Results from danceComp Wuppertal 2016 - WDSF World Open Latin 3. júlí 2016
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

danceComp Wuppertal 2016
Þýskaland - Wuppertal 1. júlí 2016

WDSF World Open Latin 3. júlí 2016

Úrslit

1  Timur Imametdinov & Nina Bezzubova Þýskaland
2  Anton Aldaev & Natalya Polukhina Rússland
3  Artur Balandin & Anna Salita Þýskaland
4  Jokubas Venckus & Migle Klupsaite Litháen
5  Aleksandr Shmonin & Mariya Kolmakova Rússland
6  Vito Coppola & Kristina Garifullina Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Evgeny Vinokurov & Christina Luft Þýskaland
8  Kristaps Kalva & Ludivine Brangbour Lettland
9  Daniil Ulanov & Kateryna Isakovych Cyprus
10  Stefano Mendolia & Aleksandra Koldan Ítalía
11  Tomas Tanka & Dominika Feketova Slovakía
12  George Eduard Sutu & Manon Felici Frakkland

Fjórðungsúrslit

13  David Jutge & Tatiana Podgornaia Frakkland
14  Aleksey Kibkalo & Tatyana Kogadey Kirgisistan
15  Artem Efanin & Anna Dergunova Rússland
16  Razvan Florin Dumitrescu & Jaqueline Joos Þýskaland
17  Adrian Olmo & Yana Olina Spánn
18  Marius Toperczer Muresan & Claudia Ketonen Finnland
19  Alessandro Palmisano & Sofie Svenninggaard Ítalía
20  Tomas Gal & Sabina Karaskova (aka Piskova) Slovakía
21  Vitali Nestsiarovich & Ekaterina Tolmacheva Hvíta-Rússland
21  Frank Zegels & Laura Jottay Holland
23  Artashes Oganian & Anastasiya Shkarpetko Rússland
24  Petter Engan & Kine Mardal Noregur

3. umferð (topp 48)

25  Marts Punins & Dana Jakobsone Lettland
26  Bojan Lazareski & Sarah Karakatsanis Serbía
27  Vadim Lehmann & Diana Maidanic Þýskaland
28  Vinzenz Dörlitz & Albena Daskalova Þýskaland
29  Andrzej Cibis & Victoria Kleinfelder Þýskaland
30  Artem Martynov & Nargiza Sarsebekova Rússland
31  Lars Olav Eltervaag & Alexandra Ciosinska Noregur
32  Fabian Taeschner & Darja Titowa Þýskaland
33  Egor Kondratenko & Mie Lincke Funch Danmörk
33  Wojciech Potaszkin & Karen Byrne Írland
35  Dawid Kaleta & Frida Steffensen Svíþjóð
36  Tim Puts & Peia Prawiro Atmodjo Holland
37  Nikita Kostin & Paula Bakanaviciute Litháen
38  Klemens Hofer & Barbara Westermayer Austurríki
39  Alessandro Burrai & Sabina Frau Ítalía
39  Eugen Plotnikov & Sophie Schütz Þýskaland
41  Alexander Horn & Valeria Jäger Þýskaland
42  Raman Lobarau & Darya Konakhava Hvíta-Rússland
42  Aleks Valente & Viktoriya Andreeva Ítalía
44  Philip Andraus & Virginia Lesniak Þýskaland
44  Nicolo Barbizi & Sara Ros Jakobsdottir Ísland
46  Ilja Kubrin & Daria Kolomizki Þýskaland
47  Jan Albeck & Alice Ligouis Þýskaland
47  Boris Peyss & Lisa Marie Bauer Þýskaland

2. umferð (topp 79)

49  Viktor-Valentin Les & Kristina Breisch Þýskaland
50  Domenico Franzo & Alexandra Mavlutova Þýskaland
51  Andrew Yefremchenkov & Dascha Stegnin Þýskaland
52  Linus Holm Foged & Alina Missfeldt Þýskaland
53  Dario Leanza & Daniela Paul Þýskaland
53  Patrick Lewke & Angelina Ginsheimer Þýskaland
55  Peter Rupp & Polina Polyakova Þýskaland
56  Benedikt Seigner & Sandra Schussler Þýskaland
57  Tim Bersheminski & Maria Privalova Þýskaland
57  Julian Bruns & Nicole Güttler Þýskaland
59  Mario Stöger & Alexandra Gassner Austurríki
60  Willi Lein & Julia Fetter Þýskaland
60  Ingo Madel & Rosina Witzsche Þýskaland
62  Jan Phillip Dethloff & Elena Bröckelmann Þýskaland
63  Andreas Sopov & Laura Beichel Þýskaland
64  Jan Böck & Laura Kondraschow Þýskaland
64  Martin Friedrich & Julia Klein Þýskaland
66  Björn Pemer & Katja Lujan Engelholm Svíþjóð
66  Silvano Rojnik & Sydney Van Dongen Holland
68  Dominik Bondarev & Irina Shaskova Þýskaland
68  Philipp Ladler & Sara Griesbacher Austurríki
68  Lukasz Piekarski & Charlaine Romijn Holland
68  Andreas Wenzler & Verena Lieb Þýskaland
72  Hendrik Dubbe & Sarah Smirek Þýskaland
73  Tobias Kaul & Janina Beck Þýskaland
73  Christopher Roschlaub & Linda Unser Þýskaland
75  Thomas Taga & Lotte Verwerft Belgía
76  Ekkaphon Wittchow & Violetta Suppes Þýskaland
77  Robin Herber & Adriana Scherer Þýskaland
78  Raed Mourad & Stéphanie Sader Líbanon
78  Asadour Orajian & Sandra Abbas Líbanon

1. umferð (topp 99)

80  Andre Brandewiede & Aminata Diarra Þýskaland
80  Carsten Ziegler & Jana Hoffmann Þýskaland
82  Nikolaus Kleemann & Nora Bokor Austurríki
83  Daniel Bauer & Nicole Faller Þýskaland
84  Denis Bauer & Evelyn Kraus Þýskaland
85  Joshua Böck & Ronja Klein Þýskaland
86  Randolf Baumgartner & Julia Schreiter Þýskaland
87  Joel Zupan & Sarah Conrad Þýskaland
88  Björn Cremer & Anne Knuth Þýskaland
89  Luca Ciavaglia & Magdalena Horyn Þýskaland
90  Vincenzo Rampino & Elena Tjapkina Þýskaland
91  Bas Diphoorn & Denise Dols Holland
92  Marcel Blickle & Jessica Graeser Þýskaland
93  Michael Schülke & Luisa Griesbaum Þýskaland
94  Samuel Marschall & Irina Bach Þýskaland
95  Stefan Eisemann & Sandra Eisemann (aka Scholz) Þýskaland
96  Mihai Ovidiu & Carina Löffler Þýskaland
97  Jonathan Maier & Romy Kuhlmann Þýskaland
97  Valeriy Ort & Rita Lynn Ort Bandaríkin
97  Beat Peter & Ruth Zürcher Sviss
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}