Results from WDC AL Disney 2016 - World Under 19 Youth Ballroom 4. desember 2016
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

WDC AL Disney 2016
Frakkland - Paris 2. desember 2016

World Under 19 Youth Ballroom 4. desember 2016

Úrslit

1  Dajun Ma & Ding Yumeng Kína
2  Bogdan Alekseev & Olesya Karas Úkraína
3  Andrey Artemenko & Anastasiya Lisitsina Úkraína
4  Ilya Gasanov & Lyudmila Raevskaya Rússland
5  Glenn Richard Boyce & Caroly Jänes England
6  Denis Savitskiy & Anna Alekseeva Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Danylo Kravchuk & Anastasyya Marchenko Úkraína
8  Oleksandr Skornyakov & Agniya Lavrinenko Úkraína
9  Kinsley Lin & Michelle Yiu Bandaríkin
10  Yusif Amsatr & Naomi Spektor Bandaríkin
10  Andrei George Toader & Mia Linnik-Holden England
12  Maksim Bryantsev & Mariya Zaytseva Rússland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  Oliver Hand & Marthe Ekrem Noregur
14  Maksim Maksimov & Kseniya Tarakanova Rússland
15  Anton Zon & Viktoria Krasnozhon Úkraína
16  Marcin Gorczyca & Maria Grasza Pólland
17  Denis Ilin & Darya Samokisha Úkraína
17  Georgiy Kars & Irina Frolenkova Rússland
19  Sander Friis Laukas & Philippa Blichfeldt Thoresen Noregur
19  Gregory Rybakov & Eva Tulchinsky Bandaríkin
21  Krystian Baryczka & Anna Korzycka Pólland
21  Gylfi Mar Hrafnsson & Maria-Tinna Hauksdottir Ísland
21  Yihang Huang & Luyao Chen Kína
24  Mathew Duffin & Kayleigh Andrews England

2. umferð (topp 48)

25  Vladimir Sharapenko & Polina Kuriez Rússland
26  Kamil Kucharczyk & Polina Semenova Pólland
26  William Turcotte-Miao & Stephanie Bourov Kanada
28  Maxwell Harrison & Katie Faye Harrison England
29  Ilya Gordeev & Darya Komarova Rússland
29  Matthew Townend & Elizaveta Basenko England
31  Oliver Beardmore & Lydia Hall England
31  Axel Kvaran & Hildur Bjork Johannsdottir Ísland
33  Samuele Frugoli & Giorgia Lupi Ítalía
34  Matteo Granchi & Alice Belcredi Ítalía
35  Aleksandr Mikheev & Galina Chicherina Rússland
35  Justas Zagurskas & Abi Cutts England
37  Aleksandr Komarov & Kseniya Knyazeva Rússland
38  Elliot Blant-Harwood & Scarlett Houston England
38  Daniel Sverrir Gudbjornsson & Soley Osk Hilmarsdottir Ísland
38  Daniel Melnik & Maria Volski Bandaríkin
41  Ollie Woolaway & Ekaterina Morozova England
42  Thor Bjorgvinsson & Nataliya Shabatura Ísland
42  Adrian Romanowski & Sigrun-Rakel Olafsdottir Ísland
44  Riccardo Nicolosi & Giulia Nicolosi Ítalía
44  Victor Solecki & Anastasia Shea (aka Sheptitskaya) England
46  Cesare Trisciuzzi & Stella Grassi Frakkland
47  Joel-Thor Joelsson & Rebekka Ros Ragnarsdottir Ísland
48  Ilya Dobrorodnyj & Kateryna Mytko Úkraína

1. umferð (topp 50)

49  Aron Eiriksson & Anna Ragnheidur Hallsdottir Ísland
50  Lancelot Guerrier & Lola Lie Frakkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}