Results from danceComp Wuppertal 2016 - Adult B Latin 2. júlí 2016
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

danceComp Wuppertal 2016
Þýskaland - Wuppertal 1. júlí 2016

Adult B Latin 2. júlí 2016

Úrslit

1  Andre Claus Apsel & Selina Heinkelein Þýskaland
2  Felix Meurer & Julia Franken Þýskaland
3  Arno Klocker & Juliane Braun Þýskaland
4  Thorben Jürgensen & Jennifer Stoll Þýskaland
5  Markus Ihben & Anna Heuer Þýskaland
6  Falk Jensen & Veronika Stritzke Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Antonio Ungefug & Jessika Keberlein Þýskaland
8  Andreas Arndt & Elena Gubenko Þýskaland
8  Alexander Gerlitz & Lidija Schirnewitsch Þýskaland
10  Mathias Dorn & Elisabeth Metzger Þýskaland
11  Hendrik Mundt & Nathalie Jakob Þýskaland
12  Alexander Schröder & Laura Salama Þýskaland

Round 5 (topp 18)

14  Christoph Kluge & Julie Liu Þýskaland
14  David Pysik & Kristina Kovaleva Þýskaland
14  Marc Schwarz & Nadja Kruse Þýskaland
17  Korbinian Schmitt & Carolin Steinegger Þýskaland
18  Joey Ackermann & Birte Oldenbüttel Þýskaland
18  Anton Gulenko & Nicola Grote Þýskaland

4. umferð (topp 20)

21  Ralf Bläsing & Sarina Bernhardt Þýskaland
21  Gaspare Gacioppo & Saskia Fath Þýskaland

3. umferð (topp 21)

24  Marco Pulver & Valerie Fricke Þýskaland

2. umferð (topp 33)

25  Marcel Hark & Mareike Kypke Þýskaland
26  Niklas Bannasch & Sophie-Charlotte Netzel Þýskaland
26  Niklas Kohmüller & Janet Friedemann Þýskaland
28  Michal Bartak & Jana Chladkova Tékkland
29  Adrian Kopp & Katharina Vogtmeier Þýskaland
30  Marvig Juskan & Majlis Juskan Þýskaland
31  Manuel Hauck & Julia Radzioch Þýskaland
32  Pascal Kemmann & Vanessa Beumer Þýskaland
33  Julian Grewe & Angelique Perz Þýskaland
34  Jean-Luc Caspers & Charline Nosbusch Lúxemborg
34  Daniel Erben & Sina Benz Þýskaland
34  Stefan Fingerling & Cindy Perk Þýskaland

1. umferð (topp 59)

37  Markus Haftstein & Mareike Flögel Þýskaland
37  Matthias Schaaf & Annika Schlatt Þýskaland
39  Alexander Enes & Evelyn Axt Þýskaland
39  Nik Jason Leyendecker & Sascha Luthans Þýskaland
41  Aleksander Barynskyy & Elina Gurewitsch Þýskaland
41  Nils Schindler & Helena Kästle Þýskaland
43  Maximilian Peter Goertz & Franziska Leopold Þýskaland
43  Timo Horst & Kristina Brandt Þýskaland
43  Theodoros Panis & Belma Hota Þýskaland
46  Thorben Heks & Kathleen Pralle Þýskaland
47  Ondrej Hanus & Marie Peltanova Tékkland
47  Marcus Krick & Luana Sommer Þýskaland
47  Carsten Wirth & Maria Kretschmann Þýskaland
50  Julius Milde & Julia Johanna Matheis Þýskaland
51  Hans Klose & Nadine Hannig Þýskaland
52  Florian Kleeschulte & Sonja Kaglin Þýskaland
52  Nico Viedt & Maren Günzel Þýskaland
54  Markus Landgraf & Julia Haberichter Þýskaland
54  Jens Sumpf & Lisa Marie Baasch Þýskaland
56  Fabian Nick & Anna Müller Þýskaland
56  Florian Schweitzer & Christine Schuster Þýskaland
58  Christian Haase & Gina-Julia Lindemann Slóvenía
58  Thorben Malte Klüver & Janine Butenberg Þýskaland
60  Niels Gensler & Monique Gensler Þýskaland
61  Volker Blumensaat & Eva Piske Þýskaland
62  Felix Hoffmann & Anna Vogele Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}