Results from WDC AL Disney 2016 - World Under 14 Junior Latin 3. desember 2016
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

WDC AL Disney 2016
Frakkland - Paris 2. desember 2016

World Under 14 Junior Latin 3. desember 2016

Úrslit

1  Sharif Mirhanov & Anna Dolgopolova Rússland
2  Wen Di Yu & Shi Qi Xu Kína
3  Artur Ravlik & Margita Solomiya Úkraína
4  Leonid Troyanov & Valeriya Sergeyeva Rússland
5  Dmitriy Rodin & Elizaveta Perepelitsa Úkraína
6  Peter Tatar & Tatiana Panaitova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Yi Hao Zhang & Ji Xu Kína
8  Nikolai Sidorenko & Alika Gugnina Úkraína
9  Aron Logi Hranannarsson & Halldora Isold Thordardottir Ísland
10  Rodion Glebov & Aleksandra Yashta Úkraína
11  Joshua Ginzburg & Elizabeth Frumkin Bandaríkin
11  Vladislav Pogorilij & Dariya Chumichkina Úkraína

Fjórðungsúrslit

13  Daniel Augustin & Sofiia Skorobagach Úkraína
13  Vladimir Dovganich & Alina Yurova Úkraína
15  Marsel Nikitin & Sofìya Nikitina Úkraína
15  Roman Shirokiy & Alina Kusner Úkraína
17  Mark Chilcote & Ilinca Badic England
17  Bogdan Yaremnyuk & Sofiya Androsova Úkraína
19  Dmitriy Shichkin & Polina Bogorodskaya Rússland
20  Vitaliy Pavlenko & Olga Zadorozhnaya Úkraína
21  Arseniy Afonin & Stanislava Shlyahtina Rússland
21  Dave Firestein & Shelly Umansky Bandaríkin
21  Matviy Korsunkiy & Alisa Kashkevych Bandaríkin
24  Guilherme Roboredo & Matilde Paixao Portúgal
24  Piotr Tishchenko & Anna Bochagova Rússland

2. umferð (topp 48)

26  Rafael Agaev & Anna Panova Rússland
26  Denis Chekunov & Oksana Taranskaya Úkraína
26  Ivan Sushko & Diana Sidorenko Úkraína
29  Vladislav Koshelev & Elena Saetskaya Rússland
29  Mihail Yaroshenko & Irina Muravskaya Úkraína
31  Egor Volkov & Ekaterina Fabrina Rússland
32  Mason Bevan & Millie Davies-English Wales
32  Oleg Chernyshev & Veronika Gireyko Rússland
34  Avenir Bochin & Mariya Rumyanceva Rússland
34  Volodimir Kvurt & Solomìya Bajdalka Úkraína
36  Ryan Bendall & Alana Salter England
36  Ivan Speranskij & Dariya Golovanova Úkraína
38  Korey Andrews & Madison Ingoldsby England
38  Egor Tsibarovskij & Oleksandra Isaeva Úkraína
40  Jamie Meah & Mia Rose Mazzitelli England
41  Kian Grottis & Palesa Phiri Suður Afríka
41  Hinrik Óli Gunnarsson & Rakel Asgeirsdottir Ísland
43  Nikita Koscicas & Marina Morris England
44  Oleg Gnatejko & Mariya Melnikovich Úkraína
44  Timothy Woodford & Tallulah Butler-Broad England
46  Emmanuel Cesarano & Emilia Floria Ítalía
46  Ivan Coric & Elisabet Alda Georgsdottir Ísland
46  Manuele Guglielmino & Marta Rolih Ítalía

1. umferð (topp 64)

49  Daniil Lozovskiy & Polina Nits Úkraína
50  Kirill Bykov & Daria Shamshonkova Rússland
50  Magnus Kristinsson & Fanny Helga Thorarinsdottir Ísland
52  Finnur Hugi Finnsson & Asta Maria Armesto Nuevo Ísland
53  Oleg Ovsyannikov & Alena Cherednichenko Úkraína
53  Quentin Pons & Enola Bertin Frakkland
55  Vitalij Demyanenko & Evgeniya Nazarenko Úkraína
55  Fannar Kvaran & Bryndis Rosa Armesto Nuevo Ísland
57  Olivier Soubeyrand & Amaya Dumas Frakkland
58  Maxim Belousov & Anna Belousova Rússland
58  Antonin Hue & Fiona Perrin Frakkland
58  Alessandro Scarola & Giulia Drammissino Ítalía
61  Nazar Berko & Dariya Pukhlyakova Úkraína
62  Loic Barthelemy & Ambre Tortorella Frakkland
63  Sandro Saab & Maud Teppaz Frakkland
64  Antonin Bailon & Noa Sanchez Frakkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}