Results from WDC AL European Championships - SL WDC AL Under 14 Ballroom WTVFQ 20. apríl 2019
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

WDC AL European Championships
England - Blackpool 19. apríl 2019

SL WDC AL Under 14 Ballroom WTVFQ 20. apríl 2019

Úrslit

1  Maxim Morris & Olivia King England
2  Roman Shchechka & Zlata Rozhkova Úkraína
3  Maxim Berezkin & Margarita Karpechenko Rússland
4  Nikita Kulpin & Sofiya Surnakova Rússland
5  Andrej Sergeev & Polina Golovina Rússland
6  Kirilo Samsonov & Diana Tsyplyakova Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [22] Bogdan Chajka & Anastasiya Ivaskiv Úkraína
7  [22] Artur Mikryukov & Aleksandra Kornilova Rússland
9  [18] Nikita Dubenko & Vlada Ziborova Úkraína
10  [17] Vladimir Makarov & Sofya Dozora Rússland
11  [15] Evgenij Shcherbina & Anastasiya Yunash Úkraína
12  [13] Sergey Barinov & Viktoriya Mishanina Rússland
13  [11] Maksim Gubin & Diana Perevertajlo Rússland
14  [7] Nikita Shevchenko & Darya Lisna Úkraína

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

15  [25] Maksimilian Bonichi & Yana Dolbich Rússland
16  [24] Danylo Afonin & Ksenìya Shamich Úkraína
17  [22] Kostyantin Martinovich & Vìktoriya Tarashchenko Úkraína
18  [20] Oleksij Babko & Darya Korzh Úkraína
19  [18] Andrij Shudrak & Anna Gospodarenko Úkraína
20  [17] Aleksej Smirnov & Valeriya Pernerovskaya Úkraína
21  [14] Anton Kotlinskiy & Polina Girdo Rússland
21  [14] Volodimir Soroka & Sofìya Alba Úkraína
23  [12] Denis Vasilyuk & Anastasiya Zhomir Úkraína
24  [8] Vladislav Shumskij & Anastasiya Knizhnikova Úkraína

2. umferð (topp 44)

25  [24] Georgiy Kulev & Milana Stafievskaya Rússland
25  [24] Ivan Zazybov & Anastasiya Kiyanenko Úkraína
27  [23] Kirill Alekseev & Mariya Prohorova Rússland
28  [22] Dmitro Usatij & Diana Bakal Úkraína
29  [20] Max Draper & Sienna-Grace Burke England
29  [20] Aldas Zgirskis & Demi Van Den Berg Ísland
31  [19] Viktor Paholok & Elizaveta Sharkova Úkraína
32  [16] Artemiy Khoba & Maria Manchinskaya Rússland
32  [16] Danilo Usatij & Polina Balagura Úkraína
34  [13] Matvej Chentsov & Anastasiya Astahova Rússland
34  [13] Vladislav Condratiev & Sabina Sindilo Moldovía
36  [11] Francis Carty & Olivia Bourne England
36  [11] Stefan Kagadi & Maria Soitonen Finnland
38  [10] Dmitro Gorobets & Ulyana Krisko Úkraína
38  [10] Makar Zelikovskij & Viktoriya Pyanko Rússland
40  [8] Vìktor Malìchenko & Yana Pobidinska Úkraína
40  [8] Sverrir-Thor Ragnarsson & Agusta Rut Andradottir Ísland
40  [8] Pavel Tishchenko & Anna Koltsova Rússland
43  [7] George Thomas & Bridget Tilley England
44  [3] Albert Demin & Elizaveta Demidova Rússland

1. umferð (topp 59)

45  [21] Stepan Chistotin & Vasilisa Novikova Rússland
45  [21] Kaapo Tusa & Malin Gustafsson Finnland
47  [20] Daniel Ettridge & Phoebe Draper England
47  [20] Vyacheslav Karpenskij & Sofiya Ivanova Rússland
47  [20] Gabriel Szabo & Ruby Colwell England
50  [19] Fin Statham & Keira Bickley England
51  [17] Martynasa Balberius & Eleanor Alphonso England
51  [17] Marcus Korniotis & Zonia Wilk England
51  [17] Arsenii Vorobyev & Milana Maasik Finnland
54  [15] Atte Lipsonen & Katariina Kauppila Finnland
55  [14] Aidan Shaw & Seren Rees England
56  [12] Hilmar Mar Sigurpalsson & Emilía Ýr Heiðarsdóttir Ísland
57  [9] Christopher Buttle & Lexie Joinson England
58  [7] Riccardo Marzaro & Giulia Vecchiato Ítalía
59  [1] Marat Akautdinov & Elizaveta Tsymbalyuk Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}