Results from UK Open 2019 - Amateur Ballroom 17. janúar 2019
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2019
England - Bournemouth 15. janúar 2019

Amateur Ballroom 17. janúar 2019

Úrslit

1  Fedor Isaev & Anna Zudilina Rússland
2  Kyle Taylor & Izabela Skierska England
3  Igor Reznik & Mariya Polischuk Úkraína
4  Si Cheng Li & Liis End Kína
5  Artem Kuklin & Alika Dikaya Úkraína
6  Michal Le & Sandra Jablonska Pólland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [24] Maciej Kadlubowski & Maja Kopacz Pólland
8  [23] Marko Ilich & Yuliya Kovtunova (aka Sadovskaya) Úkraína
9  [16] Alex Gunnarsson & Ekaterina Bond Ísland
10  [10] Ilya Golovchenko & Kristina Bogoslavskaya Rússland
11  [7] Angelo Gaetano & Clarissa Morelli Bandaríkin
12  [4] Alex Plant & Leanne Han (aka Areum Han) England

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [23] Oleksandr Kalenyuk & Olena Ablitsova Bandaríkin
14  [20] Zhao Yi Heng & Faye Edge Kína
15  [19] Nikita Druzhinin & Virginie Primeau Kanada
15  [19] Jianan Peng & Jia Ci Zhong Kína
17  [18] Krzysztof Myka & Agnieszka Osrodka Pólland
18  [17] Danil Dobrovolskiy & Anastasiya Malovana Úkraína
19  [14] Pawel Kostrzewa & Martyna Lewandowska Ítalía
19  [14] Dan Malov & Stephanie Noon Bandaríkin
21  [13] Tang Yu Jie & Zhu Yan Zhen Kína
22  [12] Davide Morelli & Caroline Kjeldgaard Danmörk
23  [10] Alexander Borisov & Sofia Shchipskaya Rússland
23  [10] Chen Xiangyu & Jiao Yuehan Kína
23  [10] Andrew Yefremchenkov & Anastasia Siabro Úkraína

4. umferð (topp 48)

26  [27] Michael Foskett & Nika Foskett (aka Vlasenko) England
27  [25] Yuriy Prokhorenko & Mariya Sukach Úkraína
28  [23] Vadim Negrebetskiy & Bettina Hatfield England
29  [22] James Cutler & Eva Marie Egsmose England
30  [20] Daniele Ruscito & Nicole Cartigiano Ítalía
31  [17] Roman Sukhomlyn & India Phillips-Bullock England
32  [16] Ivan Iacobbe & Ylenia Dalla Bona Ítalía
33  [15] Dima Dakhnovskyi & Anna Dakhnovska (aka Sukach) Úkraína
33  [15] Dima Moroz & Kristina Kuzenko Úkraína
33  [15] Zhang Zheng Yang & Yu Yi Kína
36  [14] Vladislav Korotchenko & Olga Gandembul Rússland
36  [14] Marcus Mitchell & Tetyana Panchenko England
36  [14] Maksim Savitskiy & Polina Ryabovil Úkraína
36  [14] Congxian Xie & Yuting Luo Kína
40  [12] David Cockram & Rosie Ward England
40  [12] Yuan Yiqi & Huan Yanni Kína
40  [12] Andriy Zinchenko & Ekaterina Bajsarova Úkraína
43  [10] Oliver Hand & Anastasiya Lisitsina England
44  [9] Liu Shoukun & Wei Mengmeng Kína
45  [7] Kyrylo Demidov & Sofia Bila Úkraína
45  [7] Ayaz Giniyatullin & Aysylu Giniyatullina Rússland
47  [6] Aleksandr Ryabtsev & Mariya Oblakova Rússland
48  [3] Tai Yuan Liu & Ye Zheng Kína

3. umferð (topp 70)

49  [28] Pavel Bichurov & Polina Teplitskaya Rússland
49  [28] Wang Kun & Xu Wan Kína
49  [28] Alvin Yao Yi Wen & Annie Zhao Ai Ni Kína
52  [27] Bogdan Alekseev & Olesya Karas Úkraína
52  [27] Xu Xin & Qi Wen Yun Kína
54  [25] Yuriy Lioli & Oksana Berestova Rússland
54  [25] Nikita Tereshin & Polina Pustovalova Rússland
54  [25] Salvatore Vitacca & Meng Fei Zhai Ítalía
57  [24] Sihan Chen & Cao Lu Ying Kína
57  [24] Bogdan Dovgalov & Alisa Margulis Úkraína
57  [24] Linghao Kang & Anran Xing Kína
57  [24] Dmitriy Stepantsov & Kseniya Sablina Rússland
61  [23] Anton Ermakov & Anastasiya Znobina Rússland
61  [23] Gylfi Mar Hrafnsson & Maria-Tinna Hauksdottir Ísland
63  [22] Jerzy Borowski & Lorraine Voorn Holland
64  [21] Samuel Hacke & Katarina Hermanova Bandaríkin
64  [21] Markus Hirvonen & Liisa Setala Finnland
64  [21] Oleksandr Skornyakov & Anastasyya Slyusar Úkraína
67  [20] Artur Nabok & Michelle Yiu Bandaríkin
68  [19] Ivan Smetkin & Theda Delbruck Þýskaland
69  [17] Marco Barbera & Federica D'Orazi Ítalía
69  [17] Jakub Furman & Magdalena Guzik Pólland

2. umferð (topp 99)

71  [29] Patryk Kurasinski & Klaudia Raba Pólland
71  [29] Maciej Nagorski & Magdalena Fron Pólland
71  [29] Elliott Whittaker & Ksenia Gammova England
74  [28] Miles Chapman & Stefania Vitacca England
74  [28] Milosz Drzewiecki & Oliwia Telesz Pólland
74  [28] Denis Molkov & Aleksandra Shvedova Rússland
74  [28] Valeriy Pavlov & Natalya Pavlova (aka Kuznetsova) Ítalía
74  [28] Leandro De Rossi & Chloe Barrett-Blake England
74  [28] Vladislav Zhigarev & Diana Epeykina Rússland
80  [27] Alan Tentser & Emily Zhang Ástralía
80  [27] Jun Zheng & Wan Ming Yang Kína
82  [26] Nicolai Bouet & Anna Shagalina Danmörk
82  [26] Aleksandr Lavrov & Vilhelmina Lavrov (aka Bohlin) Svíþjóð
84  [25] Ruslan Kalyuzhnyy & Sonya Tsekanovsky Bandaríkin
84  [25] Michal Kolano & Agnieszka Maciolka Pólland
86  [23] Yu Hang Feng & Yuan Ling Xia Kína
87  [21] Jonathan Kontrobarsky & Talysa Trevallion Ástralía
87  [21] Kewin Stempka & Maja Pawlak Pólland
87  [21] Wang Tao & Yi Nie Zi Kína
90  [20] Krystian Baryczka & Ewelina Kaczmarek Pólland
90  [20] Daniel Sverrir Gudbjornsson & Soley Osk Hilmarsdottir Ísland
90  [20] Marcin Wiatrowicz & Sylwia Kusnierz Pólland
93  [19] Michael Bruni & Chiara Cassai Ítalía
93  [19] Hangfan Zhang & Tang Wei Kína
95  [18] Oliver Curting & Aida Agolli Austurríki
96  [14] Filip Orzechowski & Gabriela Wolowiec Pólland
97  [13] Stefan Badea & Madalina Varlam Kanada
98  [12] Yi Chuan Liu & Yu Ju Liu Tævan
99  [7] Daniel Smuts-Steyn & Danielle Rowe England

1. umferð (topp 121)

100  [37] Maxwell Harrison & Katie Faye Harrison England
100  [37] Lewis Hateley & Rebekka Ros England
100  [37] Daniel Radu & Elena Babaeva Þýskaland
103  [35] Cameron May & Emma O'reilly Ástralía
104  [34] Tomasz Smutnicki & Anna Niedbal-van der Bliek Holland
105  [33] Alec Zhiwei Zhang & Zhuoshi Xie Bandaríkin
106  [31] Ivan Chernyavskiy & Olesya Homyachenko Úkraína
106  [31] Lee Jaehwan & Cho Kyungbin Suður-Kórea
108  [30] Gianluigi Di Fazio & Elisa dalla Vecchia Ítalía
108  [30] Roman Kalynii & Nataliya Kalinchuk Úkraína
110  [28] Christopher Savage & Charlotte Carruthers England
111  [21] Vincent Veenbrink & Joanne Banham England
112  [20] Maximilian Kopt & Daniela Seiringer Austurríki
113  [18] Takanobu Oguni & Nanami Wada Japan
114  [17] Joe Johnson & Eva Johnson England
114  [17] Cameron Robinson & Viktoriya Breus England
116  [16] Kirill Gunbin & Veronika Rubtsova Rússland
117  [10] Benjamin Nicholson & Aimee Nicholson (aka Whitfield) Nýja Sjáland
118  [9] William Lindgren Stauch & Julia Hallberg Svíþjóð
119  [8] Gianluca Bonavolta & Rita Desiderio Ítalía
120  [6] Vadim Pidgoretskij & Marianna Tudoran Úkraína
121  [2] Sander Daamen & Mélissa Manders Holland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}