Results from UK Open 2019 - Professional Rising Star Ballroom 15. janúar 2019
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2019
England - Bournemouth 15. janúar 2019

Professional Rising Star Ballroom 15. janúar 2019

Úrslit

1  Valeriu Ursache & Liana Bakhtiarova Bandaríkin
2  Cristian Radvan & Kristina Kudelko Bandaríkin
3  Marek Klepadlo & Zhiting Yang Bandaríkin
4  Mai Jia Cheng & Yin Xue Qin Kína
5  Daisuke Miura & Miwako Miura Japan
6  Marco Camarlenghi & Martina Minasi Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [24] Yuichi Fukuda & Elizabeth Gray Japan
8  [22] Guo Ying & Xin Yuan Wan England
9  [20] Christian De Cillis & Kamila Brozovska Ítalía
10  [19] Volodymyr Odnitsov & Maria Nogovitsyna Úkraína
10  [19] Satoshi Yuuki & Chiharu Masuda Japan
12  [17] Emanuele Pappacena & Francesca Pappacena (aka Lazzari) Bandaríkin
13  [16] Damiano Soldati & Laura Fox England

Fjórðungsúrslit

14  [19] Jia Jie Liu & Xiao Ting Guo Kína
14  [19] Kazufumi Usui & Megumi Usui (aka Ishijima) Japan
14  [19] Liu Ya & Wang Yi Xi Kína
17  [18] Yuji Hiroshima & Arisa Ishiwata Japan
18  [17] Stephen Arnold & Yasmin Priestnall England
19  [16] Nazar Batih & Mariko Cantley Bandaríkin
19  [16] Wu Hao & Ding Nan Kína
21  [13] Hideki Nakajima & Miki Nakajima (aka Kinoshita) Japan
22  [12] Viktor Antonenko & Olga Kulyk Úkraína
23  [11] Yeon Gyu Lee & Jihee Shin Suður-Kórea
23  [11] Vladislav Lutskyi & Tetyana Rozhkova Úkraína
25  [7] Marco Spadafora & Edvige Bilotti Ítalía
26  [6] Chen Yat Kat & Yi Nan Zhou Kína
27  [2] Denys Parfyonov & Tetyana Sopit Úkraína

3. umferð (topp 40)

28  [21] Ryoji Honda & Sayo Ebisuno Japan
28  [21] Takashi Sugino & Irep Sarisaltik Japan
30  [20] Hideaki Mitsumori & Yoshimi Sakai Japan
30  [20] Anatoly Novoselov & Tasja Schulz Þýskaland
32  [18] Koichi Nishio & Ai Shimoda Japan
32  [18] Kun Qian & Liu Yang Kína
34  [17] Changhung Lin & Lee Wen Hsuan Tævan
34  [17] David Vejchar & Veronika Hanusova Tékkland
36  [15] Nobuya Higuchi & Sayaka Shibata Japan
37  [14] Mechyslav Pavlyuk & Gemma-louise Arnold England
38  [13] Konstantin Panchenko & Nadezhda Panchenko (aka Golovan) Austurríki
38  [13] Shin Wakashiro & Yulia Tatsumi Japan
40  [10] Kenta Izaki & Saori Ito Japan

2. umferð (topp 82)

41  [20] Minseok Choi & Jeong Yoon Kang Suður-Kórea
41  [20] Anatoly Kupchik & Julia Koliagina Rússland
41  [20] Matt Wu & Sharon Hsiao Tævan
44  [19] Masato Matsumoto & Kaori Yokoyama Japan
44  [19] Jacek Stefanski & Joanna Korab-Stefanska Pólland
44  [19] Manabu Sugai & Yuriko Showa Japan
47  [18] Sang Hyo Jo & Sae Rom Bae Suður-Kórea
47  [18] Jens Kaiser & Ulrike Schulz Þýskaland
47  [18] Noriaki Matsuoka & Yuki Matsuoka Japan
47  [18] Masato Tanaka & Kumi Tanaka Japan
51  [16] Volker Schmidt & Ellen Jonas Þýskaland
51  [16] Yuki Shibata & Asami Matsubara Japan
51  [16] Tomasz Wezykowski & Yaroslava Perederiy England
51  [16] Kenta Yamagami & Kaoru Satake Japan
51  [16] Bul Hwi Yu & Bo Gyeong Suður-Kórea
56  [15] Lee Gwongyu & Na Young Kong Suður-Kórea
57  [14] Jun Satou & Satomi Kameyama Japan
57  [14] Yuichiro Sueyasu & Yuka Kimura Japan
59  [13] Takuya Choso & Chiaki Nakagawa Japan
59  [13] Marcin Kisztelinski & Dominika Kowalczyk Pólland
59  [13] Taichi Shimizu & Saki Shimizu Japan
62  [12] Tetsuya Konnno & Kaori Inoguchi Japan
62  [12] Wataru Onishi & Chikaru Ikeda Japan
62  [12] Hirotaka Shimada & Akika Muramatsu Japan
62  [12] Noriyasu Tanaka & Michiko Kato Japan
66  [10] Masahiro Ohara & Kaori Ohara Japan
66  [10] Woodrow Wills & Neli Petkova Kanada
68  [9] Yutaro Matsuzaki & Mako Tomioka Japan
68  [9] Yu Xiaorong & Li Hangpei Kína
70  [8] Hideyuki Matsumoto & Mari Ikeda Japan
70  [8] Yi Bin Zhang & Jun Ou Yang Kína
72  [7] Aleksandr Khrapov & Mariya Kuzina Rússland
72  [7] Simon Shih & Jasmine Ku Tævan
72  [7] Tyrone Thiara & Anna Hsu Bandaríkin
75  [5] Artur Bodzioch & Malgorzata Zaremba Pólland
75  [5] Tomoyuki Sakurai & Saori Kisu Japan
77  [4] Gentaro Ohtani & Shizu Ohtani Japan
77  [4] Atsushi Shiragami & Mizue Ishiguchi Japan
79  [2] Tomoya Kawashima & Maimi Takenouchi Japan
79  [2] Takuya Miura & Yayoi Miura Japan
79  [2] Toshihiro Oka & Mizuki Hirade Japan
82  [1] Hiroaki Murofushi & Aya Aonuma Japan

1. umferð (topp 127)

83  [24] Vincenzo Esposito & Yo Matsubara Bandaríkin
83  [24] Nobuaki Kijima & Hisae Fukuhara Japan
83  [24] Takao Suzuki & Naomi Nakamoto Japan
86  [23] Makoto Miki & Yoshiko Miki (aka Suzuki) Japan
86  [23] Shunya Murasawa & Yuka Kanetake Japan
86  [23] Manabu Narita & Tomomi Ushizawa Japan
86  [23] Takuji Sayama & Yukari Miyahara Japan
90  [22] Hiroshi Fujika & Mayu Fujika (aka Hatada) Japan
90  [22] Masakazu Sonohara & Chiemi Tani Japan
92  [21] Norichika Ikemoto & Mama Kashimoto Japan
92  [21] Gaku Sakakihara & Nana Sakakihara (aka Yasaka) Japan
92  [21] Daisuke Takeuchi & Momoko Ueda Japan
92  [21] Haolun Zou & Qiuyun Cao Kína
96  [19] Yuto Arai & Yuki Mori Japan
96  [19] Sang-hyeon Park & Park Seonhee Suður-Kórea
98  [18] Luo Cheng Can & Liu Ru Yue Kína
98  [18] Tsuyosi Ishida & Takako Ishida Japan
98  [18] Hidenori Sakamoto & Nana Oguro Japan
98  [18] Kentaroh Tanaka & Satomi Tanaka Japan
102  [17] Kazuhisa Mikami & Chika Kawamata Japan
103  [16] Tohru Arai & Kazue Iitsuka Japan
103  [16] Hikaru Mizuide & Kana Amamiya Japan
103  [16] Yoshiharu Motosh & Mika Iwasaki Japan
106  [15] Masatoshi Ishihara & Harumi Yokoyama Japan
107  [14] Ilmo Seong & You-Jin Bae Suður-Kórea
107  [14] Sunny Tseng & Anna Lee Tævan
109  [13] Richard Peters & Olga Peters (aka Mayes) Nýja Sjáland
109  [13] Ian Whyatt & Rosie Powers England
111  [12] Masaru Jumonji & Kayo Kajiyama Japan
111  [12] Koji Kurachi & Tomomi Kuriyama Japan
113  [11] Yuki Kimura & Mizuho Ito Japan
113  [11] Dong Chan Um & Jiyeon Kim Suður-Kórea
115  [10] Selena Hou & Rex Hsu Tævan
115  [10] Daisuke Ono & Kana Nakamura Japan
115  [10] Kazuki Shibayama & Tomoyo Shibayama Japan
118  [8] Keita Goto & Miyuki Goto Japan
119  [7] Kento Tateishi & Juri Inaba Japan
120  [4] Heung Cheol Shin & Eun Hye Lee Suður-Kórea
120  [4] Feng Zhen & Ting Ting Y Lin Malasía
122  [3] David Koglin & Stephanie Götz Þýskaland
123  [1] Eiichiro Hashiba & Kana Imaizumi Japan
123  [1] Motoki Hayakawa & Chihiro Hayakawa Japan
123  [1] Naohiko Watanabe & Anju Watanabe Japan
126  Shoji Fujimi & Yoshiko Fujimi Japan
126  Masaaki Nakano & Ayumi Kawai Japan
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}