Results from WDC AL Open World Championships 2018 - Open World U12 Juvenile Ballroom 6. desember 2018
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

WDC AL Open World Championships 2018
Frakkland - Paris 6. desember 2018

Open World U12 Juvenile Ballroom 6. desember 2018

Úrslit

1  Nikolay Putilin & Anastasiya Zhaglina Úkraína
2  Oleksandr Kostenko & Olena Synenko Úkraína
3  Roman Manzyukov & Oleksandra Savchuk Úkraína
4  Matvej Didenko & Stefaniya Shlinchak Úkraína
5  Artem Girdo & Valeriya Komogorova Rússland
6  Daniil Samohin & Elizaveta Oliynik Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Joshua Bonici & Elizaveta Chelnakova Rússland
8  Aleksej Smirnov & Valeriya Pernerovskaya Úkraína
9  Marcus Egstrand & Kaya Vinther Danmörk
10  Keane Scerri De Carlo & Kerry Sui Norður Írland
11  Nikita Parhomenko & Aleksandra Yarmolyuk Úkraína
12  Ilya Arhangelskij & Sofya Purgina Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Yurij Demyanenko & Vladislava Golub Úkraína
13  Leo Kolmykov & Daria Andreyev Bandaríkin
15  Maksim Lashchenko & Marta Tyutyunnik Úkraína
15  Denis Machek & Karina Skiba Úkraína
15  Mikita Pìshij & Polina Lebed Úkraína
18  Vladislav Ganyuk & Polina Galuzinska Úkraína
19  Sverrir-Thor Ragnarsson & Agusta Rut Andradottir Ísland
19  Svyatoslav Stupkin & Veronika Parfenova Úkraína
21  Nazar Vigovskij & Polina Besedina Úkraína
22  Arseniy Chernoluckiy & Diana Krachkovskaya Úkraína
22  Artem Tkachenko & Alina Krivenko Úkraína
24  Viktor Yeroshenko & Anna Chuprun Úkraína
25  Bronislav Zhigadlo & Varvara Perepelkina Rússland
26  Daniel Novikov & Mishella Vishnevskiy Bandaríkin
27  Konstyantin Zatula & Darya Miroshnichenko Úkraína

2. umferð (topp 47)

28  Danil Bayurko & Anastasiya Afonina Úkraína
28  Demid Novatskij & Mariya Omelchuk Úkraína
30  Artem Vasin & Veronika Tverda Úkraína
31  Oleksandr Ilyinov & Ilona Pyanyuk Moldovía
32  Rostik Klyashtornyj & Kira Yuhimenko Úkraína
33  Gudjon Erik Oskarsson & Eva Karen Olafsdottir Ísland
33  Ilia Vasilyev & Elizaveta Khoba Rússland
33  Boris Vinnik & Alìna Yatsishin Úkraína
36  Andrew Timchenko & Barbara Smodleva Kanada
36  Ivan Timchenko & Darya Maksimenko Úkraína
39  Aleksandr Afanasev & Mariya-Nikol Bêlogrodska Úkraína
39  Savelij Kovalev & Yaroslava Krasnozhon Úkraína
41  Evan Holmes & Lili Crane England
42  Mica Petit & Dayana Desvennes Frakkland
43  Jake Berg & Anna Talis Bandaríkin
44  Chengming Liu & Xiangjun Wu Kína
45  Emil Diatlovic & Thoranna Sturludottir Ísland
45  Maksim Ribkìn & Zlata Markiv Úkraína
47  Fergus Woolaway & Kinga Kurek England
48  Gleb Lukichev & Valeriya Matveeva Rússland

1. umferð (topp 58)

49  Birgir Hrafn Kjartansson & Hulda Margret Ragnarsdottir Ísland
50  Thordur Hugo Bjornsson & Erika Osk Hrannarsdottir England
51  Alon Port & Lia Groner Ítalía
51  Mark Roshchin & Daria Efremova Rússland
53  Ivan Martynenko & Leysan Sultanbekova Bandaríkin
54  Maxim Martynov & Alina Gridneva Rússland
56  Timéo Fabrici & Clara Janicki Frakkland
56  Andrew Pavlyk & Melaniya Sydor Bandaríkin
58  Hilmar Ingi Árnason & Katrín Klara Ásgeirsdóttir Ísland
58  Alexander Fannar Hallson Reyndal & Ásdís Yrja Hansdóttir Ísland
60  Danilo Pshono & Veronìka Zuênko Úkraína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}