Results from danceComp Wuppertal 2017 - WDSF Senior IV Standard 23. júlí 2017
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

danceComp Wuppertal 2017
Þýskaland - Wuppertal 21. júlí 2017

WDSF Senior IV Standard 23. júlí 2017

Úrslit

1  Alessandro Barbone & Patrizia Flamini Ítalía
2  Luciano Ceruti & Rosa Nuccia Cappello Ítalía
3  Harukazu Nishio & Seiko Nishio Japan
4  Duillio Castelli & Paola Patrizi Ítalía
5  Franz Steinbichler & Maria Steinbichler Austurríki
6  Wolfgang Drewitz & Eva Mary Kohn Þýskaland
7  Jaap Willemstein & Marianne Willemstein Holland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Heinrich Schmitz & Monika Schmitz Þýskaland
9  Keijo Vierimaa & Seija Vierimaa Finnland
10  David Bort & Pepita Mondragon Spánn
11  Bohumil Cech & Pavla Cech Tékkland
12  Anton Novak & Susanna Novak Austurríki

Fjórðungsúrslit

13  Giuseppe Iannazzi & Silvana Uzzoli Ítalía
14  Hans Wolfgang Scheuer & Angelika Scheuer Þýskaland
15  Hans Georg Strunk & Barbara Strunk Þýskaland
16  Giancarlo Tinca & Vilmara Cannoni Ítalía
17  Katsuhiko Suzuki & Yoko Suzuki Japan
18  Klaus Kast & Irene Kast Þýskaland
19  Kazuo Kishi & Sonoko Kishi Japan
20  Jacques Goldschmidt & Josiane Massart Belgía
21  Wolfgang Dieter Schmitt & Angelika Schmitt Þýskaland
22  Marino Puccinelli & Raffaella Angeli Ítalía
23  Martin Geens & Nadia Solon Belgía
24  Werner Couturier & Anita Engel Þýskaland

2. umferð (topp 48)

25  Wolfgang Hesse & Petra Hesse Þýskaland
26  Samuele di Lucente & Brunhild di Lucente Þýskaland
26  Heinrich Dunker & Claudia Dunker Þýskaland
28  Gerhard Delvendahl & Borghild Delvendahl Þýskaland
29  Peter Nydegger & Marlise Reichen Sviss
29  Lupo-Detlef Wolff & Rebecca Wolff Þýskaland
31  Giancarlo Marroni & Jacqueline Hale Ítalía
31  Hans-Peter Schießl & Inge Schießl Þýskaland
33  Johan Blind & Nel Blind Holland
34  Hans Kernler & Inge Kernler Þýskaland
35  Viktor Höschele & Anny Edith Höschele Þýskaland
35  Erhard Ressel & Hedwig Ressel Þýskaland
37  Jörg Hack & Elke Hack Þýskaland
37  Peter Lob & Yvonne Erlemann Þýskaland
37  Werner Schlamm-dedekind & Marion Dedekind Þýskaland
40  Helmut Roland & Eleonore Roland Þýskaland
41  Manfred Holst & Edith Holst Þýskaland
41  Hans Van De Zande & Corrie Van De Zande Holland
43  Eli Kohen & Gerda Kohen Þýskaland
44  Jochen Müller & Doris Müller Þýskaland
44  Siegfried Schönfelder & Irene Marcinczyk Þýskaland
46  Eric Wiersma & Heuveling Rikie Belgía
47  Harrie Wilborts & Gerda Wilborts Holland
48  Uwe Heim & Evelyn Heim Þýskaland

1. umferð (topp 68)

49  Oscar Conte & Daniela Ristori Ítalía
49  Heinz Drees & Silvia Drees Þýskaland
51  Friedhelm Pujanek & Anna-katharina Pujanek Þýskaland
51  Georg Stein & Heidi Stein Þýskaland
53  Ralf Pick & Helga Kruse Þýskaland
54  Ulrich Bornhauser & Mona Bornhauser Þýskaland
54  Joachim Boukamp & Karin Boukamp Þýskaland
56  Günter Göhrl & Helga Göhrl Þýskaland
57  Alexander Thrun & Christa Thrun Þýskaland
58  Mauk Den Elzen & Anneke Den Elzen Holland
58  Piet De Roos & Trea De Roos Holland
58  Hans-Dieter Sorge & Marion Sorge Þýskaland
61  Jakob Bell & Brigitte Bell Þýskaland
62  Karl Ludwig Glöckner & Heidemarie Glöckner Þýskaland
62  Manfred Suppa & Brunhilde Suppa Þýskaland
64  Gerhard Weitzel & Brigitte Weitzel Þýskaland
65  Armin Leschke & Marion Leschke Þýskaland
66  Rainer Bengsch & Rosemarie Bengsch Þýskaland
67  Manfred Selck & Inge Selck Þýskaland
68  Horst Miller & Bettina Miller Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}