Results from danceComp Wuppertal 2016 - WDSF Rising Star Latin 2. júlí 2016
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

danceComp Wuppertal 2016
Þýskaland - Wuppertal 1. júlí 2016

WDSF Rising Star Latin 2. júlí 2016

Úrslit

1  Artashes Oganian & Anastasiya Shkarpetko Rússland
2  Vinzenz Dörlitz & Albena Daskalova Þýskaland
3  Vincenzo Termini & Elisa De Belardini Ítalía
4  Lars Olav Eltervaag & Alexandra Ciosinska Noregur
5  Vitali Nestsiarovich & Ekaterina Tolmacheva Hvíta-Rússland
6  Tim Puts & Peia Prawiro Atmodjo Holland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Nikita Kostin & Paula Bakanaviciute Litháen
8  Eugen Plotnikov & Sophie Schütz Þýskaland
9  Wojciech Potaszkin & Karen Byrne Írland
10  Aleks Valente & Viktoriya Andreeva Ítalía
11  Jan Albeck & Alice Ligouis Þýskaland
12  Nicolo Barbizi & Sara Ros Jakobsdottir Ísland

Fjórðungsúrslit

13  Patrick Lewke & Angelina Ginsheimer Þýskaland
13  Raman Lobarau & Darya Konakhava Hvíta-Rússland
15  Benedikt Seigner & Sandra Schussler Þýskaland
16  Philip Andraus & Virginia Lesniak Þýskaland
16  Ilja Kubrin & Daria Kolomizki Þýskaland
18  Björn Pemer & Katja Lujan Engelholm Svíþjóð
19  Domenico Franzo & Alexandra Mavlutova Þýskaland
20  Berkay Cihan & Jelena Kölble Þýskaland
20  Peter Rupp & Polina Polyakova Þýskaland
22  Alexander Horn & Valeria Jäger Þýskaland
22  Dario Leanza & Daniela Paul Þýskaland
24  Viktor-Valentin Les & Kristina Breisch Þýskaland

2. umferð (topp 36)

25  Julian Bruns & Nicole Güttler Þýskaland
26  Tobias Kaul & Janina Beck Þýskaland
27  Willi Lein & Julia Fetter Þýskaland
28  Tim Bersheminski & Maria Privalova Þýskaland
29  Erik Heer & Elisabeth Byckov Þýskaland
30  Jan Phillip Dethloff & Elena Bröckelmann Þýskaland
31  Robin Herber & Adriana Scherer Þýskaland
32  Ekkaphon Wittchow & Violetta Suppes Þýskaland
33  Ingo Madel & Rosina Witzsche Þýskaland
34  Asadour Orajian & Sandra Abbas Líbanon
35  Andreas Sopov & Laura Beichel Þýskaland
36  Jan Böck & Laura Kondraschow Þýskaland

1. umferð (topp 55)

37  Robin-René Hartung & Alina Just Þýskaland
38  Martin Friedrich & Julia Klein Þýskaland
39  Andre Brandewiede & Aminata Diarra Þýskaland
40  Lukasz Piekarski & Charlaine Romijn Holland
41  Raed Mourad & Stéphanie Sader Líbanon
42  Mario Stöger & Alexandra Gassner Austurríki
42  Stephan Wirth & Celine Jörns Þýskaland
44  Saverio Costante & Laura Campanile Þýskaland
45  Randolf Baumgartner & Julia Schreiter Þýskaland
46  Philipp Ladler & Sara Griesbacher Austurríki
47  Christian Hassenstein & Dana Guerra Þýskaland
47  Nikolaus Kleemann & Nora Bokor Austurríki
47  Thomas Taga & Lotte Verwerft Belgía
50  André Knispel & Anna Bobenko Þýskaland
51  Herbert Kurz & Romy Lehmann Þýskaland
51  Michael Schülke & Luisa Griesbaum Þýskaland
53  Matthias Beck & Lena Döpper Þýskaland
54  Björn Cremer & Anne Knuth Þýskaland
55  Stefan Eisemann & Sandra Eisemann (aka Scholz) Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}