Results from WDC AL Disney 2016 - Fred Astaire Amateur Latin 2. desember 2016
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

WDC AL Disney 2016
Frakkland - Paris 2. desember 2016

Fred Astaire Amateur Latin 2. desember 2016

Úrslit

1  Nikita Polyakov & Darya Dubchak Rússland
2  Oleg Skaskiv & Viktoriya Mayster Úkraína
3  Ewoud Fidom & Melanie Weiler Holland
4  Carlos Gu & Susan Sun Kína
5  Aleksandr Zevelev & Valeriya Verstova Rússland
6  Alessio Manni & Giulia Antonelli Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Chengyu Ge & Zicheng Wu Kína
8  Luke Miller & Ellie Beacock England
9  Vladislav Salnikov & Yuliya Gotsulyak (aka Chernysh) Úkraína
10  Nazariy Blagyy & Marketa Vlckova Bandaríkin
10  Jun Wei Zhang & Hu Wen Li Kína
12  Michal Kulesza & Adrianna Lojszczyk Pólland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  Ron Garber & Liza Lakovitsky Bandaríkin
13  Aleksander Holod & Magdalena Kogut Pólland
15  Yuhong Shi & Haoran Zuo Kína
16  Sergiy Agvanyan & Darya Mazhova Úkraína
16  Harrison Keep & Georgia Blatch England
18  Christopher Navas & Nicole Lerman Kanada
19  Alon Davidovsky & Anastasia Shvets Kanada
19  Rami Schehimi & Susan Fichte Þýskaland
21  Mitchell Itkin & Natasha Shevchenko Bandaríkin
21  Cristian Priori & Nataliya Nadberezhna Ítalía
23  Sandu Babira & Alise Dombrovsky Kanada
23  Serhii Borushko & Elizaveta Voloshanenko (aka Kanchenko) Úkraína

2. umferð (topp 50)

25  Jason Cicard & Regina Kleinfelder Frakkland
26  Kirill Dovzhik & Alicia Philips Bullock England
27  Yuzhuo Sun & Lai Man Yip Kína
27  Valentyn Torkot & Anastasiya Kvurt Úkraína
29  Zheng Huang & Li Luo Le Kína
29  Yang Kai-Ghun & Yang Yung-Ching Kína
29  Beomgu Lee & Yeonwoo Lee Suður-Kórea
32  Nikita Semenchenko & Darya Rudenko Úkraína
32  Ivan Tkachenko & Angelina Markina Úkraína
34  Anders Koch & Victoria Ore Petersen Danmörk
34  Sean Meyer & Savannah Esteves Suður Afríka
34  Miroslav Randjelovic & Michaela Kemnitzer Þýskaland
37  Louis Chen & Joyce Pan Tævan
37  Jin Eok Kim & Su Yeon Ko Suður-Kórea
39  Loic Montant & Violaine Murugan Sviss
40  Steven Dean & Krystal Leggett England
41  Wen Jia He & Lu Yao Li Kína
41  Simone Spagna & Francesca de Masi Ítalía
43  Nicholas Kelly & Cheyenne Russell England
43  Vladislav Kravets & Mariya Evtoshuk Úkraína
45  Lenel Artist & Thanique Mohnen Holland
45  Denis Fesenko & Tatevik Chibukhchyan Úkraína
47  Gurgen Ambarcumyan & Lyudmila Vasileva Rússland
47  Julien Cleaz-savoyen & Tiffanie Tura Frakkland
47  Tebogo Mashilo & Modibana Masipa Suður Afríka
47  Jamie Smuts-Steyn & Selena Quambusch England

1. umferð (topp 74)

51  Tom Bräunlich & Luisa Eis Þýskaland
51  Michael Mudrik & Natalie Vollmer Þýskaland
53  Sander Daamen & Mélissa Manders Holland
54  Chang Li Jen & Hung Yu Ling Tævan
54  Damiano Paradisi & Ilaria Buioni Ítalía
56  Divan Hattingh & Jade Kim Suður Afríka
57  Marcel Daamen & Lisa Damen Belgía
57  Wouter Grootendorst & Evi Luijten Holland
57  Alexander Whyatt & Amy Hancock England
60  Benjamin Schuler & Ana Koenigs Þýskaland
61  Enesio Iudicone & Ylenia Fragione Ítalía
61  Piotr Musialkowski & Magda Klopotowska Pólland
63  Tony Muzzupapa & Meline Villaret Frakkland
63  Nicolas Reboul & Cynthia Saidi Frakkland
63  Nicolas Sommer & Alexise Pineaud Frakkland
66  Marc Alliot & Peggy Dreyer Frakkland
67  Manuel Desogus & Federica Murgia Ítalía
67  Loic Habermacher & Anja Stiller Frakkland
67  Henri Salami & Marine Mathien Frakkland
70  Alveen Vanneste & Lindis Duplay Frakkland
71  Emanuele Bentivoglio & Federica Esposito Ítalía
71  Sander Lam & Amber Van Schaik Holland
71  Sébastien Touzeau & Alexia Lathiere Frakkland
71  Pedro Xambre Teixeira & Lucia Melo Dos Santos Portúgal
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}