Results from WDC-AL European Championships 2017 - Junior Latin CSRPJ 16. apríl 2017
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

WDC-AL European Championships 2017
England - Blackpool 15. apríl 2017

Junior Latin CSRPJ 16. apríl 2017

Úrslit

1  Arsen Gavrishchuk & Aleksandra Kalinichenko Úkraína
2  Vladislav Zhigarev & Diana Epeykina Rússland
3  Dmitro Lishchuk & Diana Madiy Úkraína
4  Oleksiy Bonkovskyy & Dariya Tsibulska Úkraína
5  Glenn Richard Boyce & Caroly Jänes England
6  Aleksandr Bezkrovnyy & Alisa Margulis Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [30] Bogdan Dovgalov & Anna Tomashevska Úkraína
8  [27] Artem Titivkin & Ekaterina Sviridova Rússland
9  [26] Yegor Tverdokhlebov & Sofiya Zil Úkraína
10  [24] Kacper Pawlowski & Magdalena Dederko Pólland
11  [23] Elvar Kristinn Gapunay & Birgitta Bjornsdottir Ísland
12  [12] Ivan Kostenko & Sofiya Kotelenets Úkraína
13  [8] Andrei George Toader & Mia Linnik-Holden England

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

14  [12] Maxsim Proskurin & Viktoriya Vorontsova Rússland
15  [11] Filipp Kochanov & Maria Evseeva Rússland
16  [10] Egor Novikov & Darya Prusakova Rússland
16  [10] Andrey Prokip & Anastasiya Koroleva Rússland
18  [9] Artur Ravlik & Margita Solomiya Úkraína
19  [8] Dmitriy Rozdaybida & Vladyslava Vursalova Úkraína
20  [6] Eemeli Tusa & Michalina Szabelska Finnland
21  [4] Mykhayl Baev & Nikol Lyashenko Úkraína
21  [4] Andrej Yakovets & Karolina Hill Úkraína
23  [2] Nikita Grygorchuk & Polìna Tarasyuk Úkraína
23  [2] Wiktor Purczynski & Alicja Staskiewicz Pólland

2. umferð (topp 50)

25  [12] Aleksandr Kazmin & Alexandra Novikova Rússland
25  [12] Ervinas Merfeldas & Gabia Raciute Írland
25  [12] Przemyslaw Wreczycki & Zuzanna Nowak Pólland
28  [11] Yuri Letyaev & Anastasiya Borodkina Rússland
28  [11] Bagdan Romanov & Anna Sokolova Rússland
28  [11] Nikolai Sidorenko & Alika Gugnina Úkraína
28  [11] Danny Wright & Ella Perry England
32  [10] Elliot Blant-Harwood & Scarlett Houston England
32  [10] Oliver Aron Guðmundsson & Asta-Ragnheidur Hauksdottir Ísland
32  [10] Denis Nikulyak & Oksana Kljushnik Úkraína
32  [10] Adrian Romanowski & Sigrun-Rakel Olafsdottir Ísland
32  [10] Nikita Shchukin & Anastasia Pozhidaeva Rússland
37  [9] Korey Andrews & Madison Ingoldsby England
37  [9] Rodion Glebov & Aleksandra Yashta Úkraína
37  [9] Igor Stifutin & Polina Kalashnikova Rússland
40  [8] Robert Donohoe & Carla Goffard England
40  [8] Axel Kvaran & Hildur Bjork Johannsdottir Ísland
42  [7] Oliver Caldicott & Anais Hale England
42  [7] Vladislav Koshelev & Elena Saetskaya Rússland
42  [7] Vladimir Kuznetsov & Darya Mishakova Rússland
45  [6] Joseph Hughes & Zoe Cunningham England
45  [6] Artem Mizyun & Anna Kirnas Úkraína
47  [5] Petr Vurdov & Veronika Zharova Rússland
48  [4] Christian Agopyan & Lucy Mae Evans England
49  [3] Oleg Chernyshev & Veronika Gireyko Rússland
50  [2] Maksim Apaev & Margarita Evstigneeva Rússland

1. umferð (topp 80)

51  [13] Ethan Brock & Jasmine Saunders England
51  [13] Timur Kabisov & Daria Kazantseva Rússland
51  [13] Andrea Lau & Sofia Mozzicato Ítalía
51  [13] Alessandro Penna & Nicole Biamonte Ítalía
55  [12] Vladislav Stupinskiy & Vìktorìya Krishtalovska Úkraína
56  [11] Miko Luttinen & Hanna Porsti Finnland
56  [11] Egor Volkov & Ekaterina Fabrina Rússland
58  [10] Nicholas Butler & Katie Green England
58  [10] Aron Logi Hranannarsson & Halldora Isold Thordardottir Ísland
58  [10] Oleksandr Kelner & Elizaveta Vishnevskaya Úkraína
61  [9] Georgiy Alekseev & Viktoriya Mikhailova Rússland
61  [9] Ryan Bendall & Alana Salter England
61  [9] Damiano Potenziani & Silvia Peschiaroli Ítalía
64  [8] Alberto Aballi Perez & Alice Fanti Ítalía
64  [8] Gylfi Mar Hrafnsson & Maria-Tinna Hauksdottir Ísland
64  [8] Kari Johannesarson & Elisa Sveinsdottir Ísland
67  [7] Sandu Boleacu & Libby Cutts England
67  [7] Nikita Koscicas & Marina Morris England
67  [7] Stanislav Zhilin & Aleksandra Rakova Rússland
70  [5] Leo Hollinworth & Imogen Pieles England
71  [4] Thomas Loveless & Emily Leeves England
71  [4] Lauritz Thoresen & Emilia Swann England
71  [4] Lewis Tutty & Sophie Heyworth England
74  [3] Roope Heikkilä & Jutta Rautio Finnland
74  [3] Helgi Mar Herbertsson & Sóley Sveinbergsdóttir Ísland
74  [3] Mikhail Maslov & Anna Tikunova Rússland
77  [2] Einar Ernir Magnusson & Selma Lind Arnadottir Ísland
78  [1] Bragi Geir Bjarnason & Magdalena Eyjolfsdottir Ísland
78  [1] Asgeir Valur Kjartansson & Andrea Kristín Andrésdóttir Ísland
80  Egor Nugaev & Alina Pervukhina Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}