Results from World Amateur Latin Championships - IDSF World Latin 7. nóvember 2009
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

World Amateur Latin Championships
Slóvenía - Maribor 7. nóvember 2009

IDSF World Latin 7. nóvember 2009

Úrslit

1  Alexei Silde & Anna Firstova Rússland
2  Zoran Plohl & Tatsiana Lahvinovich Króatía
3  Andrei Zaitsev & Anna Kuzminskaya Rússland
4  Jurij Batagelj & Jagoda Batagelj (aka Strukelj) Slóvenía
5  Martino Zanibellato & Michelle Abildtrup Danmörk
6  Gabriele Goffredo & Antonia Goffredo Ítalía
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [12] Sergey Tatarenko & Viktoria Tatarenko (aka Lyschinska) Þýskaland
8  [10] Valentin Chmerkovskiy & Daria Chesnokova Bandaríkin
9  [8] Timo Kulczak & Motshegetsi Mabuse Þýskaland
10  [5] Charles-Guillaume Schmitt & Elena Salikhova Frakkland
11  [4] Mirco Risi & Maria Ermatchkova Ítalía
12  [3] Zufar Zaripov & Anna Ludwig-Tchemodourova Austurríki

Fjórðungsúrslit

13  [18] Neil Jones & Ekaterina Jones (aka Sokolova) England
14  [17] Andrei Kiselev & Tiina Koskenvalta Finnland
15  [16] Miha Vodicar & Nadiya Bychkova Slóvenía
16  [15] Dmytro Rosenko & Natalia Granko Úkraína
17  [13] Morten Löwe & Zia James Danmörk
18  [12] Anton Belyayev & Antoaneta Popova Kanada
18  [12] Andrea Silvestri & Martina Váradi Ungverjaland
20  [9] Alexander Rebrov & Madara Liepniece Lettland
20  [9] Jenya Suvorov & Andrea Zelinkova Lettland
22  [8] Edgar Marcos & Svetlana Gudyno Spánn
23  [4] Krystian Radziejowski & Sylwia Maczek Pólland
24  [2] Carlos Custodio & Elena Custodio (aka Plescenco) Portúgal

2. umferð (topp 48)

25  [21] Massimo Arcolin & Lyubov Mushtuk Moldovía
25  [21] Nicolas Garcia & Masha Turlupova Spánn
27  [19] Manuel Frighetto & Karin Rooba Eistland
28  [18] Andrzej Suchocki & Natalia Piecewicz Pólland
29  [17] Nikolay Fanagin & Valerija Semenova (aka Fetissova) Eistland
29  [17] Lenny Gouwerok & Laura Zmajkovicova Holland
29  [17] Markku Hyvarinen & Disa Kortelainen Finnland
32  [16] Jeremy Basile & Megan Wragg Ástralía
33  [15] Artem Okharimenko & Maryna Steshenko Úkraína
34  [13] Stefano Oradei & Veera Kinnunen Svíþjóð
35  [12] Andrei Kazlouski & Kate Kapshandy Bandaríkin
36  [10] Dmitriy Nikolaev & Yulya Zhylko Hvíta-Rússland
37  [8] Yvo Eussen & Elisabeth Novotny Svíþjóð
37  [8] David Jutge & Celine Leorat Frakkland
37  [8] Razvan Gabriel Manole & Olga Negodoica Rúmenía
37  [8] Tomas Marek & Martina Markova Tékkland
41  [7] Alejandro Hernandez & Kerri Ann Donaldson England
41  [7] Wen Li & Huan Huang Kína
43  [5] Jiri Hein & Lucia Krncanova Slovakía
44  [4] Strahinja Lackovic & Katarina Rosic (aka Djordjevic) Serbía
45  [3] Shimriel Davidov & Olga Choupilov Ísrael
45  [3] Konstantin Todorov & Andra Linte Búlgaría
47  [2] Balazs Nagymihaly & Szilvia Szögi Ungverjaland
48  Dumitru Pascu & Ecaterina Jelezni Rúmenía

1. umferð (topp 89)

49  [18] Vitaly Sevastianov & Anna Sevastianova (aka Stepunina) Írland
49  [18] Hou Yao & Zhuang Ting Kína
51  [16] Artsiom Kazyra & Anastasia Veslova Hvíta-Rússland
51  [16] Mantas Vaskelis & Justina Dailidaite Litháen
53  [14] Yosi Laskin & Jenya Libman Ísrael
54  [13] Radim Pradka & Katerina Kolmanova Tékkland
55  [12] Aric Yegudkin & Maria Belash Ástralía
56  [11] Maxim Fomin & Alina Litvak Kanada
57  [10] Erhan Kus & Seda Arigul Tyrkland
58  [9] Hendrik Benninger & Eva Svobodova Sviss
58  [9] Remi Jansen & Debbie Krewinkel Holland
58  [9] Jorgen Nilsen & Hanne Marie Akselsen Noregur
58  [9] Sigurdur Thor Sigurdsson & Hanna Run Oladottir Ísland
62  [8] Todor Kondov & Snejana Slavova Búlgaría
63  [7] Alexandr Hudorozhtsov & Daniela Botnariuc Moldovía
63  [7] Tsuneki Masutani & Megumi Saito Japan
65  [6] Azer Ashrafov & Olga Tovstashova Aserbædsjan
65  [6] Davor Marcetic & Branka Bartol Króatía
65  [6] Marcus Mnerinsky & Sophie Egli Sviss
65  [6] Marvin Nigg & Claudia Obmascher Austurríki
65  [6] Gennadiy Tsynkevich & Mzia Orvelashvili Georgía
70  [5] Kurt Van Briel & Vanessa Vangeel Belgía
71  [4] Ilham Osmanov & Migar Osmanova Aserbædsjan
72  [3] Marko Paunovic & Ana Mijailovic Serbía
72  [3] Richard Szilagyi & Eftymia Giannaraki Grikkland
74  [2] Yutaka Kubota & Miyuki Kubota Japan
74  [2] Bohlale Manjane & Nyembezi Mahlangu Suður Afríka
74  [2] Kristian Pavlovic & Sandra Pavlovic (aka Orgonas) Serbía
77  [1] Pedro Borralho & Tatiana Moreira Santos Portúgal
77  [1] Lars Olav Eltervaag & Melanie Kegel Noregur
77  [1] Firat Faik Ikiler & Burcu Yargicoglu Tyrkland
77  [1] Ki Hyun Park & Sodam Hwang Suður-Kórea
77  [1] Marian Sivak & Martina Manakova Slovakía
82  Allister Alexander & Robyn Avontuur Suður Afríka
82  Giannis Aliev & Ekaterina Bychkovskaya Grikkland
82  Ivan Angelkovski & Kristina Tarcugovska Makedónía
82  Enis Avdic & Ida Sehovic Bosnía og Hersegóvína
82  Roman Bondarev & Oksana Karakay Kasakstan
82  U Lee Hyun & Ri Hwang Joo Suður-Kórea
82  Antonio Nedanoski & Ivana Nedanoska Makedónía
82  Erind Salahi & Erta Sfordelli Albanía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}