Results from UK Open 2018 - Amateur Latin 17. janúar 2018
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2018
England - Bournemouth 16. janúar 2018

Amateur Latin 17. janúar 2018

Úrslit

1  Klemen Prasnikar & Alexandra Averkieva Slóvenía
2  Ferdinando Iannaccone & Yulia Musikhina Bandaríkin
3  Damir Haluzan & Anna Mashchyts Slóvenía
4  Petar Daskalov & Zia James England
5  Salvatore Sinardi & Viktoriya Kharchenko Ítalía
6  Austin Joson & Nino Dzneladze Bandaríkin
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [29] Darren Hammond & Milla Lykke Suður Afríka
8  [13] Anton Nesterko & Dariya Maryuschenko Úkraína
9  [11] Nasko Gendov & Anna Lisova Ítalía
10  [10] Joel Lopez & Kristina Bespechnova Spánn
11  [8] Alexander Chernositov & Arina Grishanina Bandaríkin
12  [7] Tang Yi Ming & Huang Xin Yi Kína

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [19] Carlos Gu & Susan Sun Kína
13  [19] Sergey Maksyuta & Elisaveta Vnuchkova Rússland
15  [18] Svyatoslav Gerasimov & Anastasiya Zakharchuk Rússland
15  [18] Tagyr Mansurov & Alexandra Kondrashova Bandaríkin
17  [16] Tal Livshitz & Ilana Keselman Bandaríkin
18  [15] Adam Hathazi & Morgana Lakatos-Hayward Kanada
19  [14] Sam Shamseili & Liza Lakovitsky Danmörk
20  [13] Denys Samson & Yuliya Nikitenko England
21  [11] Igor Wilczynski & Irina Grishina Pólland
22  [10] Oleksandr Kravchuk & Olesya Getsko Úkraína
23  [8] Wu Liu Fu & Yu Jun Du Kína
24  [4] Giacomo Ballarin & Alessia Altieri Ítalía

4. umferð (topp 48)

25  [22] Lu Deyu & Jiao Ran Kína
25  [22] Andrey Patrushev & Ekaterina Bralyuk Rússland
25  [22] Lloyd Perry & Rebecca Scott England
25  [22] Kwok Chun Sing & Xiezhuoyi Fen Kína
29  [21] Konstantin Kaftan & Antonina Zhukova Rússland
30  [20] Mikhail Popov & Veronika Tamarova Rússland
30  [20] Aleksandr Porozov & Arina Sokolova Ísrael
30  [20] Aimadi Zhang & Jia Hao Yue Kína
33  [16] Francesco Garofalo & Magda Strzesnicka Ítalía
34  [15] Maksim Bodnar & Anna Pismennaya Úkraína
35  [14] Gong Chao Qun & Zhuo Lian Wei Kína
35  [14] Aleksandr Zevelev & Alina Agarkova Rússland
37  [13] Evgeniy Barskiy & Valeriya Oleksyuk Rússland
38  [12] Denis Kazakov & Julia Kowalczyk Pólland
39  [10] Jun Wei Zhang & Hu Wen Li Kína
40  [9] Daniel Falkenberg & Zhanna Sablina Rússland
40  [9] Grigoriy Golodnov & Oleksandra Burakova Úkraína
40  [9] Dmitriy Semeshkin & Karina Zadoyan Rússland
43  [8] Aleksandr Andreichev & Kristina Nikiforova Rússland
43  [8] Nikita Polyakov & Darya Dubchak Rússland
43  [8] Nikolai Tarasov & Sarah Nolan Bandaríkin
46  [7] Alessio Manni & Giulia Antonelli Ítalía
47  [3] Bo Li & Yan Yan Deng Kína
48  [2] Cristian Priori & Dasha Loginova Ítalía

3. umferð (topp 81)

49  [26] Evgeni Kuzin & Ulyana Maksimkina Rússland
49  [26] Marko Yong-Kun Long & Victoria Jia-Ni Cheng Kína
51  [25] Shim Young Eun & Giulia D'Alessandro Suður-Kórea
51  [25] Ignatiy Malkov & Galina Voitenko England
51  [25] Adelmo Mandia & Leah Rolfe England
51  [25] Ilya Sizov & Arina Voloshina Rússland
55  [23] Jakub Drmota & Magdalena Baranowska Pólland
55  [23] Li Wei & Jingyi Ma Kína
57  [22] Meng Jia Cui & Jiang Yu Lin Kína
57  [22] Mengju Li & Xuejiao Yu Kína
57  [22] Luke Miller & Ellie Beacock England
60  [21] Nikita Gordenkov & Bella Bakarova Rússland
61  [20] Michal Bartkiewicz & Wiktoria Omyla Pólland
61  [20] Andriy Besyedin & Amanda Herrschaft Bandaríkin
63  [19] Ignat Calasnic & Tara James England
63  [19] Roberto Imparato & Beatrice Tiberia Ítalía
63  [19] Harrison Keep & Georgia Blatch England
66  [18] Dominik Rudnicki-Sipajlo & Natalia Prylowski Pólland
66  [18] Declan Taylor & Victoria Akhurst Ástralía
68  [17] Chengyu Ge & Zicheng Wu Kína
68  [17] Denys Leonidov & Valeriya Bushuk Úkraína
68  [17] Angelo Serena & Paulina Doubravova Ítalía
71  [16] Tony Cooperman & Rickie Taylor Bandaríkin
72  [15] Rafael Flaishman & Elis Kaplan Ísrael
72  [15] Daniel Hustiuc & Martina Zuccarello Ítalía
72  [15] Ryan Raffloer & Jessica Li Bandaríkin
75  [14] Justin Sharrock & Amy Sharrock Ástralía
76  [12] Vincenzo Termini & Sharon Arena Ítalía
77  [11] Yu Bowen & Xia Fan Kína
77  [11] Konrad Gadko & Angelika Jaszewska Pólland
77  [11] Stas Olarescu & Marketa Vlckova Danmörk
77  [11] Robert Virenius & Veera Hedman Finnland
81  [10] Valerio Gerosi & Federica Coronetta Ítalía

2. umferð (topp 116)

82  [28] Valerijs Borovojs & Jill Bromwich Írland
82  [28] Aaron Flynn & Niamh Curtin Írland
82  [28] Oliver Hand & Lydia Hall England
82  [28] Hao Jiang & Guo Yang Kína
86  [27] Valeriu Leontiev & Line Martin Smed Danmörk
86  [27] Guangyan Yu & Jianqiu Xu Kína
88  [25] Jason Cicard & Regina Kleinfelder Frakkland
88  [25] Bogdan Dovgalov & Anna Tomashevska Úkraína
88  [25] Liu Jun & Guo Mengdie Kína
91  [24] Darren Morrissey & Klaudia Zaniewska England
92  [23] Alexandru Gheorghe Catalin & Caitlin Verner England
92  [23] Michel Finkelchtein & Yuliya Ishchak Kanada
92  [23] Ivan Raditsa & Yuliya Tarabrina Rússland
92  [23] Bogdan Alexandru Voicu & Ana Maria Dima Holland
92  [23] Zhou Chen Yu & Ye Tong Ji Kína
97  [22] Dmytro Bidyuk & Mayya Sova Úkraína
97  [22] Tomasz Jaszewski & Alicja Kotarba Pólland
97  [22] Cyprian Kapitan & Nikola Lubowicka Pólland
97  [22] Jin Seok Park & Hye Ri Eom Suður-Kórea
97  [22] Kristinn Thor Sigurdsson & Lilja Rún Gísladóttir Ísland
102  [21] Maciej Walczak & Anna Piaseczna Pólland
103  [20] Pavlo Khondar & Alina Litvinenko Rússland
103  [20] Alessandro Romano & Natalia Arci Ítalía
103  [20] Wojciech Sar & Monika Pasek Pólland
106  [19] Kirill Kartavtsev & Evgenia Golikova Rússland
107  [18] Aleksandr Pochtarenko & Anastasia Boguslavskaya Úkraína
108  [17] Kirill Dovzhik & Alicia Philips Bullock England
108  [17] Dadi Freyr Gudjonsson & Marta Carrasco Ísland
110  [16] Cameron Leitis & Darcy Cromwell Wales
110  [16] Mieszko Maslowski & Wiktoria Kierasinska Pólland
112  [14] Lorenzo Magnanini & Giorgia Magnanini Ítalía
112  [14] Jacob Persson & Linn Hegdahl Svíþjóð
112  [14] Tseng Yu-Chen & Ema Nohalova Tævan
115  [12] Steve Grenier & Maryse Loiselle Kanada
116  [9] Michal Majda & Natalia Krzyszton Pólland

1. umferð (topp 179)

117  [29] Brian Dibnah & Georgiana Anamaria Muja Nýja Sjáland
117  [29] Simone Spagna & Francesca de Masi Ítalía
117  [29] Maksym Svyatobatko & Yuliya Trescheva Rússland
117  [29] Vladislav Zhigarev & Diana Epeykina Rússland
121  [28] Adrian Banas & Magdalena Tarnowska Pólland
121  [28] Yang Kai-Ghun & Yang Yung-Ching Kína
123  [27] Martin Ianchev & Asia Katsarska Búlgaría
123  [27] Anders Koch & Victoria Ore Petersen Danmörk
123  [27] Federico Marianasonte & Federica Salute Ítalía
123  [27] Filipe Andre Santos & Elena Pilipenko Portúgal
123  [27] Antonio Valerio & Valentina Avagliano Ítalía
128  [26] Liansheng Zhou & Yiping Xie Kína
129  [25] Maurizio Conte & Floriana Conte Ítalía
129  [25] Chad Faessler & Danika Flood Kanada
129  [25] Wen Jia He & Xiaoyu Zhang Kína
129  [25] Gabriele Ortenzi & Sara Agus Ítalía
133  [23] Evgeniy Raev & Darya Chentsova Rússland
133  [23] Mateusz Sobala & Paulina Gawel Pólland
133  [23] Ziwang Xie & Qin Wang Kína
136  [22] Vyacheslav Kotov & Weronika Jedwabna Pólland
137  [21] Mirko Pepe & Simona Danese England
137  [21] Yeo Chan Yun & Min-Young Lim Suður-Kórea
139  [20] Kevin Baccanale & Darya Palishchuk Ítalía
139  [20] Sander Daamen & Mélissa Manders Holland
139  [20] Jefferson Pimentel & Lo Weng Che Malasía
142  [19] Mattia Di Renzo & Francesca Polce Ítalía
142  [19] Jamie Smuts-Steyn & Helena Alabaf England
144  [18] Enrico Bettin & Arantxa Zorzetto Ítalía
144  [18] Yuri Orlando & Siria Finocchiaro Ítalía
144  [18] Jun Yong Sing & Myoung Shia Suður-Kórea
144  [18] Dong Chan Um & Jiyeon Kim Suður-Kórea
148  [17] Mattia Rolla & Oresta Vielaviciute Ítalía
149  [16] Oskar Gaigl & Sandra Hof Þýskaland
149  [16] Lorenzo Magnante & Beatrice Fabi Ítalía
149  [16] Tino Sacaneno & Ivetta Stolarska England
152  [15] Davide Fabbrico & Eleonora Coppede Ítalía
152  [15] Anton Jasinskiy & Oleksandra Yasinskaya (aka Tiahun) Úkraína
152  [15] Aydé Ladogana & Marco Martello Ítalía
152  [15] Loic Montant & Violaine Murugan Sviss
152  [15] Maxim Stadnik & Athina Palaiologou Grikkland
157  [14] Charlie Billington & Georgina Bondfield Nýja Sjáland
157  [14] Maxwell Harrison & Katie Faye Harrison England
159  [13] Jan Pirnat & Ela Vukovic Slóvenía
160  [11] Seunghyeon Jeon & Yuri Lee Suður-Kórea
160  [11] Evan Sadler & Alisa Zosin Bandaríkin
160  [11] Paolo Sanitate & Silvia Sardone Ítalía
163  [10] Ethan Brock & Jasmine Saunders England
163  [10] Jin-Ryu Lee & Mi-Yeon Kim Suður-Kórea
163  [10] Tae-Woo Yeom & Park Seonhee Suður-Kórea
166  [9] Nicolas Sommer & Alexise Pineaud Frakkland
166  [9] Wansik Yang & Juyeon Lee Suður-Kórea
168  [8] Antonino Bivona & Alessia Cacace Ítalía
169  [6] Konstantin Piskovatsky & Kseniya Turintseva Rússland
170  [5] Sam Ardekani & Fanny Sandegren Svíþjóð
171  [4] Oskar Gedin & Julia Hallberg Svíþjóð
171  [4] Dong Hyun Kwon & Eunah Kang Suður-Kórea
171  [4] Nicolas Reboul & Cynthia Saidi Frakkland
171  [4] Athanasios Tsampoukos & Anna-Dimitra Apostolopoulou Grikkland
175  [3] Bogdan Kobzarenko & Olena Vakulenko Úkraína
175  [3] Peng Mingcheng & Tang Wuxiang Kína
175  [3] Joseph Roffey & Dagmara Rutkowska England
178  [1] Alkis Kotsas & Stella Sani Grikkland
179  Riccardo Nicolosi & Giulia Nicolosi Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}