Results from UK Open 2019 - Amateur Rising Star Ballroom 15. janúar 2019
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2019
England - Bournemouth 15. janúar 2019

Amateur Rising Star Ballroom 15. janúar 2019

Úrslit

1  Andrew Yefremchenkov & Anastasia Siabro Úkraína
2  Tang Yu Jie & Zhu Yan Zhen Kína
3  Dima Moroz & Kristina Kuzenko Úkraína
4  Aleksandr Bezkrovnyy & Mariya Savchuk Úkraína
5  Andriy Zinchenko & Ekaterina Bajsarova Úkraína
6  Alvin Yao Yi Wen & Annie Zhao Ai Ni Kína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [28] Maksim Savitskiy & Polina Ryabovil Úkraína
8  [26] Xie Cong Xian & Luo Yuting Kína
9  [24] Roman Sukhomlyn & India Phillips-Bullock England
10  [22] Daniele Ruscito & Nicole Cartigiano Ítalía
11  [16] Klim Shypilin & Anastasiya Malahova Úkraína
12  [6] Yuan Yiqi & Huan Yanni Kína

Fjórðungsúrslit

13  [21] Aleksandr Ryabtsev & Mariya Oblakova Rússland
14  [19] Dmitro Lishchuk & Diana Madiy Úkraína
15  [18] Liu Shoukun & Wei Mengmeng Kína
16  [16] Oliver Hand & Anastasiya Lisitsina England
17  [15] Bogdan Alekseev & Olesya Karas Úkraína
17  [15] Dmitriy Stepantsov & Kseniya Sablina Rússland
17  [15] Salvatore Vitacca & Meng Fei Zhai Ítalía
20  [14] Vladislav Zhigarev & Diana Epeykina Rússland
21  [13] Samuel Hacke & Katarina Hermanova Bandaríkin
22  [11] Wang Kun & Xu Wan Kína
23  [10] Tai Yuan Liu & Ye Zheng Kína
24  [7] Yu Hang Feng & Yuan Ling Xia Kína

3. umferð (topp 40)

25  [24] Xu Xin & Qi Wen Yun Kína
26  [23] David Cockram & Rosie Ward England
27  [22] Vladislav Korotchenko & Olga Gandembul Rússland
28  [21] Nikita Tereshin & Polina Pustovalova Rússland
29  [20] Andrei George Toader & Mia Linnik-Holden England
30  [19] Leandro De Rossi & Chloe Barrett-Blake England
31  [18] Marco Barbera & Federica D'Orazi Ítalía
31  [18] Sihan Chen & Cao Lu Ying Kína
31  [18] Anton Ermakov & Anastasiya Znobina Rússland
34  [17] Yuriy Lioli & Oksana Berestova Rússland
35  [15] Patryk Kurasinski & Klaudia Raba Pólland
35  [15] Daniel Radu & Elena Babaeva Þýskaland
37  [14] Milosz Drzewiecki & Oliwia Telesz Pólland
37  [14] Ruslan Kalyuzhnyy & Sonya Tsekanovsky Bandaríkin
39  [12] Jerzy Borowski & Lorraine Voorn Holland
39  [12] Ivan Smetkin & Theda Delbruck Þýskaland

2. umferð (topp 71)

41  [24] Aleksandr Lavrov & Vilhelmina Lavrov (aka Bohlin) Svíþjóð
42  [23] Miles Chapman & Stefania Vitacca England
43  [22] Pavel Bichurov & Polina Teplitskaya Rússland
43  [22] Maciej Nagorski & Magdalena Fron Pólland
45  [21] Bogdan Dovgalov & Alisa Margulis Úkraína
45  [21] Artur Nabok & Michelle Yiu Bandaríkin
45  [21] Wang Tao & Yi Nie Zi Kína
48  [20] Kyrylo Demidov & Sofia Bila Úkraína
48  [20] Daniel Sverrir Gudbjornsson & Soley Osk Hilmarsdottir Ísland
48  [20] Alan Tentser & Emily Zhang Ástralía
48  [20] Scott Wilson & Emily Brown England
52  [19] Gylfi Mar Hrafnsson & Maria-Tinna Hauksdottir Ísland
52  [19] Oleksandr Skornyakov & Anastasyya Slyusar Úkraína
54  [18] Jun Zheng & Wan Ming Yang Kína
55  [17] Jonathan Kontrobarsky & Talysa Trevallion Ástralía
55  [17] Kewin Stempka & Maja Pawlak Pólland
57  [16] Michal Pernak & Julia Wojcicka Pólland
58  [13] Valeriy Pavlov & Natalya Pavlova (aka Kuznetsova) Ítalía
59  [12] Denis Molkov & Aleksandra Shvedova Rússland
60  [11] Stefan Badea & Madalina Varlam Kanada
60  [11] Ivan Chernyavskiy & Olesya Homyachenko Úkraína
60  [11] Jakub Furman & Magdalena Guzik Pólland
63  [10] Alec Zhiwei Zhang & Zhuoshi Xie Bandaríkin
64  [9] Michal Kolano & Agnieszka Maciolka Pólland
65  [8] Daniel Smuts-Steyn & Danielle Rowe England
66  [7] Hangfan Zhang & Tang Wei Kína
67  [6] Oliver Curting & Aida Agolli Austurríki
68  [5] Krystian Baryczka & Ewelina Kaczmarek Pólland
68  [5] Tomasz Smutnicki & Anna Niedbal-van der Bliek Holland
70  [3] Michael Bruni & Chiara Cassai Ítalía
70  [3] Filip Orzechowski & Gabriela Wolowiec Pólland

1. umferð (topp 94)

72  [28] Maxwell Harrison & Katie Harrison England
72  [28] Lee Jaehwan & Cho Kyungbin Suður-Kórea
72  [28] Yi Chuan Liu & Yu Ju Liu Tævan
72  [28] Christopher Savage & Charlotte Carruthers England
76  [27] Lukasz Garwacki & Karolina Skrobanska Pólland
77  [25] Mirco Cinquini & Anita Pratelli Ítalía
78  [24] Lewis Hateley & Rebekka Ros England
79  [22] Ethan Brock & Jasmine Saunders England
80  [21] Roman Kalynii & Nataliya Kalinchuk Úkraína
80  [21] Nikita Lobchenko & Anna Stovba England
82  [19] Takanobu Oguni & Nanami Wada Japan
83  [18] Joe Johnson & Eva Johnson England
84  [16] Maximilian Kopt & Daniela Seiringer Austurríki
84  [16] Eemeli Tusa & Scarlett Houston England
86  [15] Kirill Gunbin & Veronika Rubtsova Rússland
86  [15] Cameron May & Emma O'reilly Ástralía
88  [13] Sander Daamen & Mélissa Manders Holland
88  [13] Steven Dean & Krystal Leggett England
90  [6] William Lindgren Stauch & Julia Hallberg Svíþjóð
91  [5] Cameron Robinson & Viktoriya Breus England
92  [2] Benjamin Nicholson & Aimee Nicholson (aka Whitfield) Nýja Sjáland
93  [1] Maxwell Saban & Carrie Anne Gill England
93  [1] Oleg Terekhov & Anastasia Fokina England
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}