Results from WDC AL Open World Championships 2018 - Open World U12 Juvenile Ballroom 6. desember 2018
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

WDC AL Open World Championships 2018
Frakkland - Paris 6. desember 2018

Open World U12 Juvenile Ballroom 6. desember 2018

Úrslit

1  Nikolay Putilin & Anastasiya Zhaglina Úkraína
2  Oleksandr Kostenko & Olena Synenko Úkraína
3  Roman Manzyukov & Oleksandra Savchuk Úkraína
4  Matvej Didenko & Stefaniya Shlinchak Úkraína
5  Artem Girdo & Valeriya Komogorova Rússland
6  Daniil Samohin & Elizaveta Oliynik Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Joshua Bonici & Elizaveta Chelnakova Rússland
8  Aleksej Smirnov & Valeriya Pernerovskaya Úkraína
9  Marcus Egstrand & Kaya Vinther Danmörk
10  Keane Scerri De Carlo & Kerry Sui Norður Írland
11  Nikita Parhomenko & Aleksandra Yarmolyuk Úkraína
12  Ilya Arhangelskij & Sofya Purgina Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Yurij Demyanenko & Vladislava Golub Úkraína
13  Leo Kolmykov & Daria Andreyev Bandaríkin
15  Maksim Lashchenko & Marta Tyutyunnik Úkraína
15  Denis Machek & Karina Skiba Úkraína
15  Mikita Pìshij & Polina Lebed Úkraína
18  Vladislav Ganyuk & Polina Galuzinska Úkraína
19  Sverrir-Thor Ragnarsson & Agusta Rut Andradottir Ísland
19  Svyatoslav Stupkin & Veronika Parfenova Úkraína
21  Nazar Vigovskij & Polina Besedina Úkraína
22  Arseniy Chernoluckiy & Diana Krachkovskaya Úkraína
22  Artem Tkachenko & Alina Krivenko Úkraína
24  Viktor Yeroshenko & Anna Chuprun Úkraína
25  Bronislav Zhigadlo & Varvara Perepelkina Rússland
26  Daniel Novikov & Mishella Vishnevskiy Bandaríkin
27  Konstyantin Zatula & Darya Miroshnichenko Úkraína

2. umferð (topp 47)

28  Danil Bayurko & Anastasiya Afonina Úkraína
28  Demid Novatskij & Mariya Omelchuk Úkraína
30  Artem Vasin & Veronika Tverda Úkraína
31  Oleksandr Ilyinov & Ilona Pyanyuk Moldovía
32  Rostik Klyashtornyj & Kira Yuhimenko Úkraína
33  Gudjon Erik Oskarsson & Eva Karen Olafsdottir Ísland
33  Ilia Vasilyev & Elizaveta Khoba Rússland
33  Boris Vinnik & Alìna Yatsishin Úkraína
36  Andrew Timchenko & Barbara Smodleva Kanada
36  Ivan Timchenko & Darya Maksimenko Úkraína
39  Aleksandr Afanasev & Mariya-Nikol Bêlogrodska Úkraína
39  Savelij Kovalev & Yaroslava Krasnozhon Úkraína
41  Evan Holmes & Lili Crane England
42  Mica Petit & Dayana Desvennes Frakkland
43  Jake Berg & Anna Talis Bandaríkin
44  Chengming Liu & Xiangjun Wu Kína
45  Emil Diatlovic & Thoranna Sturludottir Ísland
45  Maksim Ribkìn & Zlata Markiv Úkraína
47  Fergus Woolaway & Kinga Kurek England
48  Gleb Lukichev & Valeriya Matveeva Rússland

1. umferð (topp 58)

49  Birgir Hrafn Kjartansson & Hulda Margret Ragnarsdottir Ísland
50  Thordur Hugo Bjornsson & Erika Osk Hrannarsdottir England
51  Alon Port & Lia Groner Ítalía
51  Mark Roshchin & Daria Efremova Rússland
53  Ivan Martynenko & Leysan Sultanbekova Bandaríkin
54  Maxim Martynov & Alina Gridneva Rússland
56  Timéo Fabrici & Clara Janicki Frakkland
56  Andrew Pavlyk & Melaniya Sydor Bandaríkin
58  Hilmar Ingi Árnason & Katrín Klara Ásgeirsdóttir Ísland
58  Alexander Fannar Hallson Reyndal & Ásdís Yrja Hansdóttir Ísland
60  Danilo Pshono & Veronìka Zuênko Úkraína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}