Results from UK Open 2019 - Professional Rising Star Latin 15. janúar 2019
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2019
England - Bournemouth 15. janúar 2019

Professional Rising Star Latin 15. janúar 2019

Úrslit

1  Aleksandr Altukhov & Cheyenne Murillo Bandaríkin
2  Artur Tarnavskiy & Anastasiya Danilova Bandaríkin
3  Vitaliy Didenko & Viktoriya Vershinina Rússland
4  Lu Deyu & Jiao Ran Kína
5  Li Di & Zhao Lei Kína
6  Ivan Kudashev & Kseniya Sokolova Bandaríkin
7  Aurimas Bartkus & Ashley Nichole Luna Filips Eyjar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [23] Silvio Antonio Anselmi & Eleonora Riccardi Ítalía
9  [21] Jaak Vainomaa & Tiina Tulikallio Finnland
10  [15] Lukas Alisauskas & Simona Grubeviciute Litháen
11  [14] Jonas Kazlauskas & Kathleen Ilo Bandaríkin
11  [14] Do Hyeon Kim & Su Myo Park Suður-Kórea
11  [14] Roman Malkov & Ewa Malik England

Fjórðungsúrslit

14  [18] Kim Woong Kyum & Hye Ri Eom Suður-Kórea
14  [18] Daisuke Masuda & Mami Tsukada Japan
16  [17] Yuki Suzuki & Ayaka Harada Japan
16  [17] Cao Zheng & Sun Fan Hong Kong
18  [16] Meng Jia Cui & Jiang Yu Lin Kína
18  [16] Krzysztof Grzelak & Natalia Krzystoszek England
18  [16] Tsuneki Masutani & Megumi Saito Japan
21  [15] Giuseppe Esposito & Roberta Lodato Ítalía
22  [14] Jake Davies & Olena Kalinina England
23  [13] Jia Jun Ma & He Yu Tian Deng Kína
23  [13] Kelvin Ong & Mariya Kozobrod Malasía
25  [10] Marcin Wojtkowiak & Dominika Rucinska Pólland
26  [8] Dmytro Vlokh & Violetta Kitaeva Úkraína
27  [6] Mickael Vaganay & Amandine Mauceri Frakkland

3. umferð (topp 40)

28  [23] Qiang Fu & Jing Wen Li Kína
29  [21] Cheng Lin Li & Junlin Liu Kína
29  [21] Pavel Povalyaev & Sofya Povalyaeva Rússland
29  [21] Evgeny Urazgildeev & Anna Sozina Rússland
32  [19] Aleksander Holod & Magdalena Kogut Pólland
33  [18] Dmytro Bidyuk & Mayya Sova Úkraína
33  [18] Roman Drobotov & Liya Kazbekova Bandaríkin
33  [18] David Riegler & Ksenia Makhortova Þýskaland
33  [18] Andrey Stadnichenko & Ekaterina Kurepina Rússland
37  [17] Motomitsu Shimizu & Miyuki Maruichi Japan
38  [16] Balazs Nagymihaly & Ágnes Szalai Ungverjaland
39  [9] Dmitry Evseev & Daria Evseeva Rússland
40  [6] Koichi Nakajima & Tomomi Okuyama Japan

2. umferð (topp 81)

41  [20] Naoto Nomura & Karin Yamazaki Japan
41  [20] Yaroslav Senchilo & Eleonora Posypayko Úkraína
43  [19] Roberto Montariello & Shana Monaco Ítalía
43  [19] Yuki Murata & Maria Murata Japan
43  [19] Woo Hong Sang & Ji Young Byun Suður-Kórea
46  [18] Peter Erlbeck & Claudia Kreuzer Austurríki
46  [18] Jefferson Pimentel & Kseniya Zheludkova England
46  [18] Matteo Prezioso & Jessica Vilotta Ítalía
46  [18] Justin Sharrock & Amy Sharrock Ástralía
50  [17] Valentin Milev & Celia Pino Spánn
51  [16] Geremia Delfino & Isabella Lamonica Ítalía
51  [16] Dong Hun Lee & Jihyun Lee Suður-Kórea
51  [16] Róbert Markó & Emese Markovics Ungverjaland
51  [16] Jinwoo Myung & Yuseon Jung Suður-Kórea
55  [14] Yuki Hino & Yurika Amano Japan
55  [14] Dae Chul Jung & Oh Si Eon Suður-Kórea
55  [14] Shohei Tsuji & Mariko Tsuji (aka Maeda) Japan
58  [13] Evan Kim & Melissa Kim Suður-Kórea
58  [13] Jae Hyun Lee & Seo Sujin Suður-Kórea
58  [13] Shota Sesoko & Makoto Horikawa Japan
58  [13] Hideyuki Seuchi & Tomoko Saiki Japan
62  [12] Oleg Gyliuk & Irina Gyliuk Úkraína
62  [12] Piotr Musialkowski & Paulina Gawel Pólland
62  [12] Fabio Obino & Elena Melis Ítalía
65  [11] Jack Johnson & Joanne De Jager Ástralía
65  [11] Vitor Lemos Fernandes & Marta Szustkiewicz England
67  [10] Mihaly Meszaros & Alexandra Dáné Bandaríkin
68  [9] Roman Denisenko & Irina Kurbatova Rússland
68  [9] Hikaru Itoh & Sari Nakagawa Japan
68  [9] Hayato Suzuki & Nana Somata Japan
71  [8] Ginga Morita & Aiko Kowada Japan
71  [8] Takashi Takagi & Kiyomi Takashima Japan
71  [8] Lukasz Wisniewski & Agnieszka Filipczak Pólland
74  [7] Ivan Filichkin & Anastasiya Nikitskaya Rússland
74  [7] Jin Kanaya & Tomoyo Kawasaki England
74  [7] Shinichiro Sameguchi & Rikako Abe Japan
77  [6] Selena Hou & Rex Hsu Tævan
77  [6] Masahito Nakagawa & Marine Yokoi Japan
77  [6] Cai Wen Xiang & Wanrong Wu Kína
80  [4] Laurence Tanti & Consuela Camilleri Malta
81  [3] Tatsuya Sudo & Mayu Shouji Japan

1. umferð (topp 135)

82  [23] Zhang Chong & Dan Jian Zhu Kína
82  [23] Kiwon Jung & Sumi Yun Suður-Kórea
82  [23] Martijn Leunissen & Nathalie Leunissen-Bos Holland
85  [22] Kouno Hiroki & Kato Nana Japan
85  [22] Shinsuke Miyauchi & Saori Ozaki Japan
87  [21] Keisuke Okamoto & Ami Tsukakoshi Japan
88  [20] Yuichi Adachi & Yuko Sakurai Japan
88  [20] Garfield Cheng & Ivetta Stolarska Tævan
88  [20] Kazuhiko Natsumi & Maiko Hidaka Japan
88  [20] Yoshiyuki Ohta & Maria Miyazaki Japan
88  [20] Ivan Rotondi & Francesca Calicchia Ítalía
88  [20] Dong Chan Um & Jiyeon Kim Suður-Kórea
94  [19] Kazuya Aida & Aya Nagata Japan
94  [19] Spiridon Pavlides & Ourania Koliou Grikkland
94  [19] Satoshi Shoji & Yasuko Ito Japan
97  [18] Jason Chao Dai & Alina Litvak Bandaríkin
97  [18] Andreas Grivas & Polymnia Proestaki Grikkland
97  [18] Hiroshi Oyama & Mio Sakaki Japan
97  [18] Kiichi Tagawa & Nisha Ando Japan
101  [17] Naoki Arima & Aki Wakabayashi Japan
101  [17] Lukas Doubrav & Daniela Doubravova Tékkland
101  [17] Anatoly Kupchik & Julia Koliagina Rússland
101  [17] Koki Nakamura & Kasumi Oosio Japan
105  [16] Xuankun Fang & Jiaying Xu Kína
105  [16] Yutaka Kubota & May Hibino Japan
105  [16] Naoki Tanaka & Mariko Ishikawa Japan
108  [15] Simon Froklage & Jodie Bailey England
108  [15] Daisuke Kan & Keito Okumura Japan
110  [14] Simone D'onorio & Cristina D'onorio Ítalía
110  [14] Kazuya Shiraishi & Aiko Shiraishi England
110  [14] Yuuki Takahashi & Emi Matoba Japan
113  [13] Toshio Kachihama & Nozomi Matuura Japan
113  [13] Ryo Kawarada & Sonomi Sugishita Japan
113  [13] Kiyoshi Naka & Masumi Yura Japan
113  [13] Jae Hyun Nam & Ha Na Jo Suður-Kórea
117  [12] Jin Hayase & Makiko Saso Japan
118  [11] Suyin Wei & Wenting Cheng Frakkland
119  [10] Eiichiro Hashiba & Kana Imaizumi Japan
119  [10] Hiroki Okamoto & Masae Ishizuka Japan
121  [9] Richard Peters & Olga Peters (aka Mayes) Nýja Sjáland
122  [8] Yuki Kazumi & Saori Bannai Japan
123  [7] Takayuki Seuchi & Harumi Inagaki Japan
124  [6] Vladislav Gnusov & Anna Ermolenko Rússland
124  [6] Ken Ichikawa & Mana Kitaoka England
124  [6] Daiki Maruyama & Mai Nakayama Japan
124  [6] Makoto Morikawa & Yukiho Yamazaki Japan
124  [6] Takafumi Osaka & Yukiko Sasaki Japan
124  [6] Yuya Sawai & Shiori Maruno Japan
130  [5] Kento Tateishi & Juri Inaba Japan
130  [5] Chihiro Tujimoto & Yuko Kuroki Japan
132  [3] Petr Sobota & Yvona Bujnova Tékkland
133  [2] Motoki Hayakawa & Chihiro Hayakawa Japan
133  [2] Shinya Tate & Ayano Sasaki Japan
135  [1] Shoji Fujimi & Yoshiko Fujimi Japan
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}