Results from UK Open 2019 - Amateur Rising Star Latin 15. janúar 2019
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2019
England - Bournemouth 15. janúar 2019

Amateur Rising Star Latin 15. janúar 2019

Úrslit

1  Aimadi Zhang & Jia Hao Yue Kína
2  Mikhail Popov & Anastasiya Dubrovskaya Rússland
3  Maksim Bodnar & Olga Kuzmenko Úkraína
4  Aleksandr Zevelev & Alina Agarkova Rússland
5  Yong Kun Long & Jia Ni Cheng Kína
6  Andrea Palomba & Lyubina Kuznetsova Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [26] Ilya Kashirkin & Yuliia Zhukova Rússland
8  [25] Cosimo Barra & Diana Sharipova Ítalía
9  [21] Valeriu Leontiev & Line Martin Smed Danmörk
10  [15] Oskar Dziedzic & Magdalena Tarnowska Pólland
11  [14] Hao Jiang & Guo Yang Kína
11  [14] Jun Wei Zhang & Hu Wen Li Kína

Fjórðungsúrslit

13  [20] Lorenzo Magnante & Beatrice Fabi Ítalía
13  [20] Nikita Pavinskiy & Polina Korotkova Rússland
15  [18] Maksim Bigus & Angelina Rozgon Úkraína
15  [18] Nikita Gordenkov & Bella Bakarova Rússland
15  [18] Nikolai Tarasov & Sarah Nolan Bandaríkin
18  [16] Grigoriy Golodnov & Oleksandra Burakova Úkraína
18  [16] Stas Olarescu & Marketa Vlckova Danmörk
20  [15] Alessandro Romano & Natalia Arci Ítalía
20  [15] Kristinn Thor Sigurdsson & Lilja Rún Gísladóttir Ísland
20  [15] Bai Zhiqian & Qian Wu Kína
23  [13] Yi Fan Zhao & Mao Xinru Kína
24  [10] Aaron Flynn & Niamh Curtin Írland

3. umferð (topp 40)

25  [23] Yaroslav Brovarskyy & Vlada Kovalenko Úkraína
25  [23] Kwok Chun Sing & Xiezhuoyi Fen Kína
27  [22] Argiris Argiropoulos & Ann Jajanidze Grikkland
27  [22] Guangyan Yu & Jianqiu Xu Kína
29  [21] Valerio Gerosi & Federica Coronetta Ítalía
29  [21] Mengju Li & Xuejiao Yu Kína
29  [21] Artur Solomovych & Elena Boyko Úkraína
32  [20] Oleksandr Martsynyuk & Nicole Duque Úkraína
32  [20] Samuel Santarelli & Elisa Brunetti Ítalía
34  [19] Nazariy Blagyy & Nikolina Melin Pólland
34  [19] Brian Dibnah & Georgiana Anamaria Muja Nýja Sjáland
34  [19] Ron Garber & Klaudia Petriti Bandaríkin
37  [16] Kavin Rathna & Haijiao Long Kína
38  [15] Cheng Yu & Huang Huihui Kína
39  [14] Wang Da Yu & Chen Jia Kína
40  [12] Denis Fesenko & Kristina Mendela Úkraína

2. umferð (topp 82)

41  [21] Sergiy Agvanyan & Darya Mazhova Úkraína
41  [21] Luca Franceschinis & Mari Randazzo Ítalía
41  [21] Zhihong Qiu & Xu Chen Kína
41  [21] Pavel Vinichenko & Ganna Skurativska Úkraína
41  [21] Vladislav Zhigarev & Diana Epeykina Rússland
46  [20] Yu Bowen & Xia Fan Kína
46  [20] Weitian Shao & You Yi Cai Kína
48  [18] Federico Marianasonte & Federica Salute Ítalía
48  [18] Darren Morrissey & Klaudia Zaniewska England
50  [17] Sergiy Chernykov & Mariya Kuryanova Úkraína
50  [17] Ernest Jelen & Agata Faber Pólland
52  [16] Marco Bonavolta & Benedetta Vari Ítalía
52  [16] Luciano Iera & Rosaria Segreto Ítalía
52  [16] Kamil Kuroczko & Sara Janicka Pólland
52  [16] Vladyslav Ponomarenko & Aleksandra Slypenchuk Úkraína
52  [16] Rami Schehimi & Susan Fichte Þýskaland
57  [15] Kevin Baccanale & Darya Palishchuk Ítalía
57  [15] Jason Cicard & Regina Kleinfelder Frakkland
57  [15] Vasiliy Paratuy & Natalya Stadnichenko Rússland
57  [15] Mattia Di Renzo & Francesca Polce Ítalía
61  [14] Steven Greenwood & Jessica Bull Ástralía
61  [14] Woo Hyeon Kang & Su-Hyun Lee Suður-Kórea
61  [14] Mirko Marsella & Alessia Antonucci Ítalía
61  [14] Robert Virenius & Veera Hedman Finnland
65  [13] Jorgen Buse & Minjung Jun Danmörk
65  [13] Vadim Shvidanenko & Diana Nonik Úkraína
65  [13] Li Yaxi & Yanian Deng Kína
68  [12] Elliot Hyrycz & Katerina Samonas England
68  [12] Christian Skibsrud & Olivia Oates England
68  [12] Declan Taylor & Victoria Akhurst Ástralía
71  [11] Simone Iannuzzi & Tove Villfor Svíþjóð
72  [8] Vladislav Krupskiy & Valerie Dubinsky Bandaríkin
72  [8] Leo Pusa & Inka Hakomaki Finnland
72  [8] Roberto Santoro & Mariarita Guarino Ítalía
72  [8] Bogdan Alexandru Voicu & Ana Maria Dima Holland
72  [8] Maciej Walczak & Anna Piaseczna Pólland
77  [7] Kirill Dovzhik & Lydia Hall England
78  [6] Daniil Egorenko & Juliana Menzinskaja Rússland
79  [5] Domenico Nesta & Elena Rovere Ítalía
79  [5] Ryan Raffloer & Bethany Howard Bandaríkin
79  [5] Mateusz Sobala & Hanna Kopiec Pólland
82  [4] Lorenzo Magnanini & Giorgia Magnanini Ítalía

1. umferð (topp 137)

83  [24] Mateusz Ostrowski & Marzena Dudek Pólland
83  [24] Artem Semenov & Darya Markina Rússland
83  [24] Hyun Hyuk Shin & Min Jung Kim Suður-Kórea
86  [23] Alexandru Gheorghe Catalin & Caitlin Verner England
86  [23] Sergey Efremov & Viktoriya Antonov Úkraína
86  [23] Albert Kosinski & Anna Ponomar Pólland
86  [23] Bartosz Lewandowski & Anna Walachowska Pólland
90  [22] Anson Au & Evgeniia Erofeeva England
90  [22] Fabio Oliva & Jenifer Luisa Metallo England
90  [22] Mateusz Wiercioch & Magdalena Bandelewicz Pólland
93  [21] Filippos Rouvinas & Maritina Spiratou Grikkland
93  [21] Mykyta Vasylenko & Valeriya Tishkovets Úkraína
95  [20] Jacob Persson & Linn Hegdahl Svíþjóð
95  [20] Aleksandr Pochtarenko & Anastasia Boguslavskaya Úkraína
95  [20] Ryder Yang & Kathy Yang Tævan
98  [19] Jamie Smuts-Steyn & Helena Alabaf England
99  [17] Kento Ebihara & Luna Takagi Japan
99  [17] Cameron Leitis & Darcy Cromwell Wales
99  [17] Xin Yuan Liu & Zhu Shuang Shiqi Kína
99  [17] Antonio Valerio & Valentina Avagliano Ítalía
99  [17] Ivan Vasilevskiy & Nika Kolomeytseva Úkraína
99  [17] Tseng Yu-Chen & Ema Nohalova Tævan
105  [16] Tilemachos Fatsis & Elisavet Mantani Grikkland
105  [16] Jin Seok Park & Chae Young Kim Suður-Kórea
107  [14] Anton Ivanyshyn & Ganna Litvinovich Úkraína
107  [14] Hyun Seung Joo & Heejin Oh Suður-Kórea
109  [13] Alistair Camilleri & Rachelle Muscat Malta
109  [13] Razmik Papyan & Olga Romanenko Úkraína
111  [12] Shin Su Jong & Yea Jin Park Suður-Kórea
111  [12] Aydé Ladogana & Marco Martello Ítalía
111  [12] Mathieu Marechal & Lauren Claydon England
111  [12] Ivan Raditsa & Yuliya Tarabrina Rússland
111  [12] Eemeli Tusa & Scarlett Houston England
116  [11] Lloyd Grifiths & Bethany Miah Wales
116  [11] Anton Jasinskiy & Oleksandra Yasinskaya (aka Tiahun) Úkraína
118  [10] Daniele Canepone & Sofia Canepone Ítalía
118  [10] Giannis Margaritis & Georgia Zoi Grikkland
120  [9] Romaine Isaacs & Lenka Stixova Bandaríkin
120  [9] Satoshi Mikami & Jasmiya Buhary Japan
120  [9] Stanislav Sutormin & Polina Tishkova Rússland
123  [8] Sander Daamen & Mélissa Manders Holland
123  [8] Oskar Gaigl & Viktoria Abilov Þýskaland
125  [7] Feng Yuxiang & Li Xin Kína
126  [6] Ethan Brock & Jasmine Saunders England
127  [5] Paolo Aresti & Alessia Sanna Ítalía
127  [5] Steven Dean & Krystal Leggett England
127  [5] Artur Nawrat & Monika Wieclav Tékkland
130  [4] Jozef Herak & Michaela Komorova Slovakía
130  [4] Konstantin Piskovatsky & Kseniya Turintseva Rússland
130  [4] Constantin Catalin Saramet & Giulia Albasini Ítalía
133  [3] Per Almberg & Emese Bengtsberg (aka Farsang) Svíþjóð
134  [2] Peng Mingcheng & Tang Wuxiang Kína
134  [2] Vladimir Rozhkov & Darya Budzyuk Rússland
136  [1] Athanasios Tsampoukos & Anna-Dimitra Apostolopoulou Grikkland
137  Oleg Terekhov & Anastasia Fokina England
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}