Results from UK Open 2018 - Amateur Rising Star Latin 16. janúar 2018
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2018
England - Bournemouth 16. janúar 2018

Amateur Rising Star Latin 16. janúar 2018

Úrslit

1  Lloyd Perry & Rebecca Scott England
2  Francesco Garofalo & Magda Strzesnicka Ítalía
3  Chengyu Ge & Zicheng Wu Kína
4  Carlos Gu & Susan Sun Kína
5  Cristian Priori & Dasha Loginova Ítalía
6  Aimadi Zhang & Jia Hao Yue Kína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [23] Giacomo Ballarin & Alessia Altieri Ítalía
7  [23] Jakub Drmota & Magdalena Baranowska Pólland
9  [21] Roberto Imparato & Beatrice Tiberia Ítalía
9  [21] Konstantin Kaftan & Antonina Zhukova Rússland
11  [16] Aleksandr Zevelev & Alina Agarkova Rússland
12  [15] Valeriu Leontiev & Line Martin Smed Danmörk
13  [11] Grigoriy Golodnov & Oleksandra Burakova Úkraína

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

14  [20] Jun Wei Zhang & Hu Wen Li Kína
15  [17] Denis Kazakov & Julia Kowalczyk Pólland
15  [17] Stas Olarescu & Marketa Vlckova Danmörk
15  [17] Nikita Polyakov & Darya Dubchak Rússland
18  [16] Daniel Falkenberg & Zhanna Sablina Rússland
19  [15] Valerio Gerosi & Federica Coronetta Ítalía
19  [15] Marko Yong-Kun Long & Victoria Jia-Ni Cheng Kína
19  [15] Luke Miller & Ellie Beacock England
22  [11] Mengju Li & Xuejiao Yu Kína
23  [9] Ignat Calasnic & Tara James England
23  [9] Kwok Chun Sing & Xiezhuoyi Fen Kína

3. umferð (topp 43)

25  [23] Tony Cooperman & Rickie Taylor Bandaríkin
25  [23] Gong Chao Qun & Zhuo Lian Wei Kína
25  [23] Li Wei & Jingyi Ma Kína
28  [22] Aaron Flynn & Niamh Curtin Írland
29  [20] Federico Marianasonte & Federica Salute Ítalía
29  [20] Nikolai Tarasov & Sarah Nolan Bandaríkin
31  [19] Meng Jia Cui & Jiang Yu Lin Kína
31  [19] Alessio Manni & Giulia Antonelli Ítalía
33  [17] Angelo Serena & Paulina Doubravova Ítalía
34  [16] Rafael Flaishman & Elis Kaplan Ísrael
35  [15] Nikita Gordenkov & Bella Bakarova Rússland
36  [13] Michel Finkelchtein & Yuliya Ishchak Kanada
36  [13] Harry Keep & Georgia Blatch England
36  [13] Vincenzo Termini & Sharon Arena Ítalía
39  [12] Vladislav Zhigarev & Diana Epeykina Rússland
40  [11] Evgeniy Barskiy & Valeriya Oleksyuk Rússland
40  [11] Jason Cicard & Regina Kleinfelder Frakkland
42  [10] Lorenzo Magnanini & Giorgia Magnanini Ítalía
43  [8] Darren Morrissey & Klaudia Zaniewska England

2. umferð (topp 82)

44  [19] Andriy Besyedin & Amanda Herrschaft Bandaríkin
44  [19] Alexandru Gheorghe Catalin & Caitlin Verner England
44  [19] Shim Young Eun & Giulia D'Alessandro Suður-Kórea
44  [19] Ignatiy Malkov & Galina Voitenko England
44  [19] Dominik Rudnicki-Sipajlo & Natalia Prylowski Pólland
44  [19] Kristinn Thor Sigurdsson & Lilja Rún Gísladóttir Ísland
50  [18] Brian Dibnah & Georgiana Anamaria Muja Nýja Sjáland
50  [18] Liu Jun & Guo Mengdie Kína
52  [17] Daniel Hustiuc & Martina Zuccarello Ítalía
52  [17] Denys Leonidov & Valeriya Bushuk Úkraína
52  [17] Alessandro Romano & Natalia Arci Ítalía
55  [16] Kevin Baccanale & Darya Palishchuk Ítalía
55  [16] Michal Bartkiewicz & Wiktoria Omyla Pólland
55  [16] Bo Li & Yan Yan Deng Kína
55  [16] Mattia Di Renzo & Francesca Polce Ítalía
59  [15] Hao Jiang & Guo Yang Kína
59  [15] Björn Ragnarsson & Caitlin Heasman England
59  [15] Liansheng Zhou & Yiping Xie Kína
62  [14] Dmytro Bidyuk & Mayya Sova Úkraína
63  [13] Vladislav Stepurko & Dayana Vasyutiak Úkraína
64  [12] Konrad Gadko & Angelika Jaszewska Pólland
64  [12] Jefferson Pimentel & Lo Weng Che Malasía
66  [11] Lorenzo Magnante & Beatrice Fabi Ítalía
66  [11] Filipe Andre Santos & Elena Pilipenko Portúgal
66  [11] Justin Sharrock & Amy Sharrock Ástralía
66  [11] Ziwang Xie & Qin Wang Kína
66  [11] Guangyan Yu & Jianqiu Xu Kína
71  [10] Yu Bowen & Xia Fan Kína
71  [10] Pavlo Khondar & Alina Litvinenko Rússland
71  [10] Zhou Chen Yu & Ye Tong Ji Kína
74  [9] Bogdan Dovgalov & Anna Tomashevska Úkraína
74  [9] Tomasz Jaszewski & Alicja Kotarba Pólland
74  [9] Mateusz Wiercioch & Magdalena Bandelewicz Pólland
77  [8] Oliver Hand & Lydia Hall England
78  [7] Tino Sacaneno & Ivetta Stolarska England
78  [7] Declan Taylor & Victoria Akhurst Ástralía
80  [2] Oliver Beardmore & Zoe Cunningham England
80  [2] Maurizio Conte & Floriana Conte Ítalía
82  [1] Mieszko Maslowski & Wiktoria Kierasinska Pólland

1. umferð (topp 147)

83  [23] Kirill Dovzhik & Alicia Philips Bullock England
83  [23] Yuri Orlando & Siria Finocchiaro Ítalía
85  [22] Dadi Freyr Gudjonsson & Marta Carrasco Ísland
85  [22] Aleksandr Pochtarenko & Anastasia Boguslavskaya Úkraína
85  [22] Ryan Raffloer & Jessica Li Bandaríkin
85  [22] Maksym Svyatobatko & Yuliya Trescheva Rússland
85  [22] Maciej Walczak & Anna Piaseczna Pólland
90  [21] Cyprian Kapitan & Nikola Lubowicka Pólland
90  [21] Ivan Raditsa & Yuliya Tarabrina Rússland
90  [21] Alfie Sadowski & Nikita Vince England
90  [21] Bogdan Alexandru Voicu & Ana Maria Dima Holland
94  [19] Enrico Bettin & Arantxa Zorzetto Ítalía
94  [19] Valerijs Borovojs & Jill Bromwich Írland
94  [19] Wen Jia He & Xiaoyu Zhang Kína
94  [19] Jin Seok Park & Hye Ri Eom Suður-Kórea
98  [18] Elliot Hyrycz & Elizaveta Basenko England
98  [18] Antonio Valerio & Valentina Avagliano Ítalía
100  [17] Yang Kai-Ghun & Yang Yung-Ching Kína
100  [17] Anders Koch & Victoria Ore Petersen Danmörk
100  [17] Jacob Persson & Linn Hegdahl Svíþjóð
100  [17] Jan Pirnat & Ela Vukovic Slóvenía
100  [17] Mateusz Sobala & Paulina Gawel Pólland
105  [16] Mirko Pepe & Simona Danese England
105  [16] Tseng Yu-Chen & Ema Nohalova Tævan
105  [16] Yeo Chan Yun & Min-Young Lim Suður-Kórea
108  [15] Adrian Banas & Magdalena Tarnowska Pólland
108  [15] Wojciech Sar & Monika Pasek Pólland
110  [14] Vyacheslav Kotov & Weronika Jedwabna Pólland
110  [14] Gabriele Ortenzi & Sara Agus Ítalía
112  [13] Michal Majda & Natalia Krzyszton Pólland
112  [13] Mattia Rolla & Oresta Vielaviciute Ítalía
112  [13] Andrew Sim & Emily Cobb-Hines Bandaríkin
112  [13] Jun Yong Sing & Myoung Shia Suður-Kórea
112  [13] Dong Chan Um & Jiyeon Kim Suður-Kórea
117  [12] Sander Daamen & Mélissa Manders Holland
117  [12] Davide Fabbrico & Eleonora Coppede Ítalía
117  [12] Maxwell Harrison & Katie Harrison England
117  [12] Seunghyeon Jeon & Yuri Lee Suður-Kórea
121  [11] Maxim Stadnik & Athina Palaiologou Grikkland
122  [10] Oskar Gaigl & Sandra Hof Þýskaland
122  [10] Martin Ianchev & Asia Katsarska Búlgaría
122  [10] Cameron Leitis & Darcy Cromwell Wales
122  [10] Simone Spagna & Francesca de Masi Ítalía
122  [10] Tae-Woo Yeom & Park Seonhee Suður-Kórea
127  [9] Wiliam Duffen & Melissa Kirkpatrick England
127  [9] Dong Hyun Kwon & Eunah Kang Suður-Kórea
129  [8] Nicolas Reboul & Cynthia Saidi Frakkland
129  [8] Jamie Smuts-Steyn & Helena Alabaf England
131  [7] Antonino Bivona & Alessia Cacace Ítalía
131  [7] Loic Montant & Violaine Murugan Sviss
133  [6] Ethan Brock & Jasmine Saunders England
133  [6] Anton Jasinskiy & Oleksandra Yasinskaya (aka Tiahun) Úkraína
133  [6] Bogdan Kobzarenko & Olena Vakulenko Úkraína
133  [6] Aydé Ladogana & Marco Martello Ítalía
133  [6] Evan Sadler & Alisa Zosin Bandaríkin
138  [4] Charlie Billington & Georgina Bondfield Nýja Sjáland
138  [4] Jin-Ryu Lee & Mi-Yeon Kim Suður-Kórea
138  [4] Peng Mingcheng & Tang Wuxiang Kína
141  [3] Sam Ardekani & Fanny Sandegren Svíþjóð
141  [3] Cameron Robinson & Joanne Banham England
141  [3] Joseph Roffey & Dagmara Rutkowska England
144  [2] Oskar Gedin & Julia Hallberg Svíþjóð
144  [2] Alkis Kotsas & Stella Sani Grikkland
144  [2] Nicolas Sommer & Alexise Pineaud Frakkland
144  [2] Wansik Yang & Juyeon Lee Suður-Kórea
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}