Results from WDC-AL European Championships 2017 - Junior Latin CSRPJ 16. apríl 2017
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

WDC-AL European Championships 2017
England - Blackpool 15. apríl 2017

Junior Latin CSRPJ 16. apríl 2017

Úrslit

1  Arsen Gavrishchuk & Aleksandra Kalinichenko Úkraína
2  Vladislav Zhigarev & Diana Epeykina Rússland
3  Dmitro Lishchuk & Diana Madiy Úkraína
4  Oleksiy Bonkovskyy & Dariya Tsibulska Úkraína
5  Glenn Richard Boyce & Caroly Jänes England
6  Aleksandr Bezkrovnyy & Alisa Margulis Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [30] Bogdan Dovgalov & Anna Tomashevska Úkraína
8  [27] Artem Titivkin & Ekaterina Sviridova Rússland
9  [26] Yegor Tverdokhlebov & Sofiya Zil Úkraína
10  [24] Kacper Pawlowski & Magdalena Dederko Pólland
11  [23] Elvar Kristinn Gapunay & Birgitta Bjornsdottir Ísland
12  [12] Ivan Kostenko & Sofiya Kotelenets Úkraína
13  [8] Andrei George Toader & Mia Linnik-Holden England

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

14  [12] Maxsim Proskurin & Viktoriya Vorontsova Rússland
15  [11] Filipp Kochanov & Maria Evseeva Rússland
16  [10] Egor Novikov & Darya Prusakova Rússland
16  [10] Andrey Prokip & Anastasiya Koroleva Rússland
18  [9] Artur Ravlik & Margita Solomiya Úkraína
19  [8] Dmitriy Rozdaybida & Vladyslava Vursalova Úkraína
20  [6] Eemeli Tusa & Michalina Szabelska Finnland
21  [4] Mykhayl Baev & Nikol Lyashenko Úkraína
21  [4] Andrej Yakovets & Karolina Hill Úkraína
23  [2] Nikita Grygorchuk & Polìna Tarasyuk Úkraína
23  [2] Wiktor Purczynski & Alicja Staskiewicz Pólland

2. umferð (topp 50)

25  [12] Aleksandr Kazmin & Alexandra Novikova Rússland
25  [12] Ervinas Merfeldas & Gabia Raciute Írland
25  [12] Przemyslaw Wreczycki & Zuzanna Nowak Pólland
28  [11] Yuri Letyaev & Anastasiya Borodkina Rússland
28  [11] Bagdan Romanov & Anna Sokolova Rússland
28  [11] Nikolai Sidorenko & Alika Gugnina Úkraína
28  [11] Danny Wright & Ella Perry England
32  [10] Elliot Blant-Harwood & Scarlett Houston England
32  [10] Oliver Aron Guðmundsson & Asta-Ragnheidur Hauksdottir Ísland
32  [10] Denis Nikulyak & Oksana Kljushnik Úkraína
32  [10] Adrian Romanowski & Sigrun-Rakel Olafsdottir Ísland
32  [10] Nikita Shchukin & Anastasia Pozhidaeva Rússland
37  [9] Korey Andrews & Madison Ingoldsby England
37  [9] Rodion Glebov & Aleksandra Yashta Úkraína
37  [9] Igor Stifutin & Polina Kalashnikova Rússland
40  [8] Robert Donohoe & Carla Goffard England
40  [8] Axel Kvaran & Hildur Bjork Johannsdottir Ísland
42  [7] Oliver Caldicott & Anais Hale England
42  [7] Vladislav Koshelev & Elena Saetskaya Rússland
42  [7] Vladimir Kuznetsov & Darya Mishakova Rússland
45  [6] Joseph Hughes & Zoe Cunningham England
45  [6] Artem Mizyun & Anna Kirnas Úkraína
47  [5] Petr Vurdov & Veronika Zharova Rússland
48  [4] Christian Agopyan & Lucy Mae Evans England
49  [3] Oleg Chernyshev & Veronika Gireyko Rússland
50  [2] Maksim Apaev & Margarita Evstigneeva Rússland

1. umferð (topp 80)

51  [13] Ethan Brock & Jasmine Saunders England
51  [13] Timur Kabisov & Daria Kazantseva Rússland
51  [13] Andrea Lau & Sofia Mozzicato Ítalía
51  [13] Alessandro Penna & Nicole Biamonte Ítalía
55  [12] Vladislav Stupinskiy & Vìktorìya Krishtalovska Úkraína
56  [11] Miko Luttinen & Hanna Porsti Finnland
56  [11] Egor Volkov & Ekaterina Fabrina Rússland
58  [10] Nicholas Butler & Katie Green England
58  [10] Aron Logi Hranannarsson & Halldora Isold Thordardottir Ísland
58  [10] Oleksandr Kelner & Elizaveta Vishnevskaya Úkraína
61  [9] Georgiy Alekseev & Viktoriya Mikhailova Rússland
61  [9] Ryan Bendall & Alana Salter England
61  [9] Damiano Potenziani & Silvia Peschiaroli Ítalía
64  [8] Alberto Aballi Perez & Alice Fanti Ítalía
64  [8] Gylfi Mar Hrafnsson & Maria-Tinna Hauksdottir Ísland
64  [8] Kari Johannesarson & Elisa Sveinsdottir Ísland
67  [7] Sandu Boleacu & Libby Cutts England
67  [7] Nikita Koscicas & Marina Morris England
67  [7] Stanislav Zhilin & Aleksandra Rakova Rússland
70  [5] Leo Hollinworth & Imogen Pieles England
71  [4] Thomas Loveless & Emily Leeves England
71  [4] Lauritz Thoresen & Emilia Swann England
71  [4] Lewis Tutty & Sophie Heyworth England
74  [3] Roope Heikkilä & Jutta Rautio Finnland
74  [3] Helgi Mar Herbertsson & Sóley Sveinbergsdóttir Ísland
74  [3] Mikhail Maslov & Anna Tikunova Rússland
77  [2] Einar Ernir Magnusson & Selma Lind Arnadottir Ísland
78  [1] Bragi Geir Bjarnason & Magdalena Eyjolfsdottir Ísland
78  [1] Asgeir Valur Kjartansson & Andrea Kristín Andrésdóttir Ísland
80  Egor Nugaev & Alina Pervukhina Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}