Results from Volga Lights - Juv I Combi Champ 17. nóvember 2018
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Volga Lights
Rússland - Volgograd 18. nóvember 2018

Juv I Combi Champ 17. nóvember 2018

Úrslit

1  Konstantin Sojko & Marselina Muhamadieva Rússland
2  Stepan Bajkalov & Elizaveta Shingaleeva Rússland
3  Artem Fedchenko & Anastasiya Korableva Rússland
4  David Zhuravlev & Anastasiya Kulpina Rússland
5  Kirill Orlov & Miloslava Tarasevich Rússland
6  Ruslan Zaseka & Sofya Glinkina Rússland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Vladimir Silachev & Alëna Avdeeva Rússland
8  Ilya Shirokih & Anna Nikulina Rússland
9  Stepan Orehov & Valeriya Shubenok Rússland
10  Gleb Lukichev & Valeriya Matveeva Rússland
11  Fedor Baklitskij & Dianna Rudchenko Rússland
12  Grigorij Kirillov & Taisiya Shehovtsova Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Mark Roshchin & Daria Efremova Rússland
14  Egor Chernov & Darya Sidorova Rússland
14  Makar Naumov & Serafima Kuznetsova Rússland
16  Timur Eremenko & Vasilisa Yashina Rússland
17  Ignat Pustovoj & Viktoriya Sevryukova Rússland
18  Konstantin Medvedev & Diana Umerenkova Rússland
18  Ivan Mysyakin & Amina Sedova Rússland
20  Nikita Rachkovskij & Kristina Bezhenar Rússland
21  Stepan Larin & Ekaterina Egorova Rússland
22  Dmitrij Romashin & Dana Panova Rússland
22  Arsenij Sevastyanov & Marina Boldyreva Rússland
22  Vladislav Tukan & Darya Labushkina Rússland

2. umferð (topp 36)

25  Timur Eganyan & Aleksandra Nemtsova Rússland
25  Savelij Moskovskij & Arina Grishochkina Rússland
25  Denis Nikolaev & Svetlana Ryabova Rússland
28  Èldar Aliev & Èlina Bitter Rússland
28  Pëtr Seleznëv & Yuliya Smirnova Rússland
30  Aleksandr Yunin & Ekaterina Polyanskaya Rússland
31  Egor Roshchin & Arina Leshchinskaya Rússland
32  Stepan Babaev & Kristina Stolbova Rússland
33  Vladislav Klishin & Darya Semkina Rússland
33  Artem Kulikov & Serafima Cherkasova Rússland
35  Semen Larchenkov & Ekaterina Zezekalo Rússland
36  Lev Pisarev & Darya Timofeeva Rússland

1. umferð (topp 47)

37  Aleksandr Katsalidis & Adel Galeeva Rússland
38  Makar Babenko & Alisa Petrosyan Rússland
39  Aleksandr Anufriev & Elizaveta Dormidoshina Rússland
40  Ilya Trufilov & Ekaterina Eremej Rússland
41  Maksim Kirilyuk & Ulyana Podluzhnaya Rússland
41  Artemij Shajhitdinov & Sofiya Mokrushina Rússland
43  Gleb Suhorosov & Alena Skotnikova Rússland
44  Egor Kuznetsov & Arina Kamysheva Rússland
45  Anatolij Silantev & Mariya Kvyatkovskaya Rússland
46  Artëm Kernasovskij & Polina Kapitonenko Rússland
47  Ivan Maslov & Liliya Kostrova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}