Results from danceComp Wuppertal 2016 - WDSF Rising Star Standard 1. júlí 2016
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

danceComp Wuppertal 2016
Þýskaland - Wuppertal 1. júlí 2016

WDSF Rising Star Standard 1. júlí 2016

Úrslit

1  Marco Sirocchi & Martina Gargano Ítalía
2  Grigorij Gelfond & Katarina Bauer Þýskaland
3  Nicolo Barbizi & Sara Ros Jakobsdottir Ísland
4  Dominik Stöckl & Katharina Belz Þýskaland
5  David Martinez Hernandez & Anastasija Jagelovica Spánn
6  Alexander Pavlov & Mie Udesen Danmörk
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Mirko Spano & Pamela Romano Ítalía
8  Ciccio Pecoraro & Jasmijn Van Jole Holland
9  Jacopo Casotto & Jenni Heikkilä Finnland
10  Emil Daniel Leonte & Kristina Limonova Þýskaland
11  Dawid Kaleta & Frida Steffensen Svíþjóð
12  Linus Holm Foged & Alina Missfeldt Þýskaland

Fjórðungsúrslit

13  Dominik Kirchniawy & Maria Novikova Þýskaland
13  Andreas Wenzler & Verena Lieb Þýskaland
15  Niklas Patt & Caterina Schaefer Þýskaland
16  Andrew Yefremchenkov & Dascha Stegnin Þýskaland
17  Florian Fürll & Liz Langheinrich Þýskaland
17  Joshua Khadjeh-Nouri & Jadzia Khadjeh-Nouri Þýskaland
17  Fabian Wendt & Anne Steinmann Þýskaland
20  Tobias Soencksen & Angi Solymosi Þýskaland
20  Mark Verlotski & Dina Verlotski Þýskaland
22  Jesper Rechendorff Pedersen & Kay-yvonne Campe Danmörk
23  Mantas Bruder & Anastasia Shamis Þýskaland
23  Mihai Ovidiu & Carina Löffler Þýskaland
25  Jakub David & Renata Petrickova Tékkland

2. umferð (topp 50)

26  Klaus Franzkowiak & Alisa Ushakova Þýskaland
27  Luc Broder Albrecht & Luise Maul Þýskaland
27  Alexander Schneider & Patricia Thomas Þýskaland
29  Marius Dürr & Vanessa Weiß Þýskaland
30  Niels Hoppe & Annalena Franke Þýskaland
31  Harald Rybka & Sarah Schmidt Þýskaland
32  Martin Vika & Zdenka Vojtikova Tékkland
33  Markus Patas & Reenste Seidenberg Þýskaland
34  Christoph Staub & Julia Staub Þýskaland
35  Timo Johl & Carina Bayerlein Þýskaland
35  Maximilian Krimig & Annabell Heilmann Þýskaland
37  Maximilian Münnicke & Bernadette Baricca Þýskaland
37  Anthony Schulz & Nina Broszio Þýskaland
37  Lukas Stodtko & Theda Delbruck Þýskaland
37  Friedrich Ueberreiter & Nikola Tomkow Þýskaland
41  Bas Diphoorn & Denise Dols Holland
41  Jason Hurrelbrink & Maureen Heerink Holland
43  Robert Melcher & Isabell Marton Þýskaland
44  Calvin Strauss & Darleen Pints Þýskaland
44  Markus Vogel & Silke Vogel Þýskaland
46  Dennis Ciomber & Julia Gräfin Von Brühl Þýskaland
46  Julian Pfersich & Jana Erhard Þýskaland
46  Thomas Weiner & Stefanie Kargl Austurríki
49  Berry De Groot & Debbie Kruijsdijk Holland
49  Felix Müller & Julia Minarik Þýskaland

1. umferð (topp 61)

51  Jascha Alteruthemeyer & Esther Lammel Þýskaland
51  Kilian Kleeberger & Julia Springer Þýskaland
53  Christian Kubica & Anna Lena Baier Þýskaland
53  Lennart Sauerland & Julia Mertens Þýskaland
55  Stefan Wanckel & Irina Günther Þýskaland
56  Jasper Vermeer & Ilona Schooneveld Holland
57  Thomas Löw & Anne Lenz Þýskaland
58  Raed Mourad & Stéphanie Sader Líbanon
58  Michael Zellerhoff & Andrea Zechmann Þýskaland
60  Daniel Grosch & Marina Pank Þýskaland
60  Stefan Töpfer & Lisa Marie Hoffmann Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}