Results from UK Open 2019 - Professional Ballroom 16. janúar 2019
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2019
England - Bournemouth 15. janúar 2019

Professional Ballroom 16. janúar 2019

Úrslit

1  Andrea Ghigiarelli & Sara Andracchio England
2  Valerio Colantoni & Monica Nigro Ítalía
3  Domen Krapez & Natasha Karabey Þýskaland
4  Stanislav Zelianin & Irina Cherepanova Rússland
5  Gaetano Iavarone & Emanuela Napolitano Ítalía
6  Stas Portanenko & Nataliya Kolyada Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [24] Dusan Dragovic & Valeriya Agikyan England
7  [24] Sergiu Rusu & Dorota Rusu (aka Makar) Pólland
9  [18] Alessio Potenziani & Veronika Vlasova Rússland
10  [15] Lukasz Tomczak & Aleksandra Tomczak (aka Jurczak) Pólland
11  [10] Simone Segatori & Annette Sudol England
12  [3] Chong He & Jing Shan Kína

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [23] Wiktor Kiszka & Julia Granath England
14  [18] Rüdiger Homm & Katya Kanevskaya Bandaríkin
15  [17] Gianni Caliandro & Arianna Esposito Ítalía
16  [13] Go Hashimoto & Keiko Onda Japan
17  [12] Iaroslav Bieliei & Liliia Bieliei (aka Gladiuk) Bandaríkin
17  [12] Mark Elsbury & Olga Elsbury England
19  [11] Jack Beale & Nataliia Beale England
20  [10] Cristian Radvan & Kristina Kudelko Bandaríkin
21  [9] Marek Kosaty & Paulina Glazik Pólland
22  [8] Vladislav Shahov & Ekaterina Popova Bandaríkin
23  [6] Oskar Wojciechowski & Karolina Holody Bandaríkin
24  [5] Alexandr Voskalchuk & Veronika Egorova Bandaríkin

4. umferð (topp 48)

25  [25] Sergei Sutyrin & Natalya Sazhina Rússland
26  [23] Craig Shaw & Evgeniya Shaw (aka Sutyaginskaya) England
27  [19] Steven Grinbergs & Rachelle Plaass Ástralía
28  [15] Oscar Pedrinelli & Lenka Kovalcikova Bandaríkin
28  [15] Andrey Sirbu & Alexandra Hixson England
30  [14] Andrey Begunov & Anna Demidova Bandaríkin
31  [13] Qinglong Ping & Yuhong Yan Kína
31  [13] Guo Ying & Xin Yuan Wan England
33  [12] Shintaro Asamura & Emi Toyama Japan
34  [11] Igor Kobiuk & Valeryya Kalyschuk Úkraína
34  [11] Valeriu Ursache & Liana Bakhtiarova Bandaríkin
34  [11] David Vejchar & Veronika Hanusova Tékkland
37  [10] Mai Jia Cheng & Yin Xue Qin Kína
37  [10] Christian De Cillis & Kamila Brozovska Ítalía
37  [10] Kenji Moriwaki & Miku Matoba Japan
40  [9] Aleksandr Ovchinnikov & Ewa Dudek Pólland
41  [8] Yuichi Fukuda & Elizabeth Gray Japan
42  [7] Dmitri Nakostenko & Alina Oshchepkova Rússland
42  [7] Damiano Soldati & Laura Fox England
44  [6] Stephen Arnold & Yasmin Priestnall England
45  [5] Marek Klepadlo & Zhiting Yang Bandaríkin
45  [5] Emanuele Pappacena & Francesca Pappacena (aka Lazzari) Bandaríkin
47  [4] Nazar Batih & Mariko Cantley Bandaríkin
48  [3] Liu Ya & Wang Yi Xi Kína

3. umferð (topp 80)

49  [26] Volodymyr Odintsov & Maria Nogovitsyna Úkraína
50  [25] Kun Qian & Liu Yang Kína
51  [24] Maksim Kotlov & Tatyana Zayts Rússland
52  [23] Wu Hao & Ding Nan Kína
52  [23] Tomasz Wezykowski & Yaroslava Perederiy England
54  [21] Stefano Di Brino & Bianka Zubrowska Bandaríkin
54  [21] Vladislav Lutskyi & Tetyana Rozhkova Úkraína
54  [21] Anatoly Novoselov & Tasja Schulz Þýskaland
57  [20] Marco Camarlenghi & Martina Minasi Ítalía
58  [19] Yuji Hiroshima & Arisa Ishiwata Japan
58  [19] Jens Kaiser & Ulrike Schulz Þýskaland
60  [18] Nikolai Cheremukhin & Viktorija Cheremukhin Bandaríkin
60  [18] Yeon Gyu Lee & Jihee Shin Suður-Kórea
60  [18] Jia Jie Liu & Xiao Ting Guo Kína
63  [17] Daisuke Miura & Miwako Miura Japan
63  [17] Mechyslav Pavlyuk & Gemma-louise Arnold England
63  [17] Marco Spadafora & Edvige Bilotti Ítalía
66  [14] Shuai Shao & Sae Tanaka Japan
66  [14] Kazufumi Usui & Megumi Usui (aka Ishijima) Japan
66  [14] Bul Hwi Yu & Bo Gyeong Suður-Kórea
69  [13] Anatoly Kupchik & Julia Koliagina Rússland
69  [13] Konstantin Panchenko & Nadezhda Panchenko (aka Golovan) Austurríki
69  [13] Denys Parfyonov & Tetyana Sopit Úkraína
69  [13] Shin Wakashiro & Yulia Tatsumi Japan
73  [12] Matt Wu & Sharon Hsiao Tævan
74  [11] Sang Hyo Jo & Sae Rom Bae Suður-Kórea
75  [10] Satoshi Yuuki & Chiharu Masuda Japan
76  [8] Viktor Antonenko & Olga Kulyk Úkraína
77  [7] Nobuya Higuchi & Sayaka Shibata Japan
78  [6] Ryoji Honda & Sayo Ebisuno Japan
79  [5] Jun Satou & Satomi Kameyama Japan
80  [3] Hideaki Mitsumori & Yoshimi Sakai Japan

2. umferð (topp 119)

81  [26] Koichi Nishio & Ai Shimoda Japan
81  [26] Hirotaka Shimada & Akika Muramatsu Japan
81  [26] Noriyasu Tanaka & Michiko Kato Japan
84  [25] Chen Yat Kat & Yi Nan Zhou Kína
84  [25] Takashi Sugino & Irep Sarisaltik Japan
86  [24] Lee Gwongyu & Na Young Kong Suður-Kórea
86  [24] Noriaki Matsuoka & Yuki Matsuoka Japan
86  [24] Jacek Stefanski & Joanna Korab-Stefanska Pólland
86  [24] Yuichiro Sueyasu & Yuka Kimura Japan
90  [23] Minseok Choi & Jeong Yoon Kang Suður-Kórea
90  [23] Koji Kobayashi & Miho Akanuma Japan
90  [23] Hide Nakajima & Miki Nakajima (aka Kinoshita) Japan
90  [23] Volker Schmidt & Ellen Jonas Þýskaland
94  [20] Taichi Shimizu & Saki Shimizu Japan
94  [20] Tyrone Thiara & Anna Hsu Bandaríkin
96  [19] Woodrow Wills & Neli Petkova Kanada
97  [18] Artur Bodzioch & Malgorzata Zaremba Pólland
97  [18] Kenta Izaki & Saori Ito Japan
97  [18] Masato Tanaka & Kumi Tanaka Japan
100  [17] Aleksandr Khrapov & Mariya Kuzina Rússland
100  [17] Wataru Onishi & Chikaru Ikeda Japan
100  [17] Dong Chan Um & Jiyeon Kim Suður-Kórea
103  [16] Marcin Kisztelinski & Dominika Kowalczyk Pólland
103  [16] Masato Matsumoto & Kaori Yokoyama Japan
105  [15] Hideyuki Matsumoto & Mari Ikeda Japan
106  [14] Tomoya Kawashima & Maimi Takenouchi Japan
106  [14] Yi Bin Zhang & Jun Ou Yang Kína
108  [13] Hikaru Mizuide & Kana Amamiya Japan
108  [13] Manabu Sugai & Yuriko Showa Japan
110  [12] Ilmo Seong & You-Jin Bae Suður-Kórea
111  [11] Nobuaki Kijima & Hisae Fukuhara Japan
112  [10] Vincenzo Esposito & Yo Matsubara Bandaríkin
112  [10] Takuji Sayama & Yukari Miyahara Japan
112  [10] Atsushi Shiragami & Mizue Ishiguchi Japan
112  [10] Akira Suzuki & Reina Furukawa Japan
116  [9] Takuya Miura & Yayoi Miura Japan
116  [9] Toshihiro Oka & Mizuki Hirade Japan
118  [8] Yutaro Matsuzaki & Mako Tomioka Japan
118  [8] Simon Shih & Jasmine Ku Tævan

1. umferð (topp 169)

120  [29] Hiroshi Fujika & Mayu Fujika (aka Hatada) Japan
120  [29] Tetsuya Konnno & Kaori Inoguchi Japan
120  [29] Makoto Miki & Yoshiko Miki (aka Suzuki) Japan
120  [29] Sang-hyeon Park & Park Seonhee Suður-Kórea
120  [29] Yuki Shibata & Asami Matsubara Japan
125  [28] Luo Cheng Can & Liu Ru Yue Kína
125  [28] Sunny Tseng & Anna Lee Tævan
127  [27] Yuto Arai & Yuki Mori Japan
127  [27] Yuki Kimura & Mizuho Ito Japan
127  [27] Kazuhisa Mikami & Chika Kawamata Japan
127  [27] Kenta Yamagami & Kaoru Satake Japan
127  [27] Haolun Zou & Qiuyun Cao Kína
132  [26] Shunya Murasawa & Yuka Kanetake Japan
132  [26] Ian Whyatt & Rosie Powers England
134  [25] Takuya Choso & Chiaki Nakagawa Japan
134  [25] Changhung Lin & Lee Wen Hsuan Tævan
136  [24] Masahiro Ohara & Kaori Ohara Japan
136  [24] Yu Xiaorong & Li Hangpei Kína
138  [23] Yoshiharu Motosh & Mika Iwasaki Japan
138  [23] Manabu Narita & Tomomi Ushizawa Japan
138  [23] Takao Suzuki & Naomi Nakamoto Japan
141  [22] Norichika Ikemoto & Mama Kashimoto Japan
141  [22] Tsuyosi Ishida & Takako Ishida Japan
141  [22] Kazuki Shibayama & Tomoyo Shibayama Japan
144  [21] Tohru Arai & Kazue Iitsuka Japan
144  [21] Tomoyuki Sakurai & Saori Kisu Japan
146  [20] Richard Peters & Olga Peters (aka Mayes) Nýja Sjáland
147  [18] Gaku Sakakihara & Nana Sakakihara (aka Yasaka) Japan
147  [18] Kentaroh Tanaka & Satomi Tanaka Japan
149  [17] Masaru Jumonji & Kayo Kajiyama Japan
150  [15] Yutaka Kubota & May Hibino Japan
150  [15] Yoshiyuki Ohta & Maria Miyazaki Japan
150  [15] Gentaro Ohtani & Shizu Ohtani Japan
150  [15] Masakazu Sonohara & Chiemi Tani Japan
150  [15] Daisuke Takeuchi & Momoko Ueda Japan
155  [14] Keita Goto & Miyuki Goto Japan
155  [14] Masatoshi Ishihara & Harumi Yokoyama Japan
155  [14] Hidenori Sakamoto & Nana Oguro Japan
158  [13] Selena Hou & Rex Hsu Tævan
159  [12] David Koglin & Stephanie Götz Þýskaland
159  [12] Koji Kurachi & Tomomi Kuriyama Japan
161  [11] Daisuke Ono & Kana Nakamura Japan
162  [10] Phillip Evans & Gaynor Evans (aka Connell) Wales
162  [10] Kento Tateishi & Juri Inaba Japan
164  [9] Heung Cheol Shin & Eun Hye Lee Suður-Kórea
165  [8] Eiichiro Hashiba & Kana Imaizumi Japan
166  [7] Masaaki Nakano & Ayumi Kawai Japan
167  [6] Naohiko Watanabe & Anju Watanabe Japan
168  [1] Shoji Fujimi & Yoshiko Fujimi Japan
168  [1] Motoki Hayakawa & Chihiro Hayakawa Japan
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}