Results from UK Open 2018 - Amateur Rising Star Latin 16. janúar 2018
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2018
England - Bournemouth 16. janúar 2018

Amateur Rising Star Latin 16. janúar 2018

Úrslit

1  Lloyd Perry & Rebecca Scott England
2  Francesco Garofalo & Magda Strzesnicka Ítalía
3  Chengyu Ge & Zicheng Wu Kína
4  Carlos Gu & Susan Sun Kína
5  Cristian Priori & Dasha Loginova Ítalía
6  Aimadi Zhang & Jia Hao Yue Kína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [23] Giacomo Ballarin & Alessia Altieri Ítalía
7  [23] Jakub Drmota & Magdalena Baranowska Pólland
9  [21] Roberto Imparato & Beatrice Tiberia Ítalía
9  [21] Konstantin Kaftan & Antonina Zhukova Rússland
11  [16] Aleksandr Zevelev & Alina Agarkova Rússland
12  [15] Valeriu Leontiev & Line Martin Smed Danmörk
13  [11] Grigoriy Golodnov & Oleksandra Burakova Úkraína

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

14  [20] Jun Wei Zhang & Hu Wen Li Kína
15  [17] Denis Kazakov & Julia Kowalczyk Pólland
15  [17] Stas Olarescu & Marketa Vlckova Danmörk
15  [17] Nikita Polyakov & Darya Dubchak Rússland
18  [16] Daniel Falkenberg & Zhanna Sablina Rússland
19  [15] Valerio Gerosi & Federica Coronetta Ítalía
19  [15] Marko Yong-Kun Long & Victoria Jia-Ni Cheng Kína
19  [15] Luke Miller & Ellie Beacock England
22  [11] Mengju Li & Xuejiao Yu Kína
23  [9] Ignat Calasnic & Tara James England
23  [9] Kwok Chun Sing & Xiezhuoyi Fen Kína

3. umferð (topp 43)

25  [23] Tony Cooperman & Rickie Taylor Bandaríkin
25  [23] Gong Chao Qun & Zhuo Lian Wei Kína
25  [23] Li Wei & Jingyi Ma Kína
28  [22] Aaron Flynn & Niamh Curtin Írland
29  [20] Federico Marianasonte & Federica Salute Ítalía
29  [20] Nikolai Tarasov & Sarah Nolan Bandaríkin
31  [19] Meng Jia Cui & Jiang Yu Lin Kína
31  [19] Alessio Manni & Giulia Antonelli Ítalía
33  [17] Angelo Serena & Paulina Doubravova Ítalía
34  [16] Rafael Flaishman & Elis Kaplan Ísrael
35  [15] Nikita Gordenkov & Bella Bakarova Rússland
36  [13] Michel Finkelchtein & Yuliya Ishchak Kanada
36  [13] Harrison Keep & Georgia Blatch England
36  [13] Vincenzo Termini & Sharon Arena Ítalía
39  [12] Vladislav Zhigarev & Diana Epeykina Rússland
40  [11] Evgeniy Barskiy & Valeriya Oleksyuk Rússland
40  [11] Jason Cicard & Regina Kleinfelder Frakkland
42  [10] Lorenzo Magnanini & Giorgia Magnanini Ítalía
43  [8] Darren Morrissey & Klaudia Zaniewska England

2. umferð (topp 82)

44  [19] Andriy Besyedin & Amanda Herrschaft Bandaríkin
44  [19] Alexandru Gheorghe Catalin & Caitlin Verner England
44  [19] Shim Young Eun & Giulia D'Alessandro Suður-Kórea
44  [19] Ignatiy Malkov & Galina Voitenko England
44  [19] Dominik Rudnicki-Sipajlo & Natalia Prylowski Pólland
44  [19] Kristinn Thor Sigurdsson & Lilja Rún Gísladóttir Ísland
50  [18] Brian Dibnah & Georgiana Anamaria Muja Nýja Sjáland
50  [18] Liu Jun & Guo Mengdie Kína
52  [17] Daniel Hustiuc & Martina Zuccarello Ítalía
52  [17] Denys Leonidov & Valeriya Bushuk Úkraína
52  [17] Alessandro Romano & Natalia Arci Ítalía
55  [16] Kevin Baccanale & Darya Palishchuk Ítalía
55  [16] Michal Bartkiewicz & Wiktoria Omyla Pólland
55  [16] Bo Li & Yan Yan Deng Kína
55  [16] Mattia Di Renzo & Francesca Polce Ítalía
59  [15] Hao Jiang & Guo Yang Kína
59  [15] Björn Ragnarsson & Caitlin Heasman England
59  [15] Liansheng Zhou & Yiping Xie Kína
62  [14] Dmytro Bidyuk & Mayya Sova Úkraína
63  [13] Vladislav Stepurko & Dayana Vasyutiak Úkraína
64  [12] Konrad Gadko & Angelika Jaszewska Pólland
64  [12] Jefferson Pimentel & Lo Weng Che Malasía
66  [11] Lorenzo Magnante & Beatrice Fabi Ítalía
66  [11] Filipe Andre Santos & Elena Pilipenko Portúgal
66  [11] Justin Sharrock & Amy Sharrock Ástralía
66  [11] Ziwang Xie & Qin Wang Kína
66  [11] Guangyan Yu & Jianqiu Xu Kína
71  [10] Yu Bowen & Xia Fan Kína
71  [10] Pavlo Khondar & Alina Litvinenko Rússland
71  [10] Zhou Chen Yu & Ye Tong Ji Kína
74  [9] Bogdan Dovgalov & Anna Tomashevska Úkraína
74  [9] Tomasz Jaszewski & Alicja Kotarba Pólland
74  [9] Mateusz Wiercioch & Magdalena Bandelewicz Pólland
77  [8] Oliver Hand & Lydia Hall England
78  [7] Tino Sacaneno & Ivetta Stolarska England
78  [7] Declan Taylor & Victoria Akhurst Ástralía
80  [2] Oliver Beardmore & Zoe Cunningham England
80  [2] Maurizio Conte & Floriana Conte Ítalía
82  [1] Mieszko Maslowski & Wiktoria Kierasinska Pólland

1. umferð (topp 147)

83  [23] Kirill Dovzhik & Alicia Philips Bullock England
83  [23] Yuri Orlando & Siria Finocchiaro Ítalía
85  [22] Dadi Freyr Gudjonsson & Marta Carrasco Ísland
85  [22] Aleksandr Pochtarenko & Anastasia Boguslavskaya Úkraína
85  [22] Ryan Raffloer & Jessica Li Bandaríkin
85  [22] Maksym Svyatobatko & Yuliya Trescheva Rússland
85  [22] Maciej Walczak & Anna Piaseczna Pólland
90  [21] Cyprian Kapitan & Nikola Lubowicka Pólland
90  [21] Ivan Raditsa & Yuliya Tarabrina Rússland
90  [21] Alfie Sadowski & Nikita Vince England
90  [21] Bogdan Alexandru Voicu & Ana Maria Dima Holland
94  [19] Enrico Bettin & Arantxa Zorzetto Ítalía
94  [19] Valerijs Borovojs & Jill Bromwich Írland
94  [19] Wen Jia He & Xiaoyu Zhang Kína
94  [19] Jin Seok Park & Hye Ri Eom Suður-Kórea
98  [18] Elliot Hyrycz & Elizaveta Basenko England
98  [18] Antonio Valerio & Valentina Avagliano Ítalía
100  [17] Yang Kai-Ghun & Yang Yung-Ching Kína
100  [17] Anders Koch & Victoria Ore Petersen Danmörk
100  [17] Jacob Persson & Linn Hegdahl Svíþjóð
100  [17] Jan Pirnat & Ela Vukovic Slóvenía
100  [17] Mateusz Sobala & Paulina Gawel Pólland
105  [16] Mirko Pepe & Simona Danese England
105  [16] Tseng Yu-Chen & Ema Nohalova Tævan
105  [16] Yeo Chan Yun & Min-Young Lim Suður-Kórea
108  [15] Adrian Banas & Magdalena Tarnowska Pólland
108  [15] Wojciech Sar & Monika Pasek Pólland
110  [14] Vyacheslav Kotov & Weronika Jedwabna Pólland
110  [14] Gabriele Ortenzi & Sara Agus Ítalía
112  [13] Michal Majda & Natalia Krzyszton Pólland
112  [13] Mattia Rolla & Oresta Vielaviciute Ítalía
112  [13] Andrew Sim & Emily Cobb-Hines Bandaríkin
112  [13] Jun Yong Sing & Myoung Shia Suður-Kórea
112  [13] Dong Chan Um & Jiyeon Kim Suður-Kórea
117  [12] Sander Daamen & Mélissa Manders Holland
117  [12] Davide Fabbrico & Eleonora Coppede Ítalía
117  [12] Maxwell Harrison & Katie Faye Harrison England
117  [12] Seunghyeon Jeon & Yuri Lee Suður-Kórea
121  [11] Maxim Stadnik & Athina Palaiologou Grikkland
122  [10] Oskar Gaigl & Sandra Hof Þýskaland
122  [10] Martin Ianchev & Asia Katsarska Búlgaría
122  [10] Cameron Leitis & Darcy Cromwell Wales
122  [10] Simone Spagna & Francesca de Masi Ítalía
122  [10] Tae-Woo Yeom & Park Seonhee Suður-Kórea
127  [9] Wiliam Duffen & Melissa Kirkpatrick England
127  [9] Dong Hyun Kwon & Eunah Kang Suður-Kórea
129  [8] Nicolas Reboul & Cynthia Saidi Frakkland
129  [8] Jamie Smuts-Steyn & Helena Alabaf England
131  [7] Antonino Bivona & Alessia Cacace Ítalía
131  [7] Loic Montant & Violaine Murugan Sviss
133  [6] Ethan Brock & Jasmine Saunders England
133  [6] Anton Jasinskiy & Oleksandra Yasinskaya (aka Tiahun) Úkraína
133  [6] Bogdan Kobzarenko & Olena Vakulenko Úkraína
133  [6] Aydé Ladogana & Marco Martello Ítalía
133  [6] Evan Sadler & Alisa Zosin Bandaríkin
138  [4] Charlie Billington & Georgina Bondfield Nýja Sjáland
138  [4] Jin-Ryu Lee & Mi-Yeon Kim Suður-Kórea
138  [4] Peng Mingcheng & Tang Wuxiang Kína
141  [3] Sam Ardekani & Fanny Sandegren Svíþjóð
141  [3] Cameron Robinson & Joanne Banham England
141  [3] Joseph Roffey & Dagmara Rutkowska England
144  [2] Oskar Gedin & Julia Hallberg Svíþjóð
144  [2] Alkis Kotsas & Stella Sani Grikkland
144  [2] Nicolas Sommer & Alexise Pineaud Frakkland
144  [2] Wansik Yang & Juyeon Lee Suður-Kórea
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}