Results from VXII Platja d'Aro Dance Festival - 2016 WDSF World U21 Standard Championship 29. október 2016
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

VXII Platja d'Aro Dance Festival
Spánn - Platja d'Aro 29. október 2016

2016 WDSF World U21 Standard Championship 29. október 2016

Úrslit

1  Evgeniy Nikitin & Anastasiya Milyutina Rússland
2  Mateusz Brzozowski & Justyna Mozdzonek Pólland
3  Evgeniy Sveridonov & Angelina Barkova Rússland
4  Paul Ionut Rednic & Roxana Lucaciu Rúmenía
5  Dmitriy Chelpanov & Kseniya Voronenkova Rússland
6  Gabriele Castellani & Iana Zaitseva Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Aleksandr Ryabtsev & Mariya Oblakova Rússland
8  Dmitriy Erofeev & Anna Vanyashkina Rússland
9  Valentinas Rokas Mitkus & Gemma Dominguez Spánn
10  Stepan Podduev & Margarita Sibeleva Rússland
11  Karol Michal Tomecki & Domile Semeskeviciute Litháen
12  Marius Ilciukas & Olga Goltsova Litháen

Fjórðungsúrslit

13  Yuriy Lioli & Oksana Berestova Rússland
14  Samuel Hacke & Katarina Hermanova Bandaríkin
15  Raul Faliboga & Andra Mihaela Radu Rúmenía
16  Michal Kowalski & Kinga Bakierska Pólland
17  Jonas Pettersen & Helene Spilling Noregur
18  Gabriele Cassai & Sofia Galoppi Ítalía
19  Ilya Gasanov & Lyudmila Raevskaya Rússland
20  Jean Gueudry & Ilmira Yarullina Frakkland
21  Eric Izakson & Michele Magera Ísrael
21  Egor Starchenko & Darya Rodina Rússland
23  Vadims Ozerkins & Veronika Kreslova Lettland
24  Alessio Formisano & Gioia Giovanatti Ítalía

2. umferð (topp 37)

25  Gleb Bannikov & Mariya Smirnova Rússland
25  Alexander Pavlov & Mie Udesen Danmörk
27  Matvey Minkevich & Yuliya Matyuta Hvíta-Rússland
27  Nikolay Mugalimov & Mariya Avramova Rússland
29  Artem Alifanov & Polina Shipiguzova Rússland
29  Andrei Cujba & Raluca Ionita Rúmenía
31  Antonio Albrizio & Rita Albrizio Ítalía
32  Stefano Gentile & Paulina Gasparikova Ítalía
33  Luciano Donato & Adele Diodati Ítalía
34  Sergi Pons Duran & Laura Fernandez Cantero Spánn
35  Slavomir Nalepka & Kristína Bajusova Slovakía
36  Oskar Hemmelmayr & Maria Nais Frakkland
36  Daniel Kecskemeti & Barbora Fellinghauerova Tékkland

1. umferð (topp 59)

38  Aleksandr Kuriganov & Maria-louise Hougesen Danmörk
38  Vladimir Neykshin & Vladislava Andreeva Rússland
40  Lukas Gandor & Natalie Pusch Þýskaland
40  Joshua Khadjeh-Nouri & Jadzia Khadjeh-Nouri Þýskaland
42  Lluis Perez & Laura Esquius Spánn
43  Peter Spasov & Raluca Elena Popa Búlgaría
44  Carles Borrell & Mar Albelda Spánn
44  Oscar Garrido Fuste & Elena Masana Sole Spánn
44  Mattia Paffile & Carmen Rose Ítalía
47  Agusti Ferre Moya & Irene Marti Perez Spánn
48  Norbert Drobina & Viktória Vasas Serbía
49  Giovanni De Stefano & Ieva Pusciute Ítalía
50  Alex Pulcini & Sara Di Lorenzo Ítalía
51  Yehonathan Itzhak & Hen Basan Ísrael
52  Stoyan Petrov & Desislava Teneva Búlgaría
52  David Sholkov & Nicole Beri Kanada
52  Bernardo Venceslau & Maira Caires Portúgal
55  Paulo Rafael Almeida & Sara Peixoto Portúgal
55  Davide Aloe & Natacha Lopes Portúgal
55  Juan Manuel Fernandez & Mariona Ramis Spánn
55  Inaki Saez Benitez & Noelia Priego Spánn
55  Joffrey Tarrade & Mendy Dargier Frakkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}