Results from UK Open 2019 - Amateur Rising Star Ballroom 15. janúar 2019
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2019
England - Bournemouth 15. janúar 2019

Amateur Rising Star Ballroom 15. janúar 2019

Úrslit

1  Andrew Yefremchenkov & Anastasia Siabro Úkraína
2  Tang Yu Jie & Zhu Yan Zhen Kína
3  Dmytro Moroz & Kristina Kuzenko Úkraína
4  Aleksandr Bezkrovnyy & Mariya Savchuk Úkraína
5  Andriy Zinchenko & Ekaterina Bajsarova Úkraína
6  Alvin Yao Yi Wen & Annie Zhao Ai Ni Kína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [28] Maksim Savitskiy & Polina Ryabovil Úkraína
8  [26] Xie Cong Xian & Luo Yuting Kína
9  [24] Roman Sukhomlyn & India Phillips-Bullock England
10  [22] Daniele Ruscito & Nicole Cartigiano Ítalía
11  [16] Klim Shypilin & Anastasiya Malahova Úkraína
12  [6] Yuan Yiqi & Huan Yanni Kína

Fjórðungsúrslit

13  [21] Aleksandr Ryabtsev & Mariya Oblakova Rússland
14  [19] Dmitro Lishchuk & Diana Madiy Úkraína
15  [18] Liu Shoukun & Wei Mengmeng Kína
16  [16] Oliver Hand & Anastasiya Lisitsina England
17  [15] Bogdan Alekseev & Olesya Karas Úkraína
17  [15] Dmitriy Stepantsov & Kseniya Sablina Rússland
17  [15] Salvatore Vitacca & Meng Fei Zhai Ítalía
20  [14] Vladislav Zhigarev & Diana Epeykina Rússland
21  [13] Samuel Hacke & Katarina Hermanova Bandaríkin
22  [11] Wang Kun & Xu Wan Kína
23  [10] Tai Yuan Liu & Ye Zheng Kína
24  [7] Yu Hang Feng & Yuan Ling Xia Kína

3. umferð (topp 40)

25  [24] Xu Xin & Qi Wen Yun Kína
26  [23] David Cockram & Rosie Ward England
27  [22] Vladislav Korotchenko & Olga Gandembul Rússland
28  [21] Nikita Tereshin & Polina Pustovalova Rússland
29  [20] Andrei George Toader & Mia Linnik-Holden England
30  [19] Leandro De Rossi & Chloe Barrett-Blake England
31  [18] Marco Barbera & Federica D'Orazi Ítalía
31  [18] Sihan Chen & Cao Lu Ying Kína
31  [18] Anton Ermakov & Anastasiya Znobina Rússland
34  [17] Yuriy Lioli & Oksana Berestova Rússland
35  [15] Patryk Kurasinski & Klaudia Raba Pólland
35  [15] Daniel Radu & Elena Babaeva Þýskaland
37  [14] Milosz Drzewiecki & Oliwia Telesz Pólland
37  [14] Ruslan Kalyuzhnyy & Sonya Tsekanovsky Bandaríkin
39  [12] Jerzy Borowski & Lorraine Voorn Holland
39  [12] Ivan Smetkin & Theda Delbruck Þýskaland

2. umferð (topp 71)

41  [24] Aleksandr Lavrov & Vilhelmina Lavrov (aka Bohlin) Svíþjóð
42  [23] Miles Chapman & Stefania Vitacca England
43  [22] Pavel Bichurov & Polina Teplitskaya Rússland
43  [22] Maciej Nagorski & Magdalena Fron Pólland
45  [21] Bogdan Dovgalov & Alisa Margulis Úkraína
45  [21] Artur Nabok & Michelle Yiu Bandaríkin
45  [21] Wang Tao & Yi Nie Zi Kína
48  [20] Kyrylo Demidov & Sofia Bila Úkraína
48  [20] Daniel Sverrir Gudbjornsson & Soley Osk Hilmarsdottir Ísland
48  [20] Alan Tentser & Emily Zhang Ástralía
48  [20] Scott Wilson & Emily Brown England
52  [19] Gylfi Mar Hrafnsson & Maria-Tinna Hauksdottir Ísland
52  [19] Oleksandr Skornyakov & Anastasyya Slyusar Úkraína
54  [18] Jun Zheng & Wan Ming Yang Kína
55  [17] Jonathan Kontrobarsky & Talysa Trevallion Ástralía
55  [17] Kewin Stempka & Maja Pawlak Pólland
57  [16] Michal Pernak & Julia Wojcicka Pólland
58  [13] Valeriy Pavlov & Natalya Pavlova (aka Kuznetsova) Ítalía
59  [12] Denis Molkov & Aleksandra Shvedova Rússland
60  [11] Stefan Badea & Madalina Varlam Kanada
60  [11] Ivan Chernyavskiy & Olesya Homyachenko Úkraína
60  [11] Jakub Furman & Magdalena Guzik Pólland
63  [10] Alec Zhiwei Zhang & Zhuoshi Xie Bandaríkin
64  [9] Michal Kolano & Agnieszka Maciolka Pólland
65  [8] Daniel Smuts-Steyn & Danielle Rowe England
66  [7] Hangfan Zhang & Tang Wei Kína
67  [6] Oliver Curting & Aida Agolli Austurríki
68  [5] Krystian Baryczka & Ewelina Kaczmarek Pólland
68  [5] Tomasz Smutnicki & Anna Niedbal-van der Bliek Holland
70  [3] Michael Bruni & Chiara Cassai Ítalía
70  [3] Filip Orzechowski & Gabriela Wolowiec Pólland

1. umferð (topp 94)

72  [28] Maxwell Harrison & Katie Harrison England
72  [28] Lee Jaehwan & Cho Kyungbin Suður-Kórea
72  [28] Yi Chuan Liu & Yu Ju Liu Tævan
72  [28] Christopher Savage & Charlotte Carruthers England
76  [27] Lukasz Garwacki & Karolina Skrobanska Pólland
77  [25] Mirco Cinquini & Anita Pratelli Ítalía
78  [24] Lewis Hateley & Rebekka Ros England
79  [22] Ethan Brock & Jasmine Saunders England
80  [21] Roman Kalynii & Nataliya Kalinchuk Úkraína
80  [21] Nikita Lobchenko & Anna Stovba England
82  [19] Takanobu Oguni & Nanami Wada Japan
83  [18] Joe Johnson & Eva Johnson England
84  [16] Maximilian Kopt & Daniela Seiringer Austurríki
84  [16] Eemeli Tusa & Scarlett Houston England
86  [15] Kirill Gunbin & Veronika Rubtsova Rússland
86  [15] Cameron May & Emma O'reilly Ástralía
88  [13] Sander Daamen & Mélissa Manders Holland
88  [13] Steven Dean & Krystal Leggett England
90  [6] William Lindgren Stauch & Julia Hallberg Svíþjóð
91  [5] Cameron Robinson & Viktoriya Breus England
92  [2] Benjamin Nicholson & Aimee Nicholson (aka Whitfield) Nýja Sjáland
93  [1] Maxwell Saban & Carrie Anne Gill England
93  [1] Oleg Terekhov & Anastasia Fokina England
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}