Results from WDC AL Disney 2015 - WDC AL World U21 Youth Latin 5. desember 2015
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

WDC AL Disney 2015
Frakkland - Paris 4. desember 2015

WDC AL World U21 Youth Latin 5. desember 2015

Úrslit

1  Adam Hathazi & Morgana Lakatos-Hayward Kanada
2  Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
3  Luke Miller & Laura Robinson England
4  Maksim Bodnar & Elisaveta Vnuchkova Úkraína
5  Vladislav Grigin & Galina Voitenko Rússland
6  Lloyd Perry & Rebecca Scott England
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Petur Fannar Gunnarsson & Hanna Cresswell-Melstrom England
8  Ilya Kashirkin & Sofya Shmukler Rússland
9  Vlad Kvartin & Anna Mária Prokopovicová Bandaríkin
10  Alessio Manni & Giulia Antonelli Ítalía
11  Andrei Boldyrev & Daniela Roze Kutischev Írland
12  Pirayut Saharifa & Iryna Shved Tæland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  Vitaly Dergachev & Taisiya Chalbasova Rússland
14  Harrison Keep & Georgia Blatch England
15  Kacper Klepacz & Oliwia Szalast Pólland
15  Bumchin Tegshjargal & Michelle Klets Bandaríkin
17  Nikita Polyakov & Darya Dubchak Rússland
18  Konrad Gadko & Angelika Jaszewska Pólland
19  Elliot Hyrycz & Heather Lynch England
20  Dan Malov & Julia Granath England
21  Sean Meyer & Savannah Esteves Suður Afríka
22  Oliver Hand & Ellie Beacock England
23  Gabriele Crocicchia & Simona Danese Ítalía
23  Vadim Shvidanenko & Diana Nonik Úkraína

3. umferð (topp 37)

25  Gleb Molko & Olga Kuzmenko Úkraína
25  Artem Podolskiy & Evgeniya Kulakova Rússland
27  Marco Bonavolta & Olena Kovalenko Ítalía
27  Mitchell Itkin & Natasha Shevchenko Bandaríkin
29  Yuriy Fedorenko & Ekaterina Lyatanskaya Rússland
29  Oleksi Fedorov & Elizaveta Kruk Úkraína
31  Philip Holmboe & Amy Hossin England
32  Mathew Duffin & Leah Tuson England
32  Dmitro Moiseenkov & Valeriya Gutsalo Úkraína
34  Marco Barbera & Rossella Saladino Ítalía
34  Daniel Smuts-Steyn & Chloe Barrett-Blake England
36  Pavel Kozlov & Arina Artemova Rússland
37  Niccolo Berzolla & Nicole Randelli Ítalía

2. umferð (topp 54)

38  Sander Daamen & Mélissa Manders Holland
39  Dawid Suligowski & Wiktoria Pysiak Pólland
40  Przemyslaw Figurski & Natalia Prylowski Pólland
41  Courtney Nicholl & Chantal Mitchell Suður Afríka
42  Charlie Townsend & Ineta Vaicikasukkiate England
43  Alexis Brugier & Adriana Vivierboudrier Frakkland
43  Miles Chapman & Joanna Rajska England
43  Kelvin Mok & Cindy Law Malasía
46  Steven Dean & Krystal Leggett England
47  Björn Ragnarsson & Frances Anderson England
47  Matteo Spiga & Francesca Secci Ítalía
49  Siew Wai Lock & Yuki Lau Malasía
50  Giacomo Cuono & Giulia Agostini Ítalía
51  Andrea Corti & Angelica Nonnis Ítalía
51  Divan Hattingh & Mia-Cara Alberts Suður Afríka
53  Andrea Bertini & Grazia Martorana Ítalía
53  Ollie Woolaway & Selena Quambusch England

1. umferð (topp 63)

55  Samuel Hacke & Katarina Hermanova Bandaríkin
55  Aleksandr Machavariani & Anastasiya Dolgova Rússland
55  Roberto Santoro & Giulia Biraghi Ítalía
58  Giovanni Scotto Di Clemente & Martina De Miranda Ítalía
59  Tony Muzzupapa & Meline Villaret Frakkland
60  Leano Brown & Carmen Davids Suður Afríka
60  Edoardo Melis & Marta Picciau Ítalía
62  Ruben Dado & Mariia Moriana Frakkland
63  Daniele Muceli & Franceca Orr Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}