Results from UK Open 2019 - Professional Latin 17. janúar 2019
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2019
England - Bournemouth 15. janúar 2019

Professional Latin 17. janúar 2019

Úrslit

1  Riccardo Cocchi & Yulia Zagoruychenko Bandaríkin
2  Stefano Di Filippo & Daria Chesnokova Bandaríkin
3  Troels Bager & Ina Ivanova Jeliazkova Bandaríkin
4  Dorin Frecautanu & Marina Sergeeva Moldovía
5  Nino Langella & Andra Vaidilaite Ítalía
6  Kirill Belorukov & Polina Teleshova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [21] Pavel Zvychaynyy & Oxana Lebedew Þýskaland
8  [20] Nikita Brovko & Olga Urumova Rússland
9  [10] Massimo Arcolin & Laura Zmajkovicova Ítalía
10  [2] Sarunas Greblikas & Viktoria Horeva Kína
11  Manuel Frighetto & Daria Sereda Ítalía
11  Gunnar Gunnarsson & Marika Doshoris England
11  Vladimir Litvinov & Olga Nikolajeva Rússland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

14  [16] Anton Sboev & Patrizia Ranis England
15  [15] Andrei Kiselev & Anastasia Kiseleva Rússland
16  [12] Andrei Kazlouski & Asta Sigvaldadottir Bandaríkin
17  [11] Manuel Favilla & Nataliya Maidiuk Bandaríkin
18  [8] Zilong Wang & Celine Li Yang Kína
19  [7] Kim Minje & Han Hyebin Suður-Kórea
20  [6] Pasha Pashkov & Daniella Karagach (aka Pashkova) Bandaríkin
21  [5] Aleksandr Altukhov & Cheyenne Murillo Bandaríkin
21  [5] Stefano Moriondo & Daria Glukhova Ítalía
23  [2] Kirill Voronin & Tatyana Kosenko Rússland
24  [1] Alexey Karaulov & Vlada Karaulov (aka Semenova) Kanada

4. umferð (topp 50)

25  [21] Gleb Chernyavsky & Maryna Steshenko Þýskaland
25  [21] Anton Semenov & Valerija Semenova (aka Fetissova) Rússland
27  [20] Li Di & Zhao Lei Kína
28  [19] Masaki Seko & Chiaki Seko Japan
29  [15] Daisuke Masuda & Mami Tsukada Japan
29  [15] Giuseppe Nonnis & Sara Zuddas Ítalía
31  [14] Andrzej Suchocki & Natalia Piecewicz Pólland
31  [14] Artur Tarnavskiy & Anastasiya Danilova Bandaríkin
33  [13] Marc Jimenez Blanch & Valeryia Urymahava Spánn
33  [13] Valentin Voronov & Anna Pelipenko Kanada
35  [12] Victor Catalin Cauca & Angelique Meyer Austurríki
36  [11] Lukas Alisauskas & Simona Grubeviciute Litháen
36  [11] Michael Hemera & Lauren Mcfarlane-Hemera England
38  [10] Jaak Vainomaa & Tiina Tulikallio Finnland
39  [9] Dmytro Vlokh & Violetta Kitaeva Úkraína
39  [9] Ji Wang & Pan Jianhui Kína
41  [8] Anton Skaskiv & Polina Skaskiv (aka Kobzeva) Úkraína
41  [8] Kamil Studenny & Anna Kapliy Kanada
43  [7] Do Hyeon Kim & Su Myo Park Suður-Kórea
44  [5] Alexander Ivakhnov & Anastasija Kraitor Litháen
44  [5] Sigurdur Thor Sigurdsson & Annalisa Zoanetti Ísland
46  [4] Giuseppe Esposito & Roberta Lodato Ítalía
46  [4] Ivan Kudashev & Kseniya Sokolova Bandaríkin
48  [2] Aurimas Bartkus & Ashley Nichole Luna Filips Eyjar
49  [1] Lu Deyu & Jiao Ran Kína
50  Marcin Wojtkowiak & Dominika Rucinska Pólland

3. umferð (topp 84)

51  [23] Roman Malkov & Ewa Malik England
52  [22] Meng Jia Cui & Jiang Yu Lin Kína
52  [22] Vitaliy Didenko & Viktoriya Vershinina Rússland
52  [22] Naoto Nomura & Karin Yamazaki Japan
52  [22] Pavel Povalyaev & Sofya Povalyaeva Rússland
52  [22] Motomitsu Shimizu & Miyuki Maruichi Japan
57  [20] Tsuneki Masutani & Megumi Saito Japan
57  [20] Yuki Murata & Maria Murata Japan
57  [20] Justin Sharrock & Amy Sharrock Ástralía
60  [19] Aleksandr Nabiullin & Valeriya Ryabova Bandaríkin
61  [17] Dmytro Bidyuk & Mayya Sova Úkraína
61  [17] Peter Erlbeck & Claudia Kreuzer Austurríki
61  [17] Cheng Lin Li & Junlin Liu Kína
61  [17] Koichi Nakajima & Tomomi Okuyama Japan
61  [17] Kelvin Ong & Mariya Kozobrod Malasía
61  [17] Evgeny Urazgildeev & Anna Sozina Rússland
61  [17] Mickael Vaganay & Amandine Mauceri Frakkland
68  [16] Tatsuya Sudo & Mayu Shouji Japan
68  [16] Yuki Suzuki & Ayaka Harada Japan
70  [15] Jake Davies & Olena Kalinina England
70  [15] Kim Woong Kyum & Hye Ri Eom Suður-Kórea
72  [14] Hikaru Itoh & Sari Nakagawa Japan
72  [14] David Riegler & Ksenia Makhortova Þýskaland
72  [14] Andrey Stadnichenko & Ekaterina Kurepina Rússland
75  [13] Shohei Tsuji & Mariko Tsuji (aka Maeda) Japan
76  [12] Aleksander Holod & Magdalena Kogut Pólland
76  [12] Pavel Troshychev & Olga Zalivalova Rússland
78  [11] Silvio Antonio Anselmi & Eleonora Riccardi Ítalía
78  [11] Jia Jun Ma & He Yu Tian Deng Kína
80  [10] Vitor Lemos Fernandes & Marta Szustkiewicz England
81  [9] Ivan Filichkin & Anastasiya Nikitskaya Rússland
81  [9] Krzysztof Grzelak & Natalia Krzystoszek England
83  [8] Yaroslav Senchilo & Eleonora Posypayko Úkraína
84  [7] Shota Sesoko & Makoto Horikawa Japan

2. umferð (topp 122)

85  [28] Roberto Montariello & Shana Monaco Ítalía
85  [28] Hideyuki Seuchi & Tomoko Saiki Japan
87  [27] Dmitry Evseev & Daria Evseeva Rússland
87  [27] Jin Kanaya & Tomoyo Kawasaki England
87  [27] Jae Hyun Lee & Seo Sujin Suður-Kórea
87  [27] Sergey Matsuk & Mariya Spitsina Rússland
87  [27] Cao Zheng & Sun Fan Hong Kong
92  [26] Kouno Hiroki & Kato Nana Japan
93  [25] Jinwoo Myung & Yuseon Jung Suður-Kórea
93  [25] Marcin Zaprawa & Aleksandra Jurga Pólland
95  [24] Martijn Leunissen & Nathalie Leunissen-Bos Holland
95  [24] Ginga Morita & Aiko Kowada Japan
97  [22] Oleg Gyliuk & Irina Gyliuk Úkraína
98  [20] Keisuke Okamoto & Ami Tsukakoshi Japan
98  [20] Kirill Shevelev & Valerya Sheveleva (aka Dzhamaryan) Rússland
100  [19] Geremia Delfino & Isabella Lamonica Ítalía
100  [19] Roman Drobotov & Liya Kazbekova Bandaríkin
100  [19] Yuki Hino & Yurika Amano Japan
103  [17] Yuichi Adachi & Yuko Sakurai Japan
103  [17] Dae Chul Jung & Oh Si Eon Suður-Kórea
105  [16] Jack Johnson & Joanne De Jager Ástralía
105  [16] Dong Hun Lee & Jihyun Lee Suður-Kórea
105  [16] Koki Nakamura & Kasumi Oosio Japan
108  [15] Selena Hou & Rex Hsu Tævan
108  [15] Piotr Musialkowski & Paulina Gawel Pólland
108  [15] Masahito Nakagawa & Marine Yokoi Japan
108  [15] Matteo Prezioso & Jessica Vilotta Ítalía
112  [14] Roman Denisenko & Irina Kurbatova Rússland
112  [14] Valentin Milev & Celia Pino Spánn
112  [14] Kazuhiko Natsumi & Maiko Hidaka Japan
115  [12] Simone D'onorio & Cristina D'onorio Ítalía
115  [12] Anatoly Kupchik & Julia Koliagina Rússland
115  [12] Kiyoshi Naka & Masumi Yura Japan
115  [12] Yoshiyuki Ohta & Maria Miyazaki Japan
119  [11] Woo Hong Sang & Ji Young Byun Suður-Kórea
119  [11] Lukasz Wisniewski & Agnieszka Filipczak Pólland
121  [10] Evan Kim & Melissa Kim Suður-Kórea
122  [3] Jefferson Pimentel & Kseniya Zheludkova England

1. umferð (topp 170)

123  [29] Naoki Arima & Aki Wakabayashi Japan
123  [29] Andreas Grivas & Polymnia Proestaki Grikkland
125  [28] Jason Chao Dai & Alina Litvak Bandaríkin
125  [28] Ryo Kawarada & Sonomi Sugishita Japan
125  [28] Cai Wen Xiang & Wanrong Wu Kína
128  [27] Zhang Chong & Dan Jian Zhu Kína
128  [27] Satoshi Shoji & Yasuko Ito Japan
128  [27] Dong Chan Um & Jiyeon Kim Suður-Kórea
131  [26] Kiichi Tagawa & Nisha Ando Japan
132  [25] Xuankun Fang & Jiaying Xu Kína
132  [25] Shinichiro Sameguchi & Rikako Abe Japan
132  [25] Kazuya Shiraishi & Aiko Shiraishi England
132  [25] Hayato Suzuki & Nana Somata Japan
136  [24] Vladislav Gnusov & Anna Ermolenko Rússland
136  [24] Ken Ichikawa & Mana Kitaoka England
136  [24] Yutaka Kubota & May Hibino Japan
136  [24] Yuuki Takahashi & Emi Matoba Japan
140  [23] Kazuya Aida & Aya Nagata Japan
140  [23] Garfield Cheng & Ivetta Stolarska Tævan
140  [23] Jin Hayase & Makiko Saso Japan
140  [23] Kiwon Jung & Sumi Yun Suður-Kórea
140  [23] Toshio Kachihama & Nozomi Matuura Japan
140  [23] Jae Hyun Nam & Ha Na Jo Suður-Kórea
140  [23] Fabio Obino & Elena Melis Ítalía
140  [23] Spiridon Pavlides & Ourania Koliou Grikkland
148  [22] Lukas Doubrav & Daniela Doubravova Tékkland
149  [21] Ivan Rotondi & Francesca Calicchia Ítalía
150  [19] Simon Froklage & Jodie Bailey England
150  [19] Yuki Kazumi & Saori Bannai Japan
150  [19] Yuya Sawai & Shiori Maruno Japan
153  [17] Hiroshi Oyama & Mio Sakaki Japan
153  [17] Naoki Tanaka & Mariko Ishikawa Japan
153  [17] Suyin Wei & Wenting Cheng Frakkland
156  [15] Takayuki Seuchi & Harumi Inagaki Japan
156  [15] Kento Tateishi & Juri Inaba Japan
158  [14] Daisuke Kan & Keito Okumura Japan
158  [14] Takafumi Osaka & Yukiko Sasaki Japan
160  [13] Eiichiro Hashiba & Kana Imaizumi Japan
160  [13] Daiki Maruyama & Mai Nakayama Japan
162  [12] Hiroki Okamoto & Masae Ishizuka Japan
162  [12] Chihiro Tujimoto & Yuko Kuroki Japan
164  [11] Makoto Morikawa & Yukiho Yamazaki Japan
164  [11] Petr Sobota & Yvona Bujnova Tékkland
166  [8] Che-jui Hsu & Wan-Chen Tsai Tævan
166  [8] Masakazu Sonohara & Chiemi Tani Japan
168  [7] Shinya Tate & Ayano Sasaki Japan
169  [6] Motoki Hayakawa & Chihiro Hayakawa Japan
170  [1] Shoji Fujimi & Yoshiko Fujimi Japan
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}