Results from VI RF Vagos Open & 5th National Circuit - WDSF World Senior I Latin Championships sunnudagur, 29. október 2023
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

VI RF Vagos Open & 5th National Circuit
Portúgal - Vagos laugardagur, 28. október 2023

WDSF World Senior I Latin Championships sunnudagur, 29. október 2023

Úrslit

1  David Lopez Fernandez & Jessica Garcia Perez Spánn
2  Markus Heffner & Marina Scharin Þýskaland
3  Pasqualino Pompetti & Alessia Di Lorenzo Ítalía
4  Jose Seoane Aguion & Lucia Fernandez Blanco Spánn
5  Árpád Tóth & Erika Kelemen Ungverjaland
6  Milcho Petrov & Desislava Yovelinova Búlgaría
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Máté Kovács & Andrea Zsila Ungverjaland
8  Patrik Raul Haizar & Andreea Silvana Telecan Rúmenía
9  Peter Schaur & Natalia Tolkacheva (aka Varenik) Holland
10  Stelian Manescu & Gabriela Roxana Stan Rúmenía
11  Toni Rasimus & Tiina Kilponen Finnland
12  Medhi Mekedder & Caroline Mekedder Frakkland

Fjórðungsúrslit

13  Keigo Oshikawa & Tomoyo Wada Japan
14  James Johansson & Leila Frövik Svíþjóð
14  Riccardo Miracapillo & Anna Maria Bruno Ítalía
16  Nicolas Sommer & Alexise Pineaud Frakkland
16  Dominic Thutewohl & Mariann Thutewohl (aka Bánki) Þýskaland
18  Pedro Fernandes & Susana Queiros Westman Portúgal
18  Gwenael Longuet & Laetitia Deplano Frakkland
20  Ivo Pais & Marina Bernardo Portúgal
21  Milan Hradecky & Michaela Capkova Tékkland
22  Dominik Häring & Isabella Rögner Þýskaland
23  Frederic Hamet & Florence Rigaud Frakkland
23  Shigeyuki Ishida & Mihoko Yano Japan

2. umferð (topp 36)

25  Thomas Lennefer & Rosina Witzsche Þýskaland
26  Robert Duris & Margareta Klimova Slovakía
26  Christian Platz & Anja Platz (aka Pritzsche) Þýskaland
28  Daniel Klima & Radka Psenickova Tékkland
28  Péter Szánthó & Szilvia Juhász Ungverjaland
30  Pascal Recca & Jeppe Pruijssers Holland
31  Steve Hädicke & Antonia Adam Þýskaland
32  Philipp Weller & Daniela Weimar Þýskaland
33  Christophe Recio & Jennifer Recio Frakkland
34  Marco Matos & Lisbete Simoes Portúgal
34  Hironobu Ninagawa & Mai Asada Japan
36  Stéphane Verdier & Candice Lhaute Frakkland

1. umferð (topp 49)

37  Alex Godio & Diane Voir Frakkland
37  Martin Platerud & Jeanette Platerud Svíþjóð
39  Khuong Pham & Allison Bailey Bandaríkin
40  Peter Azad & Maria Smirnova Thunberg Svíþjóð
41  Stanislav Durchanek & Katerina Sebkova Tékkland
42  Marc Weber & Sonja Paschek Þýskaland
43  Ricardo A Veloso & Joana Guerra Portúgal
43  Bernd Wiloth & Stefanie Wiloth Þýskaland
45  Miguel Hilario & Alexandra Polido Portúgal
45  Steven Van Hoof & Lara Ramaekers Lúxemborg
47  Frank Buddingh & Lianne Buddingh Holland
47  Sergio Jimenez Gonzalez & Rebeca Jacome Cos Spánn
47  Aleksandr Gospodinov & Karina Gospodinova Búlgaría
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}