Results from WDC AL European Championships - SL WDC AL Under 14 Latin CSRPJ 21. apríl 2019
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

WDC AL European Championships
England - Blackpool 19. apríl 2019

SL WDC AL Under 14 Latin CSRPJ 21. apríl 2019

Úrslit

1  Kirill Zhurenko & Sofiya Vojtovich Úkraína
2  Artur Mikryukov & Aleksandra Kornilova Rússland
3  Bogdan Chiborak & Aleksandra Martynyuk Úkraína
4  Alexander Leytland & Elena Tsareva Rússland
5  Maksim Mendeleev & Valeriya Chuvashova Rússland
6  Andrej Sergeev & Polina Golovina Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [20] Francesco Cesario & Chiara Morgese Ítalía
8  [18] Dmitro Usatij & Diana Bakal Úkraína
9  [16] Anton Kotlinskiy & Polina Girdo Rússland
9  [16] Robert Polinkevich & Lejla Bevzyuk Rússland
11  [14] Ivan Zazybov & Anastasiya Kiyanenko Úkraína
12  [13] Georgiy Kulev & Milana Stafievskaya Rússland
13  [12] Cristian Cepoi & Malgosia Pavlak Írland
14  [11] Alexander Kovalev & Alisa Volper Rússland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

15  [21] Maxim Morris & Olivia King England
16  [20] Maksimilian Bonichi & Yana Dolbich Rússland
16  [20] Arsenij Moroz & Anastasiya Zaharova Úkraína
16  [20] Evgenij Shcherbina & Anastasiya Yunash Úkraína
16  [20] Aleksej Smirnov & Valeriya Pernerovskaya Úkraína
20  [19] Leonid Sorokin & Aleksandra Sorokina Úkraína
21  [16] Kirill Alekseev & Mariya Prohorova Rússland
22  [15] Oleksij Babko & Darya Korzh Úkraína
23  [12] Aldas Zgirskis & Demi Van Den Berg Ísland
24  [11] Danylo Afonin & Ksenìya Shamich Úkraína

2. umferð (topp 50)

25  [23] Volodimir Soroka & Sofìya Alba Úkraína
26  [21] Andrij Shudrak & Anna Gospodarenko Úkraína
27  [20] Albert Demin & Elizaveta Demidova Rússland
27  [20] Vladimir Makarov & Sofya Dozora Rússland
29  [19] Maksim Gubin & Diana Perevertajlo Rússland
29  [19] Vladislav Tsepun & Zlata Dengina Úkraína
31  [17] Stepan Chistotin & Vasilisa Novikova Rússland
31  [17] Yahor Khamko & Anastasiya Novikova Rússland
31  [17] Kaapo Tusa & Malin Gustafsson Finnland
34  [16] Matvej Chentsov & Anastasiya Astahova Rússland
35  [15] Sergey Barinov & Viktoriya Mishanina Rússland
36  [14] Vladislav Condratiev & Sabina Sindilo Moldovía
37  [13] Petr Shitov & Kseniya Kovalenko Rússland
38  [11] Francis Carty & Olivia Bourne England
38  [11] Kostyantin Martinovich & Vìktoriya Tarashchenko Úkraína
40  [10] Vyacheslav Karpenskij & Sofiya Ivanova Rússland
40  [10] Marcus Korniotis & Zonia Wilk England
40  [10] Egor Palyura & Sofiya Dzyuba Úkraína
43  [9] Daniel Ettridge & Phoebe Draper England
43  [9] Vladislav Shumskij & Anastasiya Knizhnikova Úkraína
45  [8] Arsenii Vorobyev & Milana Maasik Finnland
46  [7] Martim Caturra & Luna Pires Aldeias Portúgal
46  [7] Sverrir-Thor Ragnarsson & Agusta Rut Andradottir Ísland
48  [5] Gabriele Summo Domenico & Iris Di Domenico Ítalía
48  [5] Gabriel Szabo & Ruby Colwell England
50  [3] George Thomas & Bridget Tilley England

1. umferð (topp 65)

51  [23] Danilo Usatij & Polina Balagura Úkraína
52  [21] Romain Delbreil & Christilla Alliot Frakkland
53  [20] Max Draper & Sienna-Grace Burke England
54  [19] Stefan Kagadi & Maria Soitonen Finnland
55  [18] Viktor Paholok & Elizaveta Sharkova Úkraína
55  [18] Pavel Tishchenko & Anna Koltsova Rússland
57  [17] Dmitro Gorobets & Ulyana Krisko Úkraína
57  [17] Fin Statham & Keira Bickley England
59  [15] Martynasa Balberius & Eleanor Alphonso England
59  [15] Nikita Kulpin & Sofiya Surnakova Rússland
61  [11] Makar Zelikovskij & Viktoriya Pyanko Rússland
62  [9] Aidan Shaw & Seren Rees England
63  [5] Christopher Buttle & Lexie Joinson England
64  [4] Atte Lipsonen & Katariina Kauppila Finnland
65  [3] Hilmar Mar Sigurpalsson & Emilía Ýr Heiðarsdóttir Ísland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}