Þýskaland
37  Markus Melato & Franziska Lowe Þýskaland

1. umferð (topp 68)

38  Vlad Milinovici & Victoria Ghadiri Þýskaland
39  Alex Hinrich & Sarah Wingenfelder Þýskaland
40  Daan Bakker & Cecillia Lokhoff Holland
40  Marcel Maison & Christiane Roth Þýskaland
42  Julian Groß & Hannah Bosch Þýskaland
42  Alexander Meier & Stefanie Schneider Þýskaland
44  Jascha Alteruthemeyer & Esther Lammel Þýskaland
44  Simon Hordvik Espelid & Amalie Alsing Noregur
46  Christian Brinkmann & Alena Ostholt Þýskaland
47  Frank Halfwerk & Ilona Schooneveld Holland
47  Phillip Kaiser & Lisa Gericke Þýskaland
49  Calvin Strauss & Nina Broszio Þýskaland
50  Dennis Ciomber & Julia Gräfin Von Brühl Þýskaland
50  Rick Groot & Aukje Weinzierl Holland
52  Martin Davong & Luisa Uschkurat Þýskaland
52  Sascha Otto & Janne Vollmer Þýskaland
54  Olav Johan Bergflodt Vikse & Silje Toftevåg Olsen Noregur
55  Patrick Vrielmann & Marit Poffers Þýskaland
56  Marvin Fischer & Daphne Fischer Þýskaland
57  Dominik Depner & Lea Baier Þýskaland
57  Janik Mühe & Franziska Dörries Þýskaland
59  Camillo Sulzer & Eva Wigger Þýskaland
60  Marco Lisicki & Clarissa Stewen Þýskaland
61  Waldo Bruinsma & Fleur Hogenhout Holland
61  Maik Konecny & Larissa Millan Þýskaland
61  Dominic Mohrenz & Svenja Spirtz Þýskaland
61  Matthias Müller & Sabrina Bititelli Þýskaland
65  Constantin Wenzel & Lena Klein-Steding Þýskaland
66  Christopher Lambert & Johanna Dierks Þýskaland
67  Moritz Knaut & Simone Welge Þýskaland
68  Max Michel & Patricia Regenhardt Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}