Results from UK Open 2018 - Professional Latin 18. janúar 2018
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2018
England - Bournemouth 16. janúar 2018

Professional Latin 18. janúar 2018

Úrslit

1  Riccardo Cocchi & Yulia Zagoruychenko Bandaríkin
2  Stefano Di Filippo & Daria Chesnokova Bandaríkin
3  Troels Bager & Ina Ivanova Jeliazkova Bandaríkin
4  Dorin Frecautanu & Marina Sergeeva Moldovía
5  Kirill Belorukov & Polina Teleshova Rússland
6  Nino Langella & Andra Vaidilaite Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [24] Nikita Brovko & Olga Urumova Rússland
8  [23] Massimo Arcolin & Laura Zmajkovicova Ítalía
9  [20] Pavel Zvychaynyy & Oxana Lebedew Þýskaland
10  [14] Morten Löwe & Roselina Doneva Danmörk
11  [6] Sarunas Greblikas & Viktoria Horeva Kína
12  [4] Emanuele Soldi & Elisa Nasato England

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [22] Mirco Risi & Svetlana Borisova Ítalía
14  [19] Gunnar Gunnarsson & Marika Doshoris England
15  [10] Andrei Kazlouski & Asta Sigvaldadottir Bandaríkin
15  [10] Anton Sboev & Patrizia Ranis Rússland
17  [8] Pasha Pashkov & Daniella Karagach (aka Pashkova) Bandaríkin
18  [6] Marc Jimenez Blanch & Valeryia Urymahava Spánn
19  [4] Stefano Moriondo & Daria Glukhova Ítalía
20  [2] Masaki Seko & Chiaki Seko Japan
20  [2] Yi Long Xu & Lin Yue Shi Kína
22  [1] Vitaly Sevastianov & Angelique Meyer Frakkland
22  [1] Zilong Wang & Celine Li Yang Kína
24  Manuel Favilla & Nataliya Maidiuk Bandaríkin

4. umferð (topp 50)

25  [17] Luca Urso & Alessandra Tripoli Ítalía
26  [16] Andrey Gorbunov & Karla Gerbes Ástralía
27  [15] Ivan Mulyavka & Karin Rooba Bandaríkin
27  [15] Valera Musuc & Nina Trautz Þýskaland
27  [15] Valentin Voronov & Anna Pelipenko Kanada
30  [14] Alexey Karaulov & Vlada Karaulov (aka Semenova) Kanada
30  [14] Andrei Kiselev & Anastasia Kiseleva Rússland
30  [14] Kim Minje & Han Hyebin Suður-Kórea
30  [14] Anton Semenov & Valerija Semenova (aka Fetissova) Rússland
34  [13] Li Di & Zhao Lei Kína
34  [13] Ilya Maletin & Polina Mayer Kanada
34  [13] Rafael Pierce & Tiffany Yang Kína
37  [12] Alex Wei Wang & Roxie Jin Chen Kína
38  [11] Kirill Voronin & Tatyana Kosenko Rússland
39  [10] Richard Lifshitz & Laura Robinson Kanada
39  [10] Daisuke Masuda & Mami Tsukada Japan
39  [10] Giuseppe Nonnis & Sara Zuddas Ítalía
39  [10] Pavel Povalyaev & Sofya Povalyaeva Rússland
43  [9] Anton Skaskiv & Polina Skaskiv (aka Kobzeva) Úkraína
44  [6] Daniel Juvet & Zuzana Sykorova Sviss
45  [5] Aleksandr Altukhov & Cheyenne Murillo Bandaríkin
45  [5] Konstantin Chigirev & Daria Mikhalskaya Rússland
45  [5] Sergey Gusev & Anastassia Usoltseva Rússland
48  [3] Sigurdur Thor Sigurdsson & Annalisa Zoanetti Ástralía
48  [3] Evgeny Urazgildeev & Anna Sozina Rússland
50  [1] Cedric Hingwai Chan & Jennifer Lai-Ki Tin Kína

3. umferð (topp 81)

51  [24] Roman Italyankin & Aleksandra Bokova Bandaríkin
52  [23] Jaak Vainomaa & Tiina Tulikallio Finnland
53  [21] Do Hyeon Kim & Su Myo Park Suður-Kórea
53  [21] Marco Mancini & Nadiya Dyatlova Ítalía
53  [21] Motomitsu Shimizu & Miyuki Maruichi Japan
53  [21] Cao Zheng & Sun Fan Hong Kong
57  [20] Leo Liu Xiao & Frederikke Flyvbjerg Norgaard Kína
58  [19] Roman Malkov & Ewa Malik England
58  [19] Artur Tarnavskiy & Anastasiya Danilova Bandaríkin
58  [19] Ji Wang & Pan Jianhui Kína
61  [18] Nikita Bazev & Hanna Run Oladottir Ísland
61  [18] Aleksander Holod & Magdalena Kogut Pólland
61  [18] Kirill Nikitin & Jenya Kanchukova Bandaríkin
64  [17] Kouno Hiroki & Kato Nana Japan
64  [17] Ginga Morita & Aiko Kowada Japan
64  [17] Mickael Vaganay & Amandine Mauceri Frakkland
67  [16] Giuseppe Esposito & Roberta Lodato Ítalía
67  [16] Dmitry Evseev & Daria Evseeva Rússland
67  [16] Krzysztof Grzelak & Natalia Krzystoszek England
70  [15] Dmitry Barov & Ekaterina Kalugina Þýskaland
70  [15] Jaeho Jung & So-yeon Yoon Suður-Kórea
70  [15] Balazs Nagymihaly & Ágnes Szalai Ungverjaland
70  [15] Rangel Spirov & Veronika Chernyavska Bandaríkin
70  [15] Yuki Suzuki & Ayaka Harada Japan
75  [14] Alexander Ivakhnov & Anastasija Kraitor Litháen
75  [14] Yuki Murata & Maria Murata Japan
75  [14] Naoto Nomura & Karin Yamazaki Japan
78  [12] Jia Jun Ma & He Yu Tian Deng Kína
79  [10] Jake Davies & Olena Kalinina England
80  [9] Richard Still & Morgan Hemphill England
81  [4] Nikolay Govorov & Evgeniya Tolstaya Rússland

2. umferð (topp 122)

82  [27] Igal Ginzburg & Sonia Sebastianov Ísrael
82  [27] Tsuneki Masutani & Megumi Saito Japan
82  [27] Dmitri Syzrantsev & Alena Syzrantseva (aka Strelkova) Rússland
85  [26] Yuichi Adachi & Yuko Sakurai Japan
85  [26] Aurimas Bartkus & Ashley Nichole Luna Filips Eyjar
85  [26] Sam Hunter & Shannon Fitzgerald England
85  [26] Sergey Matsuk & Mariya Spitsina Rússland
85  [26] Jinwoo Myung & Yuseon Jung Suður-Kórea
90  [25] Martijn Leunissen & Nathalie Leunissen-Bos Holland
91  [24] Naoki Arima & Aki Wakabayashi Japan
91  [24] Yuji Mimuro & Keiko Muto Japan
91  [24] Yohei Shoji & Satomi Kamite Japan
94  [23] Ricardo Marques & Sandra Silva Portúgal
94  [23] Veroy Ng & Rachelle Loong Mun Peng Malasía
94  [23] Marcin Zaprawa & Aleksandra Jurga Pólland
97  [22] Qiang Fu & Jing Wen Li Kína
98  [21] Tamás Gellai & Darja Vorobcsenko Ungverjaland
98  [21] Koichi Nakajima & Tomomi Okuyama Japan
98  [21] Nikolaos Vlassis & Georgia Kotopuli Grikkland
101  [20] Satoshi Nishikawa & Yukiko Soga Japan
102  [19] Jack Johnson & Joanne De Jager Ástralía
102  [19] Artem Klimenov & Giulia Nuzio Ítalía
102  [19] Cheng Lin Li & Junlin Liu Kína
102  [19] Anton Puzravin & Ala Karpenko Litháen
102  [19] Zhivko Yankov & Effie Hormova Grikkland
107  [18] Hikaru Itoh & Sari Nakagawa Japan
107  [18] Ivan Kudashev & Kseniya Sokolova Bandaríkin
107  [18] Ben Milan-Vega & Leila Stewart England
110  [16] Yuki Nishii & Azusa Haruna Japan
111  [15] Vlad Astafiev & Annie He Xiao Bandaríkin
111  [15] Kim Jaehui & Gunhee Park Suður-Kórea
113  [14] Peter Erlbeck & Claudia Kreuzer Austurríki
113  [14] Kazuhiko Natsumi & Maiko Hidaka Japan
113  [14] George Osadchy & Elizaveta Shaposhnikova Rússland
113  [14] Lukasz Wisniewski & Agnieszka Filipczak Pólland
117  [13] Kiyoshi Naka & Masumi Yura Japan
117  [13] Matteo Prezioso & Jessica Vilotta Ítalía
119  [12] Geremia Delfino & Isabella Lamonica Ítalía
119  [12] Thomas Parkes & Jodie Bailey England
121  [11] Keisuke Okamoto & Ami Tsukakoshi Japan
122  [4] Cai Wen Xiang & Wanrong Wu Kína

1. umferð (topp 181)

123  [28] Artem Gorelov & Nadezhda Martynenko Rússland
123  [28] Hideyuki Seuchi & Tomoko Saiki Japan
125  [27] Fabio Obino & Elena Melis Ítalía
125  [27] Spiridon Pavlides & Ourania Koliou Grikkland
125  [27] Ken Sugisawa & Minori Izumimoto Japan
125  [27] Takashi Takagi & Kiyomi Takashima Japan
129  [26] Alfred Choo & Christina Cammarano Malasía
129  [26] Junji Ohta & Yu Matsubara Japan
129  [26] Tatsuya Sudo & Mayu Shouji Japan
132  [25] David Riegler & Ksenia Makhortova Þýskaland
133  [24] Dae Chul Jung & Oh Si Eon Suður-Kórea
133  [24] Toshio Kachihama & Nozomi Matuura Japan
135  [23] Domenico Cannizzaro & Valeria Pittalis England
135  [23] Yuki Hino & Yurika Amano Japan
135  [23] Cheng Li & Wen Zhen Li Kína
138  [22] Hee-chul Heo & Soon-jin Kim Suður-Kórea
139  [21] Rex Chun-jen Hsu & Selena Wan-ling Hou Tævan
139  [21] Jin Kanaya & Tomoyo Kawasaki England
139  [21] Yuuki Takahashi & Emi Matoba Japan
142  [20] Takafumi Osaka & Yukiko Sasaki Japan
142  [20] Takuma Seki & Asuka Iwata Japan
142  [20] Satoshi Shoji & Yasuko Ito Japan
145  [19] Tomoichi Kondo & Aika Inoue Japan
145  [19] Yutaka Kubota & May Hibino Japan
145  [19] Sergey Oladyshkin & Anastasia Weber Þýskaland
145  [19] Gaetano Parisi & Maria Xiromeriti Grikkland
145  [19] Kiichi Tagawa & Nisha Ando Japan
150  [18] Woo Hong Sang & Ji Young Byun Suður-Kórea
150  [18] Evgenyy Zarudnev & Anna Ushakova Úkraína
152  [17] Lukas Doubrav & Daniela Doubravova Tékkland
152  [17] Kazuki Sato & Chikako Kudo Japan
154  [16] Kazuya Aida & Aya Nagata Japan
154  [16] Joshua Davies & Daria Dicu England
154  [16] Yoshiyuki Ohta & Maria Miyazaki Japan
157  [15] Mozac Chuang & Ariel Yu Tævan
158  [14] Masahito Nakagawa & Marine Yokoi Japan
158  [14] Solar Yang & Elfrida Lee Tævan
160  [13] Masato Ochi & Rumi Yanase Japan
160  [13] Shinichiro Sameguchi & Rikako Abe Japan
160  [13] Hiromichi Yamasa & Miho Koshiishi Japan
163  [12] Alexander Khoroshikh & Panagiota Malamou Grikkland
164  [11] Yuki Kazumi & Saori Bannai Japan
165  [10] Takashi Aota & Karin Aota Japan
165  [10] David Barnes & Danyelle Clarke England
165  [10] Shojiro Hakoda & Marika Tahara Japan
165  [10] Daisuke Kan & Keito Okumura Japan
169  [9] Jin Hayase & Makiko Saso Japan
169  [9] Chihiro Tujimoto & Yuko Kuroki Japan
171  [8] Garfield Cheng & Hanna Yang Tævan
171  [8] Yuya Kato & Maiko Ogawa Japan
171  [8] Kazuya Shiraishi & Aiko Shiraishi England
174  [7] Hiroki Hirasaka & Kaori Matsumoto Japan
174  [7] Jun Honda & Akiko Honda Japan
174  [7] Tian Qiu & Han Yue Deng Kína
177  [6] Jae Hyun Nam & Ha Na Jo Suður-Kórea
177  [6] Takayuki Seuchi & Harumi Inagaki Japan
177  [6] Masakazu Sonohara & Chiemi Tani Japan
180  [5] Ken Ichikawa & Mana Kitaoka England
181  [4] Yuji Wakamatsu & Sumika Fujisawa Japan
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}