Results from WDC AL Open World Championships 2018 - Open World Amateur Latin 9. desember 2018
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

WDC AL Open World Championships 2018
Frakkland - Paris 6. desember 2018

Open World Amateur Latin 9. desember 2018

Úrslit

1  Klemen Prasnikar & Alexandra Averkieva Slóvenía
2  Damir Haluzan & Anna Mashchyts Slóvenía
3  Salvatore Sinardi & Viktoriya Kharchenko Ítalía
4  Sam Shamseili & Liza Lakovitsky Danmörk
5  Tal Livshitz & Ilana Keselman Bandaríkin
6  Alexander Chernositov & Arina Grishanina Bandaríkin
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Denys Drozdyuk & Antonina Skobina Bandaríkin
8  Tagyr Mansurov & Alexandra Kondrashova Bandaríkin
9  Petur Fannar Gunnarsson & Polina Oddr (aka Shevchuk) Ísland
9  Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
11  Adam Hathazi & Morgana Lakatos-Hayward England
12  Ilya Sizov & Arina Voloshina Rússland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  Oleksandr Kravchuk & Olesya Getsko Úkraína
14  Andrea Palomba & Lyubina Kuznetsova Ítalía
15  Lloyd Perry & Rebecca Scott England
16  Mikhail Popov & Anastasiya Dubrovskaya Rússland
17  Nikita Pavlov & Ekaterina Sharanova Rússland
18  Aleksandr Porozov & Arina Sokolova Ísrael
19  Denis Kazakov & Julia Kowalczyk Pólland
20  Dmitriy Semeshkin & Karina Zadoyan Rússland
21  Taras Savitskyy & Yulia Koshkina Bandaríkin
22  Maksim Bigus & Angelina Rozgon Úkraína
23  Konstantin Kaftan & Aleksandra Povzun Rússland
24  Aleksandr Zevelev & Alina Agarkova Rússland

3. umferð (topp 48)

25  Maksim Bodnar & Olga Kuzmenko Úkraína
26  Nikolay Chernov & Elizaveta Dvoryanova Rússland
27  Hao Jiang & Guo Yang Kína
27  Oleg Skaskiv & Viktoriya Mayster Úkraína
29  Artur Solomovych & Elena Boyko Úkraína
30  Sergiy Agvanyan & Darya Mazhova Úkraína
31  Marco Bonavolta & Benedetta Vari Ítalía
32  Oleksandr Martsynyuk & Nicole Duque Úkraína
33  Cheng Yu & Huang Huihui Kína
34  Oleksiy Mordvinov & Anastasiya Osadchuk Úkraína
34  Björn Ragnarsson & Caitlin Heasman England
36  Nikolay Kaskin & Svetlana Perina Rússland
36  Li Yaxi & Yanian Deng Kína
38  Darren Morrissey & Klaudia Zaniewska England
39  Glenn Richard Boyce & Caroly Jänes England
40  Andrzej Jarosz & Anna Khrycheva Pólland
40  Kamil Kuroczko & Sara Janicka Pólland
40  Stanislav Lipshits & Angelina Markina Úkraína
43  Jason Cicard & Regina Kleinfelder Frakkland
44  Ivan Malkov & Natalya Kolpakova Frakkland
44  Ryan Raffloer & Bethany Howard Bandaríkin
46  Pavel Tripolskiy & Elena Sefer Úkraína
47  Stanislav Gavrilchenko & Darya Bystryk Úkraína
48  Nikolay Parshikov & Elizaveta Kuyan Rússland

2. umferð (topp 96)

49  Ivan Vasilevskiy & Nika Kolomeytseva Úkraína
50  Aydar Musin & Elvira Lapteva Rússland
50  Kavin Rathna & Haijiao Long Kína
52  Clement Blondeau & Madina Tsopanova Frakkland
53  Kirill Dovzhik & Lydia Hall England
53  Valentyn Torkot & Anastasiya Kvurt Úkraína
55  Vadim Shvidanenko & Diana Nonik Úkraína
55  Nazar Zakharchenko & Anastasiia Rozdabara Úkraína
57  Eric Groysman & Alice Muraru Bandaríkin
57  Jamie Smuts-Steyn & Helena Alabaf England
59  Idan Daich & Rumi Dolmaya Kanada
59  Zhiyi Dong & Siyuan Ma Kína
61  Andrey Afonin & Anastasiya Ishchenko Úkraína
61  Ming Hsiu Tsai & Tin Chung Liu Tævan
61  Antonio Valerio & Valentina Avagliano Ítalía
64  Brian Dibnah & Georgiana Anamaria Muja Nýja Sjáland
64  Vyacheslav Dobrov & Anastasiya Puysha Rússland
64  Seth Eldridge & Lyndsey Sorenson Bandaríkin
64  Alex Maslanka & Christine Budniak Kanada
64  Aleksandr Pochtarenko & Anastasia Boguslavskaya Úkraína
69  Valeriy Bystrov & Valeriya Emelyanova Rússland
69  Jacob Persson & Linn Hegdahl Svíþjóð
69  Dmitriy Vinogradov & Anna Velyka Úkraína
72  Yeh Hung & Kao Sheng Wen Tævan
73  Samuel Hacke & Katarina Hermanova Bandaríkin
73  Oliver Long & Evie Davies England
75  Evgenij Bojko & Darya Shevchenko Úkraína
75  Alexandru Grama & Sandra Hof Þýskaland
75  Mattia Zini & Violeta Jovanovic Ítalía
78  Wendell Potters & Thanique Mohnen Holland
79  Alexandru Gheorghe Catalin & Caitlin Verner England
80  Maciej Holski & Katarzyna Tyl Pólland
81  Aleksandr Vasylyk & Natalya Artyuh Úkraína
82  Sander Daamen & Mélissa Manders Holland
82  Wouter Grootendorst & Evi Luijten Holland
82  Mykyta Semenchenko & Anastasia Miller Þýskaland
85  Diego De Miranda & Francesca Fabozzi Ítalía
85  Valentin Silvin & Alice Silvin Frakkland
87  Andrea Cercego & Giorgia Rigato Ítalía
88  Kevin Schellekens & Nomi Van Huijgevoort Holland
89  Dawid Michalak & Myroslava Kaspruk Pólland
89  Mirko Pepe & Simona Danese England
91  Giorgi Choliashvili & Maria Kamenidi Grikkland
91  Simeon Vassilev & Dimitrina Vassileva Kanada
93  Anson Au & Evgeniia Erofeeva England
93  Joel-Thor Joelsson & Elisa Sveinsdottir Ísland
95  Blake Elms & Josephine Swash Ástralía
96  Nicolas Reboul & Cynthia Saidi Frakkland

1. umferð (topp 108)

97  Johannes Hofmann & Lisa Laiblin Þýskaland
98  Andrew Nguyen & Lexi Pylat Kanada
99  Kenny Yong & Kirsty Mary Davies England
100  Henri Salami & Marine Mathien Frakkland
101  Nicolas Sommer & Alexise Pineaud Frakkland
102  Romaine Isaacs & Lenka Stixova Bandaríkin
103  Lutchiano Marchia Petersen & Lutchiano Peterson Suður Afríka
103  Edgar Rego & Raquel Catalao Portúgal
105  Artur Nawrat & Monika Wieclav Tékkland
106  Loic Habermacher & Anja Stiller Frakkland
107  Ao Chen & Xu Ji Kína
108  Carlos A Lopes & Joana A Mendes Portúgal
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}