Results from Upper Austrian Senior Championships - Adults V.Waltz 16. september 2017
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Upper Austrian Senior Championships
Austurríki - Wels 16. september 2017

Adults V.Waltz 16. september 2017

Úrslit

1  Thomas Reininger & Kristy Puusepp Austurríki
2  Maximilian Kopt & Daniela Seiringer Austurríki
3  Michael Walter & Alexandra Dostal Austurríki
4  Thomas Weiner & Stefanie Kargl Austurríki
5  Dominik Schauer & Caroline Rammler Austurríki
6  Florian Fierlinger & Sandra Langthaler Austurríki
7  Paul Worm & Viktorija Gopko Austurríki
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Jörg Kügler & Eva Hundstorfer Austurríki
9  Felix Angleitner & Sara Decker Austurríki
9  Wolfgang Kober & Nataliya Melnychenko Austurríki
9  Tobias Wipplinger & Marlene Schwarz Austurríki
12  Manuel Hauthaler & Katharina Floimayr Austurríki
12  Friedrich Königstorfer & Michaela Heininger Austurríki
12  Christian Mayrhofer & Petra Mayrhofer Austurríki
12  Andreas Seiringer & Eveline Kopt Austurríki

Fjórðungsúrslit

16  Peter Langthaler & Claudia Langthaler Austurríki
16  Helmut Weber & Felizitas Weber Austurríki
18  Lothar Klebel & Gabriele Klebel Austurríki
18  Wolfgang Kraus & Hildegard Kraus Austurríki
18  Stephan Kroesen & Helga Kroesen Austurríki
18  Franz Pichler & Uli Pichler Austurríki
22  Walter Fierlinger & Helga Fierlinger Austurríki
22  Thomas Schön & Corina Katzmayr Austurríki

3. umferð (topp 38)

24  Joachim Leisch & Monika Leisch-Kiesl Austurríki
24  Andreas Pikel & Anita Niedermann-Pikel Austurríki
24  Mario Urban & Isabella Schmid Austurríki
27  Bernard Pratter & Anja Lugmeier Austurríki
27  Franz Preinfalk & Maria Ötzlinger Austurríki
27  Michael Raschka & Brigitte Raschka Austurríki
27  Reinhold Weyrich & Regina Weyrich Austurríki
31  Heinz Bachler & Annemarie Bachler Austurríki
31  Jochen Berger & Monika Kromer Austurríki
31  Gerhard Böswarth & Helga Moll Austurríki
31  Robert Finster & Herta Finster Austurríki
31  Walter Korkisch & Elisabeth Radowisch-Kragl Austurríki
36  Gerald Blaschke & Doris Blaschke Austurríki
36  Peter Czabala & Bianca Mallinger Austurríki
38  Michael Kutsam & Miriam Fürst Austurríki

2. umferð (topp 54)

39  Juergen Galler & Carina Follrich Austurríki
39  Peter Pirngruber & Christa Steigerwald Austurríki
39  Uwe Schleypen & Monika Schleypen Austurríki
42  Karl Fleckenstein & Jutta Rechberger Austurríki
43  Frantisek Penz & Olga Penzova Tékkland
43  Michael Weber & Eva Stix Austurríki
45  David Aigner & Karina Pramer Austurríki
45  Thomas Gnedt & Maria Gnedt Austurríki
45  Thomas Houdek & Maria Bieregger Austurríki
45  Johann Schinninger & Eva Maria Schinninger Austurríki
45  Andreas Zeitelhofer & Angela Pirc Austurríki
50  Florian Aichhorn & Laura Alberndorfer Austurríki
50  Gerald Aigner & Judith Aigner Austurríki
50  Hermann Buchegger & Gabriele Bannert Austurríki
50  Johannes Kainz & Veronika Dirnhofer Austurríki
50  Gerhard Söllinger & Gerlinde Söllinger Austurríki

1. umferð (topp 57)

55  Friedrich Lehner & Maria Haidinger Austurríki
56  Dieter Birklbauer & Bettina Katzmayr Austurríki
56  Josef Holzleitner & Daniela Holzleitner Austurríki
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}