Results from WDC AL Open World Championships 2018 - Open World Amateur Ballroom 8. desember 2018
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

WDC AL Open World Championships 2018
Frakkland - Paris 6. desember 2018

Open World Amateur Ballroom 8. desember 2018

Úrslit

1  Fedor Isaev & Anna Zudilina Rússland
2  Kyle Taylor & Izabela Skierska England
3  Igor Reznik & Mariya Polischuk Úkraína
4  Artem Kuklin & Alika Dikaya Úkraína
5  Marko Ilich & Yuliya Kovtunova (aka Sadovskaya) Úkraína
6  Nikita Druzhinin & Virginie Primeau Kanada
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Michal Le & Sandra Jablonska Pólland
8  Oleksandr Kalenyuk & Olena Ablitsova Bandaríkin
9  Ilya Golovchenko & Kristina Bogoslavskaya Rússland
10  Dan Malov & Stephanie Noon Bandaríkin
11  Maciej Kadlubowski & Maja Kopacz Pólland
12  Krzysztof Myka & Agnieszka Osrodka Pólland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  Vadim Negrebetskiy & Bettina Hatfield England
14  Danil Dobrovolskiy & Anastasiya Malovana Úkraína
15  Dima Moroz & Kristina Kuzenko Úkraína
16  Bogdan Alekseev & Olesya Karas Úkraína
17  Oleksandr Skornyakov & Anastasyya Slyusar Úkraína
18  Dmitro Radchenko & Valeriya Chernova Úkraína
20  Alexander Borisov & Sofia Shchipskaya Rússland
20  Milosz Drzewiecki & Oliwia Telesz Pólland
21  Danylo Kravchuk & Anna Alekseeva Úkraína
22  Maksim Savitskiy & Polina Ryabovil Úkraína
23  Andrew Yefremchenkov & Anastasia Siabro Úkraína
24  Bogdan Zabolotniy & Elizaveta Ivanova Úkraína
25  Roman Sukhomlyn & India Phillips-Bullock England
26  Oliver Hand & Anastasiya Lisitsina England

2. umferð (topp 48)

29  Ivan Iacobbe & Ylenia Dalla Bona Ítalía
29  Alex Plant & Leanne Han (aka Areum Han) England
29  Kewin Stempka & Maja Pawlak Pólland
31  Denis Savitskiy & Elena Tregub Úkraína
31  Andrei George Toader & Mia Linnik-Holden England
32  Marco Barbera & Federica D'Orazi Ítalía
35  Timur Beshkenadze & Anastasiya Volynets Úkraína
35  Samuel Hacke & Katarina Hermanova Bandaríkin
35  Gylfi Mar Hrafnsson & Maria-Tinna Hauksdottir Ísland
38  Edmund Ault & Veronika Rezepina England
38  Timur Kabisov & Daria Kazantseva Rússland
38  Aleksandr Lavrov & Vilhelmina Lavrov (aka Bohlin) Svíþjóð
39  Pavel Bichurov & Polina Teplitskaya Rússland
41  Jerzy Borowski & Lorraine Voorn Holland
41  Marcus Mitchell & Tetyana Panchenko England
42  Maciej Nagorski & Magdalena Fron Pólland
44  Daniel Sverrir Gudbjornsson & Soley Osk Hilmarsdottir Ísland
44  Pawel Kostrzewa & Martyna Lewandowska Ítalía
45  Wesley van Riel & Patricia Bach Holland
46  Maksymylyan Bulgakov & Caroline Court England
48  Danil Krasutskiy & Kseniya Goncharova Úkraína
48  Michal Pernak & Julia Wojcicka Pólland

1. umferð (topp 91)

49  Feng Vi Wang & Xiao Min Zou Kína
50  Artur Nabok & Michelle Yiu Bandaríkin
53  Nicolai Bouet & Anna Shagalina Danmörk
53  Ivan Smetkin & Theda Delbruck Þýskaland
53  Florin Vlad & Natalia O''Connor Bandaríkin
54  David Cockram & Rosie Ward England
55  Giuseppe Di Napoli & Sara Iozzia Ítalía
56  Linghao Kang & Anran Xing Kína
57  Davide Morelli & Caroline Kjeldgaard Danmörk
59  Evgeniy Pivnenko & Marina Tuzova Úkraína
59  Tomasz Smutnicki & Anna Niedbal-van der Bliek Holland
61  Bartosz Lech & Kornelia Kopaczynska Pólland
61  Rustam Nazarov & Elizaveta Zakopaylo Úkraína
64  Jin Pen Liang & Qi Yue England
64  Daniel Smuts-Steyn & Danielle Rowe England
64  Justas Zagurskas & Oliwia Matuszewska Pólland
66  Oliver Curting & Aida Agolli Austurríki
66  Le De Zhao & Zhang Dan Qing Kína
68  Peter Christiansen & Helena Bakholm Danmörk
68  Michal Salwin & Katarzyna Kostanczuk Pólland
70  Michael Bruni & Chiara Cassai Ítalía
70  Luke Liu & Lisa Liu Tævan
72  Brandon Klavansky & Maria Volski Bandaríkin
72  Ollie Woolaway & Martina Heimo England
73  Sander Lam & Amber Van Schaik Holland
74  Lewis Hateley & Rebekka Ros England
76  Sander Daamen & Mélissa Manders Holland
76  Aleksey Degtyarev & Kamilla Gvazava Rússland
78  Bart Aben & Leanne Scholtes Holland
78  Simeon Vassilev & Dimitrina Vassileva Kanada
79  Valentin Silvin & Alice Silvin Frakkland
80  Ivan Buga & Ekaterina Shabalina Rússland
82  Boris Dosen & Elise Larkin England
82  Riccardo Nicolosi & Giulia Nicolosi Ítalía
83  Anthony Salerno & Sophie La Cognata Frakkland
85  Stefan Daamen & Sanne Poppen Holland
85  Loic Habermacher & Anja Stiller Frakkland
87  Ryan Gertze & Tania Zass Frakkland
87  Nicolas Sommer & Alexise Pineaud Frakkland
90  Aron Eiriksson & Anna Ragnheidur Hallsdottir Ísland
90  Shane Rudolph & Octavia Fortune Frakkland
90  Wolfgang Schuh & Tanja Miller Þýskaland
91  Leano Brown & Carmen Davids Suður Afríka
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}